ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมจะจบมันวันนี้

เริ่มโดย veronica, กุมภาพันธ์ 03, 2010, 08:27:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veronica

มาต่อเรื่องน้องMSN~ คือว่าเมื่อวานผมทักน้องเค้าไป ว่า ..... น้องเค้าก็สวัสดี ผมเลยถามเดี๋ยวนี้เราคุยกันน้อยน่ะ เค้าบอกอารมไม่ดีปวดๆหัวๆ ไม่อยากคุยกับใคร คุยไม่กี่คำแล้วน้องเค้าก็เงียบไปผมเลยถามว่าทำไรอยู่ น้องเค้าบอก เก้บเลเวล ก็ถามไปแล้วก็เงียบไปประมานชั่วโมงหนึ่ง ผมเลยวิ่งๆแอบเข้าเกมส์ไปดู แล้วก็ไปพบว่าอยู่กับคนอีกคนคุยกันสนุกมากมาย ผมก็ยืนมองห่างๆแล้วก็ปวดใจ แล้วผ่านไปอีกชั่วโมงหนึ่งน้องเค้าก็ทักมาว่า ฝันดีค่ะผมยังไม่ได้ตอบก็ออฟไลเอ้มไป
ผมว่ามาถึงแล้วก็อยากจะถามเจ้าตัวไปตรงๆเลย ว่าคิดยังไงกันแน่ (อยากได้ยินจากน้องเค้า) ถ้าคิดยังไงถ้าน้องเค้าเซโน ผมก็กู๊ดบาย ถึงมันจะเจ็บก็เถอะ พอแล้วอยากจุหยุดแค่นี้ เพราะแบบนี้ละผมถึงไม่อยากมีความรักแหม้สักนิดเดียว....ผมจะถามตอน3ทุ่มตรง แล้ว5ทุ่มจะมาระบายให้ฟัง ลุ้นๆแต่ก็90เปอเซน มันก็เป็นคำตอบที่รู้อยู่แล้ว