ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ยายที่รัก...รักแม่ยาย 10

เริ่มโดย darky, กุมภาพันธ์ 03, 2010, 04:15:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

แม่ยายที่รัก 10
โดย  คนรักแม่ยาย

แม่ยายยิ่งโดนผมกระแทกอย่างถึงใจเสียงที่เคยร้องห้ามปรามผมให้ทำเบาๆก็ไม่มีอีกแล้ว กลับมีเพียงเสียงครางกระเซ้าแบบเร้าอารมณ์ให้ผมยิ่งโหมแรงกระเด้าให้หนักยิ่งขึ้นไปอีก เสียงครางอย่างไม่เก็บกลั้นอารมณ์อีกต่อไปของแม่ยายที่ร้องบอกผมตลอดที่โดนผมซอยเย็ดกระแทกแรงๆนั้นดังระงมทั่วห้องไปหมด
". อูยส์..ๆ..อ๊า..ซี๊ด..ๆ..อืม..อ๊า..ๆ...เสียว..สะ...เสียว...ดะ..ดีจังเลย...... อุ๊ยยยย .....อุ๊ยย.ๆๆๆๆ.........อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ....อุ๊ยย...ๆ..ดี..ดะ...ดี...จริงๆๆๆ.....อุ๊ยยย.....อาๆๆๆ.....กระแทก...แรงๆๆ...เลย..ละ..เลย..แก...โอ๊ย..ๆ..อูยส์..ทำ...ทะ..ทำ...ไม..มัน..แน่นดีแบบนี้...อูยส์..ๆ..หมึก..แก..อูยส์.ๆ.... .อุ๊ยยย....อุ๊ยยๆๆ....ซี๊ดด....."
 เสียงแม่ยายบรรยายถึงความเสียวที่เกิดให้ผมได้ยินเป็นระยะๆ ด้วยน้ำเสียงแหบพร่าพร้อมการส่ายสะโพกร่อนรับการกระแทกของผมอย่างไม่ยอมแพ้ มันช่างสร้างความอร่อยในการซอยเย็ดดีแท้ๆ ผมยิ่งเพิ่มแรงกระเด้าเร็วขึ้นเร็วขึ้น พร้อมร้องครางบรรยายความเสียวให้แม่ยายได้ฟังบ้าง
"....อาๆๆ..อาๆๆๆ....อุ๊ยยๆๆ.....อุ๊ยยๆๆๆ.....ดี...จัง...แม่จ๊า..เมียจ๊า...ผัว..ผะ..ผัว..ไม่..ไม่เคยเย็ดหีใครมันแบบหีโคกของเมียมาก่อนเลย...อูยส์...ทั้ง..ทะ..ตะ..ตอด...รัด...ควยผัวดีแบบนี้...อ๊า..ๆ..ซี๊ด..ๆ..แม่หีโคก..หีใหญ่...ของผัว...อูยส์..หี..ดีๆ..แบบนี้...ขอผัวเย็ด...เย็ด..ทะ..ทุกวัน..เถอะน่ะ...เมียจ๊า...อ๊า..ๆ..ซี๊ด...เมียจ๊า..ๆ...ของผัวเย็ดอร่อยดีกว่าผัว...ผัว..ข้างห้อง...รึ..เปล่าจ๊ะ...เมียจ๊า...อ๊า..ๆ...ซี๊ด...อุยส์.ๆ...หี..หะ...หีตอดควย..ผัวอีกแล้ว...อ๊า..ๆ..ให้ผัวเย็ด..ยะ..เย็ด....แรงๆ...เถอะน่ะ...อูยส์.....ๆ...อุ๊ยยๆๆ....ซี๊ดด....อุ๊ยยๆๆ.....เสียว. ...หะ..หัว..หัวควย..ไปหมดแล้ว...อ๊า...ๆ...เย็ดมันส์ดีเหลือเกิน...แม่...จ๊า...เมียจ๊า...อูยส์..แม่......หีใหญ่ของผัว..อ๊า..ๆ... อุ๊ยยๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.."
 ผมบรรยายให้แม่ยายฟังข้างหูไปก็แอบส่งแรงกดกระแทกเน้นๆ พร้อมบดคว้านควยให้ปลายหัวบานเสียดสีกับปากมดลูกภายในท้องแกไปอย่างต่อเนื่องสลับกับการซอยเย็ดแบบหนักๆ ยิ่งแกร้องครางดังๆ จนเสียงลอยออกไปนอกห้องผมกลับยิ่งมันส์ขึ้นเรื่อยๆ ตอนนั้นลืมกลัวพ่อตาไปหมดแล้ว มันกลับกลายเป็นว่ายิ่งรู้ว่าพ่อตาอยู่ใกล้แล้วได้เย็ดเมียแกยิ่งมีอารมณ์หื่นกระหายยิ่งกว่าเก่าอีก ทำให้ซอยเย็ดแรงๆ และเร็วจนเสียงครางแม่ยายดังไม่ขาดสาย ผมเห็นการตอบสนองของแม่ยายแบบนี้ก็ย่ามใจจนก้มดูดเลียใบหูแกพร้อมกับกระซิบข้างหูให้แกเรียกผมว่าผัวเหมือนที่แกเรียกพ่อตาบ้าง แต่แกก็ไม่ยอมได้แต่คราง ซี๊ด...ซ๊าด..ๆ ..ๆ ด้วยความเสียวแทน ผมอยากแกล้งแกและให้แกยอมรับผมเป็นผัวอีกคนจึงคิดแกล้งแกโดยการหยุดซอยหีแกในตอนทีแกใกล้ถึง จนแกต้องเปิดตามองผมด้วยสายตาเว้าวอนของคนเหงี่ยนง่านไม่ต่างจากเมียผมเลยที่เวลาเหงี่ยนๆ ชอบทำหน้าแบบนี้
แม่ยายมองหน้าผมอย่างอายๆ เพราะความกระดากที่จะเรียกผมว่าผัวทั้งที่อายุอานานก็ห่างกันมากจนสามารถเรียกว่าลูกได้นั้นเอง ทำให้แม่ยายผมคงรู้สึกละอายที่มาได้เสียกับผมซึ่งเป็นผัวลูกสาวแก แถมที่กำลังทำนี้ผัวแกก็ยังไม่ได้ตายไปไหนอีกด้วย ยังคงนอนอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลจากสังเวียนกามณ์ของผมกับแก แม่ยายก็ยังเขินและพยามเบี่ยงหน้าหลบสายตาผมที่ตอนนี้จ้องมองแกอย่างผู้ชนะแล้ว...
ทุกอย่างที่แกกับผมร่วมกันทำนี้มันเกินเลยความเป็นแม่ยายลูกเขยไปหมดสิ้นแล้ว ผมจึงไม่สนใจจะเรียกแกว่าแม่อีกต่อไป ยิ่งซอยเย็ดหนักๆ ผมก็ยิ่งเรียกแกว่าเมียตลอดเวลา และแทนตัวเองเป็นผัวโดยไม่ขอให้แกอนุญาตแต่อย่างใด พอโดนผมพูดรุกเร้าและเค้นให้ได้คำตอบรับจากแกหนักแม่ยายก็เริ่มกระอักกระอวนใจ จนผมเริ่มรู้สึกว่าแกใกล้จะยอมแล้วผมจึงบอกแกว่าให้เรียกผมว่าผัวด้วยไม่งันผมจะไม่ทำให้ ซึ่งแม่ยายผมก็พยามบ่ายเบี่ยงพร้อมกับพร้อมดันสะโพกตัวเองให้ลำควยผมจมลึกในโพรงหีของตัวเองแทน ผมก็รู้ทันจึงไม่ยอมขยับตูดและแกล้งถ่อยตูดออกจากการทาบทับจนปลายเงี่ยงบานใหญ่เกือบหลุดจากรูหีแม่ยาย
พอแกเห็นผมทำท่าจะถ่อนลำควยใหญ่ออกจากโหนกหีตัวเองก็แอบแอ้นตูดตามมาดูดหัวบานไม่ยอมให้ถ่อนออกจากโหนกหีขนดกโดนผมพูดกระตุ้นให้แกยอมรับผมเป็นผัวแต่โดยดีและการไม่ยอมทำตามที่แกอยาก แม่ยายก็เริ่มเสียอาการจนได้ยิ่งโดนผมแกล้งซอยเย็ดเนิบๆ แล้วถ่อนออกจนจะหลุดแม่ยายก็เป็นอันต้องร่อนสะโพกตามลำควยไม่ยอมห่าง ถึงตอนนี้ผมรู้แล้วว่าแกคงยินยอมผมในครั้งต่อไปแล้วละ อาการร่านสวาทที่แม่ยายได้แสดงออกมานั้นผมรู้ได้ทันทีว่าครั้งต่อไปคงไม่ใช่เรื่องยากอีกแล้วขนาดผ่านมาแค่ข้ามคืนแม่ยายก็เปลี่ยนตัวเองไปได้ถึงขนาดนี้ ....นี่ถ้าโดนผมแอบพาไปเย็ดบ่อยๆมีหวังคงถ่อนตัวไม่ขึ้นแน่ ผมยังคงรุกเร้าให้แกยอมรับผมเป็นผัวโดยให้แกพูดออกมาเองซึ่งมันใช่เวลาไม่นานอย่างที่คิดเลย ....เพราะในที่สุดคำที่ผมอยากฟังจากปากแม่ยายนั้นก็ค่อยๆ เป็นผล ความเสียวที่อยากให้ผมร่วมรักนั้นทำให้แกค่อย ๆ อ้าปากเรียกผมอย่างอายๆ ว่า
 "....อือ..อะ..ผะ..ผัว.."
แม่ยายร้องเรียกผมอย่างกระดากปากแบบสั้นๆ ซึ่งมันไม่ทำให้ผมพอใจนักจึงแกล้งยั่วแกต่อไปโดยบอกแกในขณะที่เริ่มดันหัวควยบานจมลึกสู่รูหีโคกของแกอย่างช้าๆว่า
".....อา..อะ..ไร..นะ..เมียจ๊า..ไหนลองเรียกให้ผัวได้ยินชัดๆหน่อยสิ..เร็ว..สิ...เมียจ๊า...ร้องเรียกผัวให้ผัวคนนี้ได้ชื่นใจหน่อยสิ...เมียจ๊า..เร็ว.สิจ๊ะ.."
ผมยังคงไม่ยอมเพราะต้องการมากกว่าคำว่าผัวจากปากแก ผมยังต้องการให้แม่ยายร้องเรียกให้ผมเย็ดแกโดยแทนตัวว่าผัวออกจากปากแกให้ได้ยินชัดเจนและมากกว่านี้อีก ผมจึงแกล้งกระทุ้งลำควยใหญ่จากที่ช้าๆก็พรวดเดียวมิดลำ ซึ่งจากการกระทำที่รวดเร็วและไม่ให้แม่ยายทันตั้งตัว ลำควยและหัวบานผมก็กระแทกกับปากมดลูกภายในของแกดัง ..กึก..ๆ..จนแม่ยายสะดุ้งสุดตัวร้องดัง..โอ๊ย..!! พร้อมหันมองผมด้วยสายตาเคืองที่โดนผมกระแทกจนเจ็บท้องน้อยแก แต่พอหันมามองผมก็ต้องเจอสายตาและท่าทางจริงจังที่อยากให้แกเรียกผมว่าผัวแบบจังหน้า แม่ยายก็เบือนหน้าหนีด้วยความอายใจ ผมจึงก้มใบหน้าไปข้างหูแม่ยายพร้อมพูดกระตุ้นเรียกแม่ยายว่า
" ..เมียจ๊าๆ...ร้องเรียกผัวหน่อยสิจ๊ะ...เมียรักของผัว..ผัวขอโทษที่ทำให้เมียเจ็บนะ...เมียจ๊ะ..ผัวอดไม่ไหว..จริง..ๆ...หีเมียมันทั้งดูด..ทั้งตอดควยผัวจนปวดลำไปหมดแบบนี้...เมียจ๊า...ร้องเรียกผัวให้ชื่นใจหน่อยน๊า..น่า..เมียจ๊า.."
ผมแกล้งออดอ้อนแม่ยายพร้อมเริ่มดันตูดควานให้หัวควยถูไถที่มดลูดแม่ยายไปมา ๆ โดนผมแบบนี้เข้าแม่ยายก็อดเสียวไม่ไหวต้องแอ้นตูดรับการบดหนอกควยแนบกับโหนกหีขนดกแกอย่างลืมเจ็บอีกครั้ง พร้อมเสียงครางเบาๆให้ผมได้ยิน
".....อาๆๆๆ....อุ๊ยย...ทะ..ทำฉันเถอะ..น๊ะ..น่า...อูยส์...อย่า..ทรมานแม่..เลย..หมึก..อูยส์..ยิ่ง..ยะ...แก..ทำแบบนี้..มันเสียว...ข้างในไปหมด...แล้ว....อุ๊ยยย.....อาๆๆๆ.....กระแทก...แรงๆๆ...เถอะน่ะ..หมึก..อูยส์.ๆ.... .อุ๊ยยย....อุ๊ยยๆๆ....ซี๊ดด....."
แม่ยายสุดที่รักของผมยังไม่ยอมพูดผมก็ยิ่งแกล้งทำยั่วอารมณ์แกต่อพร้อมออดอ้อนแม่ยายต่อไปเพื่อให้สมหวัง ซึ่งไม่ช้าไม่นานแม่ยายผมก็ใจอ่อนจนได้ แกค่อยๆเอยปากร้องเรียกผมว่าผัวบ้างสลับกับชื่อผมบ้างในตอนที่ผมแอบซอยเย็ดแกช้าๆเนิบๆนั้น
จนพอแกเผลอร้องเรียกผมว่า " ผัว " ออกมาสลับการเร่งเร้าให้ผมกระเด้าให้เร็วขึ้นนั้น แกพอรู้ว่าหลุดปากร้องเรียกผมว่าผัวแกก็ต้องแอบหยุดครางกระเซ้าและเม้มปากบูดเบี้ยวตอนที่ผมเริ่มซอยเย็ดเร็วขึ้นที่ละนิดๆ จนแล้วจนรอดแม่ยายก็เผลอร้องเรียกผมว่าผัวอีกจนได้ในตอนที่อารมณ์สวาทของแกติด ซึ่งเป็นแบบนี้หลายๆครั้งแม่ยายก็เงยหน้ามามองผมที่ตลอดที่แกเผลอตัวร้องผมว่าผัวนั้นผมก็แอบมองและยิ้มด้วยความดีใจไม่ได้ที่สุดท้ายแม่ยายก็ยอมเผลออารมณ์ยอมรับผมว่าผัวแบบไม่รู้ตัวจนได้ เมื่อแกเปิดตามามองเห็นผมอมยิ้มแบบนั้นแกก็ค้อนผมแบบคนโดนจับผิดพร้อมกับด่าว่า
" ..อ๊ะ..อ๊า..จะมาให้...ให้..ฉัน..เรีย..ก..แก...ว่า..วะ..ว่า ...ผัวได้อย่างไง.....ซี๊ด..ๆ..อ๊า..อะ..อายุ....ก็คราว..ลูก....แบบ...นะ..นี้.." แม่ยายยังคงฝีปากดีไม่ยอมรับง่ายๆ ผมก้มมองแกแล้วก็บอกแกกลับไปว่า
"..... ลูกที่ไหนเอาควยเข้ารูหีแบบนี้....ดูสิอมกลืนเข้าไปหมดดุ้นแบบนี้แล้ว...ยังจะเรียกฉัน...ว่าลูกอีกรึ..แม่จ๊า..เมียจ๊า.."
โดนผมพูดสวนออกไปแบบตรงๆ แม่ยายแกก็พูดไม่ออกอีกต่อไป พร้อมกับแอบหลบสายตาผมอย่างละอายใจในสิ่งที่เกิดขึ้นนี้เพราะตอนนี้ลำควยผมก็เสียบสอดกระทุ้งจนน้ำแตกแล้วแตกอีกไปแล้วตั้งแต่เมื่อวาน จะมีแค่ความจริงคือ แกคือแม่ยายแม่ของเมียผมเท่านั้นเอง แต่การกระทำตอนนี้เราสองคนก็ได้ชื่อว่าลักลอบได้เสียกันแบบผัวเมียทั่วไปแล้ว
แม้มันจะเป็นการได้เสียแบบลักลอบเป็นชู้กันก็ตาม เพราะผมก็มีลูกสาวแกเป็นเมียอยู่และตัวแกเองก็มีผัวนอนอยู่อีกห้องทนโธ่..!! เมื่อสิ้นสุดการสนทนาของผมในที่สุดผมเริ่มกระแทกหอยแกแรงๆหนักๆ เข้าออกกับร่องเสียวแกอีกจนรู้สึกได้ว่าท่อนหัวบานผมชนกับมดลูกแม่ยายอย่างจังๆ หลายๆ ทีเข้า จากที่มองหน้ากันละกัน แม่ยายค่อยปิดตาทำหน้าเหย้เกอ้าปากร้องครางครวญอย่างสุดสกั้ดกันอารมณ์เสียวของตัวเองได้อีกต่อไป เสียงครางครวญของแม่ยายดังไม่ขาดตอน พร้อมการร่อนส่ายสะโพกรับการซอยเย็ดของผมอย่างเผ็ดร้อน แม่ยายผมแกอารมณ์กระเจิงไปหมดแล้ว...ในที่สุดแกก็ร้องเรียกผมว่าผัวจนได้ว่า " อ๊า..ๆ..อูยส์..ๆ..ดะ..ดี...ดีจังเลย...... อุ๊ยยยย .....อุ๊ยย.ๆๆๆๆ.........อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ....อุ๊ยย...ผัว..ผะ..จ๊า..อูยส์..ๆ...เสียว...เสียว..ไปหมดแล้ว...อูยส์..ๆ..ซี๊ด..ๆ..ผัวจ๊า..ๆ..ๆ...อูว์..ๆ..มันแน่น...ท้อง...เมียไปหมด...แล้ว..อุยส์..ๆ...ทำ..ทำไม...คะ..ควย..ควย..ผัว...ใหญ่...แบบนี้...อูยส์...ๆ..เสี..ยว...สะ..เสียวจริงๆๆๆ.....อุ๊ยยย.....อาๆๆๆ.....กระแทก...แรงๆๆ...เลย....ผัวขา..ผัวขา...อูยส์..ๆ...ผัวจ๊า..โอ๊ย..ดี..ดะ..ดี...อีก..อะ..อีก..อูยส์...ๆ...ผัวขา..แร...ง...ๆ ๆ....ๆ...อีก...อูยส์..ๆ...ผัวจ๊า..ๆ.... .อุ๊ยยย....อุ๊ยยๆๆ....ซี๊ดด....."
แม่ยายผมเผลอร้องเรียกผมว่าผัวอย่างลืมสิ้นทุกสิ้น ยิ่งผมกระแทกหนักๆแกก็ยิ่งร้องครางระบายความเสียวอย่างลืมตัว มันทำให้ผมสะใจเป็นที่สุดเมื่อในที่สุดแม่ยายก็มีอารมณ์ร้องเรียกผมว่าผัวแบบไม่ต้องให้บังคับกันอีกแล้ว ซึ่งทำให้ผมเร่งกระเด้าเร็วขึ้นเร็วขึ้นอย่างไม่รู้เหน็ดรู้เหนื่อย เหงื่อไคล้ไหลย้อยเปียกทั่วตัวไปหมดแต่มันไม่ได้ทำให้ผมรู้สึกผมดแรงเลย กลับกลายเป็นความเมามันส์ที่ได้เย็ดกับแกแบบออกรสออกชาดแบบนี้ ยิ่งเร่งซอยเย็ดแกแบบไม่สนใจเสียงครางกระเซ้าแม่ยายก็ยิ่งดังลอยไม่ขาดสายตลอด
"....อาๆๆ..อาๆๆๆ....อุ๊ยยๆๆ.....อุ๊ยยๆๆๆ.....ดี...ผัวจ๊า..ๆ..ๆ...อูยส์.ๆๆ..ๆๆ...ซี๊ด..ๆ..อ๊า....แรงๆๆ...อุ๊ยยๆๆ....ซี๊ดด....อุ๊ยยๆๆ.....เสียว. ..อุ๊ยย......เสียว......หี......ไปหมดแล้ว...อ๊า..ๆๆ...ผัวขา..ผัวขา...ๆ..ๆ...เมีย...มะ..เมีย.... อุ๊ยยๆๆ.....ผัวขา..ๆ..ๆ..เมีย..เมีย.ๆ..อ๊า..ๆ..ๆ..กะ..กะ..แล้ว.....ใกล้...แล้ว.....อุ๊ยย....ผัวจ๊า..ๆ..ๆ..ๆ...ๆ...ๆ..อูยส์..ๆ.ๆ..ผัวจ๊า..ๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ..โอ๊ย..ๆ..ออ..ออก..แล้ว...ผัวจ๊า...ๆ...ๆ...เมีย..เมีย..ๆ...ออกแล้ว...อูยส์...ๆ..ๆ...ผัวจ๊า..ๆ...ๆ...ๆ..ออกแล้ว..ผัวขา..เมียออก..แล้ว..ผัวขา..."
ในทีสุดแม่ยายผมก็สุดทนอีกต่อไปแกถึงสวรรค์อีกครั้งจนได้ในเช้าตรู่วันนั้น ร่องเสียวแกตอดรัดลำควยใหญ่ของผมถี่ยิบจนผมเองแทบกลั้นไม่ไหวแต่ก็ต้องกลั้นไว้ เพราะอยากปล่อยน้ำออกกับแกในท่าเด็ดกว่านี้ผมซึ่งยังไม่ยอมเสร็จจึงจับให้แกเปลี่ยนท่ารักเป็นคุกเข่าก้มหน้าให้ผมซอยกระเด้าแกทางด้านหลังต่อ ซึ่งท่านี้ทำให้ได้เห็นบั้นท้ายทอนาโดของแม่ยายที่มันช่างเย้ายวนและขาวเนียนดีแท้ ซึ่งไม่มีรอยแตกลายงาเกิดขึ้นกับแก้มก้นทั้งสองข้างแม่ยายสักนิดเดียว ยิ่งมองแก้มก้นอวบใหญ่และสวยกลมกลึงของแกทางด้านหลังยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์เหงี่ยนหนักเข้าไปอีก
ยิ่งเมื่อลดสายตามองภาพโหนกหีโคกอูมของแม่ยายที่ปลิ้นเป็นพูใหญ่อวดให้เห็นความโหนกใหญ่กว่าสาวๆที่ผมผ่านมานักต่อนัก ยิ่งทำให้ความเหงี่ยนผมสุดกั้นในที่สุด ผมจัดการเอาท่อนควยใหญ่ของตัวเองเขี่ยที่ปากร่องเสียวแม่ยายไปมาให้แก่เสียวมากขึ้นพร้อมกับเกร็งตูดลีบๆ ของตัวเอง อัดกระแทกทีเดียวมิดดุ้นควยทันที ...!! โดนผมทำแบบรวดเร็วแบบไม่ให้แกทันตั้งตัวในท่านี้เข้า แม่ยายสุดที่รักของผมก็ร้องเสียงหลงอย่างไร้ย่างอายเลย แต่ไม่หันมาค้อนหรือด่าว่าผมเหมือนตะกี้ มันยิ่งทำให้ผมย่ามใจในการจะคลอบครองเรือนร่างแม่ยายนี้จริงๆ เสียงกระแทกแก้มก้นระหว่างหน้าขากับแก้มก้นขาวเนียนของแม่ยายดังระงมห้องอย่างชัดเจน ดัง ป๊าบ ๆ ๆ ๆ ปั๊ปๆๆๆ ....ปั๊ปๆๆๆ....ซี๊ดดๆๆ......พร้อมเสียงครวญครางของแม่ยายสลับไปมา...อุยยๆๆ....อุยๆๆๆ....อุยยๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ.....อุยๆๆๆ....ซี๊ดดๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆๆ .....ปั๊ปๆๆๆ......ปั๊ปๆๆๆ......ปั๊ปๆๆๆ......อุยๆๆๆ.....อุยๆๆๆ.....อุยๆๆๆ....ผัวจ๊า..ผัวจ๊า..ๆ..ๆ..อูยส์..ๆ..ๆ..เสียวหีเหลือเกิน...โอ๊ย..ๆ..ควย..ตำ..ตำมดลูกเมียไปหมดแล้ว...อูยส์..ๆ..ๆ..ซี๊ด..ๆ..ๆ..ผัวขา..ๆ..ๆ...อุยๆๆ....ผัว..ผัวก็เสียวควย..เหมือนกัน...หี..เมียดูดควย..แถม..ยังตอด...หัวควยผัว...แบบนี้...อูยส์..ๆ...อาๆๆ....อาๆๆ....หีเมีย..เมีย..ดูดดีจัง.....อาๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....ซี๊ดดๆๆ....อุยๆๆ....อ๊า..ๆ...ผัวขา..ๆ..ๆ..เมีย..มะ..เมีย.....ใกล้อีกแล้วว....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....อุยๆๆ....อาๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....ปั๊ปๆๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....ผัวขา..ๆ...ๆ..อูยส์...ๆ..ๆ...แรงง...อีกกก.....อุยๆๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ ......
เรียกว่าหากพ่อตาตื่นมาเป็นรู้แน่นอนว่ามีคนเอากันอยู่ในห้องนี้ เสียงครางด้วยความเจ็บปนเสียวของแม่ยายผมดัง ซี๊ด ซ๊าด ๆ ๆ บ้างสลับกับการร้องโอ๊ยบ้าง เพราะโดนท่อนควยผมตะบันอย่างหนักๆ ไม่มียั้งเลยสักที ทำให้แม่ยายผมร้องกระเซ้าตลอดที่โดนผมกระเด้าทางด้านหลัง ภาพแม่ยายก้มหน้าซุกกับที่นอนโก้งโค้งตูดโด่งให้ลูกเขยอย่างผมซอยกระเด้าไม่ยั้งนั้นมันช่างได้อารมณ์จริงๆ ครับ ไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าชีวิตนี้ผมจะได้เย็ดกับแม่ยายของผมคนนี้เลย เคยจินตนาการเท่านั้น แต่สิ่งที่กำลังเกิดต่อหน้าผมนี่นั้นมันช่างบอกไม่ถูกเลยครับ ภาพเหย้เกด้วยความเสียวซ่านของแม่ยายที่ท่าทางหยิ่งๆหน่อยนั้น บัดนี้กำลังก้มหน้าร้องครางด้วยความเหงี่ยนง่านต่อหน้าต่อตาผมนั้นบอกตามจริงเลยว่าไม่คาดคิดเลยว่ามันจะเกิดขึ้นจริงกับชีวิตลูกเขยอย่างผม
ซึ่งในที่ สุดผมก็ทนไม่ไหวเองในท่านี้ภาพหนังแคมในของแม่ยายที่รูดเข้าออกตามท่อนควยผมที่มีน้ำเหงี่ยนของแกเกาะกุมตามแท่งควยดำของของผมนั้นมันช่างสร้างความสุขต่อควยผมอะไรเช่นนี้ หลังจากตะบันหอยแกหนักๆ..เร็วๆ..จนแกร้องดังอีกหนบอกให้ผมรู้ว่าแกน้ำแตกอีกรอบแล้วรูหีของแกรัดตอดตุบๆรัดลำควยอีกครั้งอย่างถี่ยิบ ซึ่งทำให้ลำควยผมปวดหนึบๆไปหมดทำให้ผมยิ่งเร่งซอยกระแทกควยอัดกับกลีบแคมพูใหญ่ที่ปลิ้นเป็นโคกใหญ่นั้นอย่างเร็วขึ้นๆ เรี่ยวแรงมีเท่าไหร่ประเคนใส่รูหีแม่ยายไม่ยั้ง....ไม่ช้าไม่นานผมก็ต้องครางบอกแกเช่นเดียวกันนั้นแหละครับ เพราะสุดทนอีกต่อไปแล้ว ผมปล่อยน้ำเมือกขาวข้นสาดเข้าท้องแม่ยายอีกครั้ง
ในรุ่งเช้าวันนั้นอย่างเนืองนองทั่วโพรงสวาทแม่ยายอย่างสะใจเป็นที่สุด ใครจะคิดว่าวันนี้แม่ยายผมจะยอมให้เย็ดแบบเต็มใจแถมร่วมมือร่วมไม้ตอบโต้กระแทกดันรับการซอยเย็ดของผมแบบนี้ ทั้งที่เมื่อวานพึงทำท่าอยากจะฆ่าผมให้ตายอยู่หยกๆ .. โดนลีลาลูกเขยอย่างผมเข้าแม่ยายก็เสียผู้เสียคนตอนแก่จนได้ เพราะอย่างไรแกก็ได้ผมเป็นผัวอีกคนเข้าแล้วจนยากที่จะห้ามให้ผมยุ่งกับแกได้อีกต่อไป ........
เพราะเช้าวันนั้นผมยังแอบล่อแม่ยายต่ออีกยกหลังจากพักเอาแรงไม่ถึง 15 นาที ควยผมก็พร้อมทำศึกกับแม่ยายอีกรอบ จึงพูดขอแกพร้อมกอดกกแกไม่ยอมให้ห่างกาย โดนผมกอดรัดจูบลูบไล้จุดเสียวไปเรื่อยๆ แม่ยายผมก็เผลอกายเผยอใจให้ผมเชยชมเรือนร่างอวบอิ่มอีกรอบจนได้ และรอบนี้พอสัมผัสร่องเสียวของแกก็ต้องรู้สึกว่ามันช่างฉ่ำแฉะไปด้วยเมือกลืนของผมที่อยู่เต็มทั่วโหนกโคกแกไปหมด ขนดกที่เคยหยาบกระด้างของแกนั้น ก็มีน้ำเมือกข้นของผมและแกเกาะเปียกเต็มจนเป็นกระจุกเห็นได้ชัดเจน โดนผมออดอ้อนและเล้าโลมไม่ยอมปล่อยให้แกตั้งตัว แม่ยายก็บ่ายเบี่ยงเล็กน้อยแต่พอโดนผมรุกเร้าไม่ยอมห่างนานๆเข้า
แม่ยายก็ยอมให้ผมเย็ดแกอีกรอบในเช้าวันนั้นจนได้ ซึ่งเราสองคนก็ใช่เวลาไม่น้อยเหมือนกันกว่าจะเสร็จยก 2 ของเช้าวันนั้นก็ล่อเข้าไปจะ 9 โมงเช้าแล้วพ่อตาผมก็ยังไม่รู้สึกตัวเลยกว่าแกจะตื่นก็ส่ายเกือบจะเที่ยงนั้นแหละ ซึ่งยกสองของเช้านั้นมันนานกว่าครั้งแรกมากนักครับ เป็นชั่วโมงชั่วโมงเลยเพราะผมพอครั้งแรกแล้วครั้งที่สองจะนานมาก ซึ่งมันก็ทำให้แม่ยายผมบ่นอุบทีเดียวครับ เพราะแกก็กลัวผัวหรือพ่อตาจะรู้สึกตัวตื่นขึ้นมาเห็นเรื่องบัดสีของแกกับผม แต่แม่ยายผมก็ไม่ขัดขืนหรือผลักไสผมอีกต่อไปเมื่อผมโอบกอดกกเรือนร่างแกไม่ยอมปล่อยหลังจากเสร็จในครั้งแรก ซึ่งก็มีบ้างที่จะปัดป้องแต่ก็ไม่มากนักพอผมเล้าโลมกอดจูบไล้เลียและพูดออดอ้อนแกหนักเข้าแกก็ยอมทำตามใจผมเป็นอย่างนี้ตั้งแต่เสร็จครั้งแรกในเช้าวันนั้น ซึ่งครั้งที่ 2 วันนั้นแม่ยายผมยอมให้ผมทำรักทุกท่าตามใจผมทุกอย่างซึ่งมันทั้งเสียวและกลัวโดนจับได้จริงๆ ครับ....เพราะพ่อตาก็เมาหลับอยู่ข้างห้องนอนนี้เอง หากแกตื่นฟื้นมาเห็นรับรองบ้านแตกแน่ทั้งแม่ยายกับเมียผมก็คงมองหน้ากันไม่ติด แต่คงไม่ต้องถึงหูเมียผมหรอกผมคงโดนพ่อตาล่อกระบาลไปแล้วตอนนั้น...................
แต่บัดนี้ทุกสิ่งเปลี่ยนไปเสียแล้ว.......หลังจากทำธุระที่ต่างจังหวัดเสร็จ ยังเหลือเวลาอีกวันผมกับแม่ยายก็ค้างที่บ้านแกนั้นแหละแต่พ่อตาแกกลับไม่อยู่บ้านเลยทั้งวัน จึงเหมือนเปิดโอกาสให้ผมกับแม่ยายลักลอบเอากันอย่างเต็มอิ่มอีกครั้งจนได้ ซึ่งผมก็เป็นฝ่ายรุกเร้าแกก่อนในช่วงสายตอนที่พ่อตาออกจากบ้านไปกับเพื่อนแก พอพ้นบริเวณบ้านเท่านั้นแหละผมรีบเดินตรงไปหาแม่ยายที่ห้องนอนแกทันที เพราะตอนที่พ่อตาออกไปนั้นแม่ยายรู้สึกจะกำลังจัดเสื้อผ้าของแกในห้องอยู่ ซึ่งแม่ยายเห็นผมเปิดประตูเข้าห้องนอนแกก็ตกใจ และทำท่าไล่ผมให้ออกไปเพราะไม่รู้ว่าตอนนี้ภายในบ้านเหลือแกแค่แกกลับผมสองคนเท่านั้น แกไม่รู้ว่าพ่อตาแอบออกไปกับเพื่อนอีกแล้วคิดว่าเพื่อนแกคงมาชวนคุยกินข้าวเที่ยงเท่านั้น แกจึงไม่ลงมาทำธุระอยู่ภายในห้องนอน พอเห็นผมแกก็กลัวพ่อตาจะจับได้แกทำท่าไล่ผมออกไปจากห้อง
แต่ผมไม่สนใจรีบเข้าไปสวมกอดหอมและจูบไซร์ร่างแม่ยายอย่างไม่ให้แกลุกมาจากที่นอนที่แกนั่งพับผ้าอยู่ โดนผมรุกเร้าปลุกปล้ำให้แกนอนราบกับที่นอนแม่ยายก็ดิ้นใหญ่และต่อว่าผมต่างๆนานาเพราะผมยังไม่ได้บอกว่าผัวแกออกไปจากบ้านแล้ว แกก็ดิ้นและผลักไสผมอย่างขัดขืนแต่พอผมกระซิบบอกแกว่าพ่อตาออกไปแล้วแม่ยายก็ดูจะสงบลง และทำหน้าดุใส่ผมแบบเคืองๆที่ไม่บอกให้แกรู้แต่แรก เมื่อแม่ยายนิ่งลงแรงดิ้นขัดปัดป้องก็แทบจะนิ่งทำให้ผมได้ใจแอบกอดจูบและลูบไล้จุดเสียวทั้งบนและล่างของแม่ยายทันที
มือสากของผมรีบลดลงไปจับกุมเป้ากลางหว่างขาแม่ยายที่พอสัมผัสก็ต้องรู้สึกมันเต็มไม้เต็มมือดีเหลือเกิน โหนกหีอูมใหญ่ที่พอเอามือจับต้องเหงี่ยนอารมณ์ทุกครั้งไป เพราะความโหนกโคกใหญ่ของเนินหีของแม่ยายที่มันใหญ่กว่าสาวๆที่ผ่านมาของผมนั้นเองที่ทำให้ผมติดใจ อีกมือก็แอบล้วงเข้าไปใต้เสื้อคอกระเช่าซึ่งพอสัมผัสล้วงเข้าไปก็เจอกับเนื้อแท้ของเต้าอวบใหญ่ของแม่ยายทันทีเพราะแกไม่ได้ใส่ยกทรงคงเพราะยังไม่ได้อาบน้ำอาบท่านั้นเอง พอโดนผมจับล้วงแบบไม่ให้ทันตั้งตัวแบบนั้นแม่ยายก็ดิ้นและพยามจับมือผมออกเพราะยังกลัวอยู่มั๊ง และพยามพูดห้ามปรามผมไม่ให้ทำแบบนี้แค่นี้แกก็รู้สึกผิดมากแล้วอย่าให้มันเกิดขึ้นอีกเลย แต่มีรึผมจะยอมผมก็รีบบอกแกว่าเมื่อวานแกยังให้ผมทำเลยแถมยังเรียกผมว่าผัวไปแล้วด้วย จะให้ผมเลิกเป็นผัวแกรึไม่มีทาง..
แม่ยายโดนผมพูดแบบไม่ยอมนี้เข้าแกก็อ่อนใจไม่พูดต่อว่าต่อคำกับผมต่อ และเริ่มลดแรงผลักไสดิ้นร้นจนแทบจะยินยอมให้ผมทำตามใจปารถนา เมื่อแม่ยายเป็นใจให้แบบนี้แล้วมีรึครั้งหน้าผมกับแกจะไม่มีโอกาสทำแบบนี้ แม่ยายผมอ่อนลงมากตั้งแต่วานนี้ที่แกยอมร้องเรียกผมว่าผัวอย่างเต็มปากเต็มคำนั้นในช่วงที่ผมกับแกใส่อารมณ์สวาทกันอย่างเต็มที่เมื่อวานแม่ยายผมก็ดูจะเริ่มใจอ่อนและแม้จะรู้สึกผิดและไม่อยากทำแบบนี้กลับผม แต่เมื่อเห็นผมไม่ยอมและรุกเร้าในช่วงผัวแกไม่อยู่ก็ดูแม่ยายจะไม่ค่อยดิ้นร้นขัดขืนมากเท่าไรนัก ทำให้วันนั้นไม่อยากเลยที่ผมจะจัดการลอกคราบจนแกเปลือยเปล่าอยู่บนเตียงนอนที่เคยใช้ร่วมหลับนอนกับพ่อตาบัดนี้มันกำลังจะเป็นสังเวียนสวาทของมวยสวาทคราวรุ่นลกูกอย่างผมกับรุ่นสาวใหญ่คราวแม่อย่างแกแล้ว
เวลาไม่นานร่างเปลื่อยอวบใหญ่ของแม่ยายก็ต้องให้ผมได้ลูบไล้สัมผัสเนื้อแท้จนได้ พอเสื้อผ้าหลุดผมก็รีบไล้เลียร่างเปลื่อยแม่ยายตั้งแต่ใบหน้าซอกคอไล้เรื่อยมาจนถึงเนินเต้าอวบทั้งสองที่โดนผมดูดเค้นและบีบคลึงอย่างเมามัน พอเริ่มเบื่อก็ไล้เลียลากลิ้นลงมาที่หน้อท้องอวบอิ่มตามวัยจนมาถึงโหนกนูนโคกอูมขนดกของแก ที่ตลอดเวลาที่โดนผมลากลิ้นเลียไล้นั้นแม่ยายได้แต่ครางกระเซ้าตัวเกร็งไม่ปัดป้องร้องห้ามผมแต่อย่างใด ได้แต่ร้องครางกระเซ้าพอให้ได้ยินอย่างเร้าตัณหาในกายผม เมื่อใบหน้าไล้เลียมาจนถึงโหนกโคกแม่ยายก็เปิดทางสะดวกด้วยการถ่างขาอ้าออกเปิดทางให้ใบหน้าผมซุกจมสู่เป้าหมายอย่างไม่ต้องให้บอกสั่งแต่อย่างไร....
ถึงตอนนี้แม่ยายผมคงยอมรับและอ่อนแรงจะต้านทานผมได้อีกต่อไปแกจึงไม่มีการปัดป้องหรือผลักดันผมให้ห่างจากเรือนร่างอวบของแกนี้ กลิ่นสาปของร่องเสียวแม่ยายโชยมาให้ได้กลิ่นอย่างได้อารมณ์มันไม่หอมนักเหมือนเมื่อวานเพราะแกยังไม่ได้อาบน้ำแถมไม่รู้เมื่อคืนพ่อตาทำอะไรกับมันหรือเปล่าเพราะผมได้ยินเสียงขลุกขลักๆ อยู่ภายในห้องนอนแกแต่ไม่ดังมากนักแล้วยังไม่นานด้วยแค่ประมาณ 5 นาทีก็เงียบสงบลงแล้ว ซึ่งทำให้ผมคิดว่าพ่อตาคงกลับมาทำอะไรกับแม่ยายเมื่อคืนแน่ แต่ก็ไม่ได้สนใจเพราะตอนนี้ภาพโหนกหีอูมใหญ่ที่มีรอยผ่ากึ่งกลางแบ่งให้เห็นกลีบพูใหญ่ของข้างประกบกันอยู่ต่อหน้าผม พร้อมด้วยปราการณ์ขนดกดำรกที่ปากทางของร่องเสียวแม่ยายที่ดูมันจะมีสภาพแปลกคงเป็นอย่างที่ผมคิด ...
ซึ่งตอนนั้นผมก็ไม่คิดอะไรเลยแกล้งดมหอบมันพร้อมเลียไปด้วยจนแม่ยายเริ่มถ่างอ้าขาออกจากันเปิดทางให้ผมทำงานได้ถนัด ซึ่งพอเห็นอาการแบบนี้ของแกผมก็เลยอยากรู้ว่าสิ่งที่คิดนั้นจริงรึเปล่าจึงค่อยเงยหน้าขึ้นจากเป้าหมายพร้อมร้องถามแม่ยายว่า
"....เมียจ๊า...เมีย...เมื่อคืนแอบทำอะไรกับผัวคนแรกรึจ๊ะ...ผัวเห็นร่องหีเมียช้ำๆนะ...แอบทำอะไรกันเมื่อคืนนี้น่ะห๊ะ..บอกผัวคนนี้หน่อยสิ..เมียจ๊า..."
แม่ยายโดนผมยิงคำถามตรงๆแบบนี้ แกก็สะดุ้งก้นโหย่งเหมือนคนรู้สึกโดนจับได้ แล้วพอผมถามย้ำๆ แบบนี้ตลอดที่แอบหอมดูดเลียรอบแคมแม่ยายไล้เลียบริเวณเหนือติ่งแตดตลอดเวลา แกก็ต้องยอมสารภาพเสียงสั่นเครือๆว่า .....
" ..ก็..กะ...ก็..เมื่อคืน...ผัวฉัน...มัน...มะ...มันอยาก...ก็..เลย..อูยส์...หมึก...หะ..หมึก...แก..อ๊า....ฉัน..ฉัน..เสียว..แล้ว...น่ะ..แก..อูยส์..ๆ..อ๊า..ๆ.. "
 แม่ยายพูดเพียงเท่านี้ผมก็รู้ได้ทันทีว่าเสียงดังเมื่อคืนตอนดึกนั้นคงเกิดจากพ่อตาแน่นอน ซึ่งอย่างที่คิดไม่มีผิด แต่ผมอยากแกล้งแม่ยายต่อเลยแกล้งพูดจาให้แกรู้สึกอายว่า
 " ...หน่อย...ฉัน...เย็ดเมื่อวานยังไม่อิ่มอีกรึห๊ะ..ยังแอบให้ผัวอีกคนล่อแบบนี้อีก...ดูสิ...หีเริ่มเยิ้น..แถมดูจะแดงด้วย...อะ...มีฉันเป็นผัวคนเดียวยังไม่อิ่มต้องให้ผัวอีกคนล่อรึห๊ะ..ถึงจะอิ่มน่ะ..นี่แหน่ะ...ซี๊ด...ต้องโดนแบบนี้..."
ผมแกล้งพูดให้แม่ยายอายและเพื่อให้แกรู้คิดว่าผมหวงและหึงแก ซึ่งดูเหมือนจะได้ผลเพราะแกได้แต่ครางคงเพราะโดนผมพูดกระตุ้นแบบตรงๆ แม่ยายยิ่งส่ายสะโพกร่อนอัดกับปากลิ้นผมทีบัดนี้กำลังออกแรงดูดเม้มที่ติ่งเสียวแกหนักยิ่งขึ้นเรื่อยๆ โดนแบบนี้แม่ยายผมสะดุ้งและแอ้นโหนกหีอัดแบปากลิ้นผมอย่างเผลอใจเลยทีเดียว
" ดี..งันวันนี้ฉัน...จะเย็ดให้อิ่มจนไม่มี...เรี่ยว...มีแรงไปนอนแบให้ผัวอีกคนเย็ดเลย.."
ผมพูดเสร็จก็เงยหน้าออกจากการดูดเม้มติ่งแตดแม่ยาย จนแกสะดุ้งที่ผมหยุดทำแล้วเปิดตามามองว่าผมจะทำอะไร ซึ่งผมก็เคลื่อนกายขึ้นไปที่ตัวแกพร้อมจับเอากระดอบานใหญ่จดจ่อที่ใบหน้าแม่ยายทันที พอแกเห็นผมทำแบบนี้แกก็พูดเสียงกระเซ้าสั่นๆว่า
"...ไม่น่ะ....ฉัน..ไม่อยาก..ทำ..แบบเมื่อวานแล้ว...ทำอย่างอื่นเถอะน่ะ....ฉันขอร้องละ...ไม่เอา..มัน..มะ.."
แม่ยายผมพูดได้เพียงเท่านั้นเพราะทันทีที่แกเห็นหัวบานผมจดจ่อที่ใบหน้าแกก็รู้ว่าผมต้องการอะไร เพราะเมื่อวานผมได้ให้แกลองดูดควยแล้วแต่แกคงไม่ค่อยชอบเท่าไรนัก แถมเมื่อวานตอนให้แกดูดหัวควยนั้นแกก็รู้สึกขยะแขยงแถมรู้สึกอายที่โดนผมจ้องหน้าตอนแกดูดหัวควยจนแก้มตอบเข้าตอบออกเมื่อวานนี้ พอเห็นผมทำแบบเมื่อวานอีกแกก็เลยจะไม่ยอม
แต่พอพูดเท่านั้นปากแกก็อ้าออกจากกันผมเลยออกแรงดันก้นให้หัวควยจดจ่อที่ปากแม่ยายทันที ซึ่งแกก็พูดได้แค่นั้นเพราะผมเอามันซุกเข้าปากแกแล้วแม้จะไม่หมดทั้งลำควย แต่ก็พอจะทำให้ปากแกหยุดพูดต่อได้ โดนผมเอาแต่ใจแม่ยายก็ไม่รู้จะทำอย่างไรนอกจากทำตามที่ผมต้องการเท่านั้น ซึ่งไม่ช้าไม่นานปากที่เคยปิดสนิทก็ค่อยอ้ากว้างเปิดทางให้หัวบานใหญ่ของผมซุกเข้าไปในปากแกจนเต็มคำจนได้ ผมเองก็เด้าเอวเข้าออกตามแรงดูดแม่ยายที่เริ่มคล่องขึ้นเรื่อย ๆ ภาพปากแม่ยายทีอ้าดูดหัวบานลำควยผมนั้นช่างสร้างความเงี่ยนให้ผมดีแท้ เวลาไม่ช้าไม่นานแม่ยายก็เริ่มจะดูดเก่งขึ้นเรื่อยๆ
แรงตอดแรงดูดเริ่มทำให้ผมเสียวจนปวดไข่ขึ้นเรื่อย ปากที่เคยแต่อ้าอมก็เริ่มมีการดูดเม้มที่ปลายหัวบานและออกแรงดูดให้หัวบานเข้าไปในโพรงปากชุ่มมากขึ้น แม่ยายดูจะเรียนรู้เร็วเกินตัวจริงๆ ปากที่เคยด่าว่าและทำท่ารังเกลียดหัวควยของผมตอนนี้ดูจะตอบรัดโอบดูดตอดมันอย่างลืมอาย แม่ยายดูดเม้มไม่พอยังแอบฉกลิ้นเลียไล้มันให้ด้วยสิ..........โดนหนักเข้าผมเองก็เสียวแทบกลั่นไม่ไหว จึงหยุดเด้าเอวลงแล้วค่อยถ่อนมันออกจากปากแม่ยาย จนภาพหัวลำควยผมเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลายแม่ยายเป็นมันแผล็บ ....แม่ยายก็แอบจ้องมองมันตาเยิ้ม คงเพราะอารมณ์สวาทได้ที่แล้ว แกจ้องมองมันไม่วางตา จนเมื่อผมร้องเรียกให้แกช่วยเปลี่ยนท่าหน่อยเพื่อจะให้ความสุขกับแก แม่ยายจึงได้สติหันมาทำตามที่ผมสั่ง นั้นก็คือท่าคุกเข่าโก้งโค้งอวบกลีบพูปลิ้นโคกย้อยทางด้านหลังให้ผมได้เชยชมมันอย่างเต็มตาอีกครั้ง เป็นคุณก็คงอดใจไม่ไหวหรอก เพราะขนาดโคกหีแม่ยายผมนั้นทั้งใหญ่และโหนก
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

sachawat

ชักจะเริ่มยอมรับแล้ว ว่าแต่ทำไมลูกเขยถึงฟิตมากมาย