ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกียวกับแฟนทะเลาะถึงกฏหมายซะด้วย

เริ่มโดย Manggy, กุมภาพันธ์ 05, 2010, 01:58:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manggy

พอดีผมทะเลาะกับแฟนขั้นร้ายแรงเลย คือเราอยู่ด้วยกันล่อกันมีลูกด้วยกันแล้วด้วย 1คนแต่พอดีผมมีปัญหากัน คือพอเขาโกรธ ผมเรืองเกียวกับการมาเล่นร้านเกมแล้วไม่ให้ผมเข้าห้อง พอเข้าไปทำงานผมก็เลย กลับเข้าไปในห้องแล้วขนเสื้อผ้าออกมาโดยงัด ห้องเข้าไป แล้ว พอดี ตอนเย็นเขาเลิกงานมา แล้วเจอ งัดห้องเขาเลยจะแจ้งความผม ควรทำยังไงดี ครับ ถ้าเขาแจ้งความขึ้นมา ผม จะโดนกี กระธงอะครับ. . . .แล้วถ้าโดนเข้าไปผมจะแก้ยังไงดีอะครับ