ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ยายที่รัก...รักแม่ยาย 8

เริ่มโดย darky, กุมภาพันธ์ 03, 2010, 04:08:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

แม่ยายที่รัก 8
โดย  คนรักแม่ยาย

ผมค่อยๆ ลืมตาตื่นขึ้นเพื่อมองสิ่งที่อยู่ข้างตัวอย่างช้าๆ เพราะตอนนั้นคิดว่าเจอผีหรือไม่ก็พ่อตารึเปล่า...ทำให้ผมค่อยเปิดตาหรี่มองก่อนจนพอจะปรับภาพที่ข้างกายได้ชัดเจน จึงเปิดตามองอันทีเพราะ..แม่ยายผมเองครับ ..!!....แกเข้ามานั่งข้างๆตัวผมบนที่นอนในช่วงเช้าวันนั้น ซึ่งไม่รู้เลยว่ากี่โมงกี่ยามแล้วแต่รู้สึกว่าฟ้ายังไม่สางมากเท่าไรยังดูมืดๆอยู่ด้วยซ้ำ ทำเอาผมต้องเปิดตามองด้วยความตกใจเพราะไม่คิดว่าแกจะเข้ามาในห้องนอนผม ทั้งที่เมื่อคืนแกพึงไล่ผมแถมโกรธผมจนแถบจะฆ่าผมให้ตายได้เลย ถ้าทำได้น่ะแต่ตอนนี้แกกลับเข้ามานั่งใกล้ตัวผมจนผมรู้สึกตัวในเวลานั้น
เช้านั้นยังมืดอยู่เห็นแม่ยายมานั่งข้างเตียงนอนผมและมองผมอย่างบอกไม่ถูกว่าแกคิดยังไง แต่พอแกเห็นผมรู้สึกตัวตื่นแล้วแกก็มองหน้าผมอย่างกังวลใจด้วยสีหน้าวิตกกังวลใจพร้อมพูดกับผมว่า
" ฉัน..ฉันนอนไม่ค่อย..หลับเลย..หมึก..ฉะ..ฉัน..คิดมากในเรื่องที่เกิดขึ้น...เมื่อคืน...ระหว่างแกกับฉัน...ฉันไม่อยากให้มีใครรับรู้เรื่องนี้...แก..แกทำ..ไม..กล้า...ทำกับฉันแบบนี้..ไอ้...คนเลว...ฉันเป็นแม่ของเมียแกแท้ๆ..ไอ้หมึก.. "
 แม่ยายผมพูด ด้วยสีหน้าเป็นกังวลใจ แถมทำท่าจะร้องไห้อีกรอบเพราะขอบตาแกเริ่มแดงๆเหมือนคนจะร้องไห้ ซึ่งแม่ยายผมพูดแบบเสียงไม่ดังแบบราบเรียบแต่แสดงออกทางสายตาให้เห็นซะมากกว่า ทำให้ผมรู้ว่าแกเครียดเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อวานนี้แต่ผมก็ต้องเอ๊ะใจ...เพราะแกมานั่งในห้องนอนผมแบบนี้แล้วพ่อตาละ..ไปอยู่ที่ไหน..จึงถามแกว่า
" แล้ว...แล้ว..พ่อ..ละ..ไปไหน "
ผมถามแกด้วยเสียงกังวลใจเช่น เดียวกัน เพราะกลัวแกจะจับผิดได้ในเรื่องที่ผมได้ทำกับเมียแกไว้ จึงรีบถามแม่ยายอย่างรวดเร็วด้วยความกังวลไม่น้อยไปกว่าแกแม่ยายก็บอกว่ายังไม่ตื่นเมื่อคืนกลับมาเกือบสว่างแล้ว แม่ยายผมพูดด้วยสีหน้ากังวลใจเช่นกัน...ซึ่งสักพักแกก็มองเหมอไปที่ประตู ซักแป๊บผมก็เห็นแกน้ำตาไหลอีกรอบ
 ผมอดสงสารแกไม่ได้จึงลุกกายขึ้นนั่งข้างแกพร้อมเอามือดึงแกมากอดแล้วเอยปากขอโทษแก แกก็ขัดขืนไม่ยอมให้ผมกอดโอบพร้อมขอร้องผมว่าต่อไปอย่าทำอย่างนี้อีก แค่นี้มันก็ผิดมากแล้ว ..แกเองก็ยังมีผัวเป็นตัวเป็นตนผมเองก็ยังมีเมียและลูกหรือหลานอีกทั้งคน ...ขออย่าให้เรื่องนี้เลยเถิดไปมากกว่านี้เลย...มันผิดและบาปมากแล้ว..
แม่ยายผมพูดให้ผมได้คิดด้วยน้ำเสียงเน้นหนักแต่ไม่ดังมากนักเพราะสรุปแล้วพ่อตานอนอยู่ในห้องนอนของแกอยู่ ทำให้แม่ยายพูดผมแบบราบเรียบแต่เน้นความหมายให้ผมได้รับฟัง ซึ่งผมก็ไม่ได้ตอบรับคำขอร้องของแม่ยาย และด้วยอาการที่ผมไม่รับปากแม่ยายนี้เอง แกก็เลยยิ่งกังวลใจกลัวเรื่องนี้จะไม่เป็นความลับ แกเลยยิ่งคะยั้นคะยอให้ผมรับปากให้ได้ คุยไปคุยมาจนผมมีอารมณ์ขึ้นมาจนได้เพราะเป็นแบบนี้ทุกเช้าอยู่แล้ว
 ประกอบกับชุดที่แม่ยายนุ่งเข้ามานั่งในห้องนอนผมยังเป็นชุดนอนยาวสีชมพูที่ดูเนื้อผ้าก็ไม่หนาแถมแกคงลืมใส่ยกทรงด้วยทำให้ผมแอบปลอบและพูดแกไปพลางแอบจ้องตอนแกเผลอที่เนินออกอวบที่พอมากเห็นปลายหัวนมที่มันดันเนื้อผ้าออกมาพอให้สังเกต ทำให้การสนทนาของแกกับผมยิ่งนานก็ยิ่งทำให้ไอ้หลามตาเดียวของผมค่อยๆ แข็งขันขึ้นมาในช่วงเช้าอย่างเต็มกำลัง ความคิดชั่วๆของผมแล้นพลั่นขึ้นมาสั่งสมองในทันทีกับแท่งหลามตัวใหญ่ที่ฟื้นคืนกำลังเต็มที่จากการหลับยายในค่ำคืนที่ผ่านมา ทำให้ตอนนี้ผมเริ่มมีแผนร้ายในจิตใจอีกครั้ง
ผมเลยจัดการดึงมือของแกมาพร้อมกับเลื่อนมือนั้นกดมันลงไปหว่างขาผมให้แกจับกระบองหลามใหญ่ของผมอย่างไม่ให้แกทันตั้งตัว ซึ่งแม่ยายก็ดูจะตกใจสะดุ้งไม่น้อยแต่ก็ทำไรไม่ได้เพราะผมเอามือจับแกอยู่ พอแกรู้ตัวสัมผัสกับแท่งหลามตาเดียวของผมที่แข็งโด่เต็มหว่างขาแก็สะดุ้งและทำหน้าตาตื่นกลัวพร้อมต่อว่าผมให้หยุด แกรู้ว่าผมกำลังจะทำอะไรแกอีกแล้วแม่ยายจึงตีผมที่ท่อนแขนผมทีหนึ่งแล้วรีบลุกขึ้นจากที่นอนแล้วผลุ่นผลันออกไปอย่างรวดเร็ว
แต่มีรึผมจะยอมพลาดโอกาสของแบบนี้มันเคยๆกันแล้วจะไปอยากอะไร ตอนนั้นผมหน้ามืดอีกแล้วไม่กลัวแม้กระทั้งพ่อตาที่นอนอยู่อีกฝากของห้องนอน ผมรีบลุกตามแม่ยายอย่างรวดเร็ว ผมรีบฉุดมือแกกลับพร้อมกับดึงแกให้หยุดซึ่งก็ได้ผลแกสะดุดหยุดแล้วหันกลับมามองผมด้วยสีหน้าตกใจแต่ก็ไม่กล้าร้องดังเพราะพ่อตายังหลับอยู่ในห้อง ทำให้ผมได้โอกาสเพราะแม่ยายเสียจังหวะดิ้นร้นหนีแล้ว ผมรีบดึงกายแกเข้ามาสวมกอดแล้วปิดประตูลงล็อกเรียบร้อย
แกก็ดิ้นแต่ไม่มากคงกลัวเสียงดังเพราะเป็นบ้านไม้เกิดทำไรเสียงดังไปความลับเรื่องความสัมพันธ์เชิงชู้ระหว่างแกกับผมพ่อตาหรือผัวแกเป็นได้รู้แน่ ทำให้แม่ยายไม่สามารถดิ้นร้นหรือปัดป้องได้มากเท่าที่ใจปารถนา ผมรีบดันร่างแม่ยายให้เข้ามาในห้องพร้อมออกแรงดันจนขาแกเสียหลักฟุบลงกับฟูกที่นอนในห้องผม เพื่อประกันความผิดพลาดผมรีบพลิกร่างขึ้นค่อมบนตัวแม่ยายอีกครั้ง ซึ่งแกก็พยามบ่ายเบี่ยงและดิ้นร้นพร้อมพูดด่าว่าผมแบบไม่ดังนักให้ผมหยุดพร้อมกับพูดว่าเดี๋ยวพ่อตาตื่นมาเห็น แกพยามดิ้นร้นหนีขัดขืนไม่ให้ผมหักหาญน้ำใจแกอีก แต่ของมันเคยกันแล้วนี่ครับ
ผมจึงออกแรงไม่นานเหมือนครั้งแรกจนในที่สุดชุดนอนของแม่ยายก็เลิกไปกองที่หน้าท้องของแกก็เผยให้เห็นเต่าขนดกที่โหนกนูนจนเห็นชัด ซึ่งแกไม่ได้ใส่ทั้งยกทรงกางเกงในตั้งแต่ตอนโดนผมขมขืนใจเมื่อค่ำคืนวาน ทำให้ผมอดใจไม่ไหวต้องก้มซุกหน้ากับหว่างขาอวบของแม่ยาย พร้อมกันกับการใช้วิชาชิวหาพาเพลินเล่นงานแม่ยายทันที แม่ยายพอรู้ว่าผมจะทำอะไรกับโหนกโคกอูมของแกก็พยามบีบขารัดแต่สุดท้ายก็ต้านแรงดันของผมไม่ไหวจนต้องยอมถ่างขาอ้าเปิดทางให้หัวผมซุกไปที่เนินโคกขนดกของแกจนได้ แกก็ยังพยามดิ้นร้นไม่ให้ผมกระทำได้ง่ายๆ แต่แรงชายกลัดมันอย่างผมกับวัยที่มากของแกรึจะสู้แรงผมได้รึ...!!
ซึ่งพอใบหน้าซุกจมแนบกับโคกอูมขนดกของแม่ยายได้ผมก็ลากลิ้นปาดเลียมันอย่างไม่อร่อยลิ้น ขนดกสากเบื้องล่างแม่ยายโดนผมใช้ลิ้นกวาดเลียจนมันเปียกไปทั่วอย่างรวดเร็วผมเร่งรั่วลิ้นอย่างตะกระตะกรามเหมือนคนหิวโซ โดนลีลาลิ้นมหาภัยของลูกเขยอย่างเข้าไป แม่ยายผมแกถึงกับดิ้นพล่านปากก็พยามร้องห้ามปรามแบบเบาๆ พร้อมดิ้นร้นให้ผมเอาหน้าห่างออกจากโคกเนินของแก แต่มาถึงขั้นนี้แล้วผมจึงรีบเอามือทั้งสองรั้งบริเวณสะโพกผายใหญ่ของแม่ยายทันทีแล้วออกแรงก้มหน้าแนบจมเข้าไปอีกพร้อมกับการอ้าปากฉกลิ้นเข้าเป้าหมายเบื้องหน้าอย่างรวดเร็ว
 ปลายลิ้นสากของผมพอจมลงไปที่ร่องเสียวแกได้ก็รีบตระหวัดปลายลิ้นขึ้นลงที่ร่องผ่ากลางโคกแคมแม่ยายทันที แม่ยายก็ยิ่งเสียงเกร็งเป็นลำดับขาแม่ยายถ่างอ้าออกจากกันอย่างลืมตัว เมื่อให้อาการเสียวเกร็งของแกผมก็อาศัยความไว้ของมือแอบถ่างขาแม่ยายให้ถ่างอ้าออกจากกันให้ใบหน้าและหัวผมซุกจมสู่เนินโคกของแม่ยายให้สะดวกยิ่งขึ้น ซึ่งแม่ยายแกก็ทำอะไรไม่ถูกโดนผมโจมตีอย่างไม่ให้ตั้งเนื้อตั้งตัวแบบนี้แม่ยายก็ได้แต่ดีดดิ้นไปมาแต่ไม่ถึงกับออกแรงมากมายนัก ยิ่งพอโดนผมลากลิ้นปาดเลียที่ติ่งเสียวแม่ยายผมยิ่งเสียวกระตุกยุกๆ แอ้นตูดลอยขึ้นมาให้ผมประกบปากดูดเลียอย่างลืมตัว ซึ่งพอโดนผมรุกเร้าที่ติ่งแตดเสียวกลางร่องผ่าแม่ยายยิ่งเสียวซ่านมากขึ้นเรื่อยๆ จากที่เคยดิ้นร้นผลักไส้ก็ค่อยๆอ่อนแรงลงเรื่อยๆ มือไม้ที่เคยปัดป้องและผลักไสเริ่มอ่อนแรงลงเป็นลำดับ
บางครั้งแม่ยายก็เผลอลืมตัวเอามือมากดหัวผมแนบกับโหนกหอยของแกอย่างไม่รู้ตัว ซึ่งคงเพราะความเสียวได้คลอบงำจิตใจแม่ยายผมอีกครั้งให้แล้ว แต่แกก็ยังพยามห้ามปรามไม่ให้เลียที่ติ่งแตดโดยพูดครางกระเซ้าร้องปรามผม แต่ผมนั้นหูอื้อตาลายไปหมดแล้วตอนนี้ได้แต่ตั้งหน้าตั้งตาดูดเลียกลืนกินเมือกสวาทของแม่ยายที่เริ่มขับไหลออกมาจากรูสวาทมากขึ้นจนลื่นลิ้นไปหมด ซึ่งมันช่วยให้ความคล้องของลิ้นผมเป็นอย่างยิ่งผมเลยเร่งรัวลิ้นดูดเม้มติ่งเสียวแม่ยายเพราะรู้ว่าจุดนี้แม่ยายโดนที่ไรเป็นต้องเสียวเกร็งกระตุกประจำ
ผมจึงเน้นเป็นพิเศษซึ่งมันก็ได้ผลดังคาดเพราะแม่ยายเสียวเกร็งแอ้นตูดลอยอัดกับปากลิ้นผมอย่างลืมตัวตลอดเวลาที่โดนผมดูดเม้มที่ติ่งแตดเสียวของแก การห้ามปรามและขัดขืนของแม่ยายมันค่อยลดลงๆ ซึ่งมันต่างจากการกระทำของแกจริงๆ ผมก็รู้ดีสิ่งที่แม่ยายห้ามนั้นมันไม่จริงอีกต่อไปเพราะการตอบสนองของร่องเสียวที่เริ่มขมิบตอดรัดลิ้นผมในตอนที่ดูดเลียจมลึงสู่โพรงสวาทของแก ทำให้ผมยิ่งดูดเลียหนักขึ้นๆ ที่บริเวณติ่งแตดแม่ยายอย่างต่อเนื่อง โดยไม่กลัวว่าพ่อตาจะเดินเข้ามาเห็นเลยสักนิดเดียวเพราะตอนนี้บอกตามตรงผมติดใจหีแม่ยายตั้งแต่ได้ลองอิ๊บแล้ว เพราะทั้งรัดและตอดควยเป็นระยะตลอดเวลาที่แกถึงสวรรค์ พอโดนความลุ่มลามของผมแบบนี้เข้าไปแม่ยายผมคราง..อู้..เลยครับ
ความเสียวมันไม่เข้าใครออกใครแถมยังไม่เลือกฐานันดรศักดิ์แต่อย่างใด ถึงตอนนี้แม่ยายที่มีฐานะเป็นแม่เมียผมนั้นตอนนี้กำลังเสียวครางกระเซ้าไม่ต่างจากเมียผมเข้าให้แล้ว และสถานะแม่ยายก็ได้แปรเปลี่ยนเป็นเสมือนเมียผมไปอีกคนแล้วตั้งแต่โดนผมพาเข้าม่านรูดเมื่อคืนนั้น ความสัมพันธ์เชิงแม่ยายลูกเขยสิ้นสุดลงเมื่อท่อนลำผมได้เบิกร่องชำแรกเข้าสู่โหนกโคกหีอูมของแกเมื่อวานแล้ว เมื่อโดนผมเล้าโลมและเร่งกระตุ้นความเหงี่ยนง่านหนักขึ้นที่โคกหีและติ่งแตดเสียวอย่างไม่ให้ตั้งหลัก แม่ยายก็ค่อยๆหมดสิ้นเรี่ยวแรงขัดขืนลง
แกค่อยๆ เผลออ้าขาถ่างให้หน้าผมซุกเลียโคกหีแกได้มากขึ้นซึ่งผมก็ไม่ต้องออกแรงถ่างขาแกอีกต่อไป ทำให้มือไม้ผมค่อยเริ้กชุดนอนของแกขึ้นไปกองขึ้นจนถึงหน้าท้องแล้วไม่ช้าไม่นานชุดนอนแม่ยายก็หลุดไปกองที่ข้างเตียงนอนผมแบบที่ทั้งผมและแกก็ไม่รู้ว่ามันหายไปตอนไหน ตอนนี้ผมได้สัมผัสเรือนร่างอวบขาวเนียนของสาวใหญ่คราแม่อีกครั้งจนได้ มือไม้ทั้งสองค่อยๆเลื้อยขึ้นไปกุมกำที่เต้าอวบช้าๆ สลับการบีบเคล้นคลึงไปมาตลอดเวลา เมื่อสัมผัสกับปลายยอดก็ยิ่งรู้สึกได้ถึงไฟสวาทของแม่ยายที่ตอนนี้คงลุกโชนไม่น้อย เพราะปลายยอดถันแกเต่งเป็นเม็ดใหญ่ให้ผมแอบเอานิ้วบี้ไปมาสลับการลูบคลึง โดนผมปลุกอารมณ์ตัณหาหนักเข้าแม่ยายก็ค่อยๆ ครางครวญออกมาเบาๆให้ได้ยินมากขึ้นเรื่อยๆ แต่เป็นแบบเบาๆ ซึ่งแกคงยังรู้ตัวว่าพ่อตาหลับอยู่แกจึงครางไม่ดังมากนัก
ผมดูดเลียร่องเสียวแม่ยายอย่างไม่รู้เบื่อซึ่งจากการกระทำของผมนี้เองที่ให้อารมณ์สวาทของแกหลั่งไหลทะลักออกมาจนเมือกสวาทของร่องเสียวแกไหลลืนออกมาให้ผมดูดกินมันอย่างอร่อยลิ้น ถึงตอนนี้ผมรู้แล้วแม่ยายไม่รอดมือผมแล้วทำให้ผมแอบค่อยๆพลิกกายหันกลับหัวกลับหาง จนตอนนี้ท่อนลำควยผมไปกวัดแกว่งที่บนบริเวณใบหน้าแม่ยายแล้ว ซึ่งไม่รู้ว่าแกเห็นหรือรู้รึเปล่า แต่ผมพยามแอบกดสะโพกให้ลำควยและหัวบานถอกของตัวเองไปโดนที่ใบหน้าและบริเวณริมฝีปากอวบอิ่มของแม่ยายที่พออาศัยจังหวะที่แกเผลอก็หันไปมองด้านบนใบหน้าแม่ยาย ก็ต้องเห็นภาพแม่ยายหลับตาปี๋ปากก็พยามปิดเม้มไม่ยอมให้ท่อนลำผมไปโดนที่บริเวณปากแก ผมเห็นแบบนี้ก็ยิ่งเงี่ยนอยากให้แกอมควยให้ได้จึงต้องหาวิธีให้แกดูดอมมันเข้าปากให้ได้
ผมจึงแอบก้มหน้าโจมตีจุดเสียวแม่ยายให้หนักขึ้นอีก โดนหนักๆ เข้าแม่ยายผมก็เผลอครางอ้าปากจนได้ ซึ่งในจังหวะนั้นผมเอาท่อนควยที่เคยเบิกร่องเสียวแกเมื่อคืนนี้จดจ่อที่ใบหน้าแม่ยายเป็นนัยๆให้แกช่วยดูดอมให้ แต่แกก็เหมือนรู้ว่าผมต้องการอะไรแกจึงรีบหุบปากลงสนิทแน่น ซึ่งแกก็ยังไม่ยอมดูดให้สักทีทำให้ผมงุ่นง่านและเสียเวลาไม่น้อยเช่นกันจนผมต้องแอบเอามือจับลำลึงค์ถูไถที่ปากแม่ยายเอง ซึ่งแกก็ไม่ยอมอ้าอมให้ซักทีแถมพยามบ่ายเบี้ยงใบหน้าให้ห่างจากหัวบานของผมที่แอบถูไถใบหน้าและปาก
จนผมต้องร้องบอกให้แกช่วยอ้าปากนิดนึง แต่แม่ยายผมก็ยังไม่ยอมฟัง แกไม่พูดตอบผมกลับส่ายหน้าหนีอีกต่างหาก พร้อมกับบอกผมกลับมาว่า
"....ไม่...ฉัน...ฉะ..ฉัน..ไม่เอา....ฉัน..ฉันไม่เคยทำ...ไม่น่ะ..เอา..เอา..มัน..ออกไปเถอ..แก..อย่า...อ๊า..หมึก..อย่าทำฉัน..แบบนี้...ฉัน..ฉันไม่เคยทำ...น่ะ...แก..อย่า..อ๊า..อูยส์..ๆ..หมึก...ๆ...อ๊า.."
เสียงตอบที่แตกพล่าด้วยความเสียวที่โดนผมดูดเลียติ่งแตดหนักขึ้นเรื่อยๆ จนแกเสียวเผลออ้าปากร้องครวญครางออกมาอีกรอบเมื่อโดนผมรุกเร้าหนักที่ติ่งแตดมากขึ้น จังหวะนั้นเองก็ทำให้ผมแอบดันหัวควยจมเข้าสู่ปากแม่ยายในทันที แรกๆ แกก็จะพยามบ่ายหน้าหนีแต่ผมก็ดันควยให้มุดปากตามไม่ยอมห่าง ไม่นานแม่ยายก็เริ่มหยุดดิ้นส่ายหน้าถึงตอนนี้ผมรับรู้อาการแม่ยายได้ทันทีว่าแกคงเริ่มเสียวแล้ว ทำให้แรงขัดขืนของแกอ่อนล้าลงเรื่อยๆ
หัวบานหยักของผมก็ได้จดจ่อและถูไถริมฝีปากแกแล้ว แม้มันจะยังมุดเข้าปากของแม่ยายผมก็ตาม แต่ก็ได้อารมณ์ดีแท้ ซึ่งผมจึงต้องกระตุ้นอารมณ์สวาทของแกให้มากขึ้นๆ จนแกร้องครางต่อเนื่องมากขึ้นผมก็แอบยกตูดลอยให้ลำควยห่างออกจากปากแกเพื่อให้แกคิดว่าผมคงเลิกทำอย่างที่ทำเมื่อกี่ ซึ่งแม่ยายโดนผมดูดเลียหนักๆเข้าแกก็อดกลั้นความเสียวไม่ไหวต้องครางครวญดังให้ผมได้ยินหนักขึ้นๆ แต่ไม่ดังมากน่ะครับ...ซึ่งช่วงจังหวะนั้นเองผมก็แอบเอามือลดลงไปจับกำลำควยไว้อีกรอบ พอเห็นแม่ยายเผลอครางอ้าปากร้องก็แอบจดจ่อที่ริมฝีปากแกอีกรอบ ซึ่งครั้งนี้แกไม่ทันตั้งตัวทำให้เผลออ้าปากครางกว้างพอดีผมจึงออกแรงกดสะโพกให้หัวบานเข้าปากแม่ยายแบบไม่ให้แกรู้ตัว.... ซึ่งมันก็ได้ผลครับ..!!......
เพราะหัวควยบานถอกของผมมันผลุบหายไปในปากแกจนได้ซึ่งแกก็พยามเอามือมาดันสะโพกและหน้าขาผมไม่ให้ผมดันมันเข้าปากแกมากขึ้น แม่ยายเริ่มดิ้นขลุกขลักๆ ไม่ยอมให้ผมทำได้ แต่แล้วผมก็ตัดสินใจเงยหน้าออกจากโคกหีแล้วพูดกับแกไปว่า
" แม่..อย่า..ดิ้นสิ...เดี๊ยวพ่อก็ได้ยินหรอก..ไม่กลัวรึ...แล้ว..อ้าปากด้วยสิ...ช่วยอมให้ฉันหน่อยเดียวเอง..น่ะ..อย่า..อย่า...กัดมันละ..ดูดอมมันแค่นั้นแหละ..แล้วฉันจะได้ไม่ทำกับแม่อีกไง..น่ะ..แม่..น๊า..น่ะ..แป็บเดียวเอง.. "
 ผมร้องบอกแม่ยายอย่างรวดเร็วเพื่อไม่ให้แกขัดขืน ซึ่งแม่ยายก็ดูจะสงบนิ่งลงคงเกิดรู้ตัวว่าตอนนี้ห้องข้างมีผัวแกนอนหลับอยู่ ทำให้แกได้คิดแรงดิ้นขัดขืนก็เลยสงบลงอย่างรวดเร็ว และพร้อมกันนั้นปากแกก็ค่อยๆ อ้าปากมากขึ้นจนในที่สุดหัวบานทั้งหัวควยของผมก็ค่อยๆลื่นจมหายเข้าปากแกไปจนหายไปทั้งหัวบาน มันช่างเสียวสุขอะไรแบบนี้บรรยายไม่ถูกเลยครับ
ความร้อนจากปากอวบอิ่มแม่ยายที่ค่อยส่งผ่านมาที่ลำควยและหัวบานผมมันทำให้ผมเสียวปวดไข่ดีเหลือเกิน ปากแกค่อยๆกลืนหัวบานผมเข้าไปเรื่อยๆ น้ำลายที่อยู่ในโพรงปากอวบอิ่มชะโลมอาบที่หัวบานของผมจนรู้สึกได้
ฟันของแกโดนเนื้อหัวถอกบ้างเป็นบ้างครั้งก็เล่นเอาผมเสียวปนเจ็บไม่น้อยแต่ก็พอทนได้ ผมกดตูดลงช้าๆให้ลำควยค่อยผลุบเข้าปากแม่ยายซึ่งแม่ยายก็ดูจะรู้ว่าผมต้องการสิ่งใดก็ทำตามที่ผมสั่งอย่างไม่ดิ้นขัด แกอ้าปากอมจนหัวถอกบานและลำควยเข้าไปในปากพอสมควรแล้วผมก็ค้างตูดไว้แค่นั้นพร้อมกับก้มหน้าซุกเลียให้แกตอบแทน ซึ่งไม่รู้ว่าแกเคยเลียหรือดูดควยหรือเปล่าแต่ผมเชื่อว่าธรรมชาติของมนุษย์ได้เสกสรรให้ทุกชายหญิงรู้ธรรมชาติของมัน .......
ซึ่งปรากฏว่าสิ่งที่ผมตอบสนองแกก็ทำให้แกอดอ้าปากดูดลำควยผมอย่างไม่รู้สึกตัว ปากแม่ยายอ้าออกจากกันพร้อมให้ลำควยผมผลุบเข้าออกขึ้นเรื่อยๆ ตามที่ผมยกก้นขึ้นลงๆ ไม่ช้าลำควยผมก็ลื่นไหลเข้าออกกับปากแม่ยายคล่องขึ้นเรื่อย ๆ มันช่างสุขและสะใจดีแท้ที่วันนี้แม่ยายได้ดูดอมควยของผมเข้าเต็มปากเต็มคำแบบนี้ ผมเสียวเกร็งไปหมดยิ่งพอหันไปดูภาพแม่ยายที่กำลังหลับตาปี๊คิ้วขมวดเข้าหากันพร้อมกับอ้าปากกว้างอมกลืนลำควยและหัวควยผมเข้าปากอย่างเต็มปากแบบนั้น มันช่างทำให้เสียวควยดีแท้
เมื่อการตอบรับเริ่มดีขึ้นๆ ผมก็ได้ใจเพราะตอนนี้แม่ยายไม่เอาฟันมาโดนให้เจ็บแล้วผมจึงแอบก้มไปซุกไซร้ไล้เลียร่องแคมแม่ยายต่อ เพื่อสร้างความกำหนัดให้แม่ยายมากขึ้นๆ เวลาผ่านไปไม่นานผมก็รู้สึกแม่ยายได้แต่อ้าอมแต่ดูดเลียนั้นดูแกจะไม่เป็นนัก แกคาบอมหัวบานผมไว้ในปากเท่านั้นเอง ทำให้ผมตัดสิ้นใจเงยหน้าจากโหนกโคกหีอูมของแกพร้อมกันนั้นผมจึงเอยปากบอกแกให้ค่อยเอาปากดูดกินหัวบานของผมเหมือนกับกินไอติมแท่ง ซึ่งแม่ยายก็ยังนิ่งเฉยไม่ทำไร
จนผมไม่อยากสั่งแกมากจึงหันหน้ามาโจมตีโหนกหีแม่ยายต่อดีกว่า เพราะแค่อ้าปากอมให้ผมก็เกินความขาดหวังแล้วผมจึงละจากการพูดคุยหันกลับมาดูดเมือกสวาทจากรูหีแม่ยายต่อ แต่สิ่งที่ผมสั่งแกนั้นมันกลับเกิดขึ้นจนได้เพราะเมื่อผมรุกเร้าติ่งแตดและร่องเสียวแกหนักๆ แม่ยายที่เคยอ้าปากอมไว้เฉยๆ ก็ค่อยมีอาการดูดลำใหญ่ของผมจนรู้สึกได้ แรกๆ ฟันแกก็ขบโดนแท่งเนื้อผมจนเจ็บแทบหมดอารมณ์
แต่เพราะรู้ว่าแกไม่เคยจึงต้องให้เวลาแม่ยายสักหน่อยไม่ช้าไม่นานแม่ยายของผมก็เริ่มเก็บฟันเป็นและอมดูดเป็นไปอย่างช้าๆ โดยที่ผมไม่ต้องสั่งอีกต่อไปและที่สำคัญแม่ยายแกเริ่มใช่ลิ้นสัมผัสกับเนื้อแท้ของความเป็นชายผมมากขึ้น ๆ ในปากแก
โดยลิ้นแม่ยายในโพรงปากนั้นค่อยๆ ไล้เลียหัวหยักบานผมเองช้าๆ จนผมเสียวเกร็งตูดเลย ซึ่งดูเหมือนแกจะเรียนรู้เร็วเพราะไม่ช้าแม่ยายก็รู้ว่าการใช้ลิ้นดูดเลียรอบลำควยและหัวหยักนั้นสามารถทำให้ผมเสียวเกร็งได้
แกจึงเริ่มดูดเลียรอบลำและหัวบานมากขึ้นๆพร้อมกันกับมือที่ค่อยๆเลื่อนมาจับที่หนอกขนหมอยของผมอย่างช้าๆ จากที่เคยผลักดันมันให้ห่างจากใบหน้าก็แปรเปลี่ยนมาเป็นการยันมันเพื่อตั้งหลักนั้นก็ค่อยๆ ลดมือมาจับท่อนควยอย่างเป็นธรรมชาติ พร้อมกันนั้น แม่ยายก็ค่อยๆรูดมันเข้าออกและเอาปากดูดเข้าออกกับปากของแกไม่นานแม่ยายของผมก็เริ่มดูดอมเป็น
 ผมก็ค่อยบอกแกให้อ้าอมให้ลึกยิ่งขึ้นบ้างในช่วงที่แกเริ่มคล่องตัวในการดูดเลียอมควยผมแล้ว ซึ่งมันก็ได้รับการตอบสนองด้วยดีพร้อมกันนั้นผมก็สลับก้มไปโจมตีโหนกหีแม่ยายอย่างต่อเนื่องเป็นการตอบแทนในสิ่งที่แกได้ทำให้ ใครจะคิดว่าวันนี้แม่ยายผมจะยอมดูดควยให้ผมแล้วเพียงแค่เมื่อวานที่แกพลาดท่าเสียทีผม ซึ่งผมไม่คิดเลยว่าการขัดขืนของแม่ยายนั้นจะหายไปเร็วแบบนี้ เพียงแค่ข้ามคืนมาไม่นานตอนนี้แกยอมดูดควยให้ผมเต็มปากเต็มคำแบบนี้
เมื่อทุกอย่างเป็นไปเองตามธรรมชาติของกลกามอารมณ์.....ในที่สุดทั้งผมและแม่ยายก็พลัดกันดูดเลียให้กันในท่า 69 จนได้มันช่างเหมือนฝันจริงๆ ทั้งที่เมื่อวานแม่ยายที่ดูแข็งกร้าวและรังเกลียดผมนั้นตอนนี้มันไม่เหลือเค้าของสิ่งที่เห็นหรือพบเจอเหมือนเมื่อวานเลย
ตอนนี้แกกำลังดูดอมควยผมอย่างไม่ยอมห่างจากปากลิ้นเลยสักนิด อาการขัดขืนและปัดป้องก็หายไปหมดสิ้นมีแต่การตอบสนองที่เกินขาด ไม่ว่าผมจะสั่งสอนแกให้ทำแบบไหนแม่ยายก็ยอมทำตามอย่างว่าง่าย เราทั้งสองต่างแลกความเสียวกันอย่างไม่รู้หน่าย ผมเองก็หลงใหลโคกอูมของแก ตัวแกเองก็ดูจะติดใจไม่ยอมคายลำลึงค์ควยผมออกจากปากเลยแม้แต่น้อย จนตอนนี้ลำควยผมเปียกไปด้วยน้ำลายแกเต็มไปหมดแล้ว
แต่เพราะความเสียวจากรสลิ้นผมที่มันยังคงเล่นงานแกอย่างเร้าร้อนนี้เอง ทำให้แม่ยายเองต้องเป็นฝ่ายพ่ายแพ้จนได้ แกต้องอ้าปากออกจากการดูดอมพร้อมกับร้องบอกผมให้ผมช่วยเย็ดแกเหมือนเมื่อวานอีกครั้ง เพราะทนไม่ไหวแล้ว ซึ่งมันทำให้ผมรู้สึกภูมิใจไม่น้อยเลยที่ถึงตอนนี้แม่ยายกลับเป็นฝ่ายร้องขอให้ผมช่วยเย็ดแกอย่างไร้ย่างอายลืมไปแล้วว่าผมเป็นผัวลูกสาวแก ลืมไปแล้วว่าพ่อตาหรือผัวแกนอนอยู่อีกห้องอยู่เลย ซึ่งผมก็ไม่ขัดคำขอแม่ยายอยู่แล้วละครับ...อุตสาร้องขออย่างเต็มปากเต็มคำแบบนี้....ลูกเขยดีๆอย่างผมมีรึจะขัดใจแก
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

sachawat