ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องใหม่ขอเล่า....3 ดีแตก

เริ่มโดย karm_mk, กุมภาพันธ์ 05, 2010, 08:55:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

น้องใหม่ขอเล่า....3 ดีแตก
ดีคับพ่อแม่พี่น้องทั้งหลาย หลังจากผมเย็ดเอแล้ว ผมก้อเลิกเจ้าชู้เลยครับ แต่แล้วก้อมีเหตุให้ผมต้องดีแตก ไอ้ทอมแฟนเก่าเอมันก้อทำเรื่องละครับ ผมเจอมันมาจอดรถหน้าปากซอยบ้านเอ มันมองหน้าผม บอกขอคุยด้วยหน่อย ผมเลยขึ้นรถตามมันไป มันพาผมมาแถวลาดพร้าว เลี้ยวเข้าม่านรูด ผมงง มันถามผมกลัวเหรอ ผมเลยแกล้งทำหน้าขึงขัง พอเข้าห้องมันชักปืนออกมาครับ ผมงี้หน้าซีดเลย มันให้ผมยกมือขึ้น คุกเข่าตอนนั้นชักปอดๆๆเลยทำตาม มันเอามือถือมาถ่ายวีดีโอ มันหัวเราะถุยน้ำลายใส่ผม มันว่ามึงแย่งเมียกู ผมเลยบอกให้มันใจเย็นๆ มันถีบหน้าผมเลย ผมชักโกรธแต่ก้อกลัวตาย มันตั้งกล้องเล็งมาที่ผม มันสั่งให้ผมคลาน ตอนนั้นฟิวส์ขาดเลยครับแต่ก้อได้แต่นิ่ง มันเข้ามาจะแตะผม ผมเลยพุ่งเข้าต่อยมัน ปืนร่วงลงพื้น มันกลิ้งที่พื้น ผมหยิบปืนเล็งแต่มันเบาหวิวเลย พลาสติกชัดๆ มันหลอกผมสนิทเลย ผมปาปืนใส่หน้ามัน แล้วแตะเข้าชายโครง มันกลิ้งเลย มันร้องไห้ ไหว้ขอว่าอย่าทำหนู ผมเลยนึกได้ว่ามันเป็นผู้หญิง มันไว้ผมสั้นพอบ่า รวบมัดไว้ มันผอมบางมาก ผมเลยสั่งมันแก้ผ้ามันนิ่ง ผมเลยตบไปที มันยอมแก้เลยครับ นมมันแทบไม่มีเลย เอวก้อเล็ก ตูดก้อน้อย แต่หน้ามันคมสวยที่สำคัญมันขาวมากๆๆๆ ผมให้มันคลานไปมา มันยอม ผมเลยเอามือถือมันถ่ายไว้บ้าง ผมให้มันนอนหงายแล้วช่วยตัวเอง  มันลุกขึ้น พุ่งเข้ามาสู้ ผมเลยต่อยเข้าที่ท้องเต็มๆ มันนอนร้องไห้กลิ้งกับพื้น ผมเอาเข็มขัดมัดมือมันแล้วโยนลงเตียง ผมชักชอบความขาวของมันแล้ว ผมก้มลงดูดนมมันเป็นจ้ำๆๆ ล้วงหีมันไปมา  ผมยัดเข้าไปสี่นิ้วเลย ผมหยิบเสื้อมันยัดปาก แล้วเอาควยยัดหีเต็มแรง ผมกระเด้าแบบไม่ออมแรง แปลกยิ่งทำผมยิ่งคึก  ผมจับมันเย็ดแล้วถ่ายวีดีโอไว้ ผมดึงควยออกยัดลงตูดมัน มันร้องไห้เลยครับ ผมยัดเข้าไปจนตูดมันแหกเลือดไหลออกมาที่ลำควยผมเลย เลือด....ผมเริ่มได้สติแล้ว มันอย่างไรก้อผู้หญิง ผมหยุดดึงควยออกมา เลือดเต็มควยเลย มันนอนตะแคงร้องไห้ ผมนั่งข้างๆๆมัน จับมันพลิกตัว มันดันถุยน้ำลายสวน ผมเลยคร่อมกดควยลงมิดหีทอมเลย....มันดิ้น ผมกด ส่ายไปส่ายมาอยู่นานทอมมันเริ่มอ่อนแรง ครับ ผมเริ่มกระเด้าช้าๆ บดซ้ายทีขวาที มันเริ่มมีอารมณ์ร่วม เด้งไปมาสักพักทอมน้ำแตกเลย ผมอุ้มมันเข้าห้องน้ำลงอ่างเปิดน้ำล้างตัวมัน มันมองหน้าผม ผมเริ่มได้สติแล้วเลยได้แต่ยืนมอง น้ำรดตัวมัน มันมองผม ผมเลยขอโทษมัน มันก้มหน้าร้องไห้ ผมลูบหัวมันเบาๆ มันว่ามันผิดเอง เราต่างคนต่างเงียบ มันขอมือถือคืน ผมส่ายหน้า กลัวมันไปแจ้งความ มันด่าผมว่าหน้าตัวเมีย ผมเลยจับมันมาโยนที่เตียง จับมันเย็ดอีกรอบ และก้ออีกรอบ จนบ่ายสองได้ ผมแก้มัดมันเข้าไปอาบน้ำแต่งตัว เราต่างคนต่างเงียบ จนมันบอกว่ามันขอร้อง ว่าอย่าเล่าเรื่องนี้ให้ใครฟัง มันขอซิมมือถือคืน ผมแกะให้ ผมขับรถมันออกมาแล้วจอดลงข้างทางให้มันขับไปต่อเอง วันนั้นผมเลยตัวเบาเลยครับ เย็ดทอมไปห้าชั่วโมง แต่เซ็งที่ต้องโดนปรับค่าผ้าปูเตียงเปื้อนเลือดตั้ง 500 วันนี้หมดแรงแล้ว วันหลังค่อยมาเล่าต่อนะครับ บาย

mrt006

johnywalker