ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำตอบที่รู้อยู่แล้ว

เริ่มโดย veronica, กุมภาพันธ์ 03, 2010, 11:34:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veronica

แก้ไขล่าสุด veronica เมื่อ 2010-2-3 23:37

คำตอบที่รู้อยู่แล้ว..มันเป็นคำถามที่ปวดใจ แต่อยากได้ยินจากปาก
ผม: ไงทำอะไรอยู่หรอ
น้อง:ก็ดูรูปค่ะ
ผม:อืม แล้วเรื่องไม่สบายใจหายยัง
น้อง:ช่างมันเถอะค่ะ
ผม:แล้วพี่คนนั้นน้องคิดกับเค้ายังไงหรอ
น้อง:พี่ชายจริงๆ
ก็คุยเรื่อยเปื่อยมากมายประมาน8นาที
ผม:น้องชอบพี่ไหม
น้อง:ไม่รู้บอกไม่ถูก
ผม:น้องชอบพี่ไหม
น้อง:แต่ก่อนอาจชอบ
ผม:งั้นพี่ขอลาน่ะ
น้อง:เงียบ.........
ผมโชคดีน่ะ:
น้อง:เงียบ........
จบ
อาจจะเป็นเพราะฉันเริ่มหมดแรงและท้อ นานเท่าไรที่รอ รอคอยเธอเรื่อยไป อาจจะเป้นเพราะใจ เธอนั้นเริ่มสั่นไหว เคยรักกันยังไงกลับลืม
ผมไม่ได้โกรธไม่ได้ว่าน้องเค้าเลยสักนิด เพราะผมเข้าใจความรู้สึกว่ามันเป้นยังไงต่อให้อ้อนวอนแทบตายถึงจะได้ก็มีแค่ความสงสาร ซึ้งผมไม่เคยต้องการมันและเพราะความรู้สึกมันบังคับกันไม่ได้เลือกทางเดินให้มันยาก มันคงเป้นเวรกรรมเหมือนที่พริกไทยร้องละ ผมเคยคบผู้หญิงคนหนึ่งรักกันมากมาย แล้วผมก็มาติดเกมส์ parasite eve2 ผมหลงรัก อายะแบร เข้าเต็มๆ แล้วมันก็ทำให้ผมเริ่มห่างๆความรู้สึกเริ่มจางๆ มาตอนนี้ ผมได้รับกรรมแล้ว ผมไม่เคยร้องไห้ให้ใครเพราะผมเชื่อว่า น้ำตามันไม่ได้ช่วยอะไร และผมแกร่งพอที่จะทนทานมันได้ ผมคิดผิด.....น้ำตามันไหลไม่ยอมหยุด.....ใครที่เคยอกหักใครที่เคยผิดหวังในความรักของจะเข้าใจมัน แม้ไม่ได้ร้องไห้แต่มันก็เจ็บ เจ็บเหลือเกิน.......
ผมเล่นเซิฟมายาครับไว้ไงถ้าจะติดต่อกันไว้อีกทีครับฮ่าๆ