ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หยิ่งจนเจอดี

เริ่มโดย littledevil, กุมภาพันธ์ 03, 2010, 10:55:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

littledevil

สวัสดีครับ เรื่องของผมอาจจะโหดไปสักนิดนะ แต่ก็จบท้ายด้วยดี
       ก็เลยลองส่งมาให้อ่านกันเล่นๆ ครับอย่าคิดมาก เรื่องมีอยู่ว่า
       ตอนผมเข้ามหาลัยใหม่ๆ ก็ต้องมีการรับน้องเป็นประเพณีของทุกๆ รุ่น
       แต่ตัวปัญหาอยู่ตรงหญิงจอย ซึ่งเป็นนักศึกษาที่เข้ามาพร้อมกัน
       เค้าเป็นคนที่นับได้ว่าสวยขาวและมีเสน่ห์มาก
       ใครเห็นก็ต้องเป็นมองจนเหลียวหลังว่างั้นเถอะ
       แต่ข้อเสียของเค้าคือจอยเป็นคนหยิ่งและก็นิสัยค่อนข้างยะโส
       จึงทำให้เป็นที่หมั่นไส้ของบรรดาผู้หญิงทั้งรุ่นเดียวกันและก็รุ่นพี่อีกต่างหาก
       เรื่องมันก็ไม่มีอะไรมาก แต่วันเกิดเรื่องคือวันไปรับน้องต่างจังหวัด
       ซึ่งเขาจัดให้มีการรับน้อง 3วัน2คืน
       มีบ้านพักและเป็นทะเลสาบกึ่งป่ากว้างใหญ่มาก ก็ปกติอีกแหละครับ
       จอยก็เที่ยวทำให้ใครๆ หน้าแตกเพราะมาจีบสุ่มสี่สุ่มห้า
       เรื่องก็ดูเหมือนไม่มีอะไร แต่พอคืนที่สองนี่สิ
       เค้ามีการดื่มกันส่งท้ายก่อนกลับ ผมเองก็ดื่มไปพอกึ่มๆ เหมือนกัน
       ทุกคนเล่นรอบกองไฟกันเป็นที่สนุกสนาน
       แต่ตอนนั้นผมไม่เห็นจอยพอดึกอีกหน่อยเพื่อนผู้หญิง
       ซึ่งเป็นเพื่อนตั้งแต่ก่อนเข้ามหาลัยนี้เสียอีก หน้าตาทะเล้น นิสัยแสบๆ
       แก่นๆ มาสะกิดผมข้างหลังแล้วบอกว่าให้ผมตามไป ตอนแรกผมก็งงๆ
       แต่ก็เดินตามไปอย่างนั้นแหละ พอไปถึงบ้านพัก
       ซึ่งเป็นเรือนไม้และเปิดประตูเข้าไป ผมก็ต้องตกใจ เสียววูบไปถึงตาตุ่ม
       เพราะภาพที่เห็นในบ้านพักหลังนั้นคือหญิงจอย
       ซึ่งกำลังนอนสลบเหมือดไม่รู้สึกตัว แต่ที่ผมตกใจไม่ใช่อะไรหรอกครับ
       แต่เป็นเพราะว่าจอยไม่ได้นอนอยู่เฉยๆ แต่เธอกำลังถูกเพื่อนหญิงอีกสามคน
       ซึ่งผมก็รู้จักดี กำลังจับจอยเปลื้องผ้าจนล่อนจ้อน ขาวจั๊วไปทั้งตัว
       ตอนที่ผมไปถึงนั้นเพื่อนสองคนกำลังจับขาของจอย แยกออกคนละข้าง
       ส่วนอีกคนกำลังใช้มีดโกน โกนขนเพชรตรงเครื่องเพศของจอยอยู่
       ผมงี้ยืนตะลึงหัวใจเต้นระทึก
       เพราะไม่นึกไม่ฝันว่าจะได้มาเห็นจอยคนสวยถูกแกล้งขนาดนี้
       อาจเป็นเพราะทั้งสามคนหมั่นไส้จอยเป็นพิเศษ
       อีกทั้งยังเคยถูกจอยพูดกระทบเข้าให้ทำนองนั้น
       ผมยืนดูอยู่สักพักสามเหลี่ยมทองดำของจอยก็ขาวจั๊ว เผยให้เห็นกลีบอวบอูม
       ขาวจั๊ว เพื่อนที่พาผมมาฉุดผมเข้าไปนั่งใกล้ๆ และบอกว่า
       โอกาสเดียวให้ผมจัดการจอยเสียเดี๋ยวนั้น
       ตอนนั้นผมยอมรับว่าของผมแข็งปั๋งตั้งแต่แรกเห็นแล้ว
       เมื่อมาเจอท้าทายอย่างนี้ถ้าไม่กระทำก็เสียฟอร์มแน่ๆ
       ผมจึงปลดกางเกงออกทันทีโดยไม่ต้องคิดมาก
       และก็เริ่มบรรเลงเพลงรักของผมให้แก่จอยคนสวยต่อหน้าต่อตาเพื่อนหญิง
       ซึ่งกำลังนั่งอมยิ้มหัวเราะคิกๆ กันทั่วหน้า
       ผมกระซวกตรงกลางหว่างขาของจอยอย่างช้าๆ นมของจอยเต้นระเร่าไปตามแรงกระแทก
       เพื่อนคนนึ่งในกลุ่มกดชัตเตอร์เก็บภาพไว้เป็นที่ระลึกตลอดการบรรเลงเพลงรักของผมกับจอย
       ซึ่งขณะนั้นจอยนอนแน่นิ่งไม่รู้สึกตัว ด้วยฤทธิ์ยานอนหลับ
       ถ้าไม่ใช่จอยผมอาจจะตัดสินใจไม่กระทำการนั้นก็ได้
       แต่นี่เป็นจอยซึ่งผมเองก็เคยนอนฝันหวานมาแล้ว
       แต่วันนี้ผมได้สัมผัสเนื้อหนังของจอยจริงๆ
       จอยคนสวยเจอผมขย่มตั้งแต่รูสวาทยันรูก้น
       ผมถือว่ามีครั้งเดียวและก็ต้องเอาให้เต็มที่ เพื่อนที่ดูอยู่ก็ไม่ดูเปล่า
       จับจอยพลิกในท่าต่างๆ ให้ผมเสร็จสรรพอย่างกับราชา
       และก็ชักภาพเก็บไว้จนผมเสร็จภารกิจ พอผมถึงจุด
       เพื่อนหน้าทะเล้นของผมก็พาเพื่อนอีกหลายคนเข้ามาในห้องอีก
       ครานี้มากันสี่คนและเรียกได้ว่าเป็นเซ็กซ์หมู่ 4ต่อ1
       พวกที่มานั้นก็เป็นพวกที่โดนจอยด่าเอาตอนเมื่อวานนั่นแหละ
       จอยโดนรุมทึ้งพร้อมกันทีเดียว4คนเลย โดนขย่มโขยกยกใหญ่ โดนจิ้มกินหอยทีละคน
       แถมยังมีการชักภาพไว้เป็นที่ระลึกอีกต่างหาก
       พอรุมทึ้งกันครบเซ็ทพวกเราก็ปล่อยให้จอยล่อนจ้นอยู่อย่างนั้น
       และพวกเราก็ออกไปร่วมฉลองอำลาการรับน้องกันต่อจนสว่าง
       ตอนเช้ามีการประโคมข่าวเรื่องจอยกันยกใหญ่ ใครๆ
       ต่างก็พากันมาดูจอยซึ่งยังนอนในสภาพล่อนจ้อนอยู่อย่างนั้น เสียงหัวเราะคิกๆ
       สนุกสนานด้วยอาการมึนเมาทั้งงาน
       แถมยังมีการถ่ายภาพเก็บไว้เป้นที่ระลึกเสียอีกด้วย พอสายๆ
       เรานั่งกินอาหารกัน ได้ยินเสียงร้องไห้โฮๆ ดังมาจากที่พักหลังนั้น
       เราจึงส่งทีมผู้ชายล้วนไป เพราะกะจะชำระกันครั้งสุดท้ายอีกที
       เพราะพวกนั้นเอาเสื้อผ้าของจอยไปซ่อนไว้รียบร้อย
       ทำทีเป็นจอยหายไปไหนทั้งคืนและเข้าไปเสนอหน้าให้การช่วยเหลือ
       ซึ่งตอนนั้นจอยอยู่ในสภาพช่วยตัวเองไม่ได้ลุกไม่ไหว
       และพวกนั้นก็เข้าไปล้วงๆ ควักๆ ลูบๆ คลึงๆ
       และก็หามจอยออกมาในสภาพแบบเปลือยเปล่ามาโชว์บรรดาพวกที่อยู่ข้างนอกกันจะจะ
       ตอนหลังนี้ไม่ค่อยมีใครสนใจ
       แต่ผมเห็นสามตัวแสบเพื่อนผมตัวต้นคิดนั่งหัวเราะกันคิกๆ น่าเตะ
       สรุปแล้วงานนั้นจอยไม่รู้ว่าทุกอย่างเป็นแผนการของพวกเรานั่นเองโดยเหมาว่าเธอถูกใครก็ไม่รู้ปล้นสวาท
       หลังจากนั้นจอยก็เลิกหยิ่งและเริ่มเป็นเพื่อนที่ดีของทุกคนส่วนภาพที่ถ่ายๆ
       กันก็ถูกรุ่นพี่ยึด
       ซึ่งขาโจ๋เป็นผู้หญิงและเอาไปตัดออกในแล็บที่มหาลัยอย่างเงียบๆ
       โดยที่จอยไม่รู้ แต่ที่รู้ๆ นะโอ้ จอยจะรู้มั๊ยเนี่ย
       ว่าผมเป็นคนเปิดบริสุทธิ์เธอคนแรก