ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ร่านเกินวัย ใหญ่เกินตัว

เริ่มโดย 02766132, กุมภาพันธ์ 10, 2010, 07:12:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

ผมชื่อ "ก้อง" ครับ อายุ 26 ปี ผมเป็นพี่ชายคนโต ผมมีน้องชายอีก 2 คนครับ ทั้งเรียนอยู่และทำงานอยู่ด้วยครับ
ผมทำงานเก็บเงินได้พอสมควรบวกกับเงินของพ่อแม่อีกก็เลยสามารถซื้อบ้านให้หมู่บ้านจัดสรรได้หลังหนึ่งครับ
ผมให้พ่อแม่และน้องย้ายไปอยู่บ้านหลังใหม่ส่วนผมนั้นอยากใช้ชีวิตคนเดียวดูบ้างเลยยังอยู่บ้านหลังเก่าที่บ้านหลังเก่านี่ที่ด้านหลังเป็นห้องแถวให้เช่าครับ ทั้งนักร้องตามร้านอาหาร หมอนวด แม่ค้าคนโรงงาน มีหมดเลยครับ เดือนๆ คงจะได้เงินเยอะน่าดูทีเดียวเลยครับผมคิดว่าถ้าผมมีเงินก็อยากจะทำตึกแถวให้เช่าบ้างครับเพราะลงทุนยังไงคิดว่าต้องมีคนมาเช่าแน่นอนและอีกอย่างหนึ่งเดี๋ยวนี้คนหางานทำในต่างจังหวัดเข้ามาเยอะมากด้วยไม่นานนักก็มีคนย้ายออกไปห้องหนึ่งครับ ซึ่งก็สนิทกับผมด้วยผมนึกใจหายเหมือนกันครับ ที่อยู่ๆ ก็ต้องย้ายออกไปแต่ก็ไม่รู้ว่าคนใหม่ทีเข้ามาอยู่แทนจะเป็นอย่างไรบ้างไม่กี่วันก็มีคนมาเช่าอยู่ใหม่เป็นสองแม่ลูก เห็นแล้วก็พอใจมากเลยครับเพราะว่าทั้งสองดูน่ารักทั้งคู่เลยครับผมก็เข้าไปสอบถามเรื่องการงานและความเป็นอยู่เพราะเจ้าของห้องเช่าฝากให้ผมดูแลให้ด้วย แม่ของเธอซึ่งชื่อว่า "ตุ้ม" ส่วนลูกสาวชื่อว่า "เล็ก" หน้าตาน่ารักดีครับ อายุคงจะเพิ่ง 16-17 หน้าตายังดูไร้เดียงสาอยู่เลยครับหลังจากที่สองแม่ลูกมาอยู่ห้องนี้เนื่องจากแกเห็นว่าผมเป็นตัวแทนของเจ้าของบ้านแกเลยวานให้ผมช่วยดูแลลูกสาวของแกด้วย ช่วยเป็นหูเป็นตาให้หน่อยน่ะครับเรื่องแบบนี้สำหรับผมสบายอยู่แล้วครับ หลังจากนั้นอีก 3 วันผมกับเล็กก็เริ่มที่จะสนิทกันมากขึ้นกว่าเดิม คงเป็นด้วยความที่เรามีอะไรๆคล้ายๆ กันมั้งครับ เราสองคนเป็นคนคุยสนุก อีกอย่างเราสองคนเป็นคนไม่ถือตัวผมมักจะไปดูแลเธอที่ห้องทุกวันและบางครั้งเล็กก็จะมาคุยับผมด้วยที่บ้านของผมครับหลังสุดเธอนั้นมักจะมาทำกับข้าวที่บ้านผมเป็นประจำ ผมเองก็สบายไปเลยครับทำเองมานานแล้ว
คราวนี้มีคนมาทำให้กินก็สบายไปเลยระหว่างที่เล็กมาทำกับข้าวที่บ้านผมนั้นผมเองก็แอบมองเล็กไปในตัวด้วยเหมือนกัน ตัวแกเล็กๆ สมชื่อเลยครับไม่ใหญ่เหมือนกับอายุเลยแต่ที่เห็นจะดูเด่นก็คงจะเป็นหน้าอกหน้าใจของเธอมั้งครับที่มันเห็นอูมเด่นชัดออกมาเลย เคยคิดเหมือนกันครับที่ผมคิดอย่างนี้มันก็คงจะไม่เป็นการดีเลยและผมเองก็จะพยายามห้ามใจตัวเองไว้เสมอจนกระทั่งมาวันหนึ่งครับผมเองก็ไม่คิดเหมือนกันครับว่าเรื่องมันจะเป็นอย่างนี้ได้
วันนั้นเล็กก็มาบ้านผมตั้งแต่เที่ยงเลยครับเล็กซื้อของมาเพียบเลยเพื่อนที่จะทำกับข้าวอย่างที่เคยทำอยู่ทุกวัน
ผมเองก็กำลังนั่งจิบเบียร์อยู่เลยครับผมนั้นสองจิตสองใจกับเรือนร่างของเล็กเพราะว่าวันนี้เธอแต่ตัวสวยกว่าทุกวันที่ผ่านมาเล็กก็ทำอาหารเสร็จทันมื้อเที่ยงพอดี และเราก็มานั่งกินกันสองคนและหลังจากที่เรากินเสร็จเธอก็เป็นคนเก็บล้างจนเรียบร้อยแต่เวลาที่เธอก้มลงเก็บของนี่สิครับ ผมเห็นร่องนมของเธอเต็มๆ เลยครับมันล้นทะลักออกมาจากยกทรงตัวเล็กๆ เลือดลมผมฉีดพล่านเลยครับและมันก็เพิ่มมากกว่าเก่าอีกด้วยระหว่างที่ผมจ้องมองและคิดอะไรอยู่
เล็กก็เอื้อมมือมาหยิบจานตรงหน้าผมพอดี ผมจับมือเล็กทันทีแล้วดึงเธอให้ตามมาที่ห้องนอนของผม ซึ่งเธอเองก็ไม่ได้ขัดขืนผมเลยเธอเดินตามผมเข้ามาในห้องแล้วผมก็ดันเธอให้นั่งลงที่เตียงนอนแล้วจัดการกับเสื้อผ้าของเธออย่างรวดเร็วของเธอมันช่างใหญ่น่าดูดเลียเหลือเกินเลยครับพอผมปลดยกทรงออกนมสองข้างก็ออกมาห้อยโตงเตง ไม่ใหญ่นัก แต่มันแหลมๆ เรียวๆ ยังไงไม่รู้ครับหัวนมสีชมพูระเรื่อๆ เม็ดใหญ่ดีครับเล็กยืนขึ้นตัวตรงพร้อมกับมองหน้าผมอย่างไม่กระพริบตาเลย"มาสิคะ เล็กพร้อมแล้วค่ะ"ผมรีบถลาเข้าไปหาตัวเธอด้วยความหื่นกระหายเป็นอย่างมาก
เป็นเด็กเป็นเล็กก็เถอะ วันนี้ผมต้องเผด็จศึกเธอให้ได้แล้วเธอเองก็เดินเข้ามาหาผมเหมือนกันครับเล็กทรุดตัวลงนั่งคุกเข่าหน้าจ่ออยู่กับท่อนควยของผม เธอมองดูอยู่พักหนึ่งสายตาเธอนั้นแทบไม่กระพริบเลยครับแล้วเธอก็เอามือจับพร้อมกับอ้าปากออกแล้วอมเข้าไปเลยครับเล่นเอาผมเสียวไปเหมือนกัน ฟันของเธอโดนตรงปลายหัวบานของผม
มันเริ่มแข็งตัวขึ้นมาทันที จนพองคับปากของเธออย่างรวดเร็ว "อูว ซี๊ด โอว เล็กจ๋า ซี๊ด" ผมพูดอะไรไม่ออกได้แต่ร้องครางอย่างเดียวมันเป็นเพราะความเสียวที่ปลายลิ้นของเธอนั้นเขี่ยตวัดโลมไล้หัวบานของผมเจอกับลิ้นที่นุ่มๆ สากๆ ของเด็กสาวเข้าให้ ผมเองก็คิดไม่ถึงเหมือนกันครับว่าเธอนั้นจะมีลีลาเล่นลิ้นดีขนาดนี้ ผมนั้นถึงกับลืมทุกอย่างเลยครับ "โอว ซี๊ด โอย เสียวเหลือเกินเลย เล็กจ๋า ซี๊ด""ถ้าเสียวหละก็มาทำให้หนูบ้างสิ" "ได้สิจ๊ะ เล็กจ๋า" เล็กลุกขึ้นผมเลยพามาที่เตียง แล้วดันร่างของเธอให้นอนลงไป ซึ่งเล็กเองก็เป็นใจด้วยครับถ่างขาออกกว้างมาก ให้ผมซุกหน้าเข้าไปที่หว่างขาของเธอที่มีโคกหีขนาดใหญ่เกินตัว โหนกนูนเหมือนหลังเต่าเลยผมแหวกกลีบแคมเธอออกอย่างรวดเร็ว มองความสาวบริสุทธิ์ตั้งแต่เคยเห็นมามันแดงระเรื่อไปหมดเลยครับ น่าดูดน่าเลียจริงๆขนหมอยก็มีเพียงเล็กน้อยเท่านั้น ความอวบอูมของโคกหีนั้นไม่ต้องพูดถึงเลยครับมันเหมือนกับภูเขาลูกน้อยๆ นี่เองผมเองก็อยากจะพิสูจน์สักหน่อยครับพอแหวกปากร่องหีเธออ้ากว้างออกเห็นข้างในรูแดงแจ๋เลยครับเด็กสาวคนนี้ใจถึงดีครับเอามือทั้งสองข้างวางที่หัวผมแล้วแอ่นร่องเสียวขึ้นมาจนใกล้กับหน้าของผม กลิ่นสาบสาวโชยออกมาเข้าจมูกผมมันช่างหอมเย้ายวนเหลือเกิน เม็ดติ่งเสียวของเธอมันใหญ่ไม่น้อยเลยครับน่าดูดน่าเลียดีเหลือเกิน ผมรีบยื่นปากเข้าไปดูดเม็ดเสียวที่แข็งเด่เธอสะดุ้งสุดตัวพร้อมกับร้องร้องลั่นห้องเลยครับ"โอ๊ย พี่ก้องจ๋า ซี๊ด เสียว อูย ดูดเม็ดอย่างนี้เล็กเสียวเหลือเกินรู้ไหม โอย พี่ก้องดูดเก่งจัง ซี๊ด เอาอีก เม้มแรงๆเลย โอย หนูเสียวแทบขาดใจแล้ว โอย ซี๊ด"ที่เธอร้องเสียงหลงก็คงเป็นเพราะผมเม้มเม็ดเสียวด้วยฟันนี่แหละครับเธอถึงกับสะดุ้งและร้องโอดโอยทุกครั้งที่ผมทำแบบนี้
ผมกระชากลิ้นลงมาที่ปากร่องหี แต่มันเลียไม่มันส์เลยครับผมเลยลากเล็กมาที่ขอบเตียง ผมจัดการยกขาทั้งสองข้างขึ้น แล้วก้มหน้าลงไปเอาลิ้นละเลงเลียที่ซอกกลีบแคมแล้วลากลิ้นมาที่ปากร่องหีซึ่งมันเปียกแฉะเยิ้มไปหมดแล้ว
ผมดูดเข้าปากแล้วกลืนกินลงไปด้วยความหิวกระหาย"อูย ซี๊ด โอย พี่ก้องจ๋า โอย เล็กเสียวไปหมดแล้ว ซี๊ด โอย ทรมานดีจริงๆ อูย ซี๊ด"เล็กร่อนหีส่ายกระแทก บางครั้งก็กดหน้าผมอัดเข้ากับร่องหีของเธอแน่นจนผมต้องเบี่ยงหน้าออกมาหายใจเป็นบางครั้ง ไม่งั้นผมคงต้องตายแน่ๆ ครับ "โอย พอก่อนเถอะพี่ก้อง เอาควยพี่มาให้เล็กดูดบ้างสิ เล็กอยากดูดจังเลย ซี๊ด" ผมรีบก้าวขึ้นไปบนเตียงแล้วคร่อมที่หน้าเล็ก ผมหย่อนควยไปจ่อที่ปากเธอเล็กแลบลิ้นออกมาเลียที่หัวควย ผมก้มลงไปมองภาพที่เล็กแลบลิ้นออกมาโลมเลียที่หัวบานของผมมันช่างเย้ายวนอารมณ์หงี่ของผมน่าดูเลยครับ เล็กลากลิ้นที่หัวควยช้าๆน้ำลายกลายเป็นยางยืด มันเป็นภาพที่ประทับใจผมมากเลยครับแล้วเล็กก็ดูดเสียงดังบ๊วบ หัวบานของผมก็มุดเข้าไปในปากของเธออย่างเร็วเล่นเอาผมเสียวสยิวไปทั้งตัวเลยครับผมต้องกระเด้าตูดซอยท่อนควยเข้าใส่ปากเล็กอย่างเร็ว"ซี๊ด โอย เล็กจ๋า พี่เสียวควยจะทนไม่ไหวแล้ว อูย พี่จะออกแล้ว โอย ซี๊ด" เล็กห่อปากแล้วดูดอย่างแรง พร้อมกับเอานิ้วมาเขี่ยที่ปากรูตูดของผมด้วยผมเสียววาบทั้งที่หัวควยและรูตูด ผมอัดท่อนควยเข้าไปในปากเล็กจนสุดควยตัวเกร็งสุดๆ"โอย พี่ไม่ไหวแล้วเล็กจ๋า โอย ซี๊ด พี่แตกแล้ว โอย ซี๊ด เสียวเหลือเกิน อูย" น้ำเงี่ยนผมพุ่งเข้าปากเล็กอย่างมากมาย จนไหลล้นออกมาทีแรกก็คิดว่าเธอจะบ้วนทิ้ง แต่ที่ไหนได้ครับเธอกลับดูดเลียและกลืนกินเข้าไปจนหมดอย่างไม่รังเกียจเลยครับเล็กลุกขึ้นยืนหันหลังให้ผมเอาขาข้างหนึ่งยกขึ้นเหยียบที่ของเตียง แล้วก้มตัวลงเอามือยันที่นอนไว้โก่งก้นหลังแอ่น แคมหีย้อยออกมาทางด้านหลังสองกลีบนั้นเบียดชิดกันแน่นทีเดียวผมรีบเข้าไปจับหัวควยถูไถที่ปากร่องหีทันทีแต่กลีบแคมทั้งสองข้างของเธอยังปิดสนิทอยู่ผมต้องเอามือแหวกปากร่องหีจึงอ้าออกจากกัน ผมก็ดันหัวควยเข้าไปทันทีมันเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวเท่านั้นเองครับเพียงแค่นี้เธอก็ดิ้นพล่านไปมาร้องครวญครางฟังไม่รู้เรื่องเลยเมื่อหัวควยของผมผ่านปากรูหีของเธอเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียว"อูย โอย พี่ก้องจ๋า เล็กเจ็บค่ะ มันคับแน่นรูเล็กไปหมดเลย โอย เอาออกเถอะค่ะ เล็กไม่ไหวแล้ว อูย"รูหีของเธอขมิบรัดหัวควยของผมเป็นการใหญ่เลยครับ ผมงี้เสียวอย่าบอกใครเลยไม่น่าเชื่อว่าน้องเล็กยังซิงๆ อยู่ รูหีของเธอขมิบรัดท่อนควยผมแน่นมากเลยผมเริ่มซอยเอวอย่างช้าๆ แล้วค่อยเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ จนหัวของเล็กส่ายไปมาร้องครวญครางกระเส่า พอเธอชักมันส์กระดกก้นเด้งสวนขึ้นมา ผมก็อัดท่อนควยลงไปจนมิดลำ "โอย พี่ก้องจ๋า ซี๊ด เล็กเสียวเหลือเกินเลย โอย แรงๆหน่อย อย่างนั้นแหละ อูย โอย คับแน่นรูดีจริงๆ ซี๊ด อา""โอว รูหีเล็กก็รัดควยพี่แน่นดีเหลือเกิน อูว พี่ว่าเราลองเย็ดท่าอื่นกันมั่งดีกว่า ซี๊ด อูว" "อูว ได้สิพี่ ตามใจพี่ก็แล้วกัน แต่พี่ต้องเย็ดให้มันส์ๆนะ อูย" ผมดึงท่อนควยออกจากรูหีของเธอแล้วให้เธอโก้งโค้งหมอบตัวลงท่านี้กระทุ้งอร่อยนัก เล็กเองก็บอกว่าอยากลองท่านี้เหมือนกันผมเข้าไปคุกเข่าที่ด้านหลัง แล้วกระทุ้งท่อนควยเข้าไปในรูหีเธออย่างแรงทีเดียวเท่านั้นมันก็จมมิดเข้าไปในรูหีเธอจนไม่เหลือตอ"อูย โอย ซี๊ด โอย พี่ก้องจ๋า เล็กเสียวจะทนไม่ไหวแล้ว อูย ท่านี้ควยพี่เข้าลึกดีจัง โอย เสียวเหลือเกิน อูย กระทุ้งแรงๆเลยพี่ โอย เล็กใกล้แล้ว อืย ซี๊ด" ผมเร่งกระแทกแรงขึ้นๆ ตามที่เล็กเธอสั่งผมมือผมก็จับเอวเธอสาวเข้ามาให้รูหีของเธออัดกระแทกกับท่อนควยผมจังๆเล็กเอาก็คงเสียวจนใกล้จะเสร็จจริงๆเพราะเธอขมิบรูหีแล้วกระแทกสวนกับท่อนควยของผมอย่างแรงจนกระทั่งสักพักใหญ่ผมก็หยุดและกดอช่คาท่อนควยเอาไว้อย่างนั้นรูหีของเล็กตอดรัดดีเหลือเกินครับ ความเสียวของผมมันเพิ่มขึ้นแล้วผมเลยปล่อยมือออกมาแล้วแอ่นเอวกระแทกเข้าไปหนักๆเล็กก็เด้งหีสวนมาอย่างเมามันส์ เสียงดังพั่บๆ มันไม่ไหวแล้วจริงๆ ครับ "โอย อูย พี่ก้องจ๋า เสียวมันส์อร่อยรูหีอะไรอย่างนี้ ซี๊ด โอย ช่วยเล็กด้วย เล็กไม่ไหวแล้ว โอย ซี๊ด ออกแล้ว อูย" "อูว พี่ก็ไม่ไหวแล้วเล็กจ๋า โอว เสียวอร่อยหัวควยเหลือเกิน โอ๊ย แตก โอย แตกแล้ว ซี๊ด โอว" ผมรีบชักท่อนควยออกมา เพราะไม่อยากให้น้องเล็กมีปัญหาท่อนควยผมกระตุกอย่างแรง น้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดออกมาเป็นสายราดรดลงบนแผ่นหลังของเธอจนนองไปหมด เล็กนอนฟุบลงไปบนที่นอนส่วนผมก็ลงนอนแผ่ข้างๆ เล็ก แล้วผมก็หลับไปด้วยความอ่อนเพลียตื่นมาตอนเย็นผมก็ไม่เห็นเธอแล้วครับเธอคงจะกลับห้องเช่าไปแล้วพอรุ่งขึ้นอีกวันเล็กก็มาที่บ้านผมเหมือนเดิมแม่เธอก็ไม่รู้เรื่องนี้ พอถึงเวลาเธอก็ขอให้ผมทำเสียวให้เธออีกครั้งทุกวันเลยก็ว่าได้ครับ ผมยอมรับว่าเธออึดเหมือนกันขนาดผมทำเธอน้ำแตกแล้วแตกอีกเธอก็ยังไม่ค่อยจะพอนี่ขนาดเธอยังเด็กอยู่เลยนะครับถ้าเธอโตขึ้นหละก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะขนาดไหน
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง