ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ยายที่รัก...รักแม่ยาย 9

เริ่มโดย darky, กุมภาพันธ์ 03, 2010, 04:09:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

แม่ยายที่รัก 9
โดย  คนรักแม่ยาย

เมื่อผู้หลักผู้ใหญ่ขอแล้วมีรึจะขัดใจ ผมจัดการพลิกกายขึ้นทาบทับแม่ยายอีกครั้งแต่ครั้งนี้แม่ยายเป็นผู้เรียกร้องเอง ผมจัดระเบียบร่างกายพร้อมกับเรียกให้แกดูท่อนลำใหญ่ของผมอย่างเย้าอารมณ์สวาทของแกให้อยากมากยิ่งขึ้น ซึ่งแม่ยายผมแรกๆ ก็ไม่ยอมมองแกหันหน้าเบี่ยงไม่มองปิดตาสนิทแน่น แต่ผมก็ยังไม่ลดละความพยามยามทำให้ผมคะยั้นคะยอให้แกดูต่อซึ่งใช้เวลาสักระยะ แกจึงค่อยๆ เปิดตาขึ้นมาดูตามเสียงเรียกร้องของผม เมื่อสายตาแกจับจ้องมองเป้าหมายที่ผมต้องการให้ดูได้อย่างชัดเจนแม่ยายผมแกก็จ้องมองท่อนควยผมอย่างตาเป็นมันด้วยความอึ้งผสมกับตกใจกับความใหญ่ที่เมื่อคืนพึงทะลวงรูหีของแกไปหยกๆ ไม่ทันข้ามวันก็กำลังจะโดนลูกเขยยังผมป้อนความสุขให้อีกครั้งเข้าแล้ว......
รุ่งเช้าตรู่ที่ทุกอย่างยังเงียบสงบและแสงแดดอ่อนๆพึงสาดลงมานั้นมันช่างเป็นใจแกการเสพสุขระหว่างผมกับแกเหลือเกิน ภายในบ้านมีเรา 3 คนเท่านั้น ซึ่งอีกคนก็หลับสนิทเพราะความเมาจากสุราที่ดื่มกินอย่างหนักกับวงเพื่อนฝูงจนหลงลืมเมียวัยกลางคนให้ต้องนอนเดียวดายมาช้านาน บัดนี้สิ่งต่างๆคงไม่มีวันกลับมาได้อีกต่อไปแล้ว เพราะมาถึงเวลานี้ผมคิดว่าแม่ยายเองก็คงมีแรงต้านแรงแห่งไฟตัณหาที่เก็บกดมาช้านานนั้นคงไม่สามารถสะกดกั้นมันได้อีกต่อไป ยิ่งโดนผมกระตุ้นความต้องการอย่างเร้าร้อนและไม่ให้พักกันนานอย่างที่ทำอยู่นี้ เพียงแค่ข้ามคืนแม่ยายผมก็กำลังจะโดนผมมอบความเป็นผัวให้อีกเป็นครั้งที่ 3 แล้ว...ซึ่งตัวแกเองก็ตอบสนองด้วยดีโดยการถ่างขาอ้ารอเปิดทางสะดวกให้ผมแทรกตัวเข้าไปอยู่ประจำตำแหน่งอย่างไม่ต้องมีการออกแรงปลุกปล้ำกันมากเหมือนที่ผ่านมา เมื่อผมเห็นการตอบสนองที่เต็มใจก็ทำให้ลูกเขยอย่างผมต้องรีบสอดเสียบรูหีแม่ยายอีกครั้งจนได้......
. ผมจัดการจับไอ้หัวบานผมมันจ่อที่ปากรูเสียวแม่ยายที่ตอนนี้มีคราบเปียกแห่งเมือกสวาทที่หลั่งไหลออกมาเออชุ่มแฉะที่ปากทางแล้ว ทำให้ผมต้องจัดการเอาหัวหยักบานเขี่ยปาดขึ้นลงระหว่างซอกแคมที่เปียกเยิ้มนี้นั้นอย่างอดไม่ได้ คราบเมือกสวาทติดตามหัวบานหยักของผมจนได้ทีผมจึงค่อยๆออกแรงดันหัวบานใหญ่มุดเสียบเข้าไปอย่างช้าๆเพราะกลัวแกร้องเจ็บเหมือนตอนอยู่ในม่านรูดอีก ซึ่งมันอาจจะทำให้กะบาลผมเป็นรูได้หากเสียงร้องแบบนั้นมันปลุกผัวแกให้ตื่นมาเห็นเหตุการณ์ที่กำลังเกิดขึ้นอยู่นี้ ผมค่อยออกแรงดันเข้าๆ ออกๆ จนแม่ยายต้องแอ้นตูดลอยตามเมื่อหัวบานใหญ่ผลุบเข้าออกกับรูสวาทของแก แต่ผมกะจะแกล้งแกจึงไม่ยอมเอาเข้าง่ายๆ ด้วยการดึงมันออกมาพร้อมเกร็งตูดแอ้นโชว์ลำควยใหญ่ให้แกดูให้ชัดเจน จึงร้องบอกให้แม่ยายหันลงมามองท่อนควยใหญ่ของผมอีกครั้ง
" อ๊า..แม่จ๊า..ดูสิจ๊ะ...ดูของฉันสิ...ใหญ่มั๊ย...แม่จ๊า...น้ำเงี่ยนแม่เปียกหัวควยฉันเยิ้มไปหมดเลย...ดูสิจ๊ะ..แม่..อ๊า...หีแม่ดูดตอดควยฉันดีแท้ๆ ..แม่จ๊า...แม่หีแดง..แม่หีโคกควาย..ทำไมโหนกหีแม่..มัน...มันถึงโคกอูมแดงตอดดีแบบนี้...อ๊า..ดูสิจ๊ะ..แม่..ควยฉันมันอยากเย็ดหีดีๆ...ของแม่อีกแล้ว...อ๊า..แม่จ๊า..ๆ..อูยส์..ๆ..โคกหีใหญ่ดีแท้ๆ..แม่.."
ผมร้องบอกแม่ยายอย่างไม่อายปากแถมเป็นคำไทยแท้ๆทุกคำที่ปกติผมไม่เคยพูดกับเมียด้วยซ้ำไป แต่ไม่รู้เพราะอะไรถึงระบายคำหยาบแบบตรงๆให้กับตัวแกฟัง ซึ่งดูเหมือนมันจะทำให้อารมณ์สวาทแม่ยายเร้าร้อนกว่าเดิมด้วย เพราะผมพูดไปก็แอบดันหัวบานจมลงรูสวาทแม่ยายไปพลางตลอด ซึ่งเมื่อโดนผมพูดตรงๆหยาบๆ รูหีแม่ยายผมกลับตอด...ตุ๊บ.. ๆ ..ๆ.เป็นระยะทำให้ท่อนหัวควยผมพองก้ามากกว่าเดิมอีก
เมื่อแม่ยายมีการตอบสนองดีขนาดนี้ซึ่งผมพูดเสร็จก็แอ้นโชว์ลำควยใหญ่ให้แกดู ซึ่งครั้งนี้ดูแม่ยายจะอายน้อยลงเพราะแกเงยหน้าขึ้นมามองลำควยใหญ่ของผมอย่างไม่หลบสายตาอีกแล้ว ทำให้ผมต้องเกร็งตูดแอ้นเกร็งลำใหญ่ให้หัวบานหลักมันขยายมากขึ้นเพื่อโชว์ขนาดลำลึงค์ให้แกประทับใจ ซึ่งทำเอาแม่ยายผมจ้องมองด้วยตาเบิกโพร่งอย่างตกใจ และแกก็รีบปิดตาพร้อมกับส่ายหน้าหนีไม่ยอมมองอีกต่อไป เมื่อแกบังเอิญหันมาเห็นสายตาผมจ้องมองใบหน้าและสายตาแกเมื่อตอนแกดูลำควยใหญ่ของผม แม่ยายผมยังคงอายที่โดนผมจ้องมองแบบนั้น เพราะสายตาแม่ยายที่มองลำควยใหญ่ของผมนั้นมันแสดงให้เห็นถึงความอยากและตื่นเต้นกับสิ่งที่สายตาได้จ้องมองพอมาเห็นสายตาและรอยยิ้มของผมอย่างผู้ชนะนั้น แกก็คงอายและกระดากจึงรีบเบนความสนใจแกล้งหลับตาไม่มองมันอีก แต่การกระทำของแกนั้นกลับทำให้ผมต้องแกล้งถามแกว่า
"...แม่จ๊า..อ๊า..แม่..ของฉัน..ใหญ่กว่า..กว่าพ่อรึเปล่าจ๊ะ..แม่..ฉันใหญ่ยาวกว่าผัวแม่ที่นอนอยู่ในห้องรึเปล่า...แม่..ดูสิ..มันเหงี่ยนอยากเย็ดรูหีแดงๆ ของแม่อีกแล้ว..ดูสิจ๊ะ..แม่...อูยส์...ทั้งใหญ่ทั้งโคก..แถมรูหีแม่..มัน..มันยัง...ยังตอด...หัวควย..ของฉันอีก..อ๊า..ไม่เคยเย็ดใคร..ดีเท่านี้เลย..แม่จ๊า..อ๊า..ๆ..อืมๆ...ๆ..อ๊า..ซี๊ด..แม่หีใหญ่จริงๆ..แม่จ๊า.."
 ผมร้องเรียกแกและพรรณนาสรรพคุณของโหนกโคกหีของแกให้แกฟังอย่างไม่ขาดตอน พร้อมแอบดันหัวควยให้ซุกจมลึงเข้าไปอย่างช้าๆแล้วถ่อนออก เป็นแบบนี้สลับไปมาพร้อมพูดกรอกหูแม่ยายตลอดเวลาซึ่งแกก็ไม่ยังยอมบอก ได้แต่ปิดตาปี๊..แล้วเอียงหน้าไม่มองผมแต่คิ้วนี้ขมวดเกร็งตลอดที่โดนผมออกแรงดันตูดให้ลำควยและหัวบานจมสู่โพรงสวาทของแก เป็นอย่างนี้ตลอดจนผมคิดเรื่องแกล้งแกขึ้นมาได้จึงค่อยๆ เอาท่อนหัวบานหยักของผมจดจ่อปากรูหอยแม่ยายพร้อมกับเขี่ยมันขึ้นลงที่ปากร่องรูหีแม่ยาย ซึ่งตอนนี้เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลายผมและน้ำเงี่ยนของตัวแกเองจนเยิ้มเป็นทางแล้ว ทำให้มันช่วยให้ผมจัดการเขี่ยเล่นที่ติ่งแตดแกง่ายยิ่งขึ้นไปอีก คราบเมือกช่วยให้ลำควยและหัวลึงค์บานของผมถูไถกับเม็ดแตดของแกได้อย่างสะดวก โดนผมเขี่ยหนักๆ ที่ร่องเสียวและกดเน้นที่ติ่งเสียวถี่ๆ เท่านั้นแหละ..!!
แม่ยายผมหน้าเหย้เกด้วยความเสียว พร้อมทำหน้าเสียวเหย้เกและต้องการอย่างมากๆ มันช่างเป็นภาพที่หาดูได้อยากเหลือเกินใครจะคิดว่าวันนี้ผมจะได้เห็นใบหน้าแม่ยายที่กำลังบูดเบี้ยวเพราะความซ่านอยากโดนเย็ดแบบนี้ จนผมเองเริ่มไม่อยากแกล้งแกแล้วอยากจะเย็ดแกให้สะใจอีกสักครั้ง ผมจึงแกล้งถามย้ำๆ แกอีกว่าใหญ่กว่ามั๊ย..!...ถามซ้ำๆ แล้วเอาหัวบานบี้ถูไถที่แตดกลางร่องเสียวแกอย่างไม่ยอมหยุดเพื่อให้ได้คำตอบ
ซึ่งในที่สุดแกก็อดกลั้นความเสียวไม่ไหวต้องครางครวญออกมาหนักๆ ยิ่งโดนผมลุกเร้าที่ติ่งเสียวหนักๆเข้าแม่ยายก็ทนไม่ไหวอ้าปากเอยบอกผมจนได้ ซึ่งเป็นคำตอบที่ผมรู้ดีอยู่แก่ใจอยู่แล้วเพราะเมื่อวันพึงลิ้มลองร่องเสียวของแกมาแล้วจึงรู้ดีว่าของพ่อตาคงไม่เท่าไรนักเพราะร่องเสียวแม่ยายยังกระฉับแน่นรัดตอดทั้งลำออกขนาดนั้น ถึงตอนนี้หัวบานผมมันเปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวของแกและน้ำลายของผมจนเป็นมันแผล็บ ซึ่งเป็นคำตอบได้ดีอยู่แล้วว่าตอนนี้แม่ยายอยู่ในอารมณ์แบบใด ผมก็แกล้งร้องถามแกอีกว่า....
"...แม่..แม่จ๊า..ให้ไอ้หมึกคนนี้ทำแบบนี้อีกน่ะ..จ๊ะ..อูยส์...ซี๊ด..ๆ..อ๊า..ให้ฉันเย็ดแบบนี้อีกน่ะ...แม่..อ๊า..เสียวไปหมดแล้ว..อ๊า..แม่จ๊า..ๆ..อืม..หีแดง..หีโคก..ดีแท้..อูยส์..ๆ...ฉัน..ฉัน..รับรอง..น่ะ...เรื่องนี้จะไม่มีใครได้รู้..นอกจากเราสองคนน๊ะ..แม่..อ๊า..ซี๊ด..ๆ..อืม..ๆ..น่ะจ๊ะ..ให้ฉันช่วยแม่น่ะ...อ๊า..ๆ..อืม..ฉะ..ฉันรู้...ว่า..ว่าแม่ก็อยากเหมือนกัน...อ๊า..ซี๊ด..น่ะ..แม่จ๊ะ..ให้ฉันเป็นผัวแม่อีกคนน่ะ..แม่จ๊า..ๆ..อ๊า..ยังไง..แม่..แม่ก็เป็นเมียฉันไปแล้ว...ให้ฉันเย็ดบ่อยๆเถอะน่ะ..แม่..แม่..อ๊า..หีดีแท้..ๆ..อ๊า..ซี๊ด..นะจ๊ะ..แม่..อ๊า..ๆ..ๆ...."
ผมแกล้งพูดแกมขู่แกไปในตัว เพราะถึงตอนนี้ผมไม่สนใจแล้วความเหงี่ยนมันจุกที่หัวลึงค์จนส่งผลต่อไข่ 2 ใบข้างล่างแล้ว มันปวดไข่ไปหมด ความเหงี่ยนผสมความอยากจริงๆที่จะเย็ดแม่ยายอีกหลายๆครั้ง ผมจึงพูดชักจูงแม่ยายด้วยคำตรงๆ เพราะยังไงซะ..ตั้งแต่เมื่อวานแม่ยายก็ได้เปลี่ยนสถานะเป็นเมียผมไปอีกคนแล้วตั้งแต่โดนผมทะลวงเมื่อวานทั้งที่ม่านรูดและที่บ้านแกเอง ความจริงก็คือความจริง แกได้ชื่อว่าเป็นของผมอีกคนแล้ว ผมจึงพูดกรอกหูแกพร้อมเย้าอารมณ์สวาทแกไปในตัวเพราะแกก็ไม่ยอมตอบจนผมต้องทำซ้ำแบบเมื่อกี่อีกสองสามเที่ยวให้การพูดแบบนั้น ซึ่งเวลาผ่านไปสักระยะเสียงครางกระเซ้าแม่ยายก็ดังออกมาพร้อมอาการแอ้นโคกลอยอัดลำใหญ่ของผมให้มันซุกจมลงในโคกหีแก
แต่ผมก็ยังไม่ยอมพร้อมพูดซ้ำในเรื่องที่ผมจะขอเป็นผัวแกอีกคนต่อจากพ่อตาซึ่งโดนผมยั่วอารมณ์เหงี่ยนด้วยการแกล้งกดดันลำควยแล้วเอาเข้าเอาออกรูหีแกแบบนี้แม่ยายผมก็อดกลั้นอารมณ์สวาทต่อไปไม่ไหวแกไม่ยอมพูดตอบผมสักคำ...แต่แสดงอาการหยักหน้าแทนด้วยลักษณะอายม้วนด้วยการปิดตาสนิทแล้วใบหน้ารูปไข่ตามแบบสาวใหญ่ก็พยักขึ้นพยักลงแทนคำพูดที่ผมต้องการฟัง........โอ้..!!...ในที่สุดแม่ยายผมก็สะกดอารมณ์สวาทในใจอีกต่อไปไม่ไหวแล้วแกตอบรับแบบหยักหน้าแบบนี้มันช่างเหมือนความฝันที่เป็นจริงยิ่งกว่าถูกล็อตตารีอีก...เทียบได้กับการถูกแจ็กพ็อตเลยก็ว่าได้
เมื่อได้รับคำตอบที่น่าพอใจแล้ว ผมก็จัดการจดจ่อหัวบานใหญ่จ่อปากรูหอยแม่ยายที่เปียกเยิ้มนั้นอีกครั้ง พร้อมกับค่อยดันส่งแรงเข้าไปมากขึ้นๆ ทำให้ลำควยใหญ่ค่อยๆหายกลืนไปที่เนินโหนกที่เปิดอ้ารออยู่แต่แรก ไม่นานหัวบานบักใหญ่ของผมก็มุดรูหีแม่ยายอีกครั้งจนได้ ลำใหญ่ค่อยๆครูดผนังโพรงสวาทที่เปียกไปด้วยเมือกแห่งความกระสันเกาะติดเต็มลำใหญ่นั้น ส่งผลให้ความฝืดคับค่อยๆลดลงๆ จนมันหายไปจนเกือบสุดลำยาว
 ผมกดตูดแนบอัดให้หนอกขนหมอยเสียดสีกับโหนกหีขนดกแม่ยายอย่างช้าๆ เพื่อให้รูสวาทของแม่ยายตอดรัดและปรับขนาดให้ได้ที่ ซึ่งคราวนี้แกไม่ร้องบนเจ็บแสบมากเหมือนเมื่อคืนอีกแล้ว มันทำให้ผมรู้ได้เลยว่าแม่ยายรับขนาดของผมได้อย่างไม่มีปัญหาอีกต่อไปแล้ว ยิ่งคิดก็ยิ่งคึกที่จะได้เย็ดรูหีแม่ยายแบบมันส์ๆอย่างที่ไม่ต้องบังคับหรือขืนใจอีกต่อไป....... เมื่อทุกอย่างมันลงตัวแล้วผมก็ค่อยๆ ซอยเย็ดอย่างช้าๆ ปากก็ก้มไปดูดเลียตาใบหน้าและซอกคอแม่ยายไม่ยอมห่างตลอดเวลา มือทั้งสองก็ขยับทำงานปลุกเร้าอารมณ์สวาทของแกด้วยการบีบคลึงเต้าอวบทั้งสองอย่างเมามัน
ปากลิ้นค่อยๆเลื่อนไล้เลียไปทั่วใบหน้าและซอกหูพร้อมเอาลิ้นคว้านที่รูหูแม่ยายจนรู้สึกได้ว่าขนแขนแม่ยายชัน ผมเห็นอาการแม่ยายที่เริ่มตอบรับด้วยการเอามือจับบีบแขนผมแบบเบา จากที่เคยผลักไสร่องผมตอนนี้มันกำลังจะเปลี่ยนเป็นการโอบกอดแล้วแต่คงต้องอีกระยะให้อารมณ์สวาทของแกได้เต็มที่ซ่ะก่อน ผมจึงเลื่อนใบหน้าไปก้มไซร้ต่อที่ซอกคอแม่ยายพร้อมดูดกัดเบาๆ ไม่ให้เกิดรอยแดงได้เดี๊ยว พ่อตาจะสังเกตได้ ผมไซร้ซอกคอและใบหน้าแกไปมาจนค่อยๆ เลื่อนปากไปที่ปากอวบอิ่มที่เคยด่าว่าผมอย่างช้าๆ ซึ่งตอนนี้มันอ้าปากครางกระเซ้าเบาๆข้างหูผมด้วยเสียงแหบพร่าด้วยความเสียวซ่านอย่างเกิดระงับใจได้
".....อ๊า..ๆ..ๆ....อูยส์..ๆ..อะ..ไอ้..หมึก..อูยส์..แก..จะทำ..อะไร..ฉันก็ทำ..สักทีเถอะ..อ๊า..ซี๊ด..ๆ..อืม.ๆ..ดะ..เดี๊ย...ว...ผัวฉัน..ตื่นมาจะได้...ตะ..ตายกันทั้งคู่...อูยส์..ๆ..หมีก..อ๊า..ๆ...ทำไม..ทะ...ไม..มัน...แน่น...ไปหมด...บะ..แบบนี้...อูยส์..ๆ..อ๊า...อืม..ซี๊ด..อูยส์..ฉัน..ฉะ...ฉัน...เสียว...ว....ไป...หมดแล้ว...อูยส์..มัน..มะ...อุยส์..ๆ...ดะ...โดน...ข้างใน..ฉัน..น..อ๊า...หมึก..แก..อูยส์...อ๊า..ๆ..ซี๊ด..ๆ.."
เสียงครางกระเซ้าร้องเบาๆบอกให้ผมเร่งทำงานให้จบๆไปซะ..ก่อนที่พ่อตาจะตื่นขึ้นมาจากปากแม่ยายนี้เองทำให้ผมได้สติขึ้นมาเพราะขืนโอ้เอ้แบบนี้ต่อไปเกิดพ่อตาตื่นมาเห็นเข้าคงได้เป็นผีเฝ้าบ้านนี้แน่ ผมจึงได้สติกลับมาอีกครั้ง เพื่อไม่ให้เสียเวลผมจึงขอพูดกับแม่ยายอีกครั้งว่า .....
"...แม่..แม่จ๊า..เรื่องนี้จะไม่มีใครได้รู้..นอกจากเราสองคนน๊ะ..น่ะ..จ๊ะ..อูยส์...ซี๊ด..ๆ..อ๊า..ให้ฉันเย็ดแบบนี้อีกน่ะ...แม่..อ๊า..เสียว...ฉัน..ฉัน..รับรอง..น่ะ.....แม่..อ๊า..ซี๊ด..ๆ..อืม..ๆ..น่ะจ๊ะ...อ๊า..ซี๊ด..น่ะ..แม่จ๊ะ..ให้ฉันเป็นผัวแม่อีกคนน่ะ..แม่จ๊า..ๆ..อ๊า..ยังไง..แม่..แม่ก็เป็นเมียฉันไปแล้ว...ให้ฉันเย็ดบ่อยๆเถอะน่ะ..แม่..แม่..อ๊า..หีดีแท้..ๆ..อ๊า..ซี๊ด..นะจ๊ะ..แม่..อ๊า..ๆ..ๆ....ไอ้หมึกคนนี้..ขอเย็ดถวายหัวเลย...แม่จ๊า...ทำไมหีแม่ตอดควยฉันดีแบบนี้...อ๊า..แม่จ๊า...อูยส์..เสียวหัวควยไปหมด..อ๊า..ซี๊ด..ๆ..อืม..ๆ...ๆ..ขอ..ขอฉันเรียก...แม่ว่าเมียได้มั๊ย..จ๊ะ..อ๊า..เสียวควยดีแท้...เมียจ๊า...ๆ..ซี๊ด..ๆ..อ๊า...หีดี..หีใหญ่...ของผัว...อูยส์..ๆ...ขอผัวเย็ดให้หน่ำใจเถอะน่ะ....เมียรักของผัว..แม่โคกใหญ่...แม่หีตอด..เมียรักของผัว..จ๊า..อ๊า..ๆ..ๆ..อืม..ๆ..อา..หีดี..หีใหญ่...ของผัว...วันนี้ขอผัวเย็ดให้เต็มที่น่ะ..ผัวจะไม่ทำให้หีเมีย...รัก..ของผัว...เจ็บแบบเมื่อวานอีก..นะ..จ๊ะ..เมียจ๊า..อูว์..ๆ...อูยส์..หีตอดควยผัวอีกแล้ว..เมียจ๊ะ...ๆ..อ๊า..เมียจ๊า.."
ผมร้องเรียกแม่ยายอย่างไม่อายปากอีกแล้ว สรรพนามที่เคยแทนตัวแกกว่าแม่เปลี่ยนใหม่เป็นเมียอย่างไม่สนใจว่าแกจะอนุญาตหรือไม่แต่อย่างใด ชั่วโมงนั้นผมไม่สนใจอีกแล้วเพราะร่องหีแม่ยายตอนผมเรียกแกว่าเมียนั้น มันตอดตุ๊บ ๆ ๆ ๆ.ๆ ตลอดที่โดนผมเรียกแกว่าเมีย ยิ่งผมเอยแทนตัวว่าเป็นผัวแกอีก ร่องหีแม่ยายยิ่งตอดรัดลำควยใหญ่ของผมอย่างถี่ยิบ แถมยังมีกาแอ้นเด้งรับแรงซอยเย็ดของผมที่ตอนนี้มันค่อยๆ ชักเข้าชักออกถี่ขึ้นๆ เพราะความเสียวที่เกิดจากรูหีโคกของแม่ยายนั้นเอง
เมื่อทุกอย่างมันเริ่มตอบรับและส่ายเด้งแบบนี้ลำควยผมก็ค่อยๆออกแรงกระแทกขึ้นๆ หนักๆ เข้าร่องหีแม่ยายก็ยิ่งดูดตอดลำควยผมเป็นการตอบโต้ เจอลีลาตอดรัดของหีแม่ยายหนักๆ แบบนี้ผมเองก็อดร้นทนไม่ไหวอีกต่อไป ผมเร่งซอยตูดเย็ดรูหีแม่ยายอย่างรวดเร็ว เรี่ยวแรงที่เคยผ่อนๆ นั้นก็ใส่ออกมาไม่ยัง เรียกว่าซอยเย็ดไม่เลี้ยงแล้ว ยิ่งแม่ยายแอ้นส่ายสะโพกอักโหนกหีให้รับการกระเด้าซอยหนักของผมอยู่เบื้องล่างอย่างไม่ยอมถ่อยแบบนี้
 มันยิ่งทำให้ผมรู้สึกว่าการเย็ดเช้าวันนี้มันช่างได้อารมณ์ยิ่งกว่าเมื่อวานอีกเพราะแม่ยายของผมวันนี้แกตอบสนองและตอบโต้ผมอย่างไม่เกรงกลัวเลยแม้แต่น้อย ต่างกับเมื่อวานลิบลับ มันเลยเป็นแรงให้ผมยิ่งเสียวและสนุกไปกับแกมากขึ้นมือไม้ที่เคยผลักไส้เมื่อวานก็เปลี่ยนมาโอบกอดรัดร่างผมอย่างหลงใหล ไม่มีอาการรังเกลียดอีกต่อไปแล้ว ปากที่เคยด่าว่าตอนนี้ได้แต่ร้องครวญครางกระเซ้าไม่ขาดตอน ผมยิ่งมองใบหน้าเหย้เกบูดเบี้ยวของแม่ยายยิ่งสะใจยิ่งนักทำให้แรงกระแทกอัดกับโหนกหีแม่ยายดังสนั่นหวั่นไหวไปทั่วห้องนอนในเช้านั้น โดยลืมสิ้นว่าผัวแกหรือพ่อตานั้นยังนอนหลับอยู่ห้องข้างๆนี้เอง ชั่วโมงนั้นผมกับแม่ยายใส่กันเต็มที่ต่างคนต่างปล่อยอารมณ์สวาทอย่างไม่มียั้ง เสียงกระแทกระหว่างหนอกควยกับโหนกหีโคกขนดกของแม่ยายดัง ...พั๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ...พร้อมกับเสียงเตียงนอนที่นอนดัง... เอี๊ยดอ๊าด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ...ผสมกับเสียงครางกระเซ้าระหว่างแม่ยายและผมที่ตอนนี้เราต่างปล่อยอารมณ์ตัณหาอย่างเต็มที่ ยิ่งผมออกแรงกระเด้ากระแทกใส่โหนกหีโคกของแก แม่ยายผมยิ่งร้องเสียงหลงเลยทีนี่จนผมรู้สึกว่ามันเริ่มดังมาก
แต่ตอนนี้ก็ไม่ได้ห้ามปรามแกเลยสักนิด ลืมไปแล้วว่าพ่อตานอนอยู่ห้องข้าง ๆ ผมซอยแกไปสักพักก็ก้มลงไปไซร้ซอกคอแกอีก มือทั้งสองข้างก็สอดใต้รักแร้แกจับกำที่หัวไหลของแม่ยายยึดหลักแน่นขึ้น แล้วจัดการกระแทกหนอกกระแทกโหนกหอยใหญ่ของแม่ยายอย่างไม่บั้นยะบั้นยัง เสียงกระแทกกระทั้นนั้นดัง ปั๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ สลับกับเสียงครางครวญด้วยความเสียวของแม่ยายตลอดเวลา แม่ยายที่ร้องออกมาอย่างเสียวซ่านอย่างลืมอายลืมว่าผมคือลูกเขย ลืมแม้กระทั้งผัวของแกที่นอนอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลจากห้องที่เราสองคนกำลังทำเรื่องบัดสีอยู่นี้....
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

sachawat