ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เทอยังไม่ลืมแฟนเก่าหรอครับ?

เริ่มโดย dekza01, กุมภาพันธ์ 09, 2010, 09:09:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dekza01

เรื่องๆของเรื่องคือ HI5 ครับ

เทอเึคยบอกผมว่า ทอป กลาง อ่ะ คือ อยุ่ในใจเทอ (มันจามี3แถว ช่ายป่ะครับ แถวกลางอันกลางอ่ะครับ)

ตอน คบ แรกๆผมก็ขึ้นทอปกลาง ต่อมาผมบอกเทอว่า ผมอยากอยู่แถวแรกนะครับ อันแรกเลย เทอบอกว่าได้

และเทอก้อเอาแฟนเก่าไปใส่กลางไว้แทน !?! ผมจึงคุยกันตามตรง ว่าผมไม่สบายใจนะ แบบนี้อ่ะ

เพราะเธอ บอกผมว่า นั้นแค่พี่  อ่ะครับ    เทอจึงเอามันออกจากทอปกลางมาไว้เหมือนทั่วไปแทน (ผมขอว่าทอปกลางเอาเวปเพื่อนหรือพี่ผู้หญิงหล่ะกัน เพื่อความสบายใจ)

พอ ผ่าน มา ถึง เวลา เธอ จัด ทอป ใหม่ เทอย้ายผมไปตรงกลางแต่ผมขอเปลี่ยนเปนคนแรกเหมือนเดิม(เทอเอาอีกแล้วครับ!!! เอามันมาใส่ทอปกลางอีกแล้วอ่ะT^T ทั้งๆที่มันอยู่คนที่3 ไม่ใช้ประเด็นที่จะเกินหรือล้นมาได้ครับ )

ผมเลยบอกเธอว่าเราคุยกันรู้เรื่องแล้วนะ เทอก็อารมเสียใส่ผมหน่อยนึง
เทอพูดว่า  "เออ จะอะไรหนักหนา่ว่ะ"  "แม่ง" หลังจากนั้นก็อารมปกติ

--จบ--

ผมกลัวนะครับ  กลัวว่าเกิดเค้าลืมมันไม่ได้แล้วมันมาขอคบใหม่  คนที่เจ็บมากสุดก็คือผม....

แต่ ความรักคือว่าเชื่อใจ ผมก็เชื่อใจครับ (อาทิตย์หน้าเข้าค่ายร.ด.  กลัวเทอมีกิ๊กชิป เป้งง)