ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยกเมียให้เพื่อน(copy)

เริ่มโดย 7946410, ธันวาคม 06, 2017, 04:09:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7946410

น ผมและเมียต่างก็เป็นข้าราชการทั้งคู่ เธออายุ ๒๗ ส่วนผมอายุ ๓๒ เมียเป็นคนที่มีรูปร่างหน้าตาดี สูง ๑๕๗ สัดส่วนเป็นนางแบบได้ หน้าอก ๓๖ ตอนผมแต่งงานใหม่ ๆ เมื่อ ๖ ปีที่แล้วเธอพึ่งเข้าราชการใหม่ ๆ ใคร ๆ ที่มาในงานแต่งงานก็อดอิจฉาผมไม่ได้ เพราะเห็นหุ่นและรูปร่างหน้าตาเธอแล้ว น่า
เย็ดมาก เรามีลูกสาว ๑ คนอายุ ๒ ขวบ แต่ให้แม่ยายนำไปเลี้ยงที่ต่างจังหวัด เสาร์อาทิตย์จึงจะไปเยี่ยม ซึ่งก็ไม่ไกลมากนัก เธอผ่าออกนะครับ ดังนั้นหีเธอจึงฟิตเหมือนเดิม และเราซื้อบ้านเดี่ยวในหมู่บ้านจัดสรรแถว ๆ พระราม ๒ เราเย็ดกันเกือบจะทุกวันตลอด ๖ ปี ที่ผ่านมา ยกเว้นวันที่เธอเหนื่อยจริง ๆ และเป็นเมนเท่านั้น มาพักหลัง ๆ ส่วนใหญ่ผมจะเสร็จก่อนทุกที แล้วปล่อยให้เธอค้างเติ่งมาเป็นปี ๆ แต่เธอก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะเธอเป็นผู้หญิงที่เรียบร้อย ครบถ้วนด้วยสมบัติกุลสตีที่ดีและรักผมมากนั่นเอง มาพักหลัง ๆ ผมก็ได้เล่าเรื่องเกี่ยวกับผู้ชายที่ยอมให้เมียตัวเองเย็ดกับเพื่อน หรือเข้าร่วมวงสวิงกิ้งให้เธอฟัง สังเกตเห็นเธอตั้งใจฟังและซักถามอย่างมาก ผมลูบหีเธอดูปรากฏว่าเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเยี่ยนเต็มไปหมด แล้วเราก็เย็ดกันทำให้เธอเสร็จไปหลายที และผมก็เสร็จแบบมันในอารมณ์มาก ทั้ง ๆ ที่เธอไม่เคยเสร็จกับผมเป็นเวลานานมาแล้ว ผมถามเธอว่าอยากจะลองเย็ดกับคนอื่นดูบ้างไหม เธอทุบหน้าอกผมดังบึ๊ก แล้วพูดว่า "พี่จะบ้าเหรอ นิยายคนเขียนขึ้น พี่ก็เชื่อหรือว่ามีจริง" เธอหยุดซบกับหน้าอกผมและก็ถามกลับว่า "แล้วพี่ยอมให้หนูไปเย็ดกับคนอื่นไหมละ" ผมไม่ตอบเพราะยังหวงเมียอยู่ เพียงแต่พูดว่า "ถ้าใครทำให้เธอมีความสุขได้พี่ก็ยอม แต่ต้องให้พี่รู้ก่อนนะ" เธอบอกว่า "ตกลง ถ้าเจอคนถูกใจแล้วจะบอก คนในที่ทำงานมาจีบหนูตั้งเยอะ แม้กระทั่งหัวหน้าแผนกหนูก็พยายามมาแทะโลมหนูอยู่เรื่อย แต่หนูไม่เล่นด้วย" หลังจากพูดคุยกันในวันนั้นแล้ว เวลาผ่านไปนานก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น เพียงแต่ผมจะเล่าเรื่องให้เมียไปเย็ดกับคนอื่นถี่ขึ้น ซึ่งก็สร้างอารมณ์เงี่ยนให้เธอได้เป็นอย่างดี โดยไม่ต้องเล้าโลมอะไรมาก และเธอก็เสร็จเร็วขึ้น จนกระทั่งผมได้ไปพบกับเพื่อนที่ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่งโดยบังเอิญ เพื่อนคนนี้ควยมันใหญ่มาก สมัยเรียนหนังสือด้วยกัน เวลามันไปเยี่ยวในห้องน้ำ เห็นของมันแล้วต้องตกใจ น้อง ๆ ม้า ใหญ่และยาวมาก ขนาดหด ๆ ก็ประมาณ ๕-๖ นิ้วได้ เป็นเพื่อนที่สนิทมากคนหนึ่ง มันมาซื้อบ้านอยู่ใกล้ ๆ กับหมู่บ้านของผม แต่ตอนนี้มันยังโสดอยู่ เพราะมันแต่งงานได้วันแรก พอส่งตัวเข้าหอ เจ้าสาวของมันเห็นควยมันเข้าเท่านั้นก็มีอันต้องเผ่นหนีกลับบ้านในวันนั้นเลย มันใหญ่โตมากเกินกว่าที่หีใหม่ ๆ จะรับได้ รุ่งเช้าก็ให้คนเอาสินสอดทองหมั่นมาคืน และก็ไม่ยอมกลับมาหามันอีกเลย ทำให้มันยังคงเป็นโสดเรื่อยมา ผมจึงชวนมันมากินข้าวที่บ้าน เพราะเห็นว่ามันไม่ใช่คนพูดมาก และไว้ใจได้คนหนึ่ง ตอนมันมากินข้าวที่บ้าน มันก็จะหิ้วเหล้ามาด้วยทุกครั้ง มันเห็นเมียผมครั้งแรกผมแอบสังเกตเห็นมันจ้องหน้าอกเมียผมตาเป็นมัน แต่เมียผมไม่สนใจเตรียมกับแกล้มให้แล้วก็ไปนอนดูทีวีที่โซฟาใหญ่ ปล่อยให้ผมกับเพื่อนคุยกันไปเรื่อยเปื่อยที่โต๊ะอาหาร ตามประสาคนไม่ได้เจอกันมานาน จนดึกเมียก็แอบขึ้นไปนอนก่อน และก็จะเป็นเช่นนี้เกือบทุกครั้งที่เพื่อนคนนี้มา จนกระทั่งวันหนึ่ง ผมสังเกตเห็นเพื่อนมันจ้องก้นจ้องนมเมียผมมาก ผมก็เลยถามมันว่า "มึงอยากจะเย็ดเมียกูไหมว๊ะ" มันอึ้งไป ได้แต่ยิ้ม ๆ แล้วถามกลับว่า "แล้วมึงให้กูเย็ดไหมละ" ผมตอบว่า "ก็ได้แต่มึงต้องเก็บเป็นความลับนะโว้ย ห้ามเล่าให้ใครฟังเด็ดขาด และให้ค่อยเป็นค่อยไปห้ามข่มขืน จีบเอาเองกูอนุญาต" หลังจากที่คุยกับมันวันนั้นแล้ว จากที่มันเคยมาอาทิตย์ละหนสองหน ตอนนี้มันมาบ้านผมเกือบจะทุกวันกลายเป็นแขกประจำ และก็จะซื้อของมาฝากเมียผมด้วย แต่เมียผมก็ไม่สนใจไม่รับของให้เอาวางไว้ในครัว มันพยายามอย่างหนักที่จะคุยกับเมียผมให้ได้ แต่เมียผมก็พูดกับมันแค่ ๒-๓ คำ แล้วก็ออกไปนอนดูโทรทัศน์ แล้วก็ขึ้นนอน ทำอยู่อย่างนี้เป็นประจำ จนกระทั่งวันหนึ่งก่อนที่ผมจะเย็ดกันกับเมีย ผมก็เล่าเรื่องผัวให้เมียไปเย็ดกับคนอื่นให้เธอฟัง ซึ่งทุกครั้งที่เธอฟังเธอจะเงี่ยนขึ้นมาทันที คะยั้นคะยอให้ผมเล่าต่อให้จบ ซึ่งเรื่องหลังที่ผมเล่าให้เธอฟังดูเธอจะมีอารมณ์เงี่ยนมาก ขนาดขึ้นมาเย็ดผมเอง แล้วเธอก็เสร็จภายในเวลาไม่ถึง ๕ นาที ผมจึงถามเธอว่า "ยังอยากเย็ดกับคนอื่นอยู่ไหม" เธอไม่ตอบแต่เข้ามาซบที่หน้าอกผมแล้วพยักหน้า ผมจึงถามเธอต่อว่า "เย็ดกับเพื่อนพี่ที่มากินเหล้าบ้านเราทุกวันนี่ไหม" เธอบอกว่า "แหวะ ! ไม่หล่อ.. หาเองดีกว่า" แต่พอผมเล่าเรื่องควยมันใหญ่จนเจ้าสาวมันโดดหนีขึ้นแทกซี่กลับบ้านวันส่งตัวเข้าหอ เธอก็หูผึ่งขึ้นมาทันที "พี่ของเขาใหญ่ พอ ๆ ในหนังเอกซ์ที่เราเคยดูได้ไหม" ผมตอบว่า "พอ ๆ กัน" สังเกตเห็นเธอกลืนน้ำลายลงคออึกใหญ่ ผมเล่าต่อ "ขนาดสมัยหนุ่ม ๆ มันเคยไปเที่ยวผู้หญิงหากิน พอผู้หญิงหากินเห็นควยมันเท่านั้น ก็เผ่นหนีออกจากห้องทันที มันก็เลยไม่กล้าไปเที่ยวผู้หญิงที่ไหนอีกเลย" เมียผมตอบว่า "น่าสงสารเพื่อนพี่จังเลยนะ.. แต่ควยพี่ทำไมมันเล็กจัง" หลังจากที่ผมเล่าเรื่องเพื่อนควยใหญ่ให้เธอฟัง ทำให้เธอเริ่มสนใจเพื่อนผมขึ้นมาทันที แอบบอกผมว่าอยากลอง ผมบอกเธอว่าตามสบายเลย เพื่อนคนนี้ไว้ใจได้ ข่าวไม่ดังแน่นอน และจากที่เธอไม่เคยมานั่งร่วมวงกินเหล้าด้วย เธอกลับมานั่งร่วมวงด้วยใส่ชุดนอนอกลึกไม่ใส่ยกทรงและไม่ใส่กางเกงในด้วย ทำให้เวลาเธอเดินไปไหนจะมองเห็นหีและนมเธอโด่เป็นกระเปราะโผล่ดันชุดนอนออกมา ทำให้เพื่อนผมมองกระปุกหีและนมของเธอตาเป็นมันกลืนน้ำลายลงคอเอื๊อกใหญ่ ๆ หลายครั้ง และพอหลายวันเข้าเธอก็เริ่มสนิทสนมกับเพื่อนคนนี้มากขึ้นกล้าที่จะไปนั่งข้าง ๆ และพอสนิทกันมากขึ้น ตอนผมไปเข้าห้องน้ำผมก็แอบเห็นเพื่อมันเอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงชุดนอนเมียผม นิ้วแหย่เข้าไปในหูหีเมียผม ผมแกล้งล้างมือนาน ๆ ก็เห็นเมียซี๊ดปากด้วยความมัน อีกมือหนึ่งของเพื่อนมันก็เอื่อมกอดสอดมือเข้าไปบีบหัวนมเมียผม จมูกก็ไซ้ไปตามซอกคอ เมียผมอ้าขาให้กว้างขึ้นปล่อยให้เพื่อนผมแหย่นิ้วได้ถนัดขึ้น และซี๊ดปากด้วยความมัน เพื่อนผมเห็นเมียผมมีอารมณ์มันจึงประกบจูบปากเธอทันที และแลกลิ้นกันพันละวัน จนผมออกมาจากห้องน้ำและไอกระแอม ทั้งคู่จึงได้ผละจากกัน และก็มานั่งคุยนั่งกินกันตามปกติ พอผมเผลอ ๆ เพื่อนผมมันก็จะล้วงหีสะกิดเม็ดแตดเมียผมอยู่บ่อย ๆ บางทีก็จับนม หอมซอกคอและดูดปาก จนเมียผมไม่ยอมง่วงนอนเหมือนเมื่อก่อน และก็ไม่ลุกห่างจากเพื่อนผมไปไหน เรียกให้มานั่งด้านผมก็ไม่ยอมมา หลังจากที่เพื่อนผมกลับไปแล้ว ผมก็ถามเมียว่า "เสร็จไหม" เมียตอบว่า "เสร็จไปแล้วสองครั้ง และเริ่มอยากจะให้เพื่อนพี่เย็ดแล้ว พี่จะว่าอย่างไร" ผมไม่ตอบเพราะเริ่มจะเสียดาย เธอพูดว่า "นะ ขอเย็ดกับเพื่อนพี่ลองดูนะ" ผมเลยตัดบดว่า "ถ้าเงี่ยนมากก็ตามใจ" วันต่อมาขณะที่เมียผมกำลังเข้าไปเตรียมกับข้าวในห้องครัว เพื่อนผมมันก็ตามเข้าไปช่วยเธอ แต่ดูจากกระจกเงา เห็นมันเดินเข้าไปเอาควยประกบตูดเมียผม เมียผมสะดุ้งนิดหนึ่งแต่ก็ไม่ว่าอะไร มันก็เลยถลกกระโปรงเมียผมขึ้น เมียผมก็เลยยื่นก้นให้มัน ซึ่งเพื่อนผมก็เอามือล้วงหีแล้วแหย่ นิ้วเข้าไปทันที เมียผมดูจะชอบมากแอ่นหีให้มันล้วงได้ถนัดขึ้น ยกเข่าขวาขึ้นวางบนชั้นวางกับข้าว ทำให้หีอ้า เพื่อนผมเปลี่ยนกลยุทธใหม่ ใช้ใบหน้าซุกลงกับหีเมียผมทันที เห็นเมียผมครางซี๊ด ๆ ด้วยความมัน ขณะที่เพื่อนผมละเลงลิ้นไปในร่องหี ดูดแตด เธอสะดุ้งนิดหนึ่ง แล้วก็ซี๊ดต่อ กระตุก ๆ รู้ทันทีว่าเมียผมเสร็จคาลิ้นมันแล้ว แต่มันไม่ยอมหยุดผละจากหีขึ้นมาหอมตามซอกคอ พร้อมกับค่อย ๆ ถอดกางเกงลงไปกองกับพื้นช้า ๆ ควยเกือบเท่าลำแขนผงาดตั้งโด่อย่างน่ากลัว เมียผมหันหลังกลับมามอง พอเห็นควยมันก็ถึงกับผงะ แต่มันก็รั้งเอวเธอไว้ค่อย ๆ แหย่จากทางด้านหลัง เข้าไปในซอกหี ถึงแม้ว่าเมียผมจะเงี่ยนเต็มที่ แต่ด้วยที่ควยมันใหญ่มาก เมียผมก็คงจะเจ็บมากทนไม่ไหวจึงหันมาผลักหน้าอกเพื่อนผมแล้ววิ่งออกมา เพื่อนผมจึงยกกับข้าวตามออกมา เมียผมหน้าแดงก่ำด้วยความเงี่ยน ผมถามเมียว่าเย็ดกันหรือยังเห็นเข้าไปนาน เมียผมบอกไม่ไหวใหญ่กว่าในหนังเอ็กซ์อีก พอแค่นี้แหละไม่เอาแล้ว ขอตัวขึ้นไปนอนก่อน ผมกินเหล้าคุยกับเพื่อนต่อสักพัก ผมบอกกับเพื่อนว่าเรื่องแบบนี้ต้องใช้ความพยายามเอาเองโว้ย แล้วเพื่อนผมก็ขอตัวกลับ พอขึ้นมานอนผมก็กอดเมียและขอเปิดดูหีเมีย เห็นมันแดง ๆ ช้ำ ๆ น้ำเงี่ยนเปียกโชกไปหมด ผมก็เลยถามว่า มันเข้าไปข้างในหรือยัง เมียตอบว่าเข้าไปตรงปลายหน่อย ๆ แต่เจ็บมาก ควยเพื่อนพี่นี่ใหญ่มากจริง หนูไม่เล่นด้วยแล้ว วันต่อมาพอเพื่อนผมมาก็เห็นเมียผมดีใจอย่างออกนอกหน้า ผมคิดในใจ ไหนบอกไม่เล่นด้วยแล้วไง ทำไมจึงเข้าไปนั่งประกบข้าง เอามือลูบกระปุกควยเพื่อนใต้โต๊ะ พอผมแกล้งเผลอก็แอบยืนแอ่นตูดให้เพื่อนผมดมและเลียหี มีโอกาสก็จะดูดปากแลกลิ้นกัน กินเหล้าก็กินแก้วเดียวกันเหมือนคู่รักใหม่ ข้าวใหม่ปลามัน จ้องมองตากันเยิ้มอย่างมีความหมาย เหมือนคนเป็นผัวเมียกันแล้ว จากที่เมียผมไม่เคยกินเหล้าเลย ก็ยกเหล้าแก้วเพื่อนซดซะเกือบหมดแก้ว พอดีมีโทรศัพท์ดังขึ้นผมไปรับ ปรากฏว่าโทรผิด แต่ผมบอกเมียว่าเพื่อนบ้านฝั่งตรงข้ามให้ช่วยไปลงโปรแกรมคอมพิวเตอร์ให้หน่อย ลงวินโดวส์ใหม่คงประมาณชั่วโมงกว่าก็คงจะเสร็จ ให้เมียช่วยเป็นเพื่อนคุยกับเพื่อนก่อนนะ ต่อจากนั้นผมก็เดินออกไปเปิดประตูเล็กข้างกำแพง แล้วทำเป็นปิดให้เสียงดังเหมือนผมเดินออกไปแล้ว แต่ที่จริงผมยังอยู่ในบ้าน แล้วผมก็เดินอ้อมไปทางหลังบ้านซึ่งผมเปิดบานเกล็ดและปิดไฟหลังบ้านมืดสนิท ข้างในมองออกไปไม่เห็นแน่ ๆ ผมมองเข้าไปก็เห็นเมียประกบจูบปากกับเพื่อนอย่างเมามัน ขาข้างหนึ่งของเมียพาดไปบนหน้าตักของมันทำให้หีอ้า เพื่อนมันก็ใช้นิ้วเขี่ยแตดแล้วใช้สองนิ้วแยงเข้าไปในหีเมีย เมียครางซี๊ด ๆ อย่างมีอารมณ์ ไม่นานเพื่อนผมก็ถอดกางเกงลงแค่เข่าแล้วกดหัวเมียผมลงไปดูดควยมัน เมียผมคงเงี่ยนเต็มที่ อมควยแท่งใหญ่เต็มปากพร้อมกับเลียรอบ ๆ อย่างสนุก เพื่อนผมเอามือล้วงแหย่รูตูดเห็นเมียสะดุ้งเล็กน้อย แต่ก็ครางอย่างมีความสุข แล้วเพื่อนบอกขอเย็ดหน่อย เมียบอกไม่ไหวกลัวหีฉีกแล้วผัวว่า เพื่อนบอกว่าผัวเธออนุญาตแล้ว ให้พี่เย็ดเธอให้หีบาน ผัวเธอชอบ เมียผมจึงลุกเดินไปที่ในครัวพร้อมกับชี้บอกเพื่อนผมให้ตามเข้าไป เธอพูดว่าติดใจท่าเลียจากข้างหลังช่วยเลียให้หน่อย พร้อมกับยกเข่าขึ้นพาดกับชั้นวางของในครัวแอ่นก้นแอ่นหีให้เพื่อนเลีย เพื่อนไม่รอช้าถลกกระโปรงเมียขึ้นพาดบนบ่าเธอ ประกบหน้าลงกับหีและตูดของเธอพร้อมกับสูดดมตูดเมียผมอย่างชื่นใจ ห่อปลายลิ้นแยงเข้าไปในรูหีเมียผม ทำให้ เมียผมครางซี๊ด ๆ ๆ อย่างเป็นสุข สักพักเมื่อเพื่อนผมเห็นว่าเมียผมเงี่ยนเต็มที่แล้ว ก็ถอดกางเกงปล่อยควยใหญ่โด่ยาวประมาณ ๗ นิ้วได้ แล้วค่อย ๆ แหย่เข้าไปในร่องหีเมียผมทันที เมียผมร้องจ๊าก เอามือดันท้องเพื่อนให้เอาออก แต่ยิ่งดันออกมันก็ยิ่งเข้า สุดท้ายก็สงบนิ่ง เมียผมร้องอย่างเจ็บปวด สักพักหนึ่งก็หยุดร้องสีหน้าดีขึ้น แต่คงยังไม่หายเจ็บ บอกเพื่อนว่า "พี่อย่างพึ่งขยับนะ เจ็บมากเลย" เพื่อนผมจึงเอามือล้วงเข้าไปเขี่ยเม็ดแตดเบา ๆ ทำให้เมียเริ่มครางขึ้นมาอีก อาการเจ็บคงจะหายไปบ้างแล้ว แต่สีหน้าก็ยังไม่ดีนัก เพื่อนมันเริ่มขยับเอวเข้าออกเมียผมดันท้องมันไว้ ไม่ให้ดันเข้าออกเร็ว เมียผมบอกมันให้ทำช้าไปก่อนยังไม่หายเจ็บดี เพื่อนมันค่อย ๆ ขยับควยเข้าออกอย่างช้า เนิบ ๆ ตามจังหวะมือของเมียผมที่คอยเอื้อมมาดันท้องมันไว้ ไม่นานเมียผมก็ปล่อยมือลงวางค้ำกับชั้นปูนวางของ และบอกเพื่อนผมว่า "เริ่มมันแล้ว พี่ค่อย ๆ เร็วขึ้นได้" ผมสงสัยว่าควยเพื่อนทั้งใหญ่ทั้งยาวอย่างนั้นผลุบหายเข้าไปในหีเมียผมจนสุดได้อย่างไร คงไปกระแทกมดลูกจนย่นเข้าไปข้างในแน่ ๆ สักพักเมียผมซี๊ดปากเป็นการใหญ่ แสดงว่าเริ่มมันมากขึ้น เพื่อนผมซอยก้นถี่ขึ้น เมียผมกระดกก้นรับ เพื่อนผมพยายามถ่างแก้มก้นเธอออก เอานิ้วคลึงรูตูดแล้วกดนิ้วชี้ลงไป เมียผมครางอีกและซี๊ดปากด้วยความมัน ผมรู้ว่าเมียเสร็จเป็นครั้งที่สามแล้ว อยู่ด้วยกันมานานเวลาเสร็จเธอจะครางแบบ ไม่ดังมากนักแต่ผิดกับตอนมันเฉย ๆ เพื่อนผมขอเปลี่ยนท่า อุ้มเมียผมนั่งกับชั้นวางของที่เป็นปูนปูกระเบื้อง หันหน้าไปหามันแล้วมันก็ยกขาเมียผมถ่างออกวางไว้กับขอศอก ชั้นวางของนี้สูงได้ระดับที่ทำให้หีเมียผมซึ่งปิดหวออ้าอยู่ในระดับเดียวกับควยของเพื่อนผมพอดี เพื่อนผมรำพึง "หีอ้าชักชวนควยดีจริง ๆ" เพื่อนผมค่อย ๆ เสียบควยให้เข้าไปในรูหีเมียผม ซึ่งกำลังอ้ารอรับอยู่ด้านหน้า อย่างช้า ๆ สังเกตเห็นเมียไม่ค่อยเจ็บเหมือนตอนแรกแล้ว และต้อนรับควยเพื่อนด้วยการเด้งตูดขึ้นพร้อมกับครางเบา ๆ อย่างมีความสุข มันซอยก้นถี่ขึ้น เมียผมก็เด้งหีขึ้นรับอย่างสนุก สักพักเพื่อนผมมันก็อุ้มเมียผมขึ้นให้ตัวลอยแล้วให้หล่นเข้ามาเสียบควยมัน ดูเมียผมหน้าเธอเริ่มมีความสนุกขึ้นไปเรื่อย เอื้อมมือเข้ามากอดคอเพื่อนผม แล้วก็ประกบจูบปากกัน ต่อมามันก็อุ้มเมียผมนอนลงกับพื้นครัว กระเด้าเย็ดจนน้ำแตกคาหีเมีย เสร็จแล้วก็กอดกันกลม จูบแลกลิ้นกันสักพัก เมียผมก็บอกว่า พอเถอะเดี๋ยวผัวหนูกลับมาเจอ เพื่อนผมจึงถอดควยลุกขึ้น แล้วเอาควยไปให้เธออมและเลียทำความสะอาดให้ แล้วทั้งสองคนก็ลุกออกไปนั่งที่โต๊ะอาหาร เมียบอกเพื่อนว่าให้บอกผัวหนูว่าหนูปวดหัวขึ้นไปนอนก่อน ผมจึงแกล้งเดินไปหน้าบ้านทำเป็นเปิดประตูเหล็กเล็กแล้วปิดดัง ๆ ให้เพื่อนและเมียได้ยิน เห็นเพื่อนมันนั่งตัวตรง ผมถามมันว่าเมียผมไปไหน เพื่อนมันบอกว่าเห็นบ่นว่าปวดหัว คงแพ้อากาศ ขอขึ้นไปนอนก่อน ผมถามเพื่อนว่า "มึงเย็ดเมียกูหรือยังวะ" มันได้แต่ยิ้ม ๆ แล้วบอกว่า "ไปถามเมียมึงเองเถอะ" เรากินเหล้าต่ออีกคนละแก้วสองแก้ว ไม่นานเพื่อนก็ขอตัวกลับ มีงานด่วนตอนเช้า พอผมเข้ามาในห้องนอนก็เห็นเมียนอนห่มผ้าเปิดแอร์เย็นฉ่ำ ผมแกล้งถามเธอว่า "เย็ดกันหรือยัง" เธอไม่ตอบพร้อมกับนอนซุกผ้าห่มปิดหน้า ผมเข้าไปหอมแก้มเธอเบา ๆ เป็นการปลอบประโลม ขยับให้เมียผมนอนหงาย แล้วค่อย ๆ เปิดผ้าห่ม แยกขาเธอออก เห็นชุดนอนเธอเปื้อนน้ำกามเป็นจุด ๆ พอเปิดชุดนอนขึ้นไปข้างบนก็เห็นน้ำเมือกสีขาวขุ่นข้น ๆ ไหลมาจากล่องหีจนถึงง่ามตูด เธอพูดว่า "คงสะใจพี่แล้วสิ อนุญาตให้เพื่อนเย็ดเมียตัวเอง" ผมรีบซบหน้ากับหน้าท้องของเธอเป็นการปลอบใจ ไม่เป็นไรน่า ไม่เสียหายอะไร "หนูไม่เล่นกับพวกพี่อีกแล้วนะ รู้ถึงไหนอายไปถึงนั่น เราเป็นครอบครัวข้าราชการ เรามีเกียรตินะพี่ พวกเราทำผิดศีลธรรมมากันมากแล้ว หยุดความคิดบ้า ๆ ของพี่ได้แล้ว และก็ไม่ต้องให้เพื่อนพี่มาบ้านเราอีก ทุกอย่างขอให้จบกันแค่นี้ หีหนูฉีกเจ็บด้วย" ผมรับปากเธอและพรุ่งนี้จะโทรไม่ให้มันมาอีกแล้ว "หนูรู้นะว่าพี่เห็นน้ำคนอื่น ไหลออกมาจากหีเมียตัวเองแล้วพี่ชอบและสะใจ เหมือนในเรื่องที่พี่ชอบเล่าให้หนูฟัง แล้วพี่ก็เย็ดหนูซ้ำน้ำคนอื่น แต่วันนี้หนูขอร้องละ ห้ามเลียหีหนูอีก มันยังไม่หายแสบ แต่เย็ดได้ เพราะควยพี่เล็ก" ผมจึงจัดการเย็ดเธอเป็นการปลอบประโลม ซึ่งเมื่อผมเห็นน้ำเพื่อนไหลออกมาจากหีเมียแล้วรู้สึกสะใจอย่างประหลาด และก็มีอารมณ์อย่างมาก ทำให้ผมเย็ดเธอไป ๒ ที ติด ๆ แต่ดูเมียจะตอบสนองเพียงเล็กน้อยเท่านั้น เช้าวันต่อมาผมก็โทรไปบอกเพื่อนว่าไม่ต้องมาบ้านอีก เมียขอร้องให้ห่าง ๆ ไปก่อน เพื่อนผมก็โอเค แต่พอตกตอนเย็นเห็นเมียกระสับกระส่าย ผมจึงถามว่าเป็นอะไร เธอก็ตอบว่าเพื่อนพี่ไปไหนไม่มาอีกเหรอ ผมจึงบอกว่าโทรไปบอกมันแล้วไม่ให้มันมาอีกเมียห้าม เมียผมตาขวางขึ้นมาทันที เข้ามานั่งคร่อมตักผมแล้วทุบหน้าอกเป็นการใหญ่ "พี่บ้านเรามันเหงา อยากให้เพื่อนพี่มาคุยแก้เหงา" ผมพูดว่า "บอกมันไปแล้วไม่ให้มันมา" เมียบอกว่า "บอกเขาใหม่เถอะ หนูเหงา" ผมก็รับปากเธอจะโทรคุยกับมันก่อน แต่ผมก็ไม่ได้โทรกลัวเมียจะติดใจมันไปมากกว่านี้ พอดีเป็นวันศุกร์ ผมกับเมียก็กลับไปเยี่ยมลูกที่ต่างจังหวัดวันอาทิตย์กลับมาตอนบ่ายสองโมง เมียก็บ่นมาตลอดทาง อยู่ดีไม่ว่าดี อยากให้เมียไปเย็ดกับคนอื่น เสร็จแล้วเป็นไง หีหนูบานหมด สะใจพี่ไหมละ ผมก็ถามเธอว่า "แต่เธอก็มีความสุขไม่ใช่เหรอ" เธอตอบว่า "ก็มันส์ดี" พร้อมกับยิ้ม ๆ ทำให้ผมใจชื่นขึ้นมาอีก "แล้วพี่อยากให้หนูไปเย็ดกับเขาอีกไหมละ" เธอพูดขึ้น "แล้วเธอว่าไง อยากเย็ดอีกไหมละ" ผมถาม "ก็แล้วแต่พี่ ไม่รักเมียก็ตามใจ" เมียทำท่าน้อยใจ ผมขับรถเลยหมู่บ้านที่เพื่อนอยู่ไปสักกิโลกว่า ๆ เมียก็บอกว่า "พี่ยูเทินกลับเถอะ ไปหาเพื่อนพี่หน่อย หนูเงี่ยน" พร้อมกับเอื้อมมือมาลูบควยผม ผมจำใจต้องกลับรถตามที่เมียขอร้องเลี้ยวเข้าไปในหมู่บ้านที่เพื่อนอยู่ ผมถามเมียว่า "แล้วเธอรู้หรือหลังไหน" เธอตอบ "รู้สิ เพราะเมื่อวันศุกร์ตอนกลางวัน หนูมา.." ผมเริ่มจับพิรุธเมียได้แสดงว่าเมื่อวันศุกร์เมียผมไม่ได้ไปทำงานแน่ ๆ "เมื่อวันศุกร์หนูเอางานมาให้พี่เขาช่วยทำสไลด์ และจะต้องนำเสนอในวันอังคารหน้า พี่อย่าคิดมากซิ" ผมถามเธอ "แล้วเย็ดกันไหมละ" เมียตอบ "ก็พี่อยากให้หนูเย็ดอยู่แล้วไม่ใช่หรือ พี่ไม่ให้เขาไปบ้านเรา หนูเงี่ยนมากก็เลยมาให้เขาเย็ดที่บ้านเขานะซิ แค่ ๓ ทีเอง น่า.. ใจกว้าง ๆ หน่อย ไหน ๆ ก็ ไหน ๆ แล้ว" เธอพูดพร้อมกับยิ้มแบบทะเล้น ๆ ตามสไตน์ คนน่ารัก ผมพูด "น่าจะเล่าให้พี่ฟังบ้าง" เธอตอบ "ก็เล่าแล้วไงนี่" พร้อมกับชี้บอกเส้นทางไปจนถึงบ้านเพื่อนพอดี เพื่อนออกมาต้อนรับและบอกว่าไม่ได้เตรียมอาหารการกินเอาไว้ เมียบอกว่าไม่เป็นไรอยากจะมาเชิญให้ไปกินข้าวที่บ้าน พร้อมกับขอขึ้นไปดูงานที่ฝากไว้ก่อนว่าไปถึงไหนแล้ว ให้ผมนั่งรออยู่หน้าบ้านนั่นแหละ ผมจึงบอกเมียว่าไม่เป็นไรพี่จะนั่งสูบบุหรี่รออยู่ข้างนอกนี่แหละ แต่ผมก็แอบมองทางหน้าต่าง เห็นเมียผมเข้าไปนั่งบนโซฟา แล้วบอกเพื่อนผมว่า คืนนี้อย่าลืมไปนะ ไปค้างที่บ้านเลย ไม่ต้องกลับ ผมเห็นเพื่อนตอบตกลง เมียผมบอกว่าตกลงเฉย ๆ ไม่ได้ต้องมีมัดจำก่อน เพื่อนผมยังกะมันรู้ว่ามัดจำคืออะไรมันรีบถอดกางเกงออกแล้วเดินควยโด่ไปหาเมียผมทันที เมียผมก็ไม่รอช้าคว้าควยเพื่อนไปอมอย่างหิวกระหาย พร้อมกับหอมปลายควยเพื่อนอย่างชื่นใจ แล้วก็เอาควยเพื่อนถูทาไปตามหน้า แล้วอมเข้าไปจนมิด แล้วรูดเข้ารูดออก เมียผมถามว่าพี่ปวดเยี่ยวไหม ช่วยเยี่ยวใส่ปากหนูหน่อย หนูหิวน้ำ เพื่อนไม่รอช้าเบ่งเยี่ยวเข้าปากเมียผมทันทีจนเธอสำลักเบา ๆ แล้วเธอกูดูดเลียต่ออย่างเมามัน พลันสายตาเธอก็เหลือบมาเห็นผม แต่เธอก็ไม่สนใจยังคงตั้งหน้าตั้งตาดูดและเลียต่อไป พอเพื่อนผมเอาควยออก เธอบ่นว่า คิดถึงควยนี้แทบตาย ขมิบหีมาตลอดทาง พี่เลียหีหนูบ้างได้ไหม เพื่อนพยักหน้า พร้อมกับรูดกางเกงเธอออก เมียผมโก้งโค้งบนโซฟา หันตูดให้เพื่อนผมดมและเลีย เพื่อนเอามือสะกิตเม็ดแตดเธอเบา ๆ เธอคราง อือ ๆ พร้อมกับที่เพื่อนผมลุกขึ้น ควยโด่ของมันก็จิ้มเข้าไปในหีเมียผมทันที เธอครางออกมาอย่างมีความสุข เพื่อนผมขยับบันท้ายส่งควยอันมหึมาเข้าไปในหีเมียผมจนมิดด้าม ไม่กี่ที เธอก็ขึ้นสวรรค์เสร็จไปแล้ว ๓ รอบ แล้วเธอก็บอกให้เพื่อนผมพอก่อนเดี๋ยวผัวหนูสงสัย เข้ามานานแล้ว เธอลุกขึ้นแต่งตัวและเดินออกมาเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น พร้อมกับพูดว่า "เราต้องปรับแบบสไลต์ ให้เพิ่มลูกเล่นมากขึ้นมาอีกหน่อย" เพื่อนผมก็รับปาก "พี่จะพยายามเพิ่มลูกเล่นให้มากกว่านี้" ทั้งคู่เดินมาพบผมที่นั่งรออยู่หน้าบ้าน เธอพูดย้ำกับผมว่า " คืนนี้จะเชิญเพื่อนไปนอนค้างที่บ้านด้วยเลย จะได้ช่วยแก้งานอย่างอื่นอีก" ผมไม่แสดงความเห็นอะไร ขึ้นรถกลับบ้านแวะซื้อกับข้าวและกับแกล้มไว้รอเพื่อน ผมถามเมียว่า "เป็นไงเข้าไปหาเพื่อน หายเงี่ยนไปบ้างหรือยัง" เธอบอกว่า "ตอนนี้หายแล้ว แต่อีกสักพักมันก็จะเงี่ยนใหม่ขึ้นมาอีก ทำไงดีละ ตั้งแต่เจอควยนี้มา หีหนูเงี่ยนตลอดวันเลย หนูเห็นพี่แอบดู เป็นไงละสะใจพี่หรือยัง" ผมตอบเธอว่า "ก็สะใจดี" พอถึงบ้านผมก็จับเมียเย็ดทันที ผมบอกเธอว่า กลิ่นเยี่ยวเพื่อนออกมากับลมหายใจเธอ กินเข้าไปเยอะเหรอ เธอตอบว่า "เพื่อนพี่คงกำลังปวดเยี่ยวอยู่พอดีมั้ง เต็มกระเพาะเลย ลิตรหนึ่งได้" แล้วผมก็เย็ดเธออย่างเมามันผ่อนคลายความตึงเครียดทั้งหมดไปได้ กลายเป็นความหรรษา สังเกตว่าเธอไม่เสร็จกับผมหรอก แต่เธอแกล้ง ๆ ทำเป็นเสร็จ แต่ก็ไม่เป็นไร เมียผมสวยน่าเย็ด ทำอะไรก็น่ารัก ตกเย็นเพื่อนผมตามมาตามนัด เมียผมใส่ชุดโป๊เสียจนแทบจะเรียกว่าไม่ได้ใส่อะไรก็ว่าได้ จัดอาหารและกินกันสนุกสนานตามปกติ เมียผมนั่งเกาะติดกับเพื่อนผมแจ มิหนำซ้ำยังเอาขาไปก่ายบนหน้าตักเพื่อน ทำให้หีอ้าให้เพื่อนเอามือลูบเล่นเป็นครั้งคราว ผมถามเพื่อนต่อหน้าเมีย "เป็นไง เย็ดเมียกู มันไหมวะ" เพื่อนผมตกใจที่ถูกถามแล้วตอบว่า "เมียมึงเล่าให้ฟังเหรอ กูยอมรับวะ สุดยอด หีตอดดีจริง บีบรัดควยกูดีจัง กูยังไม่เคยเย็ดใครมันเท่าเมียมึงมาก่อนเลย ทั้งดูดทั้งตอด สุดมันส์ จริง ๆ ยอมรับ" เมียผมหน้าแดง แล้วพูดว่า "พอได้แล้ว คุยเรื่องอื่นเถอะ" พอผมลุกเดินไปทำธุระเมียผมจะก้มลงไปดูดควยเพื่อนผมทันที เพื่อนผมมันจับหัวเมียผมรูดเข้ารูดออก รู้สึกว่าเธอจะชอบมันมาก ๆ ไม่ยอมห่างไปไหน แม้แต่ไปยกกับข้าวผมก็ต้องไปยกเอง พอผมเข้าไปในครัว เมียผมก็จะก้มตัวลงไปดูดควยบ้าง ดูดปากกับเพื่อนบ้าง เพื่อนผมมือมัดก็แหย่อยู่ที่หีเมียผมตลอด ถึงแม้โต๊ะจะบังแต่ก็พอจะมองออก มันสร้างอารมณ์เงี่ยนสุด ๆ ให้กับเมียผมอยู่ตลอดเวลา ประมาณสี่ทุ่มเมียผมก็ขอตัวขึ้นไปนอน และบอกว่าจะนอนกลางให้เพื่อนและผมนอนริม ก่อนขึ้นไปก็หันไปจูบปากกับเพื่อน จ้องหน้ากันตาเยิ้ม เพื่อนคงเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีอย่างแรง เมียผมร้องอุ้ย ๆ แล้วก็ปัดมือเพื่อนผมออกไป แล้วลุกขึ้นเดินไปชั้นบน ก่อนไปก็ชี้นิ้วให้เพื่อนผมตามขึ้นไป ผมก็ไม่ว่าอะไรเพื่อความสุขของเมียสุดที่รัก ผมจึงบอกให้เพื่อนขึ้นไปนอนกับเมียก่อน เดี๋ยวเคลียร์โต๊ะเสร็จจะตามขึ้นไป แต่ผมก็แอบย่องตามเพื่อนไปดูตรงหน้าต่าง ผมเห็นเมียผมลุกนั่งบนเตียง แล้วบอกให้เพื่อนผมถอดกางเกงออกนุ่งผ้าขนหนู เพื่อนทำตามแล้วเดินไปใกล้ ๆ เมียผมถามเพื่อนผมว่า "ปวดเยี่ยวอีกหรือยัง" เพื่อนตอบว่า "กำลังปวดเลย" เธอบอกว่า "งั้นพี่ฉี่ใส่ปากหนูให้หมดเลยนะ กินเยี่ยวพี่แล้วมันอร่อยสะใจหนูมาก และต้องเบ่งให้พุ่งแรง ๆ ด้วย" เพื่อนผมตอบว่า "ได้" พร้อมกับเอาควยยัดเข้าไปในปากของเมียที่แสนสวยของผมทันที สักพักก็ได้ยินเสียงเยี่ยวและเสียงเมียผมกลืนกินน้ำเยี่ยวเพื่อนอึก ๆ เสร็จแล้วเมียก็เลียควยให้เพื่อนอย่างเมามัน พร้อมกับเอาควยถูไปรอบ ๆ หน้าสวยแล้วสูดดมอย่างชื่นใจ สักพักเมียผมก็นอนลงแล้วบอกเพื่อนว่าอยากให้เอาควยทารอบ ๆ นมทั้งที่รอบ ๆ เต้าและหัวนม พร้อมกับเย็ดร่องนมให้หน่อย ผัวหนูมันอยากจะให้หนูเย็ดกับพี่ดีนัก พี่จะได้เย็ดหนูทั้งตัวไปเลย เพื่อนผมจึงขึ้นนั่งยอง ๆ คล่อม จัดการเย็ดร่องนมเมียผมพร้อมกับให้เมียผมอ้าปากรับด้านบน จนน้ำเพื่อนแตกเต็มหน้างามของเมียผม บางส่วนก็เลยพุ่งไปถึงผม เมียผมดูดกลืนกินอย่างเอร็ดอร่อย ผมเห็นเพื่อนผมเสร็จแล้ว ๑ ยก จึงลงมาเก็บโต๊ะเก็บกับข้าวสัก ๑๕ นาที เสร็จเรียบร้อยแล้วจึงขึ้นไปในห้องนอน เห็นเพื่อนนอนชันตัวกับหัวเตียง ส่วนเมียผมก็นอนกอดเอวมันอยู่ข้าง ๆ ถามมันว่า "อ้าวยังไม่เย็ดกันอีกเหรอ" เพื่อนไม่ตอบได้แต่ยิ้ม ๆ ผมจึงเข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำ ขณะกำลังอาบน้ำได้ยินเสียงเมียพูดว่า "พี่ดูดหีให้บ้างซิ" สักพักก็ได้ยินเสียงจุ๊บจ๊าบเหมือนเสียงดูดหอย และก็มีเสียงเมียครางอย่างมีความสุข ผมแกล้งอาบน้ำให้ช้าที่สุด สักพักก็ได้ยินเสียงเตียงดังอ๊อด ๆ แอ๊ด ๆ เดาได้ว่าคงเริ่มเย็ดกันแล้ว ตามด้วยเสียงสูดซี๊ดปากของเมีย มันเย็ดเมียผมเกือบครึ่งชั่วโมงเสียงต่าง ๆ ก็เงียบลง ผมก็เลยออกจากห้องน้ำมา เห็นเมียนอนห่มผ้าคลุมหัวกำลังดูดเลียทำความสะอาดให้ควยเพื่อนอย่างเอร็ดอร่อย พอเมียได้ยินเสียงผมเดินออกมาก็หยุด นอนเป็นปกติ ผมก็เลยเข้าไปนอนข้าง เมียอีกข้างหนึ่งแล้วค่อยเปิดผ้าห่มที่ห่อตัวเมียอยู่ออก พอผ้าห่มเปิดออกแล้วผมก็ต้องตกใจ เพราะเมียนอนก่ายขากอดเอวเพื่อนผมไว้ มือข้างหนึ่งกำควยเพื่อนผมเอาไว้ พร้อมกับซุกหน้าคว่ำลงกับข้าง ๆ ก้นเพื่อน ในขณะที่เพื่อนผมกึ่งนอนกึ่งนั่งพิงหัวเตียงปล่อยให้เมียผมเขย่าควยเล่นอย่างมีความสุข ส่วนหีเมียผมนั้นเปิดอ้ากว้างมีน้ำขุ่นไหลย้อยออกมาจนหยดเปื้อนที่นอน เมียผมชะโงกหน้าขึ้นมาถามผมว่า "พอใจพี่หรือยัง น้ำเพื่อนพี่กำลังไหลออกมาจากรูหีหนู น้ำเพื่อนพี่มันออกมามากจริง ๆ เหมือนพี่เขาเยี่ยวเข้าท้องหนูเลย และหนูก็มันมากด้วย พี่ช่วยเลียออกให้หน่อยซิ" เหมือนคำประกาศิตผมรีบเข้าไปเลียและดูดน้ำเพื่อนจากหีเมียมาให้เต็มปาก แล้วก็ให้เมียอ้าปากแล้วผมก็คายใส่ปากเมีย และด้วยความเงี่ยนที่อัดอั้นมานาน ผมก็ลงมือเย็ดเมียจากทางด้านหลังโดยให้เพื่อนช่วยเอาควยยัดใส่ปากเมียด้านบน ถึงแม้ว่าหีเมียผมจะหลวมไปอย่างมากเมื่อเทียบกับเมื่อก่อน แต่ผมก็เสร็จสมอารมณ์หมาย รู้สึกว่าเมียผมไม่รู้สึกอะไรเลย เพลิดเพลินกับการดูดควยเพื่อนผมมากกว่า ผมเห็นเมียผมมีความสุข ผมก็รู้สึกมีความสุขตามไปด้วย เมื่อผมเสร็จแล้วเธอก็บอกว่าปวดเยี่ยวขอไปเข้าห้องน้ำก่อน เพื่อนผมก็ลุกเดินตามเข้าไปในห้องน้ำ เธอไล่เพื่อนผมเสียงดังให้ออกไปก่อนจะล้างหี เพื่อนผมบอกจะช่วยล้างให้ เมียผมพูดเสียงดัง "ไม่ต้องจะล้างเอง" เพื่อนผมบอกว่า "ปวดเยี่ยวแล้ว ไหนบอก.." สักพักเสียงเมียก็เงียบลง เข้าใจว่าเพื่อนผมมันคงจับควยยัดปากเธอ ได้ยินเสียงแว่ว ๆ ของเมียผมเหมือนควยเพื่อนคาปากเธออยู่ " พี่เบ่งเยี่ยวออกมาเลยหนูพร้อมแล้ว" สักพักก็ ได้ยินเสียงเมียพูดว่า "เยี่ยวพี่อร่อยถูกใจจริง ๆ" แล้วตามด้วยเสียงฉีดฝักบัวและเสียงสบู่ตก ได้ยินเมียและเพื่อนผมต่างหัวเราะเสียงดังกันคิก ๆ คั๊ก ๆ ไม่รู้ขำอะไรกัน "ควยพี่นี่โด่ไม่รู้ล้มจริง ๆ เอาชนะหีหนูไม่ได้หรอก เงี่ยนก็แหย่เข้ามาเลย" สักพักก็ได้ยินเสียงเมียผมสูดปากซี๊ด ๆ ผมรู้ได้ทันที เมียผมโดนเย็ดในห้องน้ำเข้าให้อีกแล้ว สักพักได้ยินเสียงเมียถามว่า "จะเย็ดท่าไหนอีก" เพื่อนผมพูดเบา ๆ ว่า "ขอเย็ดรูตูดบ้าง ควยจะได้เย็ดทั่วทั้งตัวตามที่เธอต้องการไง" เมียผมบอกว่า "ยังไม่เคยกลัวเจ็บ ผัวจะได้ยิน เอาไว้คราวหน้าจะไปให้เย็ดที่บ้าน" แต่ดูเพื่อนผมจะไม่ยอม มันอ้อนจนเมียผมใจอ่อน "พี่ดูดแตดหนูก่อนซิให้เงี่ยนมาก ๆ ก่อน" สักพักเมียพูดว่า "พี่เอาน้ำอะไรมาทารูตูดหนู" เพื่อนบอกว่า "น้ำลาย" เมียบอกว่า "ทำไมไม่เอาควยพี่มาแหย่หีหนูเอาน้ำเงี่ยนหนูไปทาล่ะ" สักพักก็ได้ยินเสียงกุ๊ก ๆ กั๊ก ๆ และเสียงเมียร้องลั่น "อุ้ยพี่ไม่ไหว เจ็บมากเอาออกก่อน เอาออก" แต่ก็ได้ยินเสียงเพื่อนเอามืออุดปากเมียร้องอู้ ๆ อี้ ๆ คาดว่าควยเพื่อนคงเสียบเข้าไปมิดตูดเมียแล้ว "พี่ เบา ๆ ก่อนนะ ของใหม่ซิง ๆ เจ็บมากเลย ผัวหนูยังไม่เคยเย็ดตูด เขี่ยแตดให้หนูก่อนแล้วค่อนขยับเบา ๆ" สักพักเมียก็พูดอีกว่า "เริ่มจะชินแล้ว พี่จัดการเผด็จศึกตูดหนูได้ หนูจะแอ่นให้" ต่อจากนั้นก็ได้ยินเสียงตูดเมียผมกระแทกกับบั่นท้ายเพื่อนดังปั๊บ ๆ ไม่นานก็เงียบไป ได้ยินเสียงเมียหัวเราะแล้วพูดว่า "น้ำพี่เหมือนยาสวนตูดเด็กเลย มันก็มันดีเหมือนกันนะ ขี้จะไหลแล้ว ขอขี้ก่อน " สักพักก็ได้ยินเสียงตดและขี้เมียไหลลงไปในชักโครก ได้ยินเสียงเมียอ้อนเพื่อน เดี๋ยวเราอาบน้ำพร้อมกัน พี่ช่วยถูสบู่ล้างหีและตูดให้หนูด้วย แล้วก็เสียงอาบน้ำและเสียงหยอกล้อกันเหมือนคนพึ่งแต่งงานกันใหม่ ๆ และเมื่อทั้งคู่ออกจากห้องน้ำมาผมแกล้งทำเป็นหลับ เมียเช็ดตัวปะแป้งเตรียมตัวนอน เพื่อนบอกขอดูดนมก่อน เมียผมบอกเบา ๆ เดี๋ยวผัวตื่น เมียเปิดให้เพื่อนดูดนมแต่โดยดี แล้วเมียผมก็กระซิบข้างหูเพื่อนผมเบา ๆ ว่า เลียแตดให้ก่อนนอนหน่อยซิ ยังเงี่ยนอยู่เลย เมียผมนั่งลงบนโซฟาตัวใหญ่ในห้องนอน เพื่อนผมดึงผ้าขนหนูเมียผมออก พร้อมกับยกขาเมียผมชี้ขึ้น แล้วเพื่อนผมก็ก้มลงไปเลียหีและแตดเมียผม จนเธอเสร็จไปประมาณ ๓ ครั้ง แล้วทั้งคู่ก็เข้านอน ซักพักผ้าห่มก็กระตุก ๆ อีก เมียหันมากอดผม หันตูดโด่ไปหาเพื่อน ผมเอามือคลำดู กางเกงเมียถูกรูดไปอยู่ปลายตีน ได้ยินเสียงเมียพูดกับเพื่อนว่า เอาแหย่คาไว้อย่างนั้นแหละ เช้า ๆ ค่อยซอย แล้วเมียก็หันมาจูบปากกับผม และบอกว่า "รักผัวคนนี้จังเลย หาผัวใหม่ให้เมียได้ถูกใจจริง ๆ" สักพักเพื่อนผมก็ขยับตูดทำให้เมียผมเริ่มมันขึ้นมาอีก กระซิบบอกเพื่อนผมว่า เย็ดต่อเลยเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้ว เพื่อนผมจึงซอยถี่ ๆ ขึ้น ส่วนผมก็นอนหันมาช่วยบีบนมเมียและดูดปากกับเมีย ได้ยินเสียงเพื่อนผมกระซิบบอกเมียผมว่า ขอท่าโก้งโค้งเถอะ เมียผมจึงลุกโก้งโค้งหันตูดไปให้เพื่อนกระหน่ำ จนเธอเสร็จไปอีกไม่ต่ำกว่า ๓ ครั้ง แล้วเพื่อนผมก็ฉีดน้ำใส่เต็มรูหีเมียผมอีกตามเคย กระทั่งต่างคนก็ต่างเหนื่อยอ่อนหลับไป ผมตื่นขึ้นมาอีกทีตอนตีห้าครึ่ง เห็นทั้งสองคนยังหลับอยู่และควยเพื่อนก็ยังคงกลับมาเสียบคาหีเมียผมอยู่ ผมก็เลยลุกขึ้นและลงไปล้างจานเก็บกวาดบ้าน หุงข้าวเตรียมอาหารไว้ให้เมียและเพื่อน กลับขึ้นไปแอบดูก็เห็นเพื่อนพูดกับเมียว่า "ปวดเยี่ยวไปเข้าห้องน้ำก่อน" เมียผมบอกว่า "เยี่ยวใส่ปากหนูนี่ หนูชอบกินฉี่พี่" เพื่อนมันขึ้นไปคร่อมบนปากเมีย และฉี่ใส่ปากเมีย ได้ยินเสียงกลืนดังอึก ๆ เมียพูดว่า "ฉี่พี่เช้า ๆ นี่ฉุนดีจัง หนูชอบมากเลย ก่อนไปทำงานหนูแวะไปหาพี่กินฉี่พี่ที่บ้านตอนเช้า ๆ ได้ไหม" เมื่อเยี่ยวเสร็จมันก็จัดการเย็ดเมียผมต่อ ทั้งรูหีและรูตูด ได้ยินเสียงเมียผมบอกว่า "พี่เอาน้ำออกใส่รูหีนะ ใส่รูตูดแล้วขี้มันจะไหลใส่ที่นอน" สักพักเพื่อนมันก็จับเมียนอนหงายเย็ดหี จนน้ำแตกใส่รูหีเมีย เสร็จแล้วมันก็กอดจูบปากเมียผมเป็นการสั่งลา เมียผมบอกว่า ขอมัดจำไว้ก่อน เอาควยไปใส่ปากเธออีกรอบจะเลียน้ำออกให้ เพื่อนมันก็ลุกเอาควยไปแหย่ใส่ปากเมียผม และเธอก็เลียอย่างเอร็ดอร่อย พร้อมกับเอาถูวนไปรอบ ๆ หน้า แล้วสุดดม พร้อมกับรำพึงรำพันว่าชื่นใจจังเลย เพื่อนผมเอาควยมาถูรอบ ๆ นม แล้วก็ก้มลงไปดูดนม แล้วก็จับเมียผมนอนคว่ำ เอาควยถูไปตามหลัง เมียผมหัวเราะชอบใจ จากนั้นเพื่อนผม จึงลุกขึ้นแต่งตัว พอดีผมเดินสวนเข้าไป เพื่อนมันขอตัวกลับไปก่อน โดยบอกว่าจะไปกินข้าวที่ทำงาน ส่วนเมียผมก็ขอนอนต่ออีกหน่อย เมื่อเพื่อนกลับไปแล้ว ผมก็เข้าไปหาเมีย เมียถามผมว่า "เป็นยังงัย ถึงใจพี่ดีไหม" ผมตอบเธอว่า "ก็สะใจดี แล้วเธอละคงชอบมากละสิเกาะควยเพื่อนไม่ยอมห่างเลย" เมียบอกว่า "ก็ควยเพื่อนพี่มันน่ารักนี่ เย็ดมันมากเลย พอพูดถึงหนูก็เริ่มเงี่ยนขึ้นมาใหม่แล้วซิ" ผมเปิดหีเมียผมดูเห็นหีเมียยังกลวงโบ๋ น้ำเมือกขาว ๆ ขุ่น ๆ ยังไหลย้อยอยู่เต็มร่องหี เมียบอกผมว่า "พี่ก็ดูดมันออกซิ ดูอะไรอยู่ละ พี่ชอบมากที่สุดก็ตอนน้ำคนอื่นไหลเต็มหีเมียนี่ไม่ใช่หรือ" ผมรีบทำตามอย่างว่าง่าย แล้วเราก็จูบและเย็ดกันต่ออีก ๑ ที ก่อนไปทำงาน ผมสังเกตเห็นว่าเมียผมมีท่าทางสดชื่นขึ้นกว่าเมื่อก่อนมาก อารมณ์จะดีเป็นพิเศษ เนื้อตัวผิวพรรณก็ดูจะเปล่งปลั่งขึ้น คงเนื่องมาจากได้มีโอกาสได้น้ำดี ได้ของที่ถูกใจ ปลดปล่อยอารมณ์กับเพื่อนผมอย่างเต็มที่นั่นเอง ซึ่งก็สร้างความปลาบปลื้มให้กับผมไม่ใช่น้อยที่สามารถเปลี่ยนบุคลิกเมีย จากคนที่ดูสวยแต่เคร่งขรึม เอาจริงเอาจังกับงาน ให้กลับมาสดใสเบิกบานอีกครั้งหนึ่ง วันต่อมาขณะที่เมียกำลังเตรียมกับข้าวกับปลาและน้ำแข็งเพื่อรอรับเพื่อนผมอยู่นั้น เธอก็ได้รับโทรศัพท์จากเพื่อนผมว่าวันนี้ติดธุระงานเลี้ยงแต่งงานเพื่อนร่วมงาน กว่าจะเลิกและต้องขับรถไปส่งเจ้านายแถว ๆ บางซื่ออีก คงดึกคาดว่าจะไปไม่ได้ ผมดูสีหน้าเมียผมสลดลงอย่างทันทีทันใดทำท่าเหมือนจะร้องไห้ ผมจึงเข้าไปปลอบเธอด้วยการหอมแก้มเบา ๆ เห็นน้ำตาเมียเริ่มซึมไหลออกมา ผมสงสารเธออย่างมาก แต่ไม่รู้จะทำอย่างไรได้ พยายามปลุกเล้าอารมณ์เธออย่างเต็มที่ แต่ก็ไม่เป็นผล ซักประมาณสามทุ่มกว่า ๆ เมียก็ได้รับโทรศัพท์จากเพื่อนอีกว่า "นอนกันหรือยัง กำลังจะกลับแล้ว พอดีเจ้านายมีรถเพื่อนซึ่งไปทางเดียวกันไปส่ง" เท่านั้นละสีหน้าเมียผมก็เปลี่ยนไปเป็นยิ้มแป้นขึ้นมาทันที "พี่มาเลยนะผัวหนูรอพี่อยู่ ผัวหนูกินเบียร์คนเดียวมันไม่สนุก" พอเมียหันมาเจอผมก็ บ่นพึมพำ ๆ ว่า "ไม่น่าทำให้เมียตัวเองใจแตกเลย" บ่นเสร็จก็เข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้าจากกางเกงกับเสื้อนอนก็กลายเป็นกระโปรงนอนคอลึก ถอดยกทรงและกางเกงในออก พอเพื่อนมาถึงปรากฏว่าไม่มีเหล้ามาด้วย เมียผมเลยบอกให้ผมออกไปซื้อที่เซเว่นหน้าปากซอย หรือไปที่โลตัสก็ได้ตอนนี้ยังไม่ปิดหลอกพึ่งสามทุ่มกว่านิด ๆ เอง จะได้จดรายการให้ซื้อของอย่างอื่นด้วย เมียนำรายการของใช้ซึ่งจดไว้ในสมุดพกส่งให้ผมอย่างยาวเหยียด "พี่ต้องซื้อมาให้ครบนะไม่อย่างนั้นของใช้บ้านเรามันจะขาด" ผมตอบว่า "มันดึกแล้ว" เมียบอกว่า "เถอะน่า อย่าขัดใจหนูซิ" ผมขับรถไปซื้อของที่โลตัสใกล้บ้านประมาณชั่วโมงกว่า ๆ ได้ กลับมาก็ไม่เห็นเมียกับเพื่อน แต่ประตูห้องน้ำปิดอยู่ เสียงเมียผมพูดว่า " สงสัยผัวหนูจะกลับมาแล้ว ได้ยินเสียงปิดประตูรถ พี่รีบ ๆ เข้าเถอะ" เพื่อนผมตอบว่า "ก็เธอมัวแต่ดูดควยพี่ กินเยี่ยวอยู่นั่นแหละ หันก้นมาซิให้พี่เสียบหีก่อน" สักพักก็ได้ยินเสียงเมียผมครางซี๊ดซ๊าด อย่างมีความสุข "พี่เอามือไปเขี่ยเม็ดแต็ดให้หน่อยซิ เบา ๆ นะ" เสียงเงียบไปสักพัก เมียผมก็พูดว่า "พี่หนูเสร็จ ๓ หนแล้ว อยากเย็ดตูดหนูไหม" ต่อมาก็ได้ยินเสียเมียร้องโอ้ยอย่างเจ็บปวด "พี่เบา ๆ ซิ ตูดหนูยังใหม่อยู่นะ" เสียงร่องก้นเมียกระแทกกับหน้าขาเพื่อนดังปั๊บ ๆ ๆ สักพักหนึ่งเมียผมก็ร้องว่า "ว้าย ! ขี้จะไหลอีกแล้ว น้ำควยพี่นี่ มันทำให้หนูกลั้นขี้ไม่อยู่จริง ๆ" และตามด้วยเสียงเมียขี้ในโถส้วม เมียพูดว่า "น้ำพี่ฉีดใส่ตูดหนู แต่ผัวหนูเขาอยากดูน้ำพี่ไหลออกมาจากหีหนู พี่ต้องเย็ดหนูต่ออีกนะ" เพื่อนผมบอกว่า "เดี๋ยวจะขึ้นไปเย็ดให้ข้างบน ขอพักเดี๋ยว" ผมแกล้งปิดประตูหน้าบ้านดังและไอกระแอม เมียผมเปิดประตูห้องน้ำออกมา "หนูให้เพื่อนพี่เขามาช่วยดูอ่างล้างหน้า ดูมันห้อย ๆ เหมือนจะรับน้ำหนักไม่ไหว" ผมคิดในใจมันคงอุ้มเมียผมไปนั่งบนอ้างล้างหน้าแน่ ๆ เลยแบบนี้ ผมจึงบอกเมียว่า "ไม่เป็นไรพรุ่งนี้จะโทรเรียกช่างหมู่บ้านเรามาซ่อมเอง" เพื่อนผมเดินออกมาจากห้องน้ำพร้อมกับเมียผมเหงื่อชุ่ม เห็นกระโปรงชุดนอนเมียเปื้อนน้ำควยเพื่อนผมเป็นดวง ๆ หลายที่ เมียบอกผมว่า "พี่วันนี้ดึกแล้ว ไม่ต้องกินหรอกเน๊าะ เหล้า ซื้อมาแล้วก็เก็บเอาไปพรุ่งนี้ก็แล้วกัน ไม่บูดหรอก หนูจะให้เพื่อนพี่ขึ้นไปแก้งานที่คอมเครื่องบนให้สักพัก เดี๋ยวคงกลับ พี่ก็ซ้ำเบียร์ของพี่ให้หมดขวด แล้วก็กินข้าวซะ" เมียผมก็จูงแขนเพื่อนผมขึ้นไปข้างบนห้องนอน เสียงเมียผมคุยว่า "หนูว่าโปรเจคที่หนูทำ ดูแล้วคล้าย ๆ กับยังมีข้อบกพร่องอีกหลายจุด" พร้อมกับเสียงเปิด-ปิด ประตูเงียบหายไปในห้องนอน สักประมาณครึ่งชั่วโมงได้เพื่อนผมก็เดินลงมาท่าทางอิดโรย ผมตะโกนถาม "เฮ้ย เบียร์ซักแก้วก่อนไหมวะ" เพื่อนตอบว่า "วันนี้ขอตัวก่อนวะ มีงานด่วนแต่เช้า" พร้อมกับโบกมือลา หลังจากที่เพื่อนกลับไปแล้ว ผมจัดแจงกินข้าวและเก็บโต๊ะอาหาร ปิดประตูหน้าบ้านแล้วก็เข้าห้องนอน เมียเร่งแอร์เสียเย็นฉ่ำ เห็นเมียนอนตะแคงกอดหมอนข้าง ผ้าห่มปิดหน้า ผมจึงตรงเข้าไปหอมแก้มเบา ๆ อย่างทะนุถนอม เมียเปิดผ้าห่มออกหันมานอนหงายยิ้มร่าแล้วพูดว่า " พี่หนูมีอะไรให้พี่ดู ดึงผ้าห่มออกซิ" ผมค่อย ๆ ดึงผ้าห่มออกจากตัวเมีย ไม่เห็นมีอะไร เห็นแต่น้ำควยเพื่อนเป็นดวง ๆ ที่ชุดนอน "เปิดกระโปรงนอนดูซิ" ผมเปิดกระโปรงนอนเมียขึ้น เห็นหีเมียแล้วก็ต้องตกใจ แคมหียังเปิดอ้ากว้างมาก เส้นหมอยอันน้อยนิดกระเจิดกระเจิงไปคนละทิศละทาง น้ำควยเพื่อนไหลย้อยเต็มรูหีจนหยดใส่ที่นอน เมียบอกว่า "ดูซะให้เต็มตา ชอบนักไม่ใช่เหรอ น้ำควยคนอื่นไหลออกมาจากหีเมียตัวเอง" ผมมองดูด้วยความตื่นเต้น เมียผมพูดต่อว่า "พี่ได้ความสะใจ ! แต่หนูได้ความมัน สรุปคือเราได้ทั้งคู่ถูกไหม" ผมไม่ตอบ เพราะในส่วนลึกของผมแล้ว ผมมีความรู้สึกประหลาด อยากเห็นหีเมียบาน พร้อมกับมีน้ำควยคนอื่นไหลอกมาอย่างนี้จริง ๆ "พี่เลียหีให้หน่อยซิ" ผมก้มจูบที่ท้องเมียแล้วรูดลิ้นเลียหีเมียที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำควยเพื่อนอย่างเมามัน ต่อจากนั้นก็เย็ดเมียต่อทันที เสร็จแล้วก็บอกเมียว่า "ทุกครั้งที่เย็ดกับเพื่อน จะต้องเก็บน้ำควยไว้ที่หี ไว้ให้พี่ดูอย่างนี้รู้ไหม อื้อฮื้อ ! กลิ่นลมหายใจเธอ มีแต่กลิ่นเยี่ยวเพื่อนพี่เลย กลิ่นปากก็มีแต่กลิ่นเยี่ยว" เมียพูดว่า "พี่อย่าว่าซิ ก็หนูชอบนี่นะ" ผมตอบว่า "ใครจะว่าละ เมียพี่ชอบพี่ก็ชอบตามอยู่แล้ว เมียพี่สวยน่ารักออกอย่างนี้ใครจะกล้าว่า" เมียผมพูดต่อ "หนูว่าจะหยุดแค่นี้แล้วนะ สงสารพี่ และตอนนี้หนูก็ได้เลื่อนตำแหน่งขึ้นเป็นหัวหน้าฝ่ายแล้ว หนูว่ามันไม่เหมาะ" ผมตอบว่า "หยุดได้ก็ดี" เมียพูดว่า "พรุ่งนี้เราโทรลางานไปเที่ยวชะอำกันดีไหม เผื่อมันจะผ่อนคลายอะไร ๆ ได้บ้าง" ผมถามว่า "อ้าว แล้วเธอไปเอาสไลด์นำเสนอผลงาน บ้านเพื่อนพี่แล้วเหรอ" เมียตอบว่า "ไปเอาตั้งแต่เช้าวันจันทร์แล้ว" ผมถามต่อ "ได้เย็ดไหม" เมียตอบ "ได้ดูด ได้เลียควย กินน้ำเยี่ยวเพื่อนพี่ โดนเย็ดทั้งรูหีและรูตูด แต่เพื่อนพี่เสร็จแค่ทีเดียว หนูเสร็จไป ๕" ผมถามต่อ "ทำไมไม่กินเยี่ยวพี่แทนบ้างละ" เมียบอก "แหวะ ! สกปรก อ๊วกจะแตก ควยพี่เล็ก" ผมถามต่อ "แล้วของเพื่อนพี่ไม่สกปรกหรือ" เมียตอบว่า "ควยเพื่อนพี่มันใหญ่ พอหนูอมควยเพื่อนพี่แล้วหนูจะเงี่ยนมาก พอเขาฉี่มันก็ยิ่งทำให้หนูเงี่ยนมากขึ้นไปเรื่อย ๆ" เช้าวันรุ่งขึ้นผมและเมียผมก็โทรไปลาที่ทำงาน ขับรถมุ่งตรงไปที่ชะอำทันที เมื่อไปถึงก็ไปเช่าโรงแรมติดชายหาด เราสองคนลงไปเล่นน้ำทะเลกันอย่างสนุกสนาน ลืมเรื่องราวต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นที่บ้านอย่างหมดสิ้น เมียผมก็มีสีหน้าเบิกบาน เราเย็ดกันวันละสองครั้ง และผมได้ใช้ความพยายามอย่างมาก จนทำให้เมียเสร็จทุกครั้งที่เราเย็ดกัน พอถึงวันเสาร์เราก็ขับรถมาเยี่ยมลูกที่บ้านแม่ยายเลี้ยงอยู่ที่ราชบุรี วันอาทิตย์ก็ขับรถกลับเข้ากรุงเทพฯ เมียนั่งหลับมาเกือบตลอดทาง แต่พอใกล้ทางจะเข้าบ้าน เมียก็เริ่มบ่นอีก "จริง ๆ แล้ว ครอบครัวเรามันก็มีความสุขกันดีอยู่แล้ว พี่ไม่น่าหาเรื่องคิดพิเรนท์ ๆ เลย คิดได้อย่างไงนี่ เอาเมียไปให้เพื่อนเย็ด" ผมพูด "อื้อ" " ผิดทั้งศีลธรรม และจริยธรรม ใครเขาทำกัน ไปอ่านหนังสือบ้า ๆ บอ ๆ ไอ้พวกโรคจิตมันเขียนหลอก" ขณะกำลังใกล้จะถึงปากซอยเข้าบ้าน ผมถามเมียว่า "เป็นอะไรหรอ" เมียตอบว่า "ก็เงี่ยนอีกแล้วนะซิ ไม่ต้องเลี้ยวเข้าบ้านเลยนะ ขับตรงไปเลี้ยวกลับรถ ไปบ้านเพื่อนพี่ก่อน เงี่ยนมากแล้วเนี๊ยะ" ผมบ่น "อะไรวะ" แต่ก็ขับรถกลับไปบ้านเพื่อนตามที่เมียสั่ง พอไปถึงบ้านเพื่อน เพื่อนมันก็ลงมารับ เมียบอกผมว่าให้ผมนั่งสูบบุหรี่รออยู่ที่เดิม พร้อมกับจูงแขนเพื่อนผมเดินหายเข้าไปในบ้าน ผมก็เดินไปแอบดูที่ช่องหน้าต่างที่เดิม ได้ยินเสียงเพื่อนผมพูดว่า "นึกว่าจะไม่ได้เย็ดคนสวยอีกแล้ว เห็นหายไปหลายวัน" เมียผมตอบว่า "ก็ว่าจะไม่มาแล้วละ แต่ทำไงได้หีมันเริ่มเงี่ยนมาตั้งแต่เริ่มขึ้นรถที่ราชบุรีแล้ว ขมิบหีข่มตาหลับมาตลอดทางมันก็ไม่หาย เลยต้องให้ผัวส่งมาเย็ดก่อน" เพื่อนผมมันโน้มตัวลงไปกอดและจูบแลกลิ้นกับเมียผมซึ่งนั่งอยู่บนโซฟา พร้อมกับถอดเสื้อและกระโปรงเมียผมออกเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน พร้อมกับพูดว่า "โอ โฮ้ ไปไม่กี่วันหุ่นน่าเย็ดมากกว่าเดิมอีก" เมียผมบอกว่า "ไม่ต้องพูดมาก รีบถอดกางเกงออกเลย คิดถึงมันแทบใจจะขาดแล้ว" เพื่อนผมมันจึงถอดกางเกงลง นำไปพาดบนโต๊ะ เดินควยโด่ตรงเขาหาเมียผมอย่างน่ากลัว เมียผมรีบคว้าควยไปสูดดมอย่างชื่นหัวใจ พร้อมกับอมรูดเข้าปากอย่างเอร็ดอร่อย เมียผมถามว่า "พี่เห็นหนูแก้ผ้าแล้วพี่ก็เงี่ยนมากเหมือนกันเหรอ เมื่อก่อนไม่เห็นน้ำเงี่ยนพี่มันเยิ้มขนาดนี้" เพื่อนผมตอบว่า "ก็ยังไม่เคยเห็นตอนเธอแก้ผ้าทั้งตัวแบบนี้ บั้นท้ายน่าเย็ดจริง ๆ" เมียผมบอกว่า "พี่หนูพร้อมแล้ว ฉี่ให้หนูกินหน่อย หนูหิว" เพื่อนผมจึงเบ่งเยี่ยวเข้าปากเมียผม เมียผมกลืนเอื้อก ๆ จนหมด พอควยหลุดออกมาจากริมฝีปากที่เรียวสวยน่ารักของเมียผม เธอก็เลียและดมอย่างเมามัน รำพึงรำพัน "มันชื่นใจจริง ๆ ควยอะไรมันจะน่ารักขนาดนี้" เพื่อนผมบอกโก้งโค้งหน่อยซิ "อยากกินน้ำหีเธออยู่เหมือนกัน" เมียผมโก่งโค้งโด่งตูดไปให้เพื่อนผม เพื่อนผมซบหน้าสูดดมตูดเมียผมอย่างชื่นใจ พร้อมกับลิ้นแยงเข้าไปในรูหี เมียผมสะดุ้งคราง ซี๊ด ๆ ด้วยความมัน เสร็จแล้วมันก็นำควยเข้าไปแตะที่หีและแตด เมียผมสะดุ้ง เพื่อนผมบอกว่า "เจ็บหน่อยนะ หีมันเล็กลงแล้ว" พร้อม ๆ กับ ค่อย ๆ ดันควยเข้าไปในรูหี เมียผมหน้าตาบิดเบี้ยวแทบน้ำตาเล็ด แต่ก็ครางซีดปากด้วยความมัน "ค่อย ๆ ก่อนนะพี่ มันหยุดไปหลายวันยังไม่ชิน" ผ่านไปสัก ๕ นาทีได้ เมียผมจึงบอกเพื่อนผมว่า "พร้อมแล้ว" เพื่อนผมค่อย ๆ ขยับก้นซอยถี่ขึ้น เมียผมครางซีดอย่างมีความสุข เมียบอกว่า "เอาน้ำออกในรูหีนะจะเก็บไปให้ผัวดู" มันซอยก้นถี่ ๆ ไปพักเดียว จากที่หยุดไปหลายวัน เมียผมเสร็จไป ห้า เพื่อนพ่นน้ำควยเต็มรูหีเมียผม เมียผมหยิบผ้าเช็ดหน้าผืนเล็กปิดรูหีรีบใส่กางเกงในมาปิดหีไว้ พร้อมกับดึงควยมาดูดเลียทำความสะอาดให้เพื่อนผม พร้อมกับบอกเพื่อนผมว่า คืนนี้ไปเย็ดอีกนะ เหล้าซื้อมาไว้ตั้งแต่วันนั้น ยังอยู่เลย พร้อมกับสูดดมควยเพื่อนผมอย่างชื่นหัวใจ เพื่อนผมบอกว่า ไหนขอดูดนมหน่อยไม่ได้ดูดมาหลายวัน เมียผมแอ่นนมให้เพื่อนผมดูด เมียผมยืนขึ้นจะหยิบกระโปรงมาใส่ เพื่อนผมเห็นบั้นท้ายเมียผม มันคงกลัดมัน เข้ามาจับก้น แล้วพูดว่า "มันน่าจะเย็ดอีกสักทีนะ ยังไม่หายมันเลย" เมียผมบอกว่า " ได้ คืนนี้ให้ไปเย็ดที่บ้าน ตอนนี้ผัวรออยู่ข้างล่าง เดี๋ยวสงสัย ทำไมเย็ดนาน" เมียและเพื่อนผมเดินยิ้มกันร่าลงบันไดมาจู๋จี๋กอดจูบกันอย่างมีความสุขที่ระเบียงบันไดชั้นล่าง ผมถามเมียว่า "งานเสร็จไหม" เมียตอบว่า " ก็เสร็จ แต่ยังไม่เรียบร้อย คืนนี้จะให้พี่เขาไปช่วยทำต่อ" เมียผมโบกมือลาเพื่อนผม "อย่าลืมไปช่วยสานงานต่อให้จบนะ" เพื่อนผมบอกว่า "ไปแน่เตรียมฐานข้อมูลให้แน่น ๆ หน่อยนะ" ก่อนที่เราจะขึ้นรถ แวะไปซื้อกับเข้าและเข้าบ้านกัน ผมเดินตามก้นเมียเข้าไปในบ้าน ถามเมียว่า "ไม่อายคนที่ตลาดเหรอ กระโปรงเธอ มีน้ำควยเพื่อนหยดใส่เป็นวง ๆ เกือบทั้งตูดเลย เมียผมตกใจ พร้อมกับบอกให้ผมไปหาผ้าขนหนูมาปูที่โซฟา เธอถอดกระโปรงและกางเกงในและผผ้าเช็ดหน้าผืนน้อยออกเรียกผมมาหา นี่พี่มาดูอะไรนี่ เธอนั่งชันเข่าให้หีอ้า น้ำเงี่ยนเพื่อนผมไหลออกมาจากรูหีเมียไม่ขาดสาย จนไปเปื้อนผ้าขนหนูที่รองอยู่ข้างล่าง เมียบอกว่า "ดูซะให้เต็มตา น้ำควยคนอื่นไหลออกมาจากหีเมียตัวเอง" ผมก้มลงไปมองใกล้ ๆ หีเมียอ้าแดงกล่ำ น้ำควยเพื่อนสีขาวขุ่น ๆ ไหลย้อยเต็ม "เราหายกันนะพี่" ผมถามว่า "อะไรหาย" เธอตอบว่า "ก็พี่ได้ดูน้ำควยคนอื่นไหลจากหีหนู แล้วพี่ก็จะได้มันสะใจในอารมณ์ ส่วนหนูได้เย็ดมันไง" ผมตอบเธอว่า "อ๋อ เข้าใจแล้ว" เมียถามผมต่อว่า "ดูพอหรือยัง ถ้าพอแล้ว ก็เลียออกให้ด้วย" เมียผมพูดต่อ " เอ ! เอาอย่างนี้ดีกว่า พี่นอนราบบนโซฟา เอาผ้าขนหนูปูตรงที่พี่จะนอนด้วย เดี๋ยวหนูเอาหีขึ้นไปคล่อมประกบกับปากพี่เอง" ผมทำตามอย่างว่าง่าย ขึ้นไปนอนหงายบนโซฟา หนุนหมอนใบเล็ก เสร็จแล้วเมียผมก็ขึ้นเอาหีไปคล่อมหน้าผม โดยเธอหันหน้าไปทางควยผม เธอพูดว่า "ก่อนอื่น ดมและเลียตูดหนูก่อน นั่นแหละ ดีมาก" ผมสูดดมตูดเมียและเลียร่องรูตูดเมีย อย่างสนุกลิ้น ต่อมาเธอก็เลื่อนหีให้มีตรงกับปากผม น้ำควยเพื่อนย้อยลงมาเข้าปาก เธอบอกว่า "เลียน้ำควยเพื่อนที่ไหลออกมาจากรูหีให้หมด" ผมก็เลียตามที่เมียบอกสร้างความตื่นเต้นให้กับผมมาก เธอบอก เลียตามขอบ ๆ หี และที่หมอยด้วย ผมบอกเธอว่า "หีเธอเหม็นจัง" เธอพูดว่า "ก็เหม็นนะซิ นั่งรถมาตั้งไกล มันก็อับหน่อย เพื่อนพี่ยังเลียได้เลย หียิ่งเหม็นเขาก็ยิ่งชอบ เขาบอกหนู ยิ่งหีเหม็นอับเหมือนปลาล้าละสุดยอด" ผมเลียหีเมียผมจนเกลี้ยงพร้อมกับได้รสชาดประหลาด ๆ เธอบอกว่า ยังไม่เสร็จนะ "ต่อไปให้เอาปากประกบหีไว้ จะเยี่ยวใส่ปาก" ผมรีบทำตามอย่างว่าง่าย "เธอถาม "พร้อมหรือยัง ปวดเยี่ยวเต็มแก่แล้ว จะเบ่งเยี่ยวแล้วนะ" ผมพูด "อื้อ อื้อ" เพราะประกบปากกับหีเธอไว้ ทันใดนั้น เธอก็ปล่อยน้ำเยี่ยวไหลเหมือนท่อประปาแตกใส่ปากผมทันที ผมพยายามกลืนแต่ไม่ทัน บางส่วนล้นปากผมไหลย้อยลงผ้าขนหนูที่ปูรองโซฟา เมียผมบอกว่า ดีมาก เสร็จแล้วเลียให้เกลี้ยง" มันช่างเป็นรสชาติที่ประหลาดและตื่นเต้นกับผมมาก เยี่ยวเมีย ขม ๆ เผื่อน ๆ เธอบอกว่า "ขอเอาหีถูหน้าหน่อย" เสร็จแล้วเธอก็เอาหีบดไปทั่ว ๆ หน้าของผม ผมรู้สึกว่าความเหน็ดเหนื่อยจากการเดินทางกลับหายไปสิ้นเมื่อได้กินเยี่ยวเมียแบบนี้ เมียบอกว่า "คราวหน้าขอขี้ใส่ปากผัวหน่อย" แต่วันนี้ยังไม่ปวด เมียถามผมว่า จะเย็ดเลยไหม จะโก้งโค้งให้เย็ด เสร็จแล้วจะได้ไปอาบน้ำทีเดียวเลย ผมตอบตกลง เธอก็ลุกขึ้น บอกให้ผมถอดเสื้อผ้าออก ส่วนเมียไม่ยอมถอดเสื้อบอกว่าโดนเพื่อนผม บีบนมยังไม่หายเจ็บ คืนนี้เขาจะมาบีบอีกต้องรักษาเต้าไว้ก่อน เดี๋ยวสู้เพื่อนพี่ไม่ได้ ผมจึงลงมือเย็ดเมียท่าโก้งโค้งจนเสร็จ เราต่างคนต่างอาบน้ำแล้วนอนพักหลับไปงีบหนึ่ง ตกเย็นเพื่อนมาตามนัด เมียผมรีบจัดแจงแต่งตัวใหม่ใส่ชุดกระโปร่งนอนบางตัวใหม่ ไม่ใส่ยกทรงและกางเกงในอีกตามเคย เธอไปนั่งประกบข้างเพื่อนเหมือนที่ผ่าน ๆ มา พอนั่งกินกันไปได้สักพัก เมียผมก็เริ่มเอาขาพาดหน้าตักเพื่อนผมทันที ทำให้หีอ้า เพื่อนรีบเอามือลงใต้โต๊ะแหย่เข้าไปเขี่ยเม็ดแตดเมียผม เห็นเมียผมสะดุ้งนิดหนึ่ง แล้วเธอพูดกับผมว่า "พี่ช่วยไปรับเสื้อผ้าชุดทำงานหนู ที่ร้านซักแห้งข้างโลตัสให้หน่อยซิ หนูลืมไป พรุ่งนี้หนูไม่มีชุดใส่ไปทำงาน" ผมถามเธอว่า "เอาไปซักหมดเลยหรือ" เธอตอบว่า "ก็เหลือแต่ชุดเก่า ๆ ใส่ไม่ได้แล้ว บัตรอยู่หลังตู้เย็น" ผมรีบหยิบบัตรแล้วเดินออกจากบ้านไป เมื่อมาถึงหน้าปากซอยก็ว่าจ้างมอเตอร์ไซด์รับจ้างที่รู้จักกันดีให้ไปรับแทน บอกมันว่าเมื่อรับมาแล้วให้นำมาแขวนไว้ในตู้ยามของหมู่บ้าน ผมจะเดินออกมาเอาเอง แล้วผมก็เดินย้อนกลับเข้าบ้านเปิดประตูหน้าบ้านให้เงียบที่สุด เสร็จแล้วก็เดินย่องไปทางหลังบ้าน เห็นเมียกำลังก้มดูดควยให้เพื่อนผมที่โต๊ะกินข้าวที่เดิม โดยมันถอดกางเกงมากองไว้ที่เข่า มือข้างหนึ่งของมันแหย่อยู่ที่รูหีเมียผม เมียผมยกขาขวาฟาดขึ้นบนโต๊ะ เพื่อให้หีอ้าเพื่อนผมจะได้แหย่ได้ถนัด เพื่อนผมพูดว่า "แหม วันนี้พึ่งเห็นสะโพกเธอตอนแก้ผ้ายืน มันผายน่าเย็ดมาก วันนี้ขอเย็ดให้แหลกเลยนะ" เมียผมพยักหน้า แล้วชะโงกหน้าขึ้นมาพูดว่า "ขอให้แน่จริงเถอะ" เพื่อนผมพูดว่า "เย็ดกันเลยดีไหม ช่วยตัวเองมาหลายวันแล้ว คิดถึงหีเธอจังเลย อยากทะลวง" เมียผมบอกว่า "ขอให้สู้หีหนูให้ได้เถอะนา พ่อโด่ไม่รู้ล้ม ไปในครัวที่เดิมเถอะ ในห้องน้ำมันร้อน" เมียผมเดินนำเข้าไปในครัว เพื่อนผมมันเดิมตามหลัง มันดึงกระโปรงเมียผมออก เมียผมพูดว่า "เป็นไง เห็นหนูแก้ผ้า เต็ม ๆ ตัว สะโพกหนูน่าเย็ดดีไหม" เพื่อนผมบอกว่า "สุดยอด ขอบีบก้นเล่นหน่อยนะ" พอเดินไปถึงชั้นวางของเมียผมก็โค้งตัวลงเอามือท้าวกับชั้นวางของแอ่นก้นให้เพื่อน เพื่อนผมรีบถอดกางเกงปล่อยให้ควยอันมหึมาตั้งผงาดขึ้นทันที มันรีบเอาควยเข้าไปแหย่รูหีเมียแต่เมียผมชักก้นหนี แล้วพูดว่า "เดี๋ยวก่อนซิ อย่าใจร้อน เลียหีดูดแตดให้ก่อน" เธอแอ่นก้นงอน ให้เพื่อน เพื่อนบอกว่า "นั่งบนชั้นดีกว่าจะได้ถนัดหน่อย" มันจับขาเมียผมยกขึ้นพร้อมกับประกบลิ้นลงไปในหีเมียผมทันที เมียผมสะดุ้งนิดหนึ่ง แล้วครางเบา "ซี๊ด ๆ ๆ" สักพักหนึ่งต่อมา "พี่เย็ดเถอะ เงี่ยนทนไม่ไหวแล้ว อดอยากมาตั้ง ๕ วันเต็ม" เมียผมลงมาจากชั้น โค้งตัวหันตูดให้เพื่อน เพื่อนผมบอกว่าเย็ดรูหีก่อนนะ เดี๋ยวจะสลับกับรูก้น พร้อมกับบีบก้นเมียผมแรง ๆ อย่างมันมือ เพื่อนผมค่อย ๆ แหย่ควยอันใหญ่ ผ่านล่องก้นเข้าไปชนหี เมียผมบอกว่า "พี่จับมันสี ๆ กับแตดหนูก่อน เสียวดี" เสร็จแล้วเพื่อนผมค่อย ๆ กดเข้าไปในล่องหี เมียผมหน้าตาแหยเก "ว้าย เจ็บ เบาก่อนนะ อุ้ย เจ็บ" เมียผมเอามือดันหน้าท้องเพื่อนไว้บอกว่า เอาเข้าแค่นี้ก่อน พอเมียเผลอเพื่อนผมมันก็ดันพรวดเดียวสุดด้าม เมียผมร้องลั่น "ว้าย ! อย่าพึงขยับนะพี่" เพื่อนผมสงบนิ่งสักพัก พูดว่า "หีเธอตอดควยพี่ ตุบ ๆ ดีจังเลย" เพื่อนผมเริ่มขยับ เมียผมเริ่มซี๊ด ตามจังหวะควยเพื่อน "พี่ลงมือเผด็จศึกหนูได้เลย หีหนูพร้อมแล้ว" เพื่อนผมไม่รอช้าควบจังหวะเร็วขึ้นและรุนแรงขึ้น เมียผมพูดว่า "พี่จะกะเย็ดให้หีหนูหุบไม่ลงเลยเหรอ ดี ๆ หนูชอบ ซี๊ด ๆ ๆ" เพื่อนมันเอาน้ำลายไปทาที่รูตูด เมียชักเริ่มรู้พูดว่า "รอบหน้าไม่ได้หรือพี่ หนูกลัวจังเลยรูตูด ซี๊ด ๆ" เพื่อนผมไม่ฟังเสียง ถอดควยใหญ่ค่อย ๆ กดหายเข้าไปในรูตูดเมียผมทันที "ว๊าย เจ็บ เจ็บ มาก ๆ หยุด ๆ หยุดซิ" เพื่อนผมเอื้อมมือไปอุดปากเมีย เพื่อไม่ให้เสียงดัง พร้อมกับปล่อยควยท่อนใหญ่คาอยู่ในก้นเมียผม "นี่ขนาดเคยโดนมาแล้วยังเจ็บขนาดนี้" เพื่อนผมปล่อยทิ้งไว้สักพักหนึ่งก็เริ่มขยับ เมียผมเริ่มหายเจ็บ เมียผมพูดว่า "เข้าที่แล้ว เผด็จศึกทั้งตูดทั้งหีได้เลยคะ" เพื่อนผมมันซอยถี่สลับช้าและเร็ว มันดึงออกจากรูตูดมาใส่รูหี เย็ดรูหีไปสักพัก ก็เอามายัดใส่รูตูด สลับกันไปมาอย่างนี้ จนน้ำเพื่อนผมแตกใส่รูหีเมียผม เมียผมพูดว่า "มันส์จังเลยพี่ ไม่ได้โดนพี่เย็ดตั้ง ๕ วัน แทบขาดใจตาย พี่ต้องขึ้นไปเย็ดหนูข้างบนห้องนอนอีกสัก ๒ ที นะ หนูมันส์มากเลย หีหนูจะได้บาน ๆ ผัวหนูเขาชอบดู และก็จะเก็บน้ำพี่เอาไว้ให้ผัวหนูเลียกินด้วย เขาจะได้ไม่หาว่าหนูเอาเปรียบ" เพื่อน ผมตอบว่า "ได้ซิ ขึ้นไปคราวนี้พี่จะเย็ดแบบไม่ถนอมละนะ เอาให้หีบานจนผัวจำหีเมียตัวเองไม่ได้เลยละ" เมียผมตอบว่า "ดี ค่ะ ผัวหนูชอบให้หีหนูบาน ๆ แบบยับเยิน น้ำเต็มรูหี มันสะใจเขา " เมียผมรีบคว้าควยเพื่อนเอาปากรูดเลียทำความสะอาด "พี่เยี่ยวใส่ปากหนูหน่อยซิ หนูอยาก" เพื่อนผมเบ่งเยี่ยวใส่ปากเมียผม เสียงกลืนดังอึก ๆ ผมรีบเดินค่อย ๆ เปิดประตูบ้านออกไปเอาชุดเมียในป้อมยามหน้าหมู่บ้าน กลับมาถึงบ้านก็เปิดประตูเสียงดัง เห็นเมียและเพื่อนผมนั่งกินเหล้ากินข้าวกันตามปกติ ผมเข้าไปนั่งร่วมวงได้กลิ่นคาว ๆ น้ำควยเพื่อน มันคงค่อย ๆ ไหลย้อยออกมาจากรูหีเมียผมแน่ เมียผมยกแก้วเหล้าเพื่อนซดหมดแก้ว แล้วเติมใหม่ "แก้วเดิมน้ำแข็งมันจะละลายหมดแล้ว หนูเลยกินหมดกลัวไม่ถูกใจพี่ เติมใหม่นะ" เมียผมออเซาะเพื่อนผม เมียผมหันมาทางผมแล้วพูดว่า "พี่กับข้าวมันจะเย็นหมดแล้ว เอาไปอุ่นใส่ไมโครเวฟหน่อยซิ วันนี้ดูอากาศมันเย็น ๆ" ผมรีบยกกับข้าวไปอุ่นในเตาไมโครเวฟ หลังจากผมยกกับข้าวกลับมาแล้ว พวกเราสามคนผัวเมียก็เริ่มลงมือกินกันต่อ เหล้าหมดไปเกือบครึ่งกลม เมียผมก็พูดกับผมว่า "พี่ขึ้นไปบนห้องกับหนูหน่อย มีธุระให้ทำสัก ๑๐ นาที" ผมและเมียเดินขึ้นไปบนห้อง เมื่อไปถึงเมียสั่งให้ผมนอนกับพื้นหนุนหมอนใบเก่า แล้วเธอก็ถลกชุดนอนขึ้น ถึงผ้าเช็ดหน้าที่อุดรูหีไว้ เอาออก คล่อมหีใส่ปากผมแล้วสั่งให้ผมเลียน้ำควยเพื่อน ที่กำลังไหลย้อยจากรูหี หยดใส่ปากผม เธอบอกว่า "เลียและดูดน้ำในหีหนูให้หน่อยเหมือนตอนกลางวันนะ แต่ เดี๋ยวก่อน หนูปวดเยี่ยวมากเลย เอาปากประกบหีหนูแน่น ๆ นะ หนูจะเยี่ยวแตกแล้ว" ผมรีบยกปากประกบกับรูหีเมียแบบไม่ไห้มีช่อง เมียปล่อยเยี่ยวเหมือนท่อประปาแตกพลู ๆ ใส่ปากผม ผมกลืนลงท้องอย่างเอร็ดอร่อย เมื่อเมียเยี่ยวเสร็จแล้ว ผมจึงเลียล้างหีให้เมีย เมียผมบอกผมว่า "เดี๋ยวมีให้กินอีก มันส์ดีไหมละ หนูรู้นะว่าพี่ชอบ" ผมบอกเมียว่า "ใช่ พี่ชอบมากเลย มันสะใจพี่สุด ๆ เลย" แล้วเราก็เดินลงบันไดลงมาหาเพื่อนผม เมียผมแกล้งบ่นว่า "ตัวโปรแกรมเครื่องบนมันคงไม่อัปเดท มันขาด ๆ หาย ๆ ยังไงไม่รู้ เดี๋ยวจะขอให้เพื่อนพี่ช่วยขึ้นไปดูให้หน่อย ส่วนพี่ไม่ต้องตามขึ้นไปนะ กินเหล้ารออยู่ข้างล่างนี่แหละ เสร็จแล้วจะลงมาเอง" ผมกับเพื่อนกินเหล้าต่ออีกคนแก้วสองแก้ว เมียผมบอกเพื่อนผมว่า "พี่อย่ากินมากนักนะ เดี๋ยวแก้โปรแกรมให้หนูไม่ได้" ก็พอดีมีคนบ้านติดกันเข้ามาเรียก บอกรถเสียอยู่บนถนนใหญ่ สงสัยแบตจะเสื่อมสตาร์ทไม่ได้ ขอให้ช่วยขับรถเอาแบตไปพ่วงให้หน่อย เมียเลยบอกให้ผมเอารถออกไปช่วยเขา ผมออกไปกว่าจะแก้ไขเอารถเพื่อนบ้านกลับมาได้ก็ปาเข้าไปเกือบ ๒ ชั่วโมง กลับเข้ามาบ้านก็เห็นเพื่อนนั่งอยู่ที่โต๊ะอาหารคนเดียว เพื่อนบอกว่า "เมียมึงขึ้นนอนแล้ววะ วันนี้เดินทางมาไกลคงเหนื่อยอยากจะนอน" ผมกินเหล้าคุยกับเพื่อนอีกสัก ๑๐ นาที เพื่อนผมก็ขอตัวกลับ ผมจึงกินข้าวเก็บโต๊ะอาหารปิดบ้าน แล้วก็ขึ้นไปหาเมีย เห็นเมียเปิดแอร์เย็นฉ่ำมากกว่าทุกวัน เมียนอนตะแคงซบหน้ากับหมอนข้างผ้าห่มปิดหน้า ผมเดินตรงไปห้องน้ำกะว่าจะอาบน้ำแล้วค่อยออกมาหอมเมีย แต่ได้ยินเสียงเมียเรียกเสียงสั่น "พี่มานี่หน่อย" ผมเดินเข้าไปหา เมียผมพลิกตัวนอนหงาย "พี่เปิดดูหีหนูหน่อยซิ ฉีกหรือเปล่าก็ไม่รู้ เพื่อนพี่เขาเย็ดหนูไม่ยั้งเลย จุกทั้งท้องเจ็บทั้งหี ตูดก็สงสัยฉีกหรือเปล่าก็ไม่รู้" ผมเปิดผ้าห่มออกและเปิดชุดนอนเมียขึ้น เห็นหีเมียแล้วก็ต้องตกใจ เพราะมันเปิดอ้าปากกว้างกว่าทุกครั้ง แคมยับยู้ยี่ ไม่เหมือนครั้งก่อน ๆ ที่ผ่านมา มันอ้ามากเสียจนแทบจะเอากำปั้นเด็กยัดเข้าไปได้ น้ำควยเพื่อนไหลหยดเต็มชุดนอน เมียถามผมว่า "พี่เห็นหีหนูแล้วเป็นไง ยับเยินเลยไหม เพื่อนพี่เขาอัดหีหนูจมโคนควยทุกดอก หนูก็จุกท้องไปหมด แต่ตอนนี้เริ่มหายแล้ว หนูว่าหีหนูคงไม่กลับมาสภาพเดิมอีกแล้ว" ผมปลอบใจเมียว่า "ไม่เป็นไรหลอก ของมันยืดได้หดได้ เดี๋ยวมันก็หดเข้าที่เองแหละ เมียผมพลิกตัวโก้งโค้งให้ผมดูรูตูด พี่ช่วยดูตูดหนูหน่อย มันฉีกไหม เจ็บจังเลย" ผมเห็นตูดเมียกลวงโบ๋แบบหุบไม่ลง ผมบอกเมียว่า "มันแดง ๆ เฉย แต่มีน้ำควยไหลออกมาด้วย เต็มเลย" เมียผมถามว่า "พี่เห็นหีกับเห็นตูดเมียโดนทะลวงยับเยินอย่างนี้ ถูกใจพี่ไหม" ผมพยักหน้า" เมียบอกว่า "งั้นก็หมายความว่าพี่ยังคงต้องการให้หนูไปเย็ดกับเพื่อนพี่ต่อไปใช่ไหม แต่หนูว่าจะพอแล้ว ครั้งนี้หนูเจ็บระบมไปหมด" เมียบอกให้ผมนอนลงกับพื้นหมอนใบเก่า แล้วเธอก็ลุกขึ้นมาเอาหีคล่อมหน้าผม น้ำควยเพื่อนหยดจากหีและรูตูดเมียเต็มหน้าผมไปหมด ผมถามเมียว่า "โดนไปกี่ทีน้ำควยมันทำไมเยอะจัง" เมียตอบว่า "ห้องครัว ๑ บนห้องนี้ ๓" ผมถามต่อ "แล้วเธอเสร็จไปกี่ครั้ง" เมียตอบ "ประมาณ ๒๐" ผมพูด "งั้นเธอก็ชอบด้วยละซิ ที่เขากระแทกแรง ๆ" เมียตอบ "ก็ชอบ" เมียพูดว่า "พี่หนูปวดเยี่ยวแล้ว ประกบปากพี่กับรูหีหนูเร็ว" ผมรีบประกบปากผมเข้ากับรูหีเมีย ระหว่างรอน้ำเยี่ยวเมียน้ำควยเพื่อนก็ยังคงไหลออกจากหีเมียลงคอผมตลอด สักพักน้ำเยี่ยวเมียก็แตกพลูออกมาผสมกับน้ำควยเพื่อนไหลลงคอผมไป เมียผมพูดว่า "ถูกใจพี่มากใช่ไหม" ผมตอบ "มันส์สะใจพี่มากเลย พี่ชอบแบบนี้จริง ๆ " เมียผมพูดต่อว่า "หนูบอกเพื่อนพี่แล้วขอหยุดพักสักเดือน กลัวมดลูกเคลื่อน เพื่อนพี่เขาก็บอกว่าได้ ช่วงนี้เขาคงจะไม่มาบ้านเราแล้วละ เราจะได้มีความสุขเฉพาะครอบครัวเราสองคน พี่ชอบกินเยี่ยวหนูไหม" ผมตอบว่า "ชอบมากเลย" เมียพูดต่อว่า "ต่อไปหนูปวดเยี่ยวหนูไม่ไปเข้าห้องน้ำแล้วนะ หนูจะเอาหีประกบใส่ปากพี่ฉี่บนเตียงเลย" ผมบอกเมียว่า "ดีมาก พี่ก็อยากให้เมียของพี่ทำแบบนั้นแหละ" เมียบอกว่า "เริ่มคืนนี้เลยนะ" ผมตอบ "ตกลง" ตื่นเช้ามาเมียลุกขึ้นเดินจะไปเข้าห้องน้ำ พอไปถึงประตูห้องน้ำก็เดินกลับมา ขึ้นคล่อมเอาหีทับหน้าผม เขย่าผมบอกปวดเยี่ยวแล้ว เอาปากประกบหีหน่อย ผมรีบดึงหีเมียมาประกบกับปากผม ฉี่เมียเช้า ๆ ฉุนมาก แต่ก็สร้างความหรรษาและถูกใจผมเป็นอย่างยิ่ง เราออกไปทำงานพร้อมกันแต่รถคนละคันเพราะไปคนละทาง ผมดูเมียวันนี้ดูจะมีความสดใสร่าเริงเป็นพิเศษ ไม่หลงเหลือร่องรอยความระบมจากการโดนกระหน่ำเย็ดของเพื่อนผมเมื่อคืนแม้แต่น้อย ตกตอนเย็น ผมกลับถึงบ้านประมาณ ๕ โมงเย็น เห็นรถเมียจอดอยู่ก่อนแล้ว ปกติเมียจะกลับบ้านก็เกือบหนึ่งทุ่ม แต่วันนี้ทำไมถึงกลับบ้านเร็ว ผมสงสัยจึงรีบเข้าไปหาเมียในบ้าน เจอเมียร้องไห้ตาแดง ผมเข้าไปกอดและหอมแก้ม เธอก็ยิ่งร้องไห้เป็นการใหญ่ ผมถามว่า "มันเกิดอะไรขึ้น" เมียสะอึกสะอื้นแล้วพูดว่า "วันนี้หนูไปหาเพื่อนพี่ที่บ้าน ตั้งใจว่าจะเอาโปรเจค ไปให้เขาดู" ผมถามว่า "เธอเงี่ยนมากอีกแล้วใช่ไหม" เมียตอบว่า "ก็เงี่ยนมากนะสิ และก็ตั้งใจจะไปบอกเขาว่า ขอยกเลิกที่บอกว่าไม่ให้เขามาบ้านเราเดือนหนึ่ง เพราะหนูกลัวว่า พี่จะไม่ได้เห็นหีหนูบานยับเยิน พร้อมกับมีน้ำควยเพื่อนพี่ไหลย้อยลงมาเหมือนเมื่อคืนอีก" เธอหยุดพร้อมกับสะอึก "หนูอยากให้พี่สะใจ ที่ได้เห็นหีหนูพัง ๆ อย่างนั้น และถ้าเขาอยู่บ้านวันนี้ก็จะเย็ดกับเขาสักทีสองทีก่อนกลับบ้าน หนูจะได้หายเงี่ยนด้วย" ผมถามต่อ "แล้วเจออะไร ถึงได้ร้องไห้" เมียเล่าต่อว่า "ก็เจอแม่เขานะสิ แม่เขาอยู่กับผู้หญิงคนหนึ่ง หน้าตาสวย น่ารักมาก หุ่นก็ดีกว่าหนูอีก แม่เขาบอกว่า ได้ไปขอหมั่นผู้หญิงคนนี้ ไว้ให้กับลูกชายเขาแล้ว ตั้งใจว่าจะให้แต่งกันเดือนหน้าเลย ซึ่งผู้หญิงเป็นอาจารย์สอนวิทยาลัยของรัฐ ตอนนี้ลูกชายเขาไม่อยู่ออกไปซื้อของใช้ให้แม่และว่าที่เมียเขา" ผมพูดว่า "ก็ไม่เห็นแปลก มันอายุ ๓๒ เท่าพี่ ควรจะมีลูกมีเมียได้แล้ว" เมียผมพูดว่า " แต่หนูไม่ยอมเด็ดขาด เขาเป็นผัวหนูแล้ว ถ้าพี่ไม่รักหนู ก็ไม่ต้องมาพูดกับหนูอีกเลย" โปรดอ่านต่อในตอนต่อไป หลังจากผมโทรศัพท์ไปสอบถามเพื่อนแล้ว เพื่อนก็ยืนยันว่าเป็นความจริง โดยฝ่ายแม่และพ่อเป็นผู้ไปทาบทามและติดต่อให้เนื่องจากเห็นว่าลูกชายอายุมากแล้ว บ้านเพื่อนผมกับแฟนมันอยู่เกือบติดกัน สมัยเด็ก ๆ ก็เคยวิ่งเล่นมาด้วยกัน พ่อกับแม่ให้สินสอดทองหมั้นฝ่ายหญิงทั้งหมด ๓ ล้านกว่า ๆ ตอนนี้ฝ่ายเจ้าสาวอายุ ๒๖ จบปริญญาโท เป็นอาจารย์คณะสังคมศาสตร์ กำหนดแต่งงานกันในต้นเดือนหน้า และตอนนี้ก็คงมาบ้านผมไม่ได้แล้ว เพราะเจ้าสาวและแม่มาอยู่ด้วยที่บ้าน ส่วนแม่มันจะกลับบ้านนอกหลังจากแต่งงานแล้ว เจ้าสาวก็จะเป็นผู้ควบคุมตบแต่งบ้านปรับปรุงบ้าน และดูแลความเรียบร้อยทั้งหมด จะอยู่ไปตลอด ผมรู้สึกสงสารเมียเป็นอย่างมาก เธอแทบจะไม่กินข้าวกินปลาเลยทั้งอาทิตย์ นอนซมอยู่บนโซฟา โทรทัศน์ก็ไม่ยอมเปิด พูดน้อยหน้าตาเศร้าหมอง บ่นกับผมตลอดว่าผัวที่แท้จริงของเธอคือเพื่อนผม ส่วนผมเป็นเพียงเพื่อนที่แสนดีเท่านั้น งานแต่งงานเพื่อน ผมและเมียก็ไม่ได้ไปเพราะเมียไม่ยอมให้ไป ผมจะขอเย็ด เล้าโลมเท่าไหร่ เธอก็บอกว่า ตอนนี้ยังไม่มีอารมณ์ จนเวลาผ่านไปเกือบสามอาทิตย์เธอถึงยอมให้ผมเย็ด เธอแทบจะไม่มีอารมณ์ร่วมอะไรกับผมเลย ให้ผมเย็ดก็ทำไปอย่างนั้นแหละ ให้มันเสร็จ ๆ ไป ตามหน้าที่ หน้าตาเธอหมองคล้ำและผอมลงไปถนัดตา แต่ก็ยังสวยน่าเย็ดอยู่เหมือนเดิม วันหนึ่งผมได้แผ่นหนังเอกซ์มาจากเพื่อนที่ทำงาน ผมก็เลยเปิดให้เธอดูเป็นเรื่องเกี่ยวกับผู้หญิงสวยที่ให้ผู้ชายเย็ดพร้อมกันทีเดียว ๒ คน คนหนึ่งเย็ดรูตูดอีกคนหนึ่งเย็ดรูหี ทีแรกเธอก็นอนเอาผ้าห่มปิดหน้าบอกไม่อยากดูมีแต่ดูด ๆ เลีย ๆ แต่พอเธอเหลือบมาเห็นควยนักแสดงโด่เริ่มทิ่มรูหีและอีกคนทิ่มรูตูดเท่านั้นแหละเธอลุกขึ้นมานั่งจ้องตาเขม็ง พร้อมกับกลืนน้ำลายเอื๊อก ๆ ติดต่อกันหลายครั้ง เสร็จแล้วเธอก็เข้ามากอดจูบปากกับผม ใบหน้าเธอเริ่มมีรอยยิ้ม บอกกับผมว่าเย็ดกันเถอะพี่ ผมเอามือลูบหีเธอดูปรากฏว่ามีน้ำเงี่ยนเปี๊ยกโชก ผมลงมือเลียหีเลียแตดเธอสักพัก ปล่อยให้เธอจ้องหนังในทีวี เธอครางซี๊ด ๆ แล้วผมก็ลงมือเย็ดเธออยู่นาน เธอบอกพี่เย็ดไม่ค่อยเก่ง อย่างนี้หนูไม่เสร็จสักทีหรอก นอนลงหนูขึ้นทำเอง เธอขึ้นขย่มควยผมไม่ถึงห้านาทีก็เสร็จ เธอกระซิบข้าง ๆ หูผมว่า หาควยแบบนี้ให้บ้างซิ ผมก็ได้แต่พยักหน้าอือ ๆ คืนนั้นผมเย็ดเธอไป ๒ ที เธอเสร็จไป ๓ ครั้ง วันต่อ ๆ มา ผมเปิดหนังให้เธอดูอีก เธอเริ่มมีอารมณ์น้อยลง บอกเบื่อ อยากลองของจริงบ้าง ผมจึงบอกเธอว่าคืนพรุ่งนี้เตรียมตัวไว้ให้ดีได้เจอของจริงแน่ เธอบอกว่า ขอให้จริงเถอะหนูสู้ไม่ถอยเลยถ้าได้ควยใหญ่ ๆ แบบนี้นะ คืนวันต่อมาหลังจากที่เรากินข้าวกินปลากันเสร็จ นอนดูทีวีบนโซฟากัน ผมก็เข้าไปหอมแก้มเธอแล้วถามเธอว่า "พร้อมหรือยังที่จะเย็ดกับควยใหญ่ ๆ" เธอบอกว่า "พร้อมตลอดแหละ เอา ๒ คนพร้อมกันเลยนะ" ผมบอกว่า "เดี๋ยวพี่จะออกไปรับมานะ" เธอบอก "ก็ไปซิ" พอผมลุกขึ้นแต่งตัวไปหยิบกุญแจรถ เธอก็ตะโกนว่า "พี่จะบ้าเหรอ หนูล้อเล่น" ผมบอกว่า "ล้อเล่นไม่ได้แล้ว นัดเขามาแล้ว" เธอถอนหายใจเฮือกใหญ่ พร้อมกับนอนคว่ำหน้าลงไปกับหมอนโซฟา "พี่จะบ้าไปกันใหญ่แล้ว" พร้อมกับกวักมือให้ผมออกไป "ไป๊ ไป ไปรับมาซะ สงสัยบ้าแน่" ซักพักหนึ่งผมขับรถกลับเข้าบ้านเมียยังนอนคว่ำหน้ากับโซฟาเหมือนเดิม ผมบอกว่า "มาแล้ว" เมียชะโงกหน้าขึ้นมาดูไม่เห็นมีใครจึงลุกขึ้นนั่งพูดว่า "ไหนละ ไม่เห็นมี หลอกให้ดีใจ" ผมเข้าไปกอดและหอมแก้มเมีย จับหีเธอดูมีน้ำเงี่ยนไหลเปียกโชกทั่วหี "ทีหลังห้ามหลอกอีก" เธอพูด ผมบอกว่า "หลอกที่ไหนล่ะ มาจริง ๆ พี่ให้นั่งรออยู่ในรถ ถ้าเธอไม่กล้าจะได้กลับไปส่งเขา เขามานวดเส้นเฉย ๆ ไม่ทำอะไรหลอก" เธอแสดงท่าทางดีใจยิ้มปากกว้างพูดว่า "ใครละ ไหน ๆ พี่ก็ไปรับเขามาแล้ว ให้เขาลงมากินน้ำกินท่า สักแก้วก่อนแล้ว ค่อยไปส่งเขา" ผมจึงเดินลงไปเรียกผู้ชาย ๒ คน ที่นั่งรออยู่ในรถให้เข้ามาในบ้าน "สวัสดีครับคุณนาย" ชายทั้งสองยกมือไหว้ เมียผมเมื่อเห็นชายทั้งสองถึงกับอึ้ง พูดอะไรไม่ออก เพราะผมได้คัดสรรมาแล้ว รูปหล่อหุ่นสมาท บึกทั้งคู่ แต่งเนื้อแต่งตัวสะอาดหมดจรด กลิ่นน้ำหอมบาง ๆ ชวนปลุกอารมณ์เซ็กได้เป็นอย่างดี เมียผมกลืนน้ำลายลงคอเอือกใหญ่เหมือนเด็กเห็นขนมหวาน เราทั้งสี่คนพูดคุยทักทายเรื่องทั่ว ๆ ไป กันสักพักเพื่อให้เมียผมตั้งตัวหายตกใจ "ผมว่าคุณนายคงจะเมื่อยต้นคอนะครับ ผมขอนวดต้นคอให้หน่อยนะครับ" เมียผมไม่พูดอะไร ชายคนหนึ่งจึงเดินเข้าไปนวดต้นคอเมียผมเบา ๆ "คุณนาย สวยจังเลยครับ ขอนวดลงไปถึงหลังนะครับ" ดูจากสีหน้าเมียเริ่มหน้าแดงแสดงว่าเริ่มเงี่ยนมากขึ้น และรู้สึกสดชื่นขึ้นเป็นลำดับ ในขณะที่อีกคน เดินเข้าไปนวดที่ขา "เป็นไงครับ สบายตัวดีไหมครับ" เมียผมยิ้มพร้อมกับพยักหน้า "คุณผู้ชายจะนวดด้วยไหมครับ" ผมโบกมือ "ขึ้นไปนวดบนห้องนอนข้างบนดีกว่า ผมเปิดแอร์ไว้ตั้งแต่ตอนเย็น เมียผมจะได้หลับสบาย" ผมพูดในขณะที่สังเกตเห็นชายคนที่นวดขาเอามือไปนวด ๆ ตรงหีเมียผม แล้วเมียผมเริ่มถ่างขาอ้าออกพร้อมกับเปิดปากยิ้มอย่างมีความสุข "พี่ไม่ต้องขึ้นไปนะ เฝ้าของอยู่ข้างล่างนี่แหละ" เมียสั่ง ผมรับปาก "จ๊ะ พี่จะนอนดูทีวีข้างล่างนี่" ผมตะโกนบอกหมอนวด "นวดให้เต็มที่เลยนะ ทำให้เมียผมมีความสุขมากที่สุด" พวกมันตอบ "หุ่นสวยอย่างนี้ ผมบริการใจขาดครับ" ผมแอบย่องเดินตามขึ้นไปชะโงกดูตรงช่องหน้าต่างเห็นพวกมันสองคนบอกให้เมียผมถอดเสื้อผ้าออก นุ่งผ้าขนหนูแทน ส่วนพวกมันทั้งสองคนก็ถอดเสื้อกับกางเกงออก เหลือกางเกงในตัวเดียว เมียผมเอามือไปลูบ ๆ กระปุกควยมันทั้งสองคน พร้อมกับพูดว่า "ข้างในคงใหญ่น่าดู" พร้อมกับเอนตัวนอนบนเตียงด้วยสีหน้าที่เป็นสุขกับของเล่นใหม่ มันก็ดึงผ้าขนหนูที่ห่อนมเมียผมออก ทำให้เมียผมเปลือยกายล่อนจ้อน พอพวกมันเห็นนมและโคกหีเมียผมมันก็พึมพำ "นมสวยจัง หีก็น่าเย็ด หามานานแล้วแบบนี้" มันพูด คนหนึ่งนั่งข้างเมีย เอามือบีบนมเมียผมเบา ๆ พร้อมกับก้มลงไปดูดเม้ม ๆ หัวนม อีกคนจับขาเมียผมแยกออก เอาปากถูกับเส้นหมอยเบา ๆ เมียผมชันเข่าขึ้นแยกขาออกอย่างรู้งาน มันจึงซบหน้าลงกับหีเมียผมละเลงลิ้นไปที่แตดและร่องหี เมียผมเริ่มคราง ซี๊ด ๆ พร้อมกับเอื้อมมือไปจับหัวมันโยกเข้าโยกออก มันลงลิ้นหนักขึ้น เมียผมกระเส่าซี๊ด ๆ ๆ แรงขึ้น ๆ คนที่ดูดนมอยู่ก็ดูดนมสลับซ้ายบ้างขวาบ้าง มือก็บีบเต้านมและบี้หัวนม เมียผมบิดไปมาด้วยความเสียวซ่าน คนที่ดูดนมอยู่ก้มลงไปไซ้ซอกคอ และดูดปากแลกลิ้นกับเมียผม เมียผมนอนบิดเล่า ๆ ด้วยความเป็นสุข เมื่อพวกมันเห็นว่าเมียผมเงี่ยนเต็มที่แล้วก็ยืนขึ้นถอดกางเกงในออก ปล่อยให้ควยใหญ่ยาวประมาณ ๗ นิ้ว ตั้งโด่ผงาด พอเมียผมมองเห็นก็ลุกขึ้นนั่งแสดงสีหน้าดีใจอย่างเห็นได้ชัด พร้อมกับเลื่อนตัวไปนั่งหย่อนขาที่ปลายเตียง พวกมันเดินเข้ามาใกล้ ๆ เมียผมก็กำควยมันทั้งซ้ายทั้งขวาพร้อมกับลูดเข้ารูดออกดึงเข้าไปหอมดมอย่างชื่นใจ พร้อมกับถามมันว่า "ควยอันนี้มีเม็ด ๆ อะไร สองเม็ด" มันตอบว่า "เขาเรียกว่ามุกครับ มันจะทำให้คุณนายเสียวและมันส์มากขึ้น" เมียผมอมควยซ้ายที ขวาที มันบอกว่า "เพื่อให้ได้อารมณ์ขอเรียกคุณนายว่าอีดอกนะครับ" เมียผมพยักหน้า มันจึงพูดว่า "อีดอก นอนคลานลง คลานมาอมควยกูหน่อย" เมียผมทำตามอย่างว่าง่าย เพราะตอนนี้รู้สึกว่าเมียผมเงี่ยนแบบสุด ๆ แล้ว และตกเป็นทาษของความกระสันอยู่ในความควบคุมของพวกมันอย่างสิ้นเชิง ลืมบอกไปว่าพวกนี้เป็นมืออาชีพ ผมไปว่าจ้างมาจากบาร์เกย์ สามารถเย็ดได้ทั้งผู้หญิงและตูดผู้ชาย ควยพวกมันจะใหญ่ มีให้เลือกหลายขนาด มีหลายเกรด แบบที่ผมเลือกมาให้เมียผมเป็นแบบเกรดเอ ค่าจ้างก็ค่อนข้างจะแพงหน่อยคนละ ๓๐๐๐ บาท มีใบรับรองของกระทรวงปลอดโรคแน่นอน ในระยะ ๗ วันก่อนหน้านี้ยังไม่ได้เย็ดใครมา พอ เมียผมคลานไปอมควยคนหนึ่งอีกคนหนึ่งที่ฝังมุกก็เข้าประกบหลัง เอาจมูกดมตูดเมียผม และสั่งให้เมียผมแอ่นหีออกอีกหน่อย เมียผมทำตามอย่างว่าง่าย มันซุกหน้าเข้าไปเลียหีและแตดเมียผม สักพักมันก็เอาควยฝังมุกค่อย แทงเข้าไปในหีเมียผม เมียผมสะดุ้งร้องลั่นเสียงอู้ ๆ เพราะควยอีกอันหนึ่งกดคาปากอยู่ มันทิ้งไว้สักพักก็เริ่มขยับซอย และซอยถี่ขึ้นเรื่อย ๆ มุกของมันคงไปครูดกับแตดเมียผมพอดี เพราะมันมีทั้งข้างบนและข้างล่าง เมียผมระบายความมันด้วยการดูดควยที่คาอยู่ในปากอย่างรุนแรง พอเมียผมจะเสร็จมันก็หยุด สลับเปลี่ยนควย พอเมียผมใกล้จะเสร็จมันก็หยุดอีก เปลี่ยนควยอีก จนสุดท้ายก็มาลงเอยที่ควยฝังมุก มันทำให้เมียผมแอ่นหีรับควยมัน มันแกล้งดึงออกเมียผมก็แอ่นหีไล่ตาม แล้วมันก็เย็ดสวนเข้ามาและหลอกล่อหีเมียผมอยู่อย่างนั้น จนเมียผมขึ้นสวรรค์ชั้น ๗ ไปแบบเป็นสุขไม่ต่ำกว่า ๑๐-๒๐ ครั้ง และเป็นการเสร็จแบบลึกในอารมณ์ที่ไม่เคยได้รับมาก่อนในชีวิต พวกมันต่อด้วยการเย็ดรูตูดเมียผมสลับกับเย็ดหี . ต่อจากนั้นไอ้ควยฝังมุกก็นอนลงมันสั่งให้เมียผมเอาหีเข้าไปสวมควยมัน แล้วมันก็ดึงเมียผมไปจูบปาก อีกคนก็แทงควยเข้าไปในรูตูดเมีย ในขณะที่ควยแท่งฝังมุกคาอยู่ในรูหี แล้วมันก็โยกสลับกันไปมา ตามแบบมีอาชีพ ทำให้เมียผมขึ้นสวรรค์ไปอีกไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง แล้วมันก็ถามเมียว่า จะเอาน้ำควยแตกในรูหีเอาไว้ให้ผัวดูไหม เมียผมพยักหน้า มันก็เลยจับเมียผมนอนหงาย เย็ดปล่อยน้ำควยใส่หีเมียผมทีละคนจนล้นทะลัก ผมรีบลงมานั่งที่โซฟาตัวเดิมแกล้งทำเป็นนอนใกล้จะหลับ เพราะมันเกือบเที่ยงคืนแล้ว เมียผมเดินยิ้มแป้นตามเจ้าสองคนนั่นลงมา เห็นผมนอนหลับอยู่ก็เข้ามาหอมแก้มผม ผมถามเมียว่า "หมอนวดดีไหม" เมียตอบว่า "นวดได้สุดยอดเลยพี่" แล้วไอ้หมอนวดทั้งสองคนก็ยกมือไหว้สวัสดีลา ก่อนลาก็ให้นามบัตรผมไว้ บอกว่า "สนใจเรียกใช้ผมได้อีกนะครับ ห้องที่บาร์มีเครื่องไม้เครื่องมือให้บริการเยอะ คุณนายจะขึ้นสวรรค์แล้วขึ้นสวรรค์อีก แบบสุด ๆ เลยครับ ถ้าชอบแบบ ทรมารมัดมือมัดเท้า เฆียนแส้หางม้า ก็มีบาร์สำหรับผู้หญิงอยู่ติดกัน แต่ออกจะแพงไปหน่อย หุ่นและหน้าตาแบบคุณนายนี่ถ้าจะเรียกใช้ผมส่วนตัวนอกเวลางาน ไม่คิดค่าตัวหลอกครับ บริการฟรี เบอร์มือถือและชื่ออาคารที่พักผมอยู่ด้านหลังนามบัตร " ผมจึงเหน็บนามบัตรของพวกมันทั้งสองคนไว้ใต้ผ้าคลุมตู้เย็น พอขึ้นถึงห้องนอนเมียก็บอกให้ผมเปิดกระโปรงดูหี "หนูเอาผ้ายัดหีไว้กลัวน้ำมันไหลเปื้อนที่นอน พี่ดึงมันออกดูซิ" ผมเปิดออกดูก็เห็นเหียเมียอ้าบานรูเท่าไข่ ไก่ น้ำควยพวกมันไหลนองออกมาจากหีลงง่ามตูด เต็มผ้าขนหนูที่รองก้นเมียอยู่ เมียกระซิบที่ข้างหูผมว่า "อีกซัก ๒-๓ วัน ขออีกรอบหนึ่งนะ สนุกมากเลย" ผมพยักหน้า รุ่งขึ้นเมียผมตื่นนอนตอนเกือบเจ็ดโมง ใบหน้าดูยิ้มแย้มอิ่มเอิบสดใสขึ้นอย่างมากมาย ผมอดภาคภูมิใจในตัวเองไม่ได้ที่ได้หาความสุขให้กับเมียได้อย่างถูกทางและถูกวิธี ตกตอนเย็นเราก็กินข้าวและเข้านอนกัน เมียบอก "พี่เปิดหนังเอกซ์ดูหน่อยซิ" ผมไปเปิดหนังแนวซาดิสที่มีการมัดมือมัดเท้าผู้หญิง แล้วให้ผู้ชายรุมเฆียนด้วยแส้หางม้าและเข็มขัดหนัง เมียผมบอกว่า "ทรมารจังเนาะ ไอ้พวกนี้" แต่เธอก็มีอารมณ์เงี่ยนอย่างมาก แล้วเราก็ร่วมรักกันจนเราเสร็จด้วยกันทั้งคู่ เย็นวันต่อมาเมียโทรศัพท์มาบอกว่าวันนี้มีการเลี้ยงสังสรรค์กันของที่ทำงาน คงกลับดึกหน่อยไม่ต้องรอกินข้าว ให้กินไปก่อนเลย ผมอยากจะทำให้เมียเซอรไพร โดยจะโทรนัดได้ ๒ คนเดิมให้มาบริการเธออีก เพราะเห็นเมียบอกว่าชอบมาก เดินหานามบัตรที่มันให้ไว้ซึ่งผมเสียบไว้ใต้ผ้าคลุมตู้เย็นก็ไม่เห็น หาจนทั่วบ้านก็ไม่เจอ เมียคงเก็บลงถังขยะไปแล้วผมคิด สักประมาณสี่ทุ่มเมียผมขับรถกลับเข้ามาจอดหน้าบ้าน สงสัยกินสปายร์มากไปหน่อยไม่ยอมลงรถ ผมจึงลงไปประคองเมียเข้ามาในบ้าน เมียล้มตัวนอนแผ่หลาบนโซฟา ผมยุ่งเหยิงเสื้อผ้าที่สวมใส่แทบจะขาดรุ่งลิ้ง ผมรีบเดินไปหยิบผ้าชุบน้ำอุ่นไปเช็ดหน้าให้เมีย สังเกตหน้าเมียเห็น บวมตุ่ย เหมือนโดนใครตบมา ริมฝีปากมีเลือดออกซิบ ๆ ผมเข้าไปหอมแก้มเมียเบา ๆ ถามเธอว่า "ไปมีเรื่องกับใครมาเหรอ" เมียส่ายหน้า แล้วเมียก็ถอดเสื้อผ้าออกให้ดูแผ่นหลังและตรงก้น ผมตกใจมากเพราะตามแผ่นหลังไปจนถึงขาอ่อนของเมียผม มีรอยแดงช้ำเป็นริ้ว ๆ บางจุดก็มีเลือดไหลออกมาซิบ ๆ ผมถอดกางเกงในเมียออกก็เห็นน้ำควยผู้ชายเต็มทั้งกางเกงในและงามหี เปื้อนไปถึงหมอยไหลไปถึงงามตูด เมียผมหายใจระรวยเหมือนคนจะขาดใจ เต้านมก็มีรอยเขียวช้ำเป็นปื้น ๆ ยิ่งแก้มก้น บวมเหมือนถูกตบมาอย่างรุนแรง รูหีก็เปิดอ้ากว้างแคมยับยู้ยี่แบบหุบเข้าหากันไม่ได้ ผมรีบปฐมพยาบาลเมียเอาผ้าชุบน้ำอุ่นมาเช็ดตัวเช็ดหีและง่ามตูดให้ เปลี่ยนชุดนอน ชงกาแฟขม ๆ พอเธอเริ่มอาการดีขึ้น ผมก็ถามเธอว่า "ไปโดนไอ้พวกสิบล้อข่มขืนมาเหรอ" เธอส่ายหน้าและเล่าให้ผมฟังว่า "พอดีเมื่อเช้านึกขึ้นได้ว่าเจ้านายให้ไปติดต่อราชการแถว ๆ บาร์ที่ไอ้ ๒ คนมันให้นามบัตรพี่ไว้ หนูก็เลยเอานามบัตรมันติดกระเป๋าไปด้วย เผื่อมีเวลาจะได้โฉบ ๆ เข้าไปดูหน่อย" ผมถามว่า "เธอเงี่ยนละสิ" เมียตอบ "ก็ทำนองนั้นแหละ" เธอเล่าว่าโทรไปหาไอ้ ๒ คนนั่นให้มันช่วยบอกเส้นทาง แต่ไม่ได้ไปหาไอ้ ๒ คน ไปบาร์ผู้หญิงที่ติดกัน พอหนูจอดรถก็มีพนักงานมาต้อนรับเชิญให้เข้าไปข้างใน ได้ยินยาม ๓ คนตัวใหญ่ ๆ หน้าปรุ ๆ สักยันต์เต็มแขนที่ลานจอดรถมันซุบซิบ ๆ กันว่า หุ่นหนู สะโพกหนูน่าเย็ดมา นาน ๆ จะเจอแบบนี้สักที หนูบอกว่า "พวกมึงอย่าฝันไปเลย ไม่ได้เห็นขาอ่อนหนูหรอก" แต่พวกมันยิ้มเยาะ แล้วมันก็จัดคิวกันใหญ่เลยค่ะว่าใครจะก่อนจะหลัง เธอบอกว่าไม่ได้สนใจไอ้พวกกักขฬะพวกนี้นินทามากนัก เดินเข้าไปข้างในก็มีพนักงานผู้ชายรูปรางลำสันแต่งตัวสะอาดสะอ้านมาให้การต้อนรับ เมียผมเธอเข้าไปนั่งสั่งน้ำส้มมาดื่ม แล้วก็สั่งให้ไอ้คนที่มาต้อนรับด้วย เธอบอกว่าไอ้ผู้ชายคนนั้นมันก็เอาเมนูมาให้ดู มีรูปภาพประกอบด้วย มีทั้งมัดมือมัดเท้า แส้หางม้า เข็มขัดหนัง จับยืนตรึงมันมือห้อยกับขื่อ ถ้าเมียผมสนใจจะลดให้ห้าสิบเปอร์เซนต์ มียาช่วยหล่อลื่นหลอดละ๓๕๐ แถมให้ด้วย เพราะหุ่นบั้นท้ายของหนูน่าเย็ดอยู่แล้ว พนักงานไม่ต้องสร้างอารมณ์ให้เหนื่อย เธอบอกว่าเธอก็อยากจะเข้าไปดูซิว่ามันจะเป็นอย่างไร เพราะเงี่ยนมากอยู่เหมือนกัน ก็ชี้ ๆ ส่งเดชไป พอจ่ายเงินเรียบร้อยแล้วไอ้ผู้ชายร่างใหญ่ คนที่กินน้ำส้มอยู่มันก็เปลี่ยนท่าทีทันที กระชากแขนเธอเดินตรงไปที่ห้อง ๆ หนึ่งไขกุญแจได้ แล้วก็ตบหน้าเธอฉาดใหญ่ผลักเมียผมล้มกลิ้งไปกับเตียง สั่งให้เมียผมถอดเสื้อผ้าออกด้วยคำพูดที่หยาบคายมาก เสร็จแล้วก็จับมียผมมัดมือกับเชือกที่ห้อยมาจากขื่อเพดาน มัดขาเข้ากับหมุดพื้นห้องที่ทำขึ้นโดยเฉพาะ เมียผมก็หมดอิสรภาพ มันนำสลิงฉีดน้ำยาอะไรก็ไม่รู้เข้าไปในรูหี สักพักเธอรู้สึกว่าคันรูหีมาก อยากจะโดนเย็ดแบบสุด ๆ จนต้องตะโกนให้มันรีบเย็ด แต่มันกลับกระชากผมตบหน้าด่าจนเลือดกลบปาก "อีดอกทอง อีสัตว์ และคำหยาบอื่น ๆ อีกมากมาย" ตอนนั้นไม่รู้ว่าเป็นไร ยิ่งโดนด่าหยาบเท่าไร อารมณ์ต้องการโดนเย็ดยิ่งพุ่งสูงขึ้นไปตามลำดับ มันเหมือนยิ่งกระตุ้นรูหีให้คันอยากเย็ดมากขึ้นไปเรื่อย ๆ จนตัวสั่นสะท้าน เสร็จแล้วมันก็ฟาดสายเข็มขัดที่กลางแผ่นหลังเธอ เธอบอกว่าพอโดนฟาดแทนที่จะเจ็บมันกลับรู้สึกมันส์สะใจขึ้นมาทันที ต้องอ้อนวอนขอร้องให้มันฟาดอีก ๆ แรง ๆ จนเป็นรอยแดงเถือกที่ผมเห็นทั่วแผ่นหลัง ก้นและขา เธอบอกว่าเจ็บตัวจนต้องอ้อนวอนให้มันเอาด้านหัวเข็มขัดที่เป็นเหล็กมาฟาด จะได้โดนหัวเข็มขัดเจ็บ ๆ มันสะใจลดความเงี่ยนลงหน่อย จนเป็นรอยแตกที่เห็น และน้ำเงี่ยนเธอก็ไหลย้อยมาถึงหัวเข่า มันหันมาตบนม แล้วก็ดูดนม เธอบอกให้มันดูดเม้นแรง ๆ เพราะเสียวมาก อ้อนวอนให้มันเย็ดเย็ดเท่าไรมันก็ไม่เย็ดสักที จนขมิบเสร็จไปเอง ๒- ๓ ครั้ง มันจึงหย่อนเชือกข้างบนลงให้หนูแอ่นก้นได้ แล้วมันก็เข้ามาเลียหีเลียแตดทำให้เธอเสร็จไปอีก ๓ ครั้งได้ แต่ความเงี่ยนเธอไม่ทุเลาลงเลย เธอบอกพอเสร็จไปแป๊บเดียวก็เงี่ยนต่ออีก เธอบอกมันขอดูดควยหน่อย แต่โดนมันตบหน้า รู้สึกสะใจอย่างประหลาด ขออีก มันก็ตบอีก พอมันถอดกางเกงออกควยท่อนเบ้อเลิ่มก็ตั้งเด่ มันบอกว่า "อีแรด กูฝันถึงหุ่นอย่างมึงมานานแล้ว วันนี้กูได้เย็ดของจริงสักที เป็นบุญควยกูจริง ๆ" มันหย่อนเชือกให้เมียผมนั่งยอง ๆ เสร็จแล้วมันก็เอาควยจ่อที่ปาก เมียผมรีบเอาจมูกเข้าไปดมชื่นใจอ้าปากอมเข้าไปอย่างหิวกระหาย จนมันใกล้จะเสร็จมันก็เลยดึงออก แล้วแก้เชือกบอกให้ไปนอนโก้งโค้งบนเตียง แล้วมันก็จัดการเย็ดหี แค่มันเอาควยมาจ่อใกล้หี เธอเงี่ยนมากถึงกับเอาหีไล่ตามควยมัน พอมันดันเข้ามาแค่หัวบาน เธอก็เสร็จไปหนึ่งแล้ว ควยมันใหญ่มากและฝังมุกด้วย ครูดหีมันมาก เสร็จไปอีกไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง เสร็จแล้วมันก็เย็ดตูดอีก จนน้ำควยมันแตกใส่รูตูด แล้วมันก็บอกหมดคิวแล้ว พอเมียผมเธอจะหยิบกระโปรงและเสื้อมาใส่กลับบ้านความเงี่ยนของเธอก็พุ่งขึ้นมาอีก เลยบอกมันว่า ขอเย็ดต่ออีกหน่อยหียังคันอยากเย็ดอยู่ ให้ช่วยไปเรียกยาม ๓ คน ข้างนอกมารุมเย็ดหน่อย ทนไม่ไหวแล้ว มันเดินออกไปสักพักยาม ๓ คนนั่นก็เดินเข้ามาในห้อง ถอดเสื้อผ้าออก มันบอกว่ากูนึกแล้วอีดอกทอง มึงต้องอ้อนวอนให้กูเย็ดมึง มันสั่งให้เมียผมกราบตีนมันแล้วขอเย็ดกับมัน เมียผมเงี่ยนจัดจนไม่มีทางเลือก "วันนี้มีนางฟ้ามาโปรด ขอเย็ดอีนี่ให้หีบานหน่อยเถอะว่ะ สะโพกผายน่าเย็ดจริง ๆ" ต่อจากนั้นไอ้พวกกักขฬะทั้งสามคนมันก็ตรงเข้ามารุมเย็ดเมียผมผลัดกัน คนหนึ่งทางปาก คนหนึ่งรูหี อีกคนหนึ่งรูตูด จนมันเสร็จไปคนละ ๓ รอบ น้ำควยพวกมันทั้งแตกในรูหีรูตูด และแตกใส่ปาก รดหน้า ทานม ไปทั่วตัว เสร็จแล้วเมียผมบอกขอกินเยี่ยวพวกมันหน่อย มันก็เยี่ยวยัดใส่ปากให้กิน จนความเงี่ยนจากน้ำยาที่มันฉีดเข้าไปให้หีคัน ๆ ข้างในบรรเทาลง จึงเข้าไปล้างหีใส่เสื้อผ้าเดินออกมา ตอนนั้นมันมืดแล้ว พอขึ้นมานั่งบนรถยังไม่ทันจะบิดกุญแจสตาร์ทเครื่อง หีก็คันขึ้นมาอีก จึงบอกยามที่มาเปลี่ยนผลัดใหม่อีก ๓ คน และคนขับแทกซี่ อีก ๒ คนที่จอดรถรออยู่แถวนั้น ให้ผลัดกันขึ้นมาเย็ดเธอที่เบาะหลังรถให้หน่อย จนมันเสร็จไปอีกคนละ ๓ ที เธอให้มันไปคนละ ๒ ร้อย และเธอเองก็แทบสลบ มันเย็ดกันแรงแบบไม่ยั้ง จนขับรถกลับมาตามสภาพที่เห็นนี่แหละ เธอบอกขอเป็นประสบการณ์ครั้งหนึ่งในชีวิต และจะเข็ดไปจนตาย จะไม่มีวันหันกลับไปหาไอ้พวกสัตว์นรกพวกนี้อีก หลายวันต่อมาอาการบาดเจ็บทั้งหมดของเมียผมหายเป็นปกติ เราก็กลับไปเยี่ยมลูกในวันศุกร์และกลับถึงกรุงเทพในวันอาทิตย์ช่วงประมาณบ่ายสองโมง พอใกล้จะถึงกรุงเทพเมียผมก็เริ่มบ่นอีก "ครอบครัวเราเมื่อก่อนไม่เห็นเป็นอย่างนี้เลย อยู่ด้วยความสงบสุขมาตั้ง ๕-๖ ปี พี่ไม่น่าไปอ่านหนังสือบ้าบอคอแตก แล้วมาเล่าให้หนูฟัง พลอยให้หนูใจแตกไปด้วย" ผมพูดว่า "เธอก็ชอบด้วยไม่ใช่เหรอ" เธอบอกว่า "ก็พี่เริ่มก่อนทำไมละ ถ้าเกิดมีใครรู้เรื่องนี้เข้าแล้วเอาไปเล่า บ้านเราไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหนเลยนะนี่ น่าอายจริง" และเธอก็พูดต่อว่า "ไอ้พวกสัตว์นรกบาร์ผู้หญิงนี่ หนูจะพาลูกน้องไปกระทืบ ปิดร้านมันดีไหมพี่ มันตีหนูแล้วมันเย็ดหนู" พอพูดถึงตรงนี้เธอก็หยุดพูดเหมือนจะนึกอะไรขึ้นได้ "ตีหนูเย็ดหนู" เธอพูดซ้ำ รถใกล้ถึงซอยเข้าบ้านเมียพูดว่า "พี่หนูเงี่ยนอีกแล้วนะ ขอลองอีกครั้งนะ นะ ผัวสุดที่รัก หนูไม่รู้เป็นไร นั่งรถไกล ๆ มันเงี่ยนทุกที ตอนนี้เงี่ยนอย่างมากเลย" ผมบอกเธอว่า "ทนเอาหน่อยซิ อยากเจ็บตัวแบบวันนั้นอีกเหรอ" เธอบอก "อยาก" ผมพูดว่า "เดี๋ยวพี่จัดการให้เอง" เธอทำท่าเหมือนจะร้องไห้ "ไม่เอา" เธอพูดต่อ "พี่ไม่อยากเห็นหีหนูโดนควยคนอื่นเย็ดให้หีบานแคมยับยู้ยี้ มีน้ำควยคนอื่นไหลทะลักออกมาอีกแล้วหรือ" พอเธอพูดคำนี้เหมือนมันสะกิดส่วนลึกของหัวใจผม ใช่ ! ผมชอบดูภาพหีเมียอ้าแบบป่นปี้แล้วมีน้ำควยคนอื่นไหลย้อยออกมา มันช่างติดตาตรึงใจ จุดนี้คือจุดปรารถนาสูงสุดของผมอยู่แล้ว และเรื่องทั้งหมดเกิดขึ้นเพราะผมอยากเห็นตรงที่เมียพูดนี้ เหมือนเมียเริ่มจับจุดได้ ว่ามันสะใจผมมาก ผมอึ้งไปชั่วครู่เหมือนคิดอะไรได้จึงถามเธอว่า "ไปทางไหนละ" เท่านั้นแหละ เมียผมยิ้มแก้มแทบปลิ ชะโงกหน้ามาหอมแก้มผมฟอดใหญ่ "มีผัวดีก็อย่างนี้แหละ หนูรักผัวจัง" เสร็จแล้วเธอก็ชี้บอกเส้นทางไปจนถึงบาร์ผู้หญิงดังกล่าว ผมบอกเธอว่า "เย็ดเฉย ๆ ก็พอ ไม่ต้องเอาแบบซาดิส" เธอพูด "ค่ะ ผัวสุดที่รัก" ผมจอดรถตั้งแต่บ่ายสี่โมง นั่งกินเบียร์รอหน้าบาร์ เห็นพวกยามเดินเข้าเดินออกกัน ๔-๕ คน ได้ยินพวกมันซุบซิบ ๆ กัน "มีนางฟ้าลงมาให้เย็ดอีกแล้วว่ะ เย็ด แม่ง โคตรมันเลย มันขอกินเยี่ยวกู กูเลยเยี่ยวใส่ปากมัน เย็ดกันไปคนละ ๔ รอบแล้วเนียะ มันให้มาตามคนขับแทกซี่วันนั้นอยูไหนว่ะ เพื่อนชี้ไปที่คนขับแทกซี่ ๒ คน ที่จอดเช็ดรถอยู่ "อีนางฟ้าดอกทองมันยังไม่หายเงี่ยนเลย พวกมึงมาใหม่อีก ๓ คน เข้าไปเสริมหน่อยซิวะ เอาไอ้คนขับแทกซี่ ๒ คนนั้นเข้าไปด้วย อีนางฟ้าดอกทองมันอยากอมควยแทกซีวะ" ผมนั่งไม่สนใจพวกมันจะเข้าจะออกกันยังไง รอเธอประมาณ ๔-๕ ชั่วโมงได้ หมดเบียร์ไปเกือบครึ่งโหล ก็มีคนมาถามผมว่า "พี่ ๆ ผู้หญิงสวย ๆ ใส่กระโปรงยาว ๆ มากับพี่หรือเปล่า" ผมบอกว่า "ใช่" ผู้ชายคนนั้นพูดว่า "เธอบอกให้พี่เข้าไปหาหน่อย" ผมถามว่า "ผู้ชายเข้าไปได้เหรอ" ผู้ชายคนนั้นบอกว่า "อนุญาตพิเศษครับ" ผมเดินตามเข้าไปเปิดประตูเข้าไปในห้อง ๆ หนึ่ง ภาพในห้องทำให้ผมถึงกับตกตะลึง เมียผมแก้ผ้าล่อนจ้อน ตามเนื้อตัวมีรอยแตกยับ ผู้ชายคนนั้นบอกว่า "ผมว่าจะไม่ตีเธอแรงหรอกพี่แต่แฟนพี่ซิ ให้ทิปผมอีกพันหนึ่ง ให้ฟาดเธอให้หมอบ" เมียผมบอกผมว่า "พี่ช่วยเอาเสื้อผ้ามาใส่ให้หนูหน่อย หนูลุกไม่ไหว" ผมจัดแจงเอาเสื้อผ้าเมียมาสวมและอุ้มประคองเมียไปขึ้นรถในสภาพที่สะบักสะบอม เบ้าตาเขียว ปากเจ่อ เลือดซิบ ๆ เต็มหลัง กลับถึงบ้านถึงกับไข้ขึ้น ผมต้องออกไปซื้อยาแก้ปวดแก้ไข และยาทาสมานแผล เธอพูดว่า "คราวนี้ เข็ดจริง ๆ" ผมถามเธอว่า "โดนไปกี่ที" เธอบอก "ไม่ได้นับ" ผมถามว่า "โดนไปกี่คน" เธอตอบ "ก็คงทั้งบาร์ละมั้งแถมแทกซี่ควยยักษ์ฝังมุกอีก ๒ คน" ผมถามว่า "ชอบไหม" เธอตอบ "ก็ชอบ ! น้ำยามันทำให้หนูคันในรูหีอยากเย็ดตลอด และยิ่งโดนฟาดยิ่งมันสะใจ ในนั้นมันมีผู้ชายหลายคนนะพี่ พอมันรู้ข่าวว่าหนูไปมันไม่ยอมรับแขกอื่นเลย หนูเลยโดนซะอ่วมไปเลย" เมียผมต้องนอนระบมเพราะความฟกช้ำดำเขียวไปทำงานไม่ไหวตั้งหลายวัน จนอาการเธอดีขึ้นและหายเป็นปกติ วันหนึ่งขณะที่เรากำลังจะเริ่มกินข้าวกัน เพื่อนผมมันก็พาแฟนมันมาเยี่ยม เมียผมมองเพื่อนผมตาขวาง มันพกเหล้าฝรั่งยี่ห้อดี ผมพึ่งเคยเห็นเมียมันครั้งแรก นับว่าเป็นผู้หญิงที่สวยมากคนหนึ่ง ขาว สวย หมวยนิด ๆ เทียบกับแฟนผมแล้ว แฟนเพื่อนมันสวยกว่านิดหนึ่ง ผู้ชายกินเหล้าส่วนผู้หญิงกินไวน์ พอเริ่มตึง ๆ เพื่อนผมมันก็พูดขึ้นว่า "กูมีปัญหาครอบครัวว่ะ" ผมถาม "ของมึงข้าวใหม่ปลามัน ยังมีปัญหาอีกเหรอ" เพื่อนตอบ "มิซิวะ คือ เมียกูไม่ยอมให้กูเย็ด ตั้งแต่แต่งงานกันมา ๓ เดือน กูยังไม่เคยได้เย็ดเมียเลย จะเลิกกันแม่ก็จ่ายสินสอด ทองหมั้นไปตั้งเกือบ ๔ ล้าน พ่อแม่เมียกูก็เอาไปใช้หนี้ธนาคารหมดแล้วด้วย ถ้าเลิกกันก็ไม่มีเงินคืนกู" เมียผมแสดงสีหน้าดีใจอย่างเห็นได้ชัด เธอพูดว่า "เย็ดกันไม่เป็นละมั้ง" เพื่อนผมตอบ "ก็คงทำนองนั้นแหละ" เมียเพื่อนพูด "ควยโตเท่าควยม้าควยช้าง หีหนูรูเท่านิ้วก้อย มันจะใส่กันไปได้ยังไงเล่า" เมียผมบอกว่า "อ๋อ เรื่องแค่นี้เองเหรอ เรื่องเล็กค่ะ ตอนพี่แต่งกับผัวใหม่ ๆ ก็มีปัญหาแบบนี้เหมือนกัน แต่อย่

kazu36

ขอบคุณครับ แต่เหมือนมันไม่จบ หรือเปล่าครับ?

swbkk

ท่านครับ ขอบคุณที่ก๊อปมาให้อ่านกัน แต่มันไม่จบน่ะ  อ่านแล้วค้างเลย น่าจะเอามาให้มันสมบูรณ์หน่อยนะครับ please................😂😂😂

code47

ตัดคำ แบ่งวรรคตอนให้หน่อยครับ
อย่า cop มาทั้งดุ้น อ่านไม่มันเลย

hanabombam

แบบนี้ก็เข้าทางเจ้เขาล่ะ มีออกรอบสวิงแน่ๆ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ดูเหมือนว่าเนื้อเรื่องจะยังไม่ครบนะครับ แต่ก็ ขอบคุณครับ

พระพาย

เจอส่วนต่อล้วครับมาลงให้

แต่อย่าลืมซิคะ หีเรามันยืดได้หดได้ ไม่งั้นผู้หญิงจะคลอดลูกตัวโต ๆ ออกมากันได้อย่างไรละ จริงไหม" เมียเพื่อนเริ่มเห็นคล้อยตาม "แล้วทำยังไงละค่ะ มันถึงจะเข้าได้" เมียผมตอบว่า "แบบนี้มันต้องมีครูสอน ว่าแต่น้องซดไวน์ให้หมด ๒ แก้วเต็ม ๆ พี่ถึงจะบอกวิธี การเย็ดกันมันจะไม่เจ็บเลย มีแต่ความมันส์" เมียเพื่อนทำตามอย่างว่าง่าย กระดกไวน์ทีเดียวสองแก้วเต็ม ๆ เมียผมดูท่าทางกระหยิ่มอยู่ในใจ แล้วพูดต่อว่า "เอาอย่างนี้ดีกว่า พี่จะสาธิตกับแฟนพี่ให้ดู น้องกล้าดูและทำตามไหมล่ะ" เมียเพื่อนเริ่มตาลาย พูดอ้อแอ้ "อยากดูหนังสดอยู่เหมือนกันแหละพี่ ว่าเขาทำกันอย่างไร" เมียผมพูดว่า "ทุกคนต้องทำตามที่พี่สั่งน่ะ ห้ามขัดขืน ไม่งั้นก็เป็นไปอย่างนี้ตลอดแหละ พวกผู้ชายด้วย เข้าใจ๊" เมื่อทุกคนรับปากรับคำเมียผม เมียผมก็เริ่มพูดว่า "เราสี่คนขึ้นไปห้องนอนพี่ดีกว่า เตียงมันใหญ่ แอร์ก็เย็น จะได้สาธิตและให้น้องทำตามได้ง่าย" เมื่อทุกคนเข้ามาในห้องแล้วเมียผมก็บอกว่า "เอาทุกคนถอดเสื้อผ้าออกให้หมด เสื้อใน กางเกงในด้วย" เมียเพื่อนผมแย้งว่า "มันจะเหมาะหรือพี่ แฟนพี่ก็เห็นของหนูหมดละซิ" เมียผมพูดว่า "แฟนเธอก็จะเห็นของพี่เหมือนกัน ไม่เห็นจะแปลก"เราทั้งสี่คนถอดเสื้อผ้าออกให้เหลือแต่ตัวล่อนจ้อน ผมเห็นหุ่นเมียเพื่อนแล้วก็เกิดอารมณ์ขึ้นมาทันที หีอูมเป็นกระเป๊าะ หัวนมเล็กเท่านิ้วก้อย แคมหีแดงเรื่อ ๆ ปิดสนิท ไม่มีรอยคร้ำเหมือนของเมียผมเธอเป็นสาวยังบริสุทธิ เมียผมถามว่า "เคยเอาอะไรแหย่หีเล่นมาก่อนบ้างไหม" เธอส่ายหน้า บอกว่า "แค่กดหมอนข้างถูหีเวลาช่วยตัวเอง" เมียผมพูดต่อว่า "ตอนต่อไปนี้สำคัญนะคะ พยายามทำตามให้ได้ เราผู้หญิง ๒ คน ไปนั่งหย่อนขาที่ปลายเตียงค่ะ" เมียเพื่อนผมทำตามอย่างว่าง่าย เมียผมสาธิตต่อ "พวกผู้ชายเอาควยโด่มาใส่ที่ปากเมียตัวเองค่ะ" ผมรีบเอาควยผมไปแหย่ที่ปากเมียผมทันที ซึ่งปกติแล้วเป็นปีหลายปีเมียมันไม่เคยอมของผมเลย วันนี้มาแปลก ส่วนเมียเพื่อนผมไม่กล้าอ้าปากอม ปิดปากแน่น เมียผมพูดว่า "กลัวอะไรค่ะ" เมียเพื่อนผมบอกว่า "มันใหญ่กว่าปากหนู จะอมได้อย่างไรละค่ะ" เมียผมบอกว่า "ก็อ้าปากกว้าง ๆ มานี่ พี่สาธิตให้ดู ควยใหญ่มานี่ก่อนซิ" เมียผมบอกให้ผมถอยไปก่อน แล้วให้เพื่อนผมมายืนตรงหน้า เมียผมคว้าควยเพื่อนมาดมอย่างชื่นใจ เสร็จแล้วก็อมรูดเข้ารูดออกอย่างเมามัน เวลาผ่านไปหลายนาที เมียเพื่อนถามว่า "สาธิตพอหรือยังค่ะ" เมียผมซี๊ดปากเบา ๆ พร้อมกับดึงควยออกแล้วเอาลิ้นวนไปรอบ ๆ "ค่ะ ๆ ต่อไปเราผู้หญิง ๒ คน นอนลงแบะขาออกยกเท้าขึ้นมาบนเตียง แบะออก กว้าง ๆ นะค่ะ เอามือเราเข้าไปช้อนรองตูดไว้ให้หีเราลอย ส่วนพวกผู้ชาย เข้ามาเลียหีเมียตัวเองเลยค่ะ มืออยู่ว่าง ๆ ก็บีบคลึง ๆ นมเมียตัวเองไปด้วยนะค่ะ ส่วนเมียก็ปล่อยอารมณ์ให้เงี่ยนให้เต็มที่พร้อมที่จะถูกเย็ด" เมียผมชำเลืองดูเพื่อนผมตาเขียวปัด "ต้องสร้างอารมณ์ให้เงี่ยนให้สุด ๆ นะน้องมันถึงจะไม่เจ็บ มาพี่ช่วยอีกแรง" เมียผมเอี่ยวตัวไปช่วยคลึงหัวนมเมียเพื่อน ในขณะที่เพื่อนมันก็กำลังเลียหีเมียมันอยู่ ผมก็เลียหีเมียผมไป ตาก็จ้องอยู่ที่หีเมียเพื่อน มันช่างสดใสน่าเย็ดจริง ๆ ถ้าผมได้มีโอกาสคงใส่ไม่เลี้ยงแน่ เมียเพื่อนเริ่มครางกระเส้าด้วยความเงี้ยน เธอพูดว่า "ซี๊ด ๆ ๆ เย็ดได้แล้วค่ะ เงี้ยนเต็มทนแล้ว" เมียผมจึงสั่ง "เอา พวกผัว ๆ เอาควยไปถู ๆ หีเมียตัวเองเบา ๆ เขี่ยที่เม็ดแตดด้วย นั่นอย่างนั้นแหละ" เมียผมชำเลืองดูเพื่อนผมตาเขียวปัดพร้อมกับพูดว่า "พี่ดูแล้ว ควยผัวเธอมันใหญ่เกินไป ลองควยใหญ่ของผัวเธอ มาใส่หีพี่ให้น้องเขาดูก่อนซิว่ามัน จะเข้าได้ไหม" พร้อมกับเรียกเพื่อนผมให้เอาควยไปแหย่ที่หีเธอ ดันเข้ามาซิค่ะหีหนูอยากเย็ดเต็มทนแล้วค่ะ เพื่อนผมมันค่อย ๆ ดันควยใหญ่เท่าแขนแทรกเข้าไปล่องหีเมียผมอย่างช้า ๆ เมียผมครางซี๊ด ๆ พร้อมกับแอ่นหีรับควย เพื่อนผมกดควยมิดด้าม แล้วซอยเบา ๆ ด้วยความมัน เมียผมครางกระเส่า ซี๊ด ๆ ๆ พร้อมกับหันมาดูผมแล้วพูดว่า " ควยเล็กรอช้าอยู่ทำไมละค่ะ เข้าไปเย็ดหีเล็กไปพราง ๆ ก่อนซิค่ะ น้องเขาเงี่ยนจนจะทนไม่ไหวแล้วค่ะ" ผมได้โอกาสเข้าเอาควยไปจ่อหีเมียเพื่อน แค่เธอโดนควยถูข้างนอก เธอก็ซีด บิดไปบิดมา ผมค่อย ๆ เอาควยแทรกเข้าไปกลีบหีที่บริสุทธิ์ผุดผ่องของเมียเพื่อนผมช้า ๆ เธอสะดุ้งนิดหนึ่ง แล้วเอามือมาดันหน้าท้องผม "ค่อย ๆ นะค่ะ" พอเธอละมือจากที่ดันเอวผมไว้ ผมก็กดสุดด้าม เธอสะดุ้งเฮือก ผมแช่ไว้สักพัก แล้วก้มดูดนมซึ่งขณะนี้นมเธอแข็งโด่ขึ้นมาสู้มือผมอย่างเห็นได้ชัด แล้วผมก็หอมแก้มเธอเบา ๆ หีเธอตอดควยผมตึบ ๆ ผมประกบจูบปากแลกลิ้นกับเธออย่างสนุก สักพักหนึ่งเธอก็บอกผมว่า "ควยพี่เย็ดหนูมันส์จังเลย พี่ยังไม่ได้ขยับเลยหนูเสร็จไป ๓ ครั้งแล้วเนี๊ยะ แล้วเธอก็หัวเราะ ฮิ ฮิ "ซอย ถี่ ๆ ได้แล้วค่ะ กำลังมัน หนูจะช่วยยกหีขึ้นรับ" ผมโขยกใส่ไม่เลี้ยง เพราะหีเธอใหม่เป็นสาวบริสุทธิ กลิ่นไอความเป็นสาวกระจายฟุ้ง สักพักเธอก็ร้อง โอ๊ย ๆ จะเสร็จอีกแล้วค่ะ เร่งแรงเลยค่ะ ผมเร่งกระหน่ำอีกสักพัก เธอก็เสร็จพร้อมกับผม ผมปล่อยน้ำเชื้อเข้าไปเต็มรูหีเมียเพื่อน ส่วนอีกคู่ซึ่งเป็นคู่ขาประจำกันอยู่แล้ว ก็เย็ดกันด้วยความมันส์ จนเสร็จไล่ ๆ กันกับคู่ของผม เมื่อเราเสร็จกันทั้งสองคู่แล้ว เมียผมก็พูดว่า "พวก ผัว ๆ อย่าพึ่งเอาควยออกนะค่ะ เอาผ้าเช็ดหน้านี่ให้น้องอุดหีไว้ อย่าให้น้ำควยไหลออกมาค่ะ" เธอพูดต่อ "เสร็จแล้ว พวกผัว ๆ ไปเอาหมอนที่โซฟา นอนหงายราบ ลงกับพื้นห้องนะค่ะ ดีค่ะ" ต่อจากนั้นเธอก็อธิบายว่า "ต้องเอาหีไปให้ผัวเลียค่ะ ผัวถึงจะอยู่ในโอวาส นี่เป็นเคล็ดลับนะค่ะ เราจะได้จูงจมูกผัวได้ตลอด เดี๋ยวสาธิตให้ดู" ต่อจากนั้นเมียผมก็เอาหีมาประกบใส่ปากผม พร้อมกับบอกให้ผมเลีย เธอพูดต่อว่า "ยิ่งเยี่ยวใส่ปากผัวตดให้มันดม ให้มันเลียตูด รับรองได้ เป็นทาสรับใช้เราเลยละค่ะ" ต่อจากนั้น เมียผมก็ให้ผมเอาปากประกบกับหีเธอ แล้วเธอก็ปล่อยเยี่ยวเหมือนท่อประปาแตกใส่ปากผม แล้วบอกให้ผมช่วยเลียหีให้เกลี้ยง เธอพูดต่อ "นี่ละค่ะ เคล็ดลับ ยิ่งตอนหมดประจำเดือนใหม่ ๆ ให้มีเลือดดำ ๆ นิด ๆ เย็ดกันเสร็จแล้วให้มันเลีย รับรองได้เลย มันจะติดเราแจ เป็นทาสรับใช้เราไปจนตายล่ะค่ะ" เสร็จแล้วเธอก็ลุกขึ้นมาพยุงแขนเมียเพื่อนผมให้ลุกขึ้นเอาหีไปให้ผัวเลีย แต่เมียเพื่อนผมกลับเดินเอาหีมาคล่อมหน้าผม แล้วบอกว่า "ผัวตัวจริง ช่วยเลียให้หน่อยน่ะค่ะ เลียเสร็จแล้วเอาปากประกบหีหนูไว้ด้วยน่ะค่ะ หนูปวดเยี่ยวแล้วค่ะ" เมียผมพูดว่า "เดี๋ยวผัวฉันก็ติดเธอแจ แกะไม่ออกหรอก" เธอตอบว่า "ก็ดีซิค่ะ ตอนนี้เขาเป็นผัวคนแรกของหนูที่สมบูรณ์แบบแล้วค่ะ" หลังจากวันนั้นเป็นต้นมา เมียเพื่อนเมื่อกลับไปถึงบ้านมันก็แยกห้องนอนกับเพื่อนผมทันที และไม่ยอมให้เพื่อนผมแตะเนื้อต้องตัวมันอีก เธอพูด "รังเกียจ ไอ้คนที่เย็ดเมียเพื่อน" และเธอก็มากินข้าวที่บ้านผม ต่อจากนั้นเธอก็จะเย็ดกับผมแทบจะทุกวัน ส่วนเพื่อนผมก็ยังคงมาเย็ดกับเมียผมอยู่เป็นประจำ ยกเว้นตอนบ่ายวันอาทิตย์ ซึ่งผมและเมียกลับจากเยี่ยมลูกที่ต่างจังหวัด ซึ่งเมียผมเวลานั่งรถไกล ๆ ทีไร ก่อนถึงบ้านจะต้องเงี่ยนทุกครั้ง เราก็จะแวะบ้านเพื่อนให้เมียไปเย็ดกับเพื่อน ส่วนผมก็เย็ดกับเมียเพื่อนซึ่งอยู่คนระห้องกับเพื่อน แต่บ้านเดียวกัน จนต่อมาทั้งเมียผมและเมียเพื่อนต่างก็ตั้งท้อง ครอดลูกชายทั้งคู่ และทั้งสองคนหน้าตาเหมือนผมยังกับแกะ ลูกที่เกิดกับเมียเพื่อนคือลูกผมแน่ ๆ ส่วนลูกที่เกิดจากเมียผมซิ ไม่ แน่ใจ เพราะบางทีเธอเงี่ยนเธอก็เย็ดกับผมต่อหลังจากเพื่อนกลับไปแล้ว บางทีเธอก็อาจจะแอบไปเที่ยวบาร์อย่างว่าอีกโดยที่ผมไม่รู้ แต่อย่างไรก็ตาม ชีวิตของเราทั้งสี่คนก็วนเวียนผูกพันกันอยู่อย่างนี้ และก็คงจะเป็นเช่นนี้ตลอดไป เรื่องที่เล่ามาทั้งหมดนี้เป็นเรื่องจริง ของสองครอบครัวข้าราชการระดับผู้บริหาร เขียนขึ้นให้ชมรมผู้รักการสวิงให้มีแง่คิด .....end