ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยหน่อย ลองๆดู เรื่องจริงครับ

เริ่มโดย tee_tores, กุมภาพันธ์ 06, 2010, 01:50:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

แก้ไขล่าสุด tee_tores เมื่อ 2010-2-6 13:56

เพื่อนผู้หญิง ผมทำงานออฟฟิต แถวปากน้ำ เธอมีสามีแล้วแต่สามีไม่ค่อยดูแลเธอเรื่องอย่างว่าเลย น่าเห็นใจครับ เธอให้ผมหากิ๊ก ให้ แบบ 30 อับ โสดหรือไม่โสดแล้วแต่ ขอแค่ เจอเธอ เดือนละครั้ง หรือ แล้วแต่ จะเป็นไปถ้าคบกัน ดูแลเธอนิดๆหน่อย ๆ  เท่าที่คบ(คุย)มา เธอไม่ได้มั่วครับ เป็นคนที่มีการศึกษา ความคิดดี ปกติ  ถามว่าทำไมผมไม่เป็นเอง เพราะเราเป็นเพื่อนกัน  ไม่อยากทำ และผมก้อไม่มีเวลาไปหาเธอเพราะอยู่ไกล  พูดกัน ตรงๆ ผู้ชายคนใหนอยู่ไม่ไกล  แถวปากน้ำ สนใจลองแอด ไปคุยกับเธอละกันครับ หน้าตาดูรูปเอาเอง ลองไปศึกษากันเอง ผมช่วยเธอได้แค่นี้แหละ คอนเฟิร์มนะครับ เรื่องจริง  เธอให้ผมช่วย  หวังว่า ทำแบบนี้ คงไม่ผิดกฏอะไร เกี่ยวกับเวบนะครับ  นี่เมลล์เธอ  [email protected]
เอ่อ คนที่จะคุยกับเธอ ขอให้มีรูปให้เธอดูหน่อยละกัน