ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กลุ้มใจครับ เรื่องหูด

เริ่มโดย thejack, กุมภาพันธ์ 05, 2010, 03:48:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thejack

คือสงสัยว่าตัวเองเป็นหูดครับ อยู่บริเวณส่วนหัวตรงปลายของอวัยวะเพศ  น่าจะเป็นหูดข้าวสุกหรือไงนี่แหละ

อยากทราบวิธีีการรักษาครับ  ถ้าด้วยตนเองจะดีมาก  หรือซื้อยามาทา

อีกอย่าง ไม่เคยเที่ยวผู้หญิงครับ ไม่รู้ว่ามันเกิดมาจากสาเหตุใด

รบกวนพี่ๆหรือเพื่อนที่มีประสบการณ์ช่วยทีครับ   ผมกลุ้มจนไม่รู้จะทำยังไงแล้ว  ขอบคุณครับ