ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟน&เพื่อน เลือกใคร

เริ่มโดย bluedragon30, กุมภาพันธ์ 09, 2010, 08:10:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bluedragon30

เมือคืนผมโทคุยกับแฟนเนื่องจากห่างกันมา 3 วัน
เค้าถามว่าผมเปลี่ยนไปน่ะ มีใครทำให้เปลี่ยนรึเปล่า
ผมยอมรับว่าเปลี่ยนแล้วบอกว่า ผมชอบเพื่อนสนิทผม
เค้าก้อบอกว่าให้ลืมและไม่คุยกับเพื่อนผมได้มั้ย ผมบอว่าไม่ได้
เค้าก้อบอกว่าเค้าจะเปนคนไปเอง แล้วก้อตัดสายทิ้งไป
ผมควรทำไงดี ควรจะกลับไป หรือไม่กลับ
ผมรู้ว่าผมเลวมากๆ ใครจะด่าผมก็ได้

แต่เพื่อนสนิทผมคนนี้เธอน่ารักมาก เป็นผู้หญิงที่อ่อนโยน
เหล้าไม่แตะ กาแฟไม่ดื่มเลยก็ว่าได้
ผมรู้มาเสมอว่าเพื่อนผมคนนี้ชอบเพื่อนผมอีกคนนึง
ทุกครั้งเค้าก้อจะมาปรึกษาผมแบบนี้กครั้ง
ผมก็บอกว่าให้พยายามน่ะ สู้ๆ บ้าง
แต่พอนานๆ ไปความรู้สึกมันเริ่มเปลี่ยนไป
ผมบอกเพื่อนผมว่า เฮ้ย ชั้นชอบแกว่ะ
เพื่อนผมบอกบ้าหรอ ผมก็บอกว่า จิงๆ น่ะ
เพื่อนผมก็ตอบมาว่า ถ้าแกไม่มีใครจิงๆ น่ะ

พี่ๆ คับผมควรจะทำไงดีบอกหน่อยยยยยยย
สงสารแฟนตัวเองงงงงงง