เกียวกับแฟนทะเลาะถึงกฏหมายซะด้วย

เกียวกับแฟนทะเลาะถึงกฏหมายซะด้วย

• 0 ตอบ
  • 982 อ่าน
*

ออฟไลน์ Manggy

• Junior Member
  • 318
  • 528
  • อยู่ในใจคูณ ... ...
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 01:58:14 AM »
พอดีผมทะเลาะกับแฟนขั้นร้ายแรงเลย คือเราอยู่ด้วยกันล่อกันมีลูกด้วยกันแล้วด้วย 1คนแต่พอดีผมมีปัญหากัน คือพอเขาโกรธ ผมเรืองเกียวกับการมาเล่นร้านเกมแล้วไม่ให้ผมเข้าห้อง พอเข้าไปทำงานผมก็เลย กลับเข้าไปในห้องแล้วขนเสื้อผ้าออกมาโดยงัด ห้องเข้าไป แล้ว พอดี ตอนเย็นเขาเลิกงานมา แล้วเจอ งัดห้องเขาเลยจะแจ้งความผม ควรทำยังไงดี ครับ ถ้าเขาแจ้งความขึ้นมา ผม จะโดนกี กระธงอะครับ. . . .แล้วถ้าโดนเข้าไปผมจะแก้ยังไงดีอะครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ