ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียใจดีให้ลองเพื่อนเมีย

เริ่มโดย 02766132, กุมภาพันธ์ 05, 2010, 06:36:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

เมียผมนั้นชอบเย็ดมากเราอยู่บ้านมักจะไม่ใส่เสื้อผ้าพอเห็นหีเห็นควยกันอยากก็เย็ดกันทั่วบ้านผมเคยหาชายเดี่ยวให้เมียและเคยพาเพื่อนมาเย็ดเมียซึ่งเธอชอบมากเธอจะร้อนแรงเมื่อได้เย็ดกับคนอื่นต่อหน้าผม และผมเองก็คึกเมื่อเห็นเธอทำอย่างนั้นบางทีเธอทำงานก็เย็ดกับเพื่อนที่ทำงานแต่จะบอกผมทุกครั้ง
เคยแลกคู่กันกับเพื่อนสวิงแต่ผมไม่สะใจเท่ากับใครเห็นเธอโดนคนอื่นเย็ด วันนั้นเราหยุดงานนอนอยู่บ้านเปิดหนังดูนั่งลูบหีเล่นควยกันเธอพูดกับผมว่า
...พี่ชัยอยากเย็ดคนอื่นมั้ย.....ผมหันไปมองหน้าเธอแล้วบอก.....ก็อยากนะแต่อยากเห็นเมียโดนเย็ดมากกว่า.....
ผมลูบหีเธอไปด้วยหีมากไปด้วยน้ำเงี่ยนเธอจับควยกำแน่นปล้วถอกแรงๆพร้อมกับคำพูด
.....พี่มีคนอยากเย็ดกับพี่......เมียบอก
.....ใครเหรอนี....ถามเมีย
.....นีว่าพี่ต้องอยากเย็ดกับเขาแน่หีใหญ่นะไม่มีหมอยเหมือนนีนี่แหละ.....เมียบรรยายรูปร่างทำเอาควยยิ่งแข็งและยิ่งอยากรู้ เมียหยิบโทรศัพท์กดเบอร์ไปแล้วสนทนากัน.....เฮ้ยทำไรอยู่ว่างมั้ยมาบ้านเราสิ....ผมยิ่งสงสัยไปใหญ่เมียพูดต่อ....กำลังเงี่ยนจับควยผัวอยู่.....ผมบี้แตดเมียด้วย.....เหรอกล้ามั้ยละขอผัวเราเองนะ....แล้วเมียก็ยื่นมือถือให้ผมผมถามว่าใครเมียบอกถามเองผมฮัลโหลแต่ไม่มีเสียงตอบเมียผมเลยเสริมว่า....อยากเย็ดผัวชาวบ้านแต่ไม่กล้าเมื่อไหร่จะได้เย็ด......พูดเสร็จก็อ้าปากดูดควยผมแล้วเสียงก็ดังมา....พี่ชัย...ผมจำเสียงได้ทันทีเพราะสนิทกันมาก....ออ..แมวเหรอนึกว่าใคร.....ผมตอบไป
....พี่ชัยจำเสียงได้ดีใจจัง.......เพื่อนเมียเริ่มคุยกับผม
....จำได้สิเสียงเซ็กซี่อย่างนี้....ผมยอเธอไป
....แมว...แมว...อยากเย็ดกับพี่จัง.....เธอพูดติดๆ
....โธ...แมวพี่ก็อยากเย็ดแมวนะแมวน่าเย็ดมากเลยมานะมาเย็ดกันตอนนี้พี่กับนีกำลังจะเย็ดกันพอดี.....แมวรับปากว่าจะมาแล้ววางหูผมเห้นเมียร่านมากเลยจับเมียเลียหีเสียจนน้ำแตกแล้วเย็ดกันระหว่างเย้ดกันนีมองหน้าผมร่อนหีใหญ่เลยบอกว่าผมอยากเย็ดกับแมวมากละสิผมก็รับว่าอยากมากและขอบใจเมียเมียบอกไม่เป็นไรผมยังพาคนอื่นมาเย็ดกับเธอเลยแล้วทำไม่จะให้ผมเย็ดกับคนอื่นไม่ได้ผมกระแทกหีแรงๆแล้วพุ่งน้ำควยใส่รูหีเมีย
ยังคงแก้ผ้ากันอีกโดยไม่ล้างหีล้างควยไม่นานแมวก็มาถึงเมียทักทายแมว....มาเลยเพื่อนวันนี้เราจะนั่งดูเพื่อนเย็ดกับผัวเรา....ท่าทางแมวจะไม่อายเลยคงชอบเย็ดเหมือนกันเรานั่งคุยกันเมียบอกว่าเวลาผมไม่อยู่ก็ได้เพื่อนคนนี้แหละทำให้หายเงี่ยนเมียผมเปิดหีแมวให้ผมดู....นี่พี่ชัยหีแมวใหญ่มั้ย....ครับสุดเลยหีสวยมากโหนกไม่มีขนน่าเย็ดน่าเลียผมเอื้อมมือไปลูบหีแมว แมวยิ้มให้เมียผมจัดการเสื้อผ้าแมวจนหมดแล้วสองคนก้กอดจูบกันลงไปนอนที่พื้นห้องพลัดกันเลียหีผมนั่งถอดควยไปจ้องไปแล้วแมวก้มาที่ควยผม...พี่ชัยควยใหญ่จัง...เท่านั้นแหละควยผมก็เข้าไปอยู่ในปากแมวด้านล่างเมียผมนอนหงายเลียหีให้แมวไปด้วยด้วยความอยากเย็ดผมบอกแมวว่า....แมวพี่ไม่ไหวแล้วขอเย็ดหีแมวนะ....แมวเปลี่ยนจากการดูดควยเป้นนอนหงายถ่างขาออกแบะแคมหียั่วผม....พี่ชัยแมวก้อยากเย็ดแมวเถอะ...แล้วไปที่เมียผม...นีเราขอเย็ดกับผัวแกนะ....เอาเลยเพื่อนเต็มที่เลย...เมียผมเสริม
ผมเอาควยไปถูที่ร่องหีแมวและเขี่ยแตดแล้วกดควยเข้าหีเพื่อนเมีย....อูยยยย....แน่นจัง....แมวคราง....แมวชอบมั้ย...ผมถามเธอพยักหน้าแล้วเอามือรวบเอวผมแล้วลากเข้าหาหีเธอพร้อมเด้งหีขึ้น.....โอวววว...พี่ชัยเย็ดหีแมวแรงๆแมวชอบอร่อยหีจังเลย..ซี๊ดดดด...อ้วววว...อ้ามันหีจังเพื่อน...ควยผัวแก่เย็ดมันจัง....ผมเย็ดไปแมวร่อนหีให้ผมบอกเมีย....นีขอหีพี่หน่อย....เมียรู้ใจมายืนแอ่นหีให้ผมเลียผมยอากแบบนี้มานานแล้วควยก้เย็ดปากก็เลียหีสุดยอดครับไม่นานผมเปลี่ยนท่าพลิกนอนหงายแมวขึ้นควบเองแมวกับเมียดูดปากกันหีเมียยังอยู่ที่หน้าผม
.....โอวววว...มันหีจังเพื่อน...โออออ...ซี๊ดจะออกแล้ว.....หีแมวตอดควยผมแรงมากแมวดันเมียผมออกแล้วมาบอกผม....พี่ชัยแมว...แมว...ออกแล้ว...แล้วก็กอดผมแน่นหีตอดรัดควยแรงมากเธอเสร็จไปแล้วเธอคลายการรัดกับผมแล้วมองหน้า...พี่ชัยสุดยอดพี่ยังไม่ออกใช่มั้ย....ไม่เป้นไรแมวหีแมวก้เย็ดมันมาก...นีเรามาเย็ดกันต่อเถอะ....เมียผมมาคุกเข่าให้ผมแล้วบอกว่า...มาแมวเราล้างหีให้....ผมเสียบควยเข้าหีเมียแมวก็มานอนถ่างขาให้เมียผมเลียหีผมกระแทกหีเมียอย่างแรงพอใกล้แตกก็ชักออกพ่นใส่ปากแมวใส่หน้าแมวทั้งเมียและเพื่อนแย่งกันเลียน้ำควยผมเรานอนพักเหนื่อยแล้วนั่งคุยกันซึ่งแมวขอมาเย้ดกับผมบ่อยๆเมียก็ไม่ว่าอะไรเราบอกว่าเราชอบเรื่องนี้มากแมวบอกว่าเสียดายที่ผัวเขาไม่ชอบเรื่องแบบนี้เลยต้องแอบเย็ดกับผมแบบนี้แหละ
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง