ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงสัยมากๆครับตอบที

เริ่มโดย nonsamid001, กุมภาพันธ์ 07, 2010, 10:17:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nonsamid001

คือว่ามีข้อสงสัยกับเรื่องการมีอะไรกันตอนมีประำำจำเดือนอ่ะครับผม จริงๆเห็นหลายๆกระทู้ที่ผ่านมาแต่อยากแยกเป็นเรื่องนี้มากกว่าอ่ะครับผม ว่าถ้ามีตอนที่ประจำเดือนยังมาอยู่นี่มีโอกาสท้องหรือเปล่า แบบว่ามีเสร็จประจำเดือนก็ัยังมาอยู่เรื่อยๆ พอมีแล้วผ่านไปอีกหลายวันประจำเดือนก็ัยังมาอยู่นี่ มีโอกาสจะท้องได้หรือเปล่าอ่ะครับผม ฝากผู้รู้ด้วยครับผม ขอบคุณล่วงหน้าครับผม