ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงน้องกิ๊ก

เริ่มโดย 02766132, กุมภาพันธ์ 04, 2010, 06:50:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

สวัสดีครับทุก ๆ ท่าน เมื่อประมาณ 3 ปีที่แล้วตอนที่ผมอยู่ ม.3 ผมก็ได้รู้จักน้อง ม.1
คนหนึ่งน้องคนนี้ชื่อ "กิ๊ก" สวยและก็น่ารักมาก เหมือนเด็กตาม Center Point
ซึ่งกิ๊กอยู่ซอยเดียวกันและแม่ของกิ๊กก็บอกผมว่าให้กิ๊กไปโรงเรียนพร้อมผม เพราะว่าเป็นห่วง
นานวันก็สนิทมากขึ้นเวลากิ๊กอยากซื้อของอะไรที่อยากได้ ก็จะมาขอเงินผมเพราะว่าขอแม่ แม่ก็คงไม่ให้แน่ ๆ
ผมก็ให้ไปครั้งละ 100, 200 บาทแล้วแต่โอกาสจนผ่านไปประมาณครึ่งปีก็รวม ๆ แล้วประมาณ 1,400-1,600 บาท
ผมก็บอกว่าถ้ากิ๊กมีก็คืนพี่บ้างก็ได้นะเพราะว่าพี่ก็จะซื้อของแต่ขาดเงินประมาณ 500
บาทแต่กิ๊กก็บอกว่าให้แล้วไม่มีการคืน ก็อยากโง่เองช่วยไม่ได้ ผมก็บอกกิ๊กว่างั้นพี่ก็จะไปบอกแม่กิ๊ก
แล้วกันว่ากิ๊กมาขอเงินพี่ไปซื้อของฟุ่มเฟือย
พอพูดเสร็จกิ๊กก็หน้าซีดแล้วก็ขอร้องว่าอย่าไปบอกแม่กิ๊กเลยนะเดี๋ยวกิ๊กโดนด่า ถ้าไม่แน่โดนตบอีกด้วย
แล้วกิ๊กจะให้พี่ทำอย่างไรหรือ กิ๊กบอกว่าทำยังไงก็ได้ที่ไม่ต้องบอกแม่ของกิ๊ก
งั้นถ้าพี่จะทำอะไรกิ๊กก็ได้ใช่ไหม ใช่พี่จะทำอะไรก็ได้กับกิ๊กจะตบ จะด่ากิ๊ก
ก็ได้เพราะว่ากิ๊กไม่มีเงินมาคืนพี่หรอก เงินเป็นพันเชียว
งั้นไปบ้านของพี่ตอนนี้เลยพอถึงบ้านก็ไปอยู่ที่ห้องนอน ผมก็บอกกับกิ๊กว่าผมจะเอากิ๊กเป็นการแลกเปลี่ยน
กิ๊กตอบเสียงอ่อย ๆ ก็ได้ผมก็บอกให้กิ๊กถอดชุดนักเรียนออกเหลือแต่ชั้นใน ผมก็เห็นสัดส่วน นมก็เล็ก ๆ
ขาวอวบ แต่ที่หีของกิ๊กก็อวบอูมมีขนรำไร แล้วผมก็ถอดกางเกง +
กางเกงในผมออกเพราะควยผมโด่แล้วขืนใส่กางเกงอยู่มีหวังใหญ่คับเป้าแน่ ๆ แล้วให้บอกกิ๊กมาดูดควย
กิ๊กก็ดูดของผม ควยผมโดน ฟันของกิ๊กหลายครั้งจนแสบนิดหน่อยผมก็บอกว่าให้เก็บฟันหน่อยและก็ดูดแรง ๆ ด้วย
เมื่อดูดจนผมพอใจแล้ว ผมก็บอกให้กิ๊กนอนที่เตียง แล้วผมก็เริ่มเข้าไปลูบไล้แล้วค่อย ๆ
ปลดยกทรงและรูดกางเกงในออกแล้วก็เริ่มเลียที่หัวนม
มันก็ได้ความรู้สึกอีกอย่างและก็เลียที่หีซึ่งมีขนเล็กน้อยและปากทางก็ยังปิดสนิทอยู่ผมเลียไปเรื่อย ๆ
จนน้ำหล่อลื่นเริ่มไหลออกมา ผมก็เอานิ้วแหวกเข้าไปชักเข้าชักออกเพื่อเป็นการทำให้กิ๊กเงี่ยน
กิ๊กบอกว่าหยุดได้แล้วกิ๊กเสียว ผมก็เริ่มเอาควยเสียบพอจ่อปุ๊บมันก็เหมือนกับเข้าไม่ได้มันยากมาก
จึงต้องเอาครีมบำรุงผิวมาชโลมทั่วลำควยและก็ฉีดอัดเข้าไปที่หีแล้วก็เริ่มใส่อีกครั้ง
ครั้งนี้ก็เข้าไปได้ง่ายแล้วก็ไหลเข้าไปเรื่อย จนกิ๊กบิด
ดิ้นแบบทุรนทุรายมือก็จิกผ้าปูที่นอนและก็ร้องไห้ตลอดและแหกปากลั่นบ้าน
"เอาออกไปนะกิ๊กขอร้องได้โปรดเถิด" ผมไม่สนใจ เพราะว่าคงเป็นครั้งแรกแน่ ๆ
ผมก็เสียบเข้าไปจนสุดแล้วก็เริ่มซอย โดยไม่สนใจกิ๊กเพราะกิ๊กบอกเองว่าทำอะไรก็ได้
ซอยอยู่ซักพักน้ำก็แตกคารูหีกิ๊กเลย กิ๊กบอกทำกับกิ๊กพอหรือยัง ผมยังแล้วให้กิ๊กนอนคว่ำแล้วแหกขากว้าง ๆ
ผมแหกขาผมก็เห็นว่าหีกิ๊กฉีกนิดหนึ่งแล้วผมก็เอาโลชั่น (ขวดเดิมนั่นแหละ)
มาฉีดอัดเข้าที่ประตูหลังแล้วผมก็เริ่มเด้าควยเข้าประตูหลังคราวนี้กิ๊กก็แหกปากร้องไห้มากกว่าเดิมอีกหลายเท่า แล้วผมก็ซอยเข้าซอยออกพอน้ำใกล้แตกก็เอาไปฉีดใส่หน้ากิ๊กด้วยความสะใจเหมือนหนังญี่ปุ่นเลย
กิ๊กก็ร้องไห้ตลอดเลย ผมก็นอนปลอบกิ๊กว่าเสียใจกับการเสียความบริสุทธิ์ก็เท่านั้น เพราะกิ๊กเลือกเองนะ
อย่าเสียใจไปเลยคราวหลังถ้าอยากได้ของอะไร ๆ
ก็ใช้วิธีนี้แหละกับใครก็ได้เพราะว่ากิ๊กสวยอยู่แล้วผู้ชายทั้งโรงเรียนเห็นแล้วก็อยากเอา
ไปให้เขาเอาและก็เรียกเงินค่าเหนื่อยด้วยนะ พอปลอบกิ๊กเรียบร้อยแล้ว ก็เอากับกิ๊กอีกหลายรอบ
คราวนี้ไม่มีการร้องไห้เลย มีแต่ครวญครางว่า "แรง ๆ ไม่ต้องกลัวหีแหก (เพราะว่ามันแหกไปแล้ว)"
แล้วก็ให้กิ๊กแต่งตัวให้เหมือนกลับจากโรงเรียน แล้วผมก็ไปส่งกิ๊กที่บ้าน ผมกำชับกิ๊กว่าให้เดินหนีบ ๆ
ขาหน่อยเดี๋ยวความก็แตกหมด หลังจากวันนั้นกิ๊กก็มาให้ผมเอาและก็เรียกครั้งละ 800- 1,200 บ้าง
ไปให้เพื่อนผมเอาบ้าง แต่เดี๋ยวนี้ผมย้ายบ้านแล้วก็เลยไม่ได้เอากิ๊ก และก็ไม่ต้องเสียเงินให้กับกิ๊ก
ตอนนี้กิ๊กก็อายุ 18 กำลังจะขึ้น ม.5 หรือ ปวช.2 ก็ไม่แน่ใจ เรียนอยู่แถวราษฎร์บูรณะ หรือไม่ก็ทุ่งครุ
หรือไม่ก็พระประแดงมั้ง ไม่แน่กิ๊กที่รู้จักคุณอาจจะเป็นคนเดียวกับที่ผมรู้จักก็ได้
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง