ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องใหม่ขอเล่า........1 ซานต้าสยิว..

เริ่มโดย karm_mk, กุมภาพันธ์ 05, 2010, 08:50:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

น้องใหม่ขอเล่า........1 ซานต้าสยิว..
ดีคับพ่อแม่พี่น้องทั้งหลาย หลังจากแอบอ่านของคนอื่นมาหลายเพลา ขอเล่าเรื่องตัวเองบ้างแล้วกันคับ วันที่ 25 ธันวาคม 2550 ที่ผ่านมา ผมอยู่ปีสาม รับงาน pastime ที่ข้าวสารคับ แต่งตัวเป็นซานต้า เดินไปมาเรียกแขกเข้าผับ..เลยเจอเรื่องเสียวเข้าเต็มๆๆ เลยคับ วันนั้นสักห้าทุ่มแขกเริ่มแน่นแล้ว มีฝรั่งเข้าร้านแน่นเลยคับ ผมก้อเดินเฮฮา แจกของเล็กๆน้อยๆของทางร้าน สาวๆๆหลายคนเลยยิ้มแย้มให้ผมทุกคนเลย..ผมเดินจนไปเจอสาวญี่ปุ่นกลุ่มหนึ่งมากันสี่คน ทั้งหมดเฮฮากันมาก ผมเห็นเข้าร้านมาตั้งแต่ทุ่มกว่าๆๆ เริ่มเมาได้ที่ ผมเลยปรี่เข้าไปแจกพวงกุญแจของที่ระลึกร้าน แต่ละคนเริ่มเมาเต็มคราบแล้ว เวลาผ่านไปจนตีสองร้านปิด..ผมเข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้าออกมานั่งกินเหล้ากับเพื่อนที่ร้าน เจ้าของผับให้ผมกับเพื่อนสองคนช่วยเก็บร้าน เลยกะว่ากินเหล้าแป๊บแล้วจะเก็บร้าน จังหวะออกมาซื้อลิโพที่เซเว่นฯ  ดันเจอสี่สาวยังนั่งเฮฮาอยู่ที่หน้าเซเว่นฯ หนึ่งในสี่สาวจำผมได้เรียกแซวผมว่า เฮ้..ซานต้า ผมยิ้มตอบแล้วชี้มือชวนไปกินเหล้าต่อที่ร้านกว่าจะรู้เรื่องเมื่อยมือเลย แต่ก้อคุ้มเพราะสี่สาวโอเค..เธอชื่อยูมิ เอโกะ อีกสองคนผมจำไม่ได้ (เพราะไม่สวยออกแนวขี้เหร่มาก) เราเปิดเพลงที่ร้าน แล้วนั่งกินเหล้าต่อ..เพื่อนผมเลยเอากัญชามาดูด ยูมิขอดูดด้วย ผลคือเมาปลิ้นเลยครับ ยูมิลุกจะเข้าห้องน้ำ เธอเซ ผมเลยประคองพาไป เพื่อนเธอตบมือหัวเราะกันใหญ่ ยูมิเข้าห้องน้ำนั่งชักโครก ฮัมเพลง ผมชักคิดชั่ว เลยแอบปีนดู ตัวยูมิขาวแต่หมอยดกดำมากๆๆ เธอฮัมเพลงสักพักก้อเงียบเหมือนจะหลับคาโถ ผมมองไปที่ลูกบิดโอ้พระเจ้าจอร์จโชคเข้าข้างแล้ว เธอไม่ได้กดล็อค ตอนนั้นควยผมเองแข็งปั๋งแล้ว ผมเปิดประตูเข้าไป ยูมิลืมตาปรือๆๆ พูดอะไรก้อไม่รู้ ผมเลยเข้าไปประคอง ยูมิเซเข้ามาซบไหล่ผม ทั้งที่กางเกงยังไม่ได้รูดขึ้นเลย ดูเธอเคลิ้มกัญชาไปแล้ว ผมเลยประคองยูมิออกมานอนที่หลังบาร์น้ำ ผมถอดเสื้อยืดเธอออก เธอหัวเราะ ผมถอดกางเกง เธอยังหัวเราะร่วน เธอสวยมากๆๆ สวยไปทั้งตัว นมเธอขาวจั๊วเลย แต่ที่หีขนเธอดกดำจนปิดรูมิด ผมทนไม่ไหวแล้ว ก้มลงดูดนมยูมิ คลึงเล่นไปมายูมิเริ่มครางเบาๆแทนหัวเราะแล้ว นิ้วผมแยงเข้าในหียูมิ ยูมิแอ่นรับไม่มีกลัวเลย เธออายุคงไม่เกิน 25 แต่นมใหญ่มากๆ ผมว่าซัก 35 นิ้วได้ ผมแยงหีสลับดูดบี้หัวนมยูมิ จนยูมิครางดังขึ้นเรื่อยๆๆ เหมือนฝันเลยครับ เคยแต่ดูหนังญี่ปุ่นไม่คิดว่าจะได้เย็ดจริง ผมเองทำงานแบบนี้ปกติถนัดเย็ดหญิงอยู่แล้ว เลยโชว์ฝีมือกะให้ติดใจ จนน้ำเธอแตกคานิ้วผมเลย ผมเลยจับควยรักของผม (ถึงจะแค่หกนิ้ว แต่เรื่องอึดผมรับประกันได้เลย 555+++) จ่อปากหียูมิ ผมดันเข้ามิดด้ามทีเดียวยูมิแอ่นรับร้องโอ้.. ผมซอยควยรักเข้าช้าๆสลับเร็ว จนยูมิเองครางลั่น เสียงเธอครางมันได้อารมณ์มากๆๆจนสุดท้าย เธอเกร็งกอดผมแน่น น้ำแตกรอบสองแล้วครับ ผมเองเกือบเสร็จ พอเธอกอดแน่นๆ เลยผ่อนอารมณ์ลงบาง จังหวะคงเมากัญชาผสมเหล้าเลยยิ่งอึดและเพี้ยน ผมว่ายูมิคงเคยโดนมาบ้างแล้ว เพราะหีเธอไม่ฟิตเท่าที่ควร เลยอยากลองเปิดซิงดูบ้าง ผมจับขายูมิพาดบ่า เอากระสอบน้ำแข็งม้วนรองเอวยูมิ จนหีเธอลอยขึ้น ผมล้วงหีเธอเบาๆ จนยูมิเคลิ้ม ผมจับควยรักของผมจ่อแทงเข้าหียูมิ น้ำเงี่ยนเธอชโลมหัวควยผมมันเมือก ผมถอนควยออกแล้วแทงพรวดเข้าที่รูตูดยูมิ เธอสะดุ้งเฮือก น้ำตาไหลแต่ไม่ร้องไห้ ตูดเธอฟิตมาก ควยผมแทงเข้าได้แค่ครึ่งเดียว เธอพยายามจะดัน แต่ท่าพาดคอทำให้เธอขืนได้ไม่มาก จนผมกดลงมิดควย ยูมิครางในคอ ผมลองกระเด้าช้าๆๆ มันฟิตมากกว่าทุกครั้งที่ผมเย็ดหีผู้หญิงมากเลย ผมบดควยไปมาสักพัก ยูมิเริ่มชินแล้ว เธอเริ่มตอบรับผมเลยเปลี่ยนท่าให้เธอคุกเข่า ผมกระเด้าถี่ขึ้นเรื่อยๆ จนทนไม่ไหวพ่นน้ำเงี่ยนเข้าตูดยูมิไปเลย เรานอนกอดกันต่อ ดูเหมือนยูมิจะหมดแรง เธอหลับไปเลยครับ  จริงๆ ผมเองก้อง่วงแต่วันนี้ขอฝืนตัวเอง ผมเอาผ้าปูโต๊ะมาห่มให้ยูมิ เดินออกมาที่วงเหล้า เห็นเพื่อนๆเธออีกสามคนเมาพับหลับฟุบคาโต๊ะเลย แต่เพื่อนผมสิครับ กำลังชักว่าวเอาควยจ่อใกล้ๆหน้าของเอโกะ พอมันเห็นผมเดินมาก้อตกใจน้ำแตกเลยครับ ผมหัวเราะถามมันว่าแล้วไม่เย็ดเลยว่ะ มันว่าไม่กล้า ผมเลยจัดการให้มันดู ผมเอาผ้าปูตะมาปูพื้น เลยประคองเอโกะมานอนพื้น เธอใส่กระโปรงยีนส์สั้น ผมเลิกขึ้นถอดกางเกงในเธอออกมา ไอ้ต้นเพื่อนผมรีบขอ ว่าคนนี้กูชอบ กูขอนะ ผมยิ้มพยักหน้า ไอ้ต้นรีบแก้ผ้า เอาควยจ่อเย็ดเข้าหีเอโกะเลย มันแทงได้แค่ 4-5 ที น้ำแตกเลยครับ ผมเลยงง มันยิ้มแห้งๆๆสารภาพว่าอย่าล้อนะ กูเป็นเหี้ยไรก้อไม่รู้ แตกเร็วประจำ ผมเลยได้แต่ยิ้มๆๆ สงสารเพื่อน เราอุ้มเพื่อนของเอโกะมานอนที่พื้น เธอใส่กระโปรงยีนส์หมด เราเลยถอดกางเกงในออก แล้วเวียนเย็ดสลับไปมาจนหมดแรง เพื่อนผมแตกไปห้าที ตัวซีดเลย เสร็จเราเลยช่วยกันเช็ดถูทำความสะอาดแล้วทำทุกอย่างกลับสภาพเดิม ผมนอนหลับจนเกือบแปดโมง ตื่นมาสาวๆยังคงหลับอยู่ ผมปลุกไอ้ต้นมาเก็บร้านจนเสร็จ ไอ้ต้นเลยไปซื้อเกี๊ยวที่เซเว่นฯ มาให้สาวๆ ผมเดินมาปลุกยูมิ เธอตื่นขึ้นมาเดินเอียงๆ คงเมาค้างอยู่ แต่เหมือนเธอจำเรื่องเมื่อคืนได้ มองหน้าผมแบบแปลกๆ ผมเลย เข้าไปหอมแก้ม เธอเอียงหน้าหลบ แต่ไม่โวยวาย เธอยิ้มเล็กๆ ผมเลยจูงมือเข้าไปอาบน้ำ สุดท้ายเลยเย็ดกันรอบเช้า อีกรอบ น้ำแตกไปแต่ยังคุยกันไม่รู้เรื่องอยู่ดี ยูมิออกมาแต่งตัวแล้วเข้าไปปลุกเพื่อนๆ แต่ละคนดูเหมือนจำเรื่องเมื่อคืนไม่ได้..ผมกับไอ้ต้นเลยโล่งใจ เราเดินไปส่งสาวๆๆที่โรงแรม เจอไกด์คนไทยกำลังรออยู่ เห็นว่าสี่สาวหายไปแกตกใจหมด ผมเลยอธิบายว่าเธอเมาหนักค้างที่ร้านผมเลย ไกด์บ่นเพราะเห็นว่าสาวๆต้องกลับญี่ปุ่น บ่ายนี้ คนอื่นในคณะรอจนด่ากันใหญ่ ผมเลยให้เบอร์มือถือยูมิไป แล้วเราก้อจากกัน ผมกลับมานอนต่อที่ร้านหมดแรงเลยครับ คราวหน้าผมจะมาเล่าเรื่องของผมกับไอ้ต้นใหม่ รับรองว่ามันส์กว่านี้อีกครับ

mrt006

ได้ล่สาวยุ่นด้วยโอ้มายก้อด ประสบการณ์ที่น่าจดจำ ::DayDream::

johnywalker

::Fighto::เรื่องของคุณเป็นกำลังใจให้ผมหาสาวญี่ปุ่นมาจัดการให้ได้

johnywalker

แหม ได้ของญี่ปุ่นถึงใจไหมครับ น่าจะอธิบายหน่อยว่า ของแท้ร้องเสียงดังเหมือนในหนัง av หรือเปล่า  ::Beggar::

Poohngern1

มันโครตดี อยากไปทำงานข้าวสารบ้างเลย