ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องมันมีอยู่ว่า

เริ่มโดย veronica, กุมภาพันธ์ 06, 2010, 01:57:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veronica

แก้ไขล่าสุด veronica เมื่อ 2010-2-6 18:06

คนเก๋าคงจำพี่สาวของผมได้ ที่ผมเคราพรักบูชา เป้นทั้ง พี่แม่ แฟน เพื่อน เอาตรงๆเลยละกันชื่อ ริน *0* แล้วผมก็มีพี่สาวอีกคนที่สวยเลิศมั่นทำได้ทุกอย่างยกเว้นมีแฟน อันนี้พี่ผมทั้งสองก็ไม่ค่อยจะถูกกันเท่าไร แต่ว่ารู้แล้วว่าคนทั้งทั้งสองอยากจะคืนดีกันแต่อายๆกัน แล้วเมื่อวานพี่น้ำกลับบ้านบอกว่าปวดหัวเลยจะมาหาหมอที่นี้เพราะทำอะไรไม่รู้ลืมกับ รพ เอกชนที่นี้ที่บ้านเกิด แล้วตอนเย็นพี่รินก็บินกลับมา ผมก็หาทางให้ทั้งสองคืนดีกันยุ เลยๆมองว่าที่พี่รินเป้นห่วงพี่น้ำพี่น้ำคงจะดีใจแล้วก็คืนดีกัน แล้ววันนี้พวกพ่อแม่ผมพ่อแม่พี่เค้าก็ไปโรงพยาบาลก็สงสัยทำไมไปกันเยอะจัง ผมไม่ได้ไปเพราะติดงาน ก็คิดว่าคงไม่เป็นไรมาก แล้วผมก็โทรไปถามว่าเป้นไงมั้งพี่รินก็รับ ก็อั้มๆอึ้งๆ ผมเลยบอกมีไรก็พูดมาจะรีบไปทำงานต่อ พี่รินเลยบอกว่าพี่น้ำเป็นเนื้องอกในสมองซีกขวาตรงไหนมะรู้ผมก็ไม่ได้ถามต่อแบบว่า ความรู้สึกเหมือนตกวูบบบลงไปในเหวที่ไม่มีก้นเหวคงเข้าใจน่ะ ผมมือสั่นแบบยังไงละเคยดูหนังไหมแบบที่รู้ข่าวร้ายแบบไม่มีแรงจะยืนแบบนั้นละผมฟูฟลงกับทีเลย ร้องไห้ไม่ยอมหยุด จนตาบวมไปหมดละ....พี่เค้าก็บอกรู้นานแล้วแต่ไม่อยากบอกทุกคนรู้หมดยกเว้นผม แล้วถตอนสองทุ่มผมก็โทรไปถามว่าแล้วจะเป็นยังไงมั้ง พี่รินก็บอกว่า70:30ยังไงก็ต้องผ่า ผมก็พอๆมีกำลังใจมั้ง 70น่ะไม่รอดพี่น้ำก็บอกๆเชิงๆไม่อยากพูดละ ผมก็ยิ้มไม่เป้นไรยังมีอีก30ที่เหลือที่นี้ไม่อะไรแล้วครับโฮออกมาสุดเสียงเลย.......ผมรู้แค่พี่ผมจะไม่เป้นอะไร^^ผมรู้แค่นั้นครับ
แต่ว่าเรื่องดีๆก็เกิดขึ้น
1 พ่อแม่คืนดีกันแล้ว เรื่องเดียวละแต่มันคือทุกสิ่งทุกอย่างน่ะ ^^