ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ยายที่รัก...รักแม่ยาย 7

เริ่มโดย darky, กุมภาพันธ์ 03, 2010, 04:07:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

แม่ยายที่รัก 7
โดย  คนรักแม่ยาย

เสียงครวญครางดังระงมของแม่ยายในการสุขสมอารมณ์หมายนั้นดังทั่วห้องนอนของพ่อตา ดังจนผมเองก็กลัวใครจะมาได้ยินแต่ชั่วโมงนั้นมันอดออกแรงเย็ดแม่ยายหนักๆไม่ได้จึงโหมกระหน่ำไม่มียั้งไม่ช้าไม่นานหลังจากแม่ยายกระตุกเกร็งรัดตอดลำควยของผมอย่างสุดกั้นแบบเหมือนโดนอะไรดูด..ตุบ.. ๆ ..ๆ ..ๆ ..ๆ..ตลอดที่ผมซอยเย็ดรูหีแม่ยายอย่างไม่ลืมหูลืมตานั้นร่องเสียวแกก็ทำงานตอบสนองลำใหญ่ของผมไม่ลดลาว่าศอกตลอด
จนผมเองก็ทนไม่ไหวต้องออกแรงกระเด้าซอยเย็ดแม่ยายอย่างหนัก ๆ แรง ๆ เพราะผมคิดว่าแกคงไม่เคยโดนแบบรุนแรงๆ นี้ ทำให้ผมเร่งกระแทกแรงๆ อย่างต่อเนื่องสุดแรงใจจนเหงื่อนี้ท่วมตัวไหลย้อยเต็มไปหมดทั่วตัว ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้วกับแรงตอดรัดของรูเสียวแม่ยายของผมคนนี้มันช่างบีบรัดตอดลำควยดีอะไรแบบนี้ โดนร่องเสียวสุดยอดของแม่ยายของผมตอดรัดแบบนี้ผมก็ไม่กลั้นความเสียวของตัวเองอีกต่อไป
ผมร้องครางดังตามแม่ยายพร้อมอัดก้นเกร็งให้หนอกควยเบียดแนบกับโคกหีอูมแม่ยายอย่างสุดลำลึงค์พร้อมกับกระตุกเกร็งสาดน้ำเสียวใส่โพรงสวาทแม่ยายจนรู้สึกได้เลยว่าครั้งนี้น้ำเสียวผมพุ่งแรงกว่าที่ม่านรูดอีก ผมกระตุกยึกๆ อัดแนบลำควยจมแน่นจนหัวบานของผมสัมผัสได้ว่าไปกระทบกับอะไรบ้างอย่างในโพรงสวาทแม่ยาย ซึ่งมันคงเป็นมดลูกภายในของแกแน่ๆ ผมอัดตูดเกร็งแนบดันหัวบานให้มันชนกึก ๆ ๆ กับภายในของแม่ยายอย่างต่อเนื่อง ซึ่งมันก็ทำเอาแม่ยายเองก็เสียวเกร็งขมิบร่องหีตอดรับหัวบานของผม ตุบ ๆ ๆ ๆ ไม่ยอมแพ้เช่นกัน
เป็นใครโดนร่องเสียวชั้นยอดของแม่ยายผมทุกคนต้องอดกลั้นไม่ไหวแน่นอน ผมไม่คิดเลยว่าร่องเสียวแกจะยอดเยี่ยมได้ขนาดนี้วัยก็ล่วงเลยมาจนจะเลข 4 เลข 5 แล้วแต่เครื่องเครายังแน่นหนึบและตอดกระฉับลำลึงค์ผมได้ดีขนาดนี้ ต้องยกนิ้วให้เลย
จะเพราะด้วยความรุนแรงของน้ำที่พุ่งสาดราดมดลูกภายในของผมก็ไม่ทราบได้ แต่แม่ยายของผมก็เผลอตัวโอบกอดรัดผมอย่างสุดเสียวในช่วงที่ผมกดแนบลำควยอัดจมกับโหนกหีโคกของแก แม่ยายมีอาการตอบสนองผมอย่างไม่เหมือนที่ม่านรูดเลย แกยอมให้ผมซุกไซร้ไล้เลียและถ่างขาอ้าเปิดทางให้ผมกระหน่ำลำควยเข้าใสร่องเสียวของแกแถมพอใกล้ถึงแกยังกอดรัดร่างชุ่มเหงื่อของผมและเอาขาเกี่ยวรั้งเอวผมแนบแน่นในช่วงที่แกถึงสวรรค์ด้วยก่อนหน้าที่ผมจะตามแกมาติดๆ ..
.ผมแนบกดตูดอัดให้ลำควยของผมจมลึกในโพรงเสียวแม่ยาย พร้อมกับเค้นน้ำเมือกข้นคลักของตัวเองให้ไหลเข้าในมดลูกแม่ยายให้ท่วมท้นที่สุด มันช่างเป็นการเย็ดที่สุดยอดกว่าที่ม่านรูดเป็นไหนๆ เลย ไม่คิดไม่ฝันเลยว่าเมื่อก่อนตอนมาเที่ยวจีบลูกแกและได้พักอาศัยบ้านหลังนี้ จนวันนึงกลับได้มาใช้มันเป็นสถานหาความสุขเสียวกับเจ้าของบ้านอย่างตัวแม่ยายได้ในวันนี้ มันช่างเหลือความคิดฝันของผมจริงๆ ...
ผมให้แม่ยายหายเนื่อยพร้อมกับให้ร่องเสียวของแกได้กลืนกินน้ำเมือกข้นของผมให้เต็มอิ่มจึงไม่ขยับก้นเขยื้อนตัวไปไหนทั้งสิ้น กลับกกกอดและจูบไซร้ไล้เลียตามเรือนแรงแม่ยายอันอวบอิ่มที่ตอนนี้นอนหลับตาผมเผ้าหยุงเหยิง เพราะโดนพายุกามของลูกเขยหนุ่มอย่างผมพัดเข้าใส่อย่างไม่ลืมหูลืมตา ทำเอาแกเหนื่อยหอบตามเนื้อตัวมีเม็ดเหงื่อเกาะพราวเต็มไปหมดแต่ผมก็ไม่ได้รังเกลียดมันแต่อย่างใดกลับทำให้ผมซุกไซร้เลียดูตามเรื่อนร่างแกอยางหื่นกระหายเสียด้วยซ้ำไป ....
ผมปล่อยให้กลีบอูมของแม่ยายค่อยๆคลายความเสียวเกร็งจนแรงตอดรัดลำควยของผมค่อยๆเบาบ้างลงที่ละนิดๆ จนมันเริ่มสงบนิ่งผมก็ยังไม่ยอมจขยับเขยื้อนแก่นกายออกจากร่องสวาทของแม่ยายแต่อย่างไร ผมได้แต่กอดหอบจูบเรือนร่างแม่ยายอย่างไม่หยุดไม่หย่อน เวลาผ่านไปนานเท่าไรเราสองคนไม่มีใครรู้ เพราะทั้งแกและผมต่างนอนกกกอดกันอยู่อย่างนั้นจนลำใหญ่ของผมค่อยๆน่วมลงๆ จนมันค่อยๆ หลุดออกจากร่องรูเสียวของแกช้าๆพร้อมกับสิ่งที่สาดใส่ไว้เต็มในโพรงเสียวแม่ยายก็ค่อยๆ เคลื่อนไหวออกมาตามไหลเป็นทางออกมาเปียกชุ่มแฉะเต็มหนอกควยและโหนกหีของแกที่แยกไม่ออกแล้วว่าเป็นเมือกสวาทของคนใดกัน เพราะมันได้ผสมปนเปกันจนเป็นเมือกย้อยไหลเยิ้มเป็นทางยาว
หลังเสร็จสมอารมณ์หมายแล้วผมยังคงกกกอดทาบทับร่างเปลือยแม่ยายแม้ว่าลำลึงค์จะไหลออกมาแล้วก็ตาม สักระยะได้แม่ยายของผมแกก็ดันกายผมให้ลุกออกจากการทาบทับบนตัวแก ซึ่งผมก็ยอมแต่โดยดีพร้อมจ้องมองใบหน้าแม่ยายอย่างหลงใหลซึ่งแกหลับตาไม่มองผมเลยแม่แต่น้อย ผมเองน่ะยอมรับจริงๆว่าติดใจในร่องเสียวแม่ยายมากเพราะแกเป็นทั้งความฝันที่เคยจินตนาการไว้แต่แรก ยิ่งได้เย็ดได้ลองเอาแล้วยิ่งติดใจเพราะมันเอาดีกว่าเมียสาวผมเสียอีก
พอแกดันผมจนผมต้องขยับกายมานอนข้างกายแกแม่ยายแกก็หันนอนตะแคงให้ผมอย่างไม่ยอมพูดจาใดๆ เราสองคนเงียบไม่มีใครกล้าเอยปากก่อน ผมเองก็ไม่กล้าเพราะครั้งนี้ถือเป็นครั้งที่ 2 ของวันที่ผมได้หักหาญน้ำใจแกอีกครั้ง มันเลยทำให้ผมไม่กล้าพูดอะไรกับแกอีก....
สักพักนึงผมก็ได้ยินเสียงสะอื้อของแก ซึ่งนอนน้ำตาไหลพรากออกมาอาบสองแก้มพร้อมกับพูดเบาๆออกมาว่าเราไม่น่าทำอย่างนี้เลย มันบาปมาก หากพ่อตาหรือเมียผมรู้จะทำอย่างไรผมทำไม...ถึงทำกับแกอย่างนี้.....ไม่กลัวลูกเมียรู้แล้วเสียใจบ้างรึไง ...พร้อมเสียงสะอื้นด้วยความเสียใจที่พลาดท่าผมอีกครั้งในวันเดียวกันถึง 2 รอบแบบนี้......ทำเอาผมอึ้งเ..!!...เพราะไม่คิดว่าสำนึกที่ดีของแกยังอยู่อีก ทั้งที่โดนผมทะลวงไป 2 ยกแล้ว ซึ่งก็ทำให้ผมต้องปลอบใจแก จึงเข้าไปเอามือลูบและจับแขนแกพร้อมรั้งกายแกให้หันมานอนหงาย ซึ่งแกก็ยอมหันมาพร้อมใบหน้าที่เสียใจดวงตาแดงกล้ำเพราะคราบน้ำตาที่ไหลออกมาอย่างเนืองนองที่โดนผมกระทำเหมือนที่ม่านรูดอีกครั้ง
แม่ยายร้องไห้เสียใจกับสิ่งที่เกิดขึ้นนี้ ผมก็ได้แต่ปลอบใจแกต่าง ๆ นาๆ จนเวลาช่วงนึงแม่ยายก็ค่อยๆหายร้องห่มร้องไห้และนอนสงบนิ่งปาดน้ำตาที่อาบแก้มให้แห้งเหือดไปจากใบหน้า พร้อมกับนอนนิ่งสงบหลับตาไม่เอื้อนเอยพูดอะไรกับผมต่อสักนิด ทำเอาผมรู้สึกแย่จนต้องลุกขึ้นมานั่งข้างกายแกพร้อมจ้องมองแม่ยายด้วยความสำนึกผิดที่ทำกับแกแบบนี้ สักพักใหญ่แม่ยายผมแกก็ไล่ให้ผมไปจากห้องนอนแกได้แล้ว ผมก็ไม่กล้าเลยเพราะรู้ดีว่าแกเสียใจกับสิ่งทีเกิดขึ้นนี้เพียงใดทำให้ผมต้องเก็บเสื้อผ้าและเดินออกมานอนที่ห้องนอนตัวเองทันที
พอฟุบกายนอนกับที่นอนในห้องนอนก็นึกว่านี่...เรากำลังทำไรกัน..มันไม่น่าเลย..แล้วจะทำหน้ายังไงหากเมียรู้เรื่อง แถมไม่นึกว่าเลย...ว่าตัวเองจะกล้าบ้าบิ่นได้แบบนี้ ...ถึงขนาดเข้าไปเย็ดแม่ยายถึงในนอนห้องของแกแบบนี้ เกิดพ่อตากลับมาแล้วเห็นภาพจะจะตากับภาพบัดสีที่เกิดขึ้นนี้ ...
ผมคงได้ตายแน่ๆ เพราะพ่อตาผมแกก็ขึ้นชื่อในเรื่องนักเลงไม่น้อยในแทบนี้ และภายในบ้านแทบต่างจังหวัดก็ทราบๆกันดีอยู่แล้วว่าส่วนใหญ่มักมีปืนผาหน้าไม้ติดอยู่ในบ้านไม่หนึ่งก็สองกระบอก ซึ่งบ้านพ่อตาก็มีอยู่ผมรู้ดีเพราะเคยเห็นมาแล้ว......ยิ่งนึกภาพหากเกิดการผิดพลาดแกกลับมาเห็นเข้า ผมว่าแกคงหาปืนมายิงกะบาลผมเป็นแน่ คิดแล้วก็เสียวไม่หาย...
แต่ไม่รู้เพราะอะไรมันไม่สามารถบังคับตัวเองได้เลย พอวันนี้มีโอกาสแค่ปลอดพ่อตาไม่อยู่เท่านั้นแหละ ผมก็หน้ามืดไม่สนใจรั้งแรงหื่นกระหายที่ใคร่อยากลิ้มลองเรือนร่างแม่ยายเหมือนที่ม่านรูดอีกครั้งไม่ได้ .... ไม่สามารถห้ามใจตัวเองไม่ให้ทำกับแกแบบที่ทำนี้เลยสักนิด .....คิดๆแล้วก็กลุ้มใจ...!!......แต่ก็ทำไปแล้วนี่ครับ....ก็ต้องยอมรับสภาพความจริง... พลางคิดไปไกลว่าหลังจากครั้งนี้มีหวังแม่ยายผมคงไม่ยอมให้เอาต่อเป็นแน่ และคงไม่มีโอกาสเหมือนวันนี้อีกแน่นอน...ผมนอนกระวนกระวายใจไม่น้อยกับสิ่งที่ได้ทำลงไป ......
แต่ไม่นานผมก็หลับใหลไม่รู้เรื่องไม่ทราบว่าคืนนั้นพ่อตากลับมาตอนไหนเพราะผมเพลียมากจากการเดินทางขับรถและการออกแรงปลุกปล้ำขืนใจแม่ยายตนเองทำให้ผมเผลอหลับไปก่อนที่จะรู้ว่ามีสิ่งใดเกิดขึ้นให้พ่อตาแกสงสัยหรือเปล่า เพราะหากคืนนั้นพ่อตาได้กลับมาแล้วร่วมหลับนอนกับแม่ยายสงสัยคงผิดสังเกตไม่มากก็น้อย เพราะร่องรูเสียวของแม่ยายที่โดนผมทะลวงนานนับชั่วโมงในแต่ละยกนั้นมันคงไม่กระชับรัดแน่นเหมือนอย่างเคย เพราะผมคิดว่าขนาดของผมคงทำให้ร่องเสียวแม่ยายขยายพอ สมควรจากที่ได้สัมผัสก็พอจะเดาได้ว่าขนาดพ่อตาผมคงสู้ผมไม่ได้แน่ๆ ไม่งันร่องเสียวแม่ยายคงไม่แน่นหนึบได้แบบนี้แน่.....
ค่ำคืนนั้นแม้จะมีความกังวลใจแต่ผมก็หลับตาได้สนิทหลับแบบไม่รู้เรื่องใดๆ เพราะความสุขสมกับสิ่งที่ฝันใฝ่มานานกับการวาดจินตนาการที่จะได้มีโอกาสร่วมเสพสุขกับเรือนร่างแม่ยาย ที่ ณ ตอนนี้ความฝันที่เคยวาดไว้มันได้เป็นจริงดังขาดหวัง แถมที่สำคัญยังได้เบิ้ลอีกด้วย แต่ละครั้งก็ออกน้ำแทบหมดตัวทุกรอบ มันช่างเป็นความสุขเกินบรรยายจริงๆ ขนาดเมียผมก็ว่าเยี่ยมแล้วแต่พอได้ลองกับแม่เธอต้องยอมรับว่าขนาดเนินโคกที่อูมโหนกใหญ่กว่าแถมร่องรูที่แน่นหนึบกว่าของเมียผมนั้น ต้องยกนิ้วให้แม่ยายคนนี้เลยเมียผมตอนเอากันก็แน่นรัดหนึบแต่พ่อมีลูกเครื่องเครามันก็เสื่อมสภาพลงตามระยะเวลา แถมผมยังใช้งานบ่อยเป็นประจำด้วยอะไรที่เคยแน่นเคยหนึบมันก็เสื่อมถ่อยลงเรื่อยๆ จนบ่อยๆที่ต้องไปเปลี่ยนบรรยากาศตามตู้บ้างแล้วให้พนักงานหาเด็กหน้าใหม่ที่ยังผ่านมาน้อยๆมาขึ้นห้อง
แต่ก็ทราบๆกันดีเด็กตู้ใหม่ๆ แถมไม่ค่อยได้ใช้งานหน้าตาก็ธรรมดาเวลาเอาก็ดีแค่มันรัดลำควยได้มากกว่าคนอื่นๆแต่ต่างกับแม่ยายผมทั้งที่มีผัวอยู่เป็นตัวเป็นตนแถมมีลูกจนโตให้ผมมาใช้งานจนมีลูก 1 คนแล้ว แต่ช่วงล่างของแกกลับเหมือนเมียผมสมัยแต่งกันใหม่ๆเลย มันจึงทำให้ผมติดใจโหนกอูมขนดกของแกมากแถมโดยส่วนตัวแล้วผมเป็นคนชอบผู้หญิงขนดกด้วยเพราะลองมาหลายๆคน ไม่ว่าสาวคนไหนพอขนดกมากๆยิ่งรกยิ่งเร้าร้อนเย็ดที่ไม่เบื่อเลย ปลุกนิดเดี๊ยวก็ติดแล้วซึ่งอันนี้ส่วนตัวน่ะผมคิดเอาเองด้วยว่าผู้หญิงที่ขนตรงโหนกหียิ่งเยอะยิ่งเป็นคนเซ็กส์จัด อันนี้เป็นความคิดส่วนตัวครับไม่เชื่อก็ได้แต่นี้จากประสบ การณ์
ส่วนตัวเท่าที่ได้สัมผัส พอได้เห็นได้สัมผัสโหนกโคกอูมแม่ยายแถมขนดกผมเลยยิ่งชอบใจเพราะคิดว่าแม่ยายคนนี้ต้องเซ็กส์จัดและเร้าร้อนแน่ๆพอได้ลองจริงก็ไม่ผิดอย่างที่คิดไว้ ทำให้ผมกว่าจะเย็ดแกแต่ละครั้งต้องประวิงเวลาป้อนความเสียวให้แม่ยายจนเครื่องร้อนแล้วร้อนอีกเพื่อให้แกติดใจไปด้วย จึงกว่าจะลงมือทะลวงร่องเสียวแต่ละครั้งต้องใช่เวลาพาแกไปสวรรค์ด้วยปากลิ้นและการปลุกเร้าให้มากที่สุดเท่าที่จะมากได้ เพราะกลัวตัวเองจะล่มปากอ่าวนั้นเอง.....
คืนนั้นผมนอนหลับอย่างสุขกายและใจกว่าค่ำคืนไหนๆ มันช่างเป็นประสบการณ์ขืนใจสาวใหญ่ครั้งแรกของผมที่สุดประทับใจจริงๆ ทั้งที่ยังไม่รู้หรอกว่าสิ่งที่ทำไปในคืนนี้มันจะมีอะไรเกิดขึ้นในวันรุ่งขึ้นหรืออนาคตหรือเปล่าแต่อย่างไร .....ผมนอนหลับยาวจนเวลาผ่านไปนานเท่าไรไม่ทราบได้จนมารู้สึกตัวเหมือนมีอะไรที่บริเวณข้างเตียงที่นอน จึงเริ่มรู้สึกตัวที่ละนิดๆ และค่อยเปิดตามองสิ่งที่ทิ้งน้ำหนักลงนั่งบนฟูกที่นอนตรงพื้นที่ข้างกายผมอย่างช้าๆ.......
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

sachawat

จัดใหญ่ตั้งสองครั้ง นอนสลบเหมือนตายแน่