ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สลับคู่เลยรู้จักความเสียว

เริ่มโดย 02766132, กุมภาพันธ์ 10, 2010, 07:24:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

ผมมีโอกาสได้เจอประสบการณ์ทางเซ็กซแบบสลับคู่ร่วมรักกันเป็นครั้งแรกเมื่อสมัยเรียนมหาวิทยาลัย ซึ่งก็นาน5-6ปีมาแล้วแต่ยังเป็นความประทับใจที่ผมไม่เคยลืม ตอนนั้นเป็นช่วงปิดภาคการศึกษา ผมกับเพื่อนมีความเห็นตรงกันว่าควรจะไปเที่ยวต่างจังหวัดกัน โดยเอารถเก๋งของผมไป และต่างคนต่างชวนคู่รักไปด้วยเท่ากับเป็น2คู่พอดี เพื่อนผมก็เห็นด้วยเพราะจะได้ถือโอกาสเปลี่ยนสถานที่ในการแสวงหาความสุขทางเซ็กซ์...ก็อย่างที่รู้ๆกันแหละครับ หนุ่มสาวในวัยเรียนสมัยนี้ถ้ามีคู่รักละก็มักจะมีเซ็กซ์กันเลย ผมกับหมิว คู่รักผมน่ะชอบพอกันมาเกือบ 2 ปีแล้วและเม็คเลิฟกันจนนับไม่ถ้วนแล้ว่ากี่ร้อยที ส่วนเพื่อนผมชื่อ โต้ง กับ จอย แฟนมันก็ฟันกันจนนับแผลไม่ถ้วนแล้วเหมือนกัน เรื่องแบบนี้ผมกับโต้งไม่เคยปิดบังกันเพราะซี้กันมาก เราเป็นคนจังหวัดเดียวกัน มาเรียนกรุงเทพฯก็คบกันมาตลอด และอยู่หอพักเดียวกันด้วย เวลาผมพาหมิวมานอนที่ห้อง หรือมันพาจอยมาอึ๊บก็มักจะรู้ๆเห็นๆกันอยู่และด้วยเหตุนี้เองหมิวแฟนผมจึงคุ้นเคยกับโต้งไปด้วย เช่นเดียวกับจอยก็สนิทสนมกับผม...เพียงแต่ว่าตอนนั้นเรายังไม่คิดเรื่องสลับคู่ซู่ซ่าส์กันน่ะครับ หมิวกับจอยก็เป็นเด็กต่างจังหวัดเหมือนกันกับผมและโต้ง เวลาปิดภาคการศึกษาจึงไม่อยากอยู่กรุงเทพฯแต่ก็ไม่อยากกลับไปบ้านเหมือนกัน เราจึงจัดโปรแกรมว่าจะออกจากกรุงเทพฯแล้วแวะรายทางไปเรื่อย ค่ำไหนนอนนั้นหรือถถ้าเป็นจังหวัดที่เรามีเพื่อนอยู่ก็จะแวะหา เรากะว่าจะใช้เวลาร่อนเร่แบบสนุกๆอย่างนี้สักหนึ่งอาทิตย์ ซึ่งคิดแล้วกำลังเหมาะเพราะไม่เหนื่อยล้าจนเกินไป และไม่เป็นปัญหาเกี่ยวกับค่าใช้จ่าย เช่น ค่ากิน ค่าที่พัก ค่าน้ำมันรถ และอื่นๆอีกจิปาถะ ในการเดินทางวันแรกก็ครึกครื้นกันแล้วครับ มีการหยอกเย้ากระเซ้าแหย่กันตลอดเวลา ผมกับโต้งผลัดกันขับรถคนละช่วง และเราไปกันอย่างไม่รีบร้อนนัก เพราะรถของผมก็แค่เซกันด์แฮนด์เม็คอินเจแปนนะครับ เร่งมากเดี๋ยวพังกลางทางจะยุ่ง คืนแรกเราแวะพักโรงแรมระดับกลางๆในจังหวัดเพชรบุรี ก็ยังไม่มีอะไร กินข้าว กินเหล้า เดินชมเมืองแล้วก็แยกกันเข้าห้องพัก ตอนสี่ทุ่มกว่าๆ ผมกับหมิวอาบน้ำด้วยกันอีกหนหนึ่ง แล้วเปลือยกายออกจากห้องน้ำมานั่งคุยกัน แม้ว่าจะร่วมรักกันมาจนนับหนไม่ถ้วนแล้วแต่พอเห็นร่างอวบๆขาวๆที่ล่อนจ้อนอยู่แค่เอื้อม ผมก้ผึงผังขึ้นมาอย่างง่ายดาย หมิวเห็นเข้าก็คิกคักขึ้นมาด้วย เข้ามานั่งเบียดผมแล้วก็ลูบๆรูดๆเจ้าลำหนักบักเก่งของผม ผมก็ลูลโลมไปทั่วร่างของเธอแต่จับนมนานเป็นพิเศษ สักพักใหญ่ๆ หมิวก็ก้มหน้าลงใช้ปากดูดของผมอย่างสนุกปาก ส่วนผมก็ใช้นิ้วสอดแยงให้เธอจนฉ่ำโชก เธอจึงเลิกใช้ปากบนแล้วขยับตัวมาใช้ปากล่างสวมลำของผมแทน หมิวรู้สึกจะคึกคักเป็นพิเศษ เธอโขยกบั้นท้ายจนตัวกระเพื่อม แต่ผมก็กระเด้งสู้ไม่ยอมอยู่นิ่งเหมือนกัน พอผมรู้สึกเสียวๆก็จัดการให้เธอเป็นฝ่ายนั่งถ่างขาอยู่ที่เก้าอี้แล้วผมเป็นฝ่ายยืนกระทุ้งจนน้ำพุ่งพบสวรรค์พร้อมกัน ...เป็นคืนแรกของการเดินทางที่สนุกพอใช้ แต่ผมกับหมิวเล่นกันเกมเดียวก็พากันไปล้างแล้วกลับมาขึ้นเตียงนอนกอดกันหลับไปจนเช้า ระหว่างที่นั่งกินกาแฟกินโจ้กกันที่ชั้นล่างของโรงแรมเราก็ล้อกันเรื่องเม็คเลิฟ ปรากฎว่าตรงกันครับ ไม่มีใครเบิ้ลเลย "ผิดปกติโว้ย !" โต้งเป็นคนตั้งข้อสังเกต "ความจริงผิดที่ผิดทางยังงี้มันต้องซู่ซ่าส์กว่าปกติ นี่ดังเล่นได้คนละทีแล้วหลับปุ๋ย ไม่เข้าท่าว่ะ" "แล้วทำไงถึงจะเข้าท่า" ผมถามพลางเคี้ยวปาท่องโก๋จิ้มนมข้น "ต้องเปลี่ยนคู่กันโว้ย...เจอคนใหม่ผิดกลิ่นมีหวังสู้กันเตียงถล่ม" ปรากฎว่า2สาววี้ดว้ายกันใหญ่ ตอนแรกก็โวยว่าโต้งอุตริวิตถาร แต่ถกกันไปถกกันมา2สาวกลับเสียงอ่อยๆบอกว่า...ก็น่าลองเหมือนกันนะ คงตื่นเต้นดี "เอามั้ยหมิว..." จอยกระซิบถามคู่รักผม "คืนนี้เธอเอาโต้งไป แล้วจอยเอาอ๊อดมา...ว่าไงจ๊ะ" "ก็ได้" แฟนผมตอบสั้นจู๋ "แต่ต้องคืนนะยะ" "แหม ก็ใครเขาจะยึดไว้ล่ะ แค่ยืมกันเล่นชั่วครั้งชั่วคราวเท่านั้นเอง" จอยพูดแล้วหัวเราะแบบสาวซ่าส์ เป็นอันว่าตกลงเปลี่ยนคู่กัน....เราออกเดินทางจากเพชรบุรีมุ่งลงใต้ แต่ไปกันแบบสบายๆ เจอร้านอาหารที่ไหนน่านั้งก็แวะ เพราะฉะนั้นถึงเย็นจึงไปได้แค่หัวหิน ซึ่งก็เป็นที่พอใจของทุกคนเพราะบรรยากาศดีมาก เหมาะที่คืนนี้เราจะได้สลับคู่กันเป็นการฉลอง "ของใหม่" ไงครับ ผมจะไม่เล่าเรื่องกินเรื่องเที่ยวนะครับเพราะแทบทุกคนรู้จักหัวหินดีอยู่แล้ว เอาเป็นว่าอิ่มหนำสำราญแล้วเราก็ลงเดินเลาะชายทะเลกันพักใหญ่ ผมจับคู่กับจอย ส่วนหมิวคู่รักผมก็เคลียคลอกับโต้ง "จอยมองๆอ๊อดมาตั้งนานแล้วรู้ป่าว..." จอยบอกผมแล้วเอียงตังเข้าชิดเมื่อผมโอบกอดขณะที่ย่ำฟองคลื่นด้วยกันค่ำนั้น "ผมก็สนใจจอย...เวลามาที่ห้องโต้งผมงี้อิจฉามันจัง" "โต้งเขาก็เคยพูดนะว่าอิจฉาไอ้อ๊อด แฟนมันสวย แถมเซ็กซี่ด้วย" "รู้มั้ยว่า ผมอิจฉาได้โต้งตรงไหน" "ตรงไหนคะ?" "มันมีแฟนรูปร่างบ๊ะแล้วนมโตเป็นบ้า !" "ว้าย ! หมายถึงจอยใช่มั้ยคะ?" ผมหัวเราะเสียงดัง แต่ยายจอยทุบผมอั้กๆ ผมเลยสงบศึกด้วยการกอดไว้แน่น แล้วจูบอย่างหนักหน่วงซึ่งได้ผลครับ จอยสงบไม่ทุบไม่ดิ้น แต่เล่นลิ้นกับผมเป็นพัลวัน จูบกันจนปากแฉะปากชา แล้วก็เดินย่ำกันต่อไปอีกพักหนึ่ง ผมก็ชวนจอยกลับโรงแรม เพราะเครื่องชักร้อนแล้วครับ เราแยกคู่กันที่โรงแรม ผมพราจอยขึ้นชั้น3ส่วนโต้งพาหมิวแฟนผมไปชั้น4 หาห้องตินกันไม่ได้ครับไม่รู้ว่าทำไมวันนี้แขกพักเยอะผิดปกติ แต่ก็ดีเหมือนกันจะได้ไม่ต้องเดินหากัน เมื่อเข้าห้องแล้ว จอยทำท่าเขินๆเพราะความจริงเธอก็ไม่ใช่ว่าจะใจกล้าหน้าด้านอะไร เพียงแต่รักสนุกเท่านั้นผมจึงเคลียร์ความรู้สึกของเธอด้วยการชวนคุยเรื่องโน้นเรื่องนี้แล้วเลี่ยงไปอาบน้ำก่อน พอผมออกมาจากห้องน้ำก็เห็นจอยนุ่งผ้าเช็ดตัวรออาบต่อ ผมจึงทำตาหวานๆใส่แล้วปล่อยให้เธอไปอาบน้ำตามสบาย ว่าจะแอบดูสักหน่อยปรากฎว่าเธอปิดประตูใส่กลอนซะนี่ แต่ไม่เป็นไรประเดี่ยวก็ได้ลุ้นกันแบบล่อนจ้อนแล้ว ผมปิดไปดวงใหญ่เหลือไว้แต่ไฟช่อที่ฝาผนังเพื่อเธอจะได้ลดความกระดากอายลงหน่อย พอเธอออกจากห้องน้ำก็พบว่าผมนั่งจิบเบียร์อยู่ที่เก้าอี้นั่งมุมห้อง เธอไปนั่งหวีผมอย่างสบายๆ ผมจึงถือแก้วเบียร์ที่รินให้เดินไปส่งให้เธอ เธอรับไปจิบแล้วทำยิ้มๆ เมื่อผมกอดทางด้านหลัง "อ๊อดว่าป่านนี้โต้งทำอะไรหมิวเรอะยัง ?" เธอถามผม "ใครจะไปรู้มัน...แต่ตอนนี้ ผมจะทำจอยแล้วล่ะ" ผมแกล้งสวมบทเจ้าชู้ยักษ์ กอดและจูบเธอแรงๆ จนเธอหัวเราะกิ๊กกั๊กสะบัดตัวไปมา ผ้าเช็ดตัวหลุดร่วง ผมเห็นสองเต้าของเธอใหญ่เบ้อเร่อจึงช้อนมือประคองไว้ บีบเบาๆ...ยังตึงมือดีเหลือเกินครับทั้งๆ ที่โดนมือเพื่อนผมมานานแรมปีแล้ว แล้วเธอก็กระตุกผ้าเช็ดตัวของผมออกจากร่าง ตาวาวทันทีที่เห็นข้อลำของผมที่ตื่นตัวรออยู่แล้ว เรายืนขึ้นจูบปากกันอีกอย่างมันลิ้น จอยจูบเก่งมากครับมีการเอาลิ้นสอดเข้ามาควานในปากผมด้วย ซึ่งหมิวไม่เคยทำอย่างนี้ จึงเพิ่มความคึกคักให้กับผมมากขึ้น "อยากกินของอ๊อดจังเลย...สะอาดหรือเปล่าค่ะ" จอยกระซิบถาม แต่มือกำของผมไว้แล้ว "สะอาด...หมิวก็กินของผมทุกครั้งแหละ" "แล้วอ๊อดกินของหมิวเรอะเปล่า ?" ผมพยักหน้า แล้วกระซิบต่อ "ตอนนี้อยากกินของจอย" "ถ้างั้นเราเล่น69กันก่อนดีมั้ย" จอยชวนดุ่ยๆ แสดงถึงความเปิดเผยและรักสนุก "เอาซี่..." ผมประคองเธอมาที่เตียง แล้วพลิกให้เธอนั่งห้อยขาลงข้างเตียง "ผมอยากจะจูบจอยทั่วตัวก่อนแล้วค่อยเล่น69กันนะ" เธอพยักหน้ารับ แล้วเอนตัวเอาแขนเท้า ปล่อยให้ผมจูบตั้งแต่หน้าผากเรื่อยลงมาถึงหน้าอก ผมทั้งไซ้เต้าทั้งเอาลิ้นเลียแล้วดูดหัวนมอย่างอร่อยปาก นมของจอยใหญ่กว่าของหมิวครับ ผมจึงฟัดอย่างมันอารมณ์อยู่พักหนึ่ง แล้วจึงจูบระมาถึงหน้าท้องแล้วซบอยู่ที่โหนกหน้าขาของเธอ จอยแบะขาออกพร้อมกับหยัดบั้นท้ายให้โหนกเด่นขึ้นมารับลิ้นของผม ครางซี้ดเลยครับเมื่อผมเริ่มแหย่ปลายลิ้นเขี่ยขึ้นลงตามรอยผ่าแล้วจิกแซะให้ลิ้นแทรกลึกเข้าไป ผมใช้นิ้วแบะกลีบออกจนเห็นเนื้อในสีชมพูฉ่ำน้ำกลิ่นน้ำเมือกผสมกับกลิ่นสบู่หอมเย้ายวน จนผมละเลงลิ้นไม่ยอมเงยหน้า จอยก็กระดกบั้นทายสู้ลิ้นผมอย่างไม่ยอมนิ่งเหมือนกัน เอาขาพาดไหล่ผมไว้ด้วยวงขาของเธอจึงกว้างจนผมเลียได้เต็มจอ "โอย...ไม่ไหวแล้ว..." จอยบอกพร้อมกับครางซี้ดซ้าดสองขาหนีบซอกคอผมแน่น แอ่นโหนกอัดปากผมเยิบๆ บอกให้รู้ว่าเธอเสียวจนถึงที่สุดแห่งความสยิวแล้ว "อูย...ดีจริงๆค่ะอ๊อด" แล้วเธอก็หงายหลังแผละลงกับที่นอน ผมคุกเข่าซบหน้าอยู่กับหว่างขาของเธออีกครู่หนึ่งแล้วจึงขยับตัวเธอให้นอนกลางเตียง แล้วผมก็ตามขึ้นไปนอนเคียงข้าง เธอหัมากอดผมทันที และยื่นปากจูบประกบปากผมโดยไม่ได้รังเกียจเลยว่ามันยังแฉะๆ อยู่...ก็ไม่รู้จะรังเกียจทำไมในเมื่อเป็นน้ำรักจากหลืบลึกของเธอเอง(จริงมั้ยครับ) เธอเอื้อมมือจับของผม แล้วถามผมว่าต้องการให้ดูดหรือยัง เพราะแข็งปั๋งเลย "ให้จอยหายเพลียก่อนก็ได้" ผมบอกเพราะเห็นว่าเธอเพิ่งเสร็จหยกๆ เธอสั่นหน้าบอกว่าไม่เพลีย แล้วชันร่างขึ้นหันไปแก่นกายของผม ก้มหน้าลงแตะลิ้นกับส่วนปลายที่บานๆมนๆเหมือนเห็ดโคนดอกยักษ์ เธอปาดลิ้นไปมาตามผิวเต่งๆตรงปลายสลับกับกับการแลบไล้ไปทั่วลำที่กำแล้วล้นไม้ล้นมือ ผมเห็นว่าเธอก้มๆเอียงๆตัวอย่างนั้นจะเมื่อยเกินไปจึงบอกให้เธอมานอนคร่อมผมไว้แล้วหัดบั้นท้ายมาจ่อปากผมอีกดีกว่า "จะทำให้จอยอีกครั้งหรือคะ ?" เธอถามอย่างดีใจที่ผมจะไล้ลิ้น "ก็จอยอยากเล่น69ไม่ใช่เรอะ...มาเถอะมีความสุขไปพร้อมๆกัน" "เดี๋ยว บอกก่อนว่าอ๊อดจะให้เสร็จในปากจอยเลยหรือเปล่า" "จอยอยากอุ่นบนหรืออุ่นล่างล่ะ ?" "เข้าปากก็ได้...จอยชอบกินน้ำ" ตอบเข้าไส้ดีจริงๆยายจอยคนนี้ ผมรั้งต้นขาของเธอให้ชิดเข้ามาหาปากผมแล้วแบะกลีบที่ย้อยเป็นพูนั้นออกพอแย้มๆจึงบรรเลงลิ้นอีกครั้งหนึ่งครับ เพลินลิ้นจริงๆ แถมเสียวที่ลำเพราะเธอทั้งเลียทั้งดูดอีกด้วย ...จนกระทั่งเราเสร็จไล่ๆกันอีกคนละรอบจึงได้นอนกอดกันและจูบกันอย่างรู้อกรู้ใจ เราคุยกันต่างๆนานา บางทีเธอก็เล่าถึงเรื่องสัปดนต่างๆของโต้งเพื่อนผม และผมก็เล่าถึงลวดลายการดูดของหมิวให้ฟังเป็นการตอบแทน ทำให้ได้หัวเราะหัวใคร่กันสนุกสนาน พาให้หายเพลียเร็วขึ้นไงครับ คุยกันไปคุยกันมาของผมก็ตื่นตัวขึ้นมาอีกครั้งหนึ่ง... "คราวนี้อ๊อดควรจะลองของดีตามธรรมชาติของจอยมั่งนะ ว่าสู้ของหมิวได้หรือเปล่า" จอยชวนอย่างยิ้มแย้ม พร้อมกับขยับตัวหนุนหมอนสบายๆ และถ่างขาเตรียมพร้อม "ไม่ต้องเลียนะคะ...จอยมีอารมณ์เต็มที่แล้ว" ผมจึงขึ้นเดินเครื่องทันที ให้ตายเถอะครับ กว่าผมจะลำเลียงขีปนาวุธเข้าไปได้หมดก็เล่นเอาเหนื่อยเหมือนกัน ไม่น่าเชื่อว่าของจอยจะยังคับติ้วยังงี้ แต่นึกอีกทีก็เป็นไปได้ เพราะว่ากระบองของเจ้าโต้งมันเล็กและสั้นกว่าของผมอย่างเห็นได้ชัด ถ้ำทองของจอยจึงไม่โดนระเบิดจนหลวมไงล่ะครับ! ผมโซ้ยจอยอย่างสนุกสนาน และเธอก็มันในอารมณ์ด้วย ทั้งเด็งทั้งร่อนวุ่นไปหมด ผมงี้โยกตามแทบไม่ทัน แล้วมันก็ถึงจุดจบจนได้...ภายในของจอยดูดและตอดได้อย่างวิเศษ รีดน้ำของผมแทบจะหมดทุกหยดหยาด บอกตรงๆว่ารสชาติแซ่บส์กว่าหมิวคู่รักผมซะอีกครับ คืนนั้นผมต่อกับจอยอีก2ครั้ง ก็เลยตื่นสายไปหน่อย เกือบๆเที่ยงจึงออกจากห้องพักลงมาที่ห้องอาหารของโรงแรม เจอโต้งนั่งซดกาแฟคนเดียว มันบอกว่าหมิวแฟนผมยังไม่ยอมตื่น "เอายังไงวะหมิวถึงสลบไสลไปเลย ?" ผมถาม "ก็เอาธรรมดานี่แหละ ขึ้นบนลงล่างแล้วก็ตะแคงข้างใส่กัน แต่มันหลายทีไปหน่อยมั้งเธอจึงเพลียจนไม่ยอมตื่นน่ะ" "แล้วเป็นไงมั่ง ?" ผมถามถึงรสชาติของหมิว "เยี่ยมในลีลาและอารมณ์ แต่รู้สึกจะหลวมๆไปหน่อยว่ะ" ผมหัวเราะ นึกในใจว่า จะไม่หลวมได้ไงวะ ก็ข้าตะบันแทบไม่เว้นวัน แล้วของเอ็งก็เล็กว่าของข้า มันก็เลยไม่ค่อยสมดุลย์กันเท่าไหร่ แต่ผมก็ตอบแบบเอาใจเพื่อนรักไปว่า "เฮ้ย ที่หลวมน่ะสงสัยน้ำเมือกออกมามากน่ะซี้...เอ็งเล้าโลมนานเรอะเปล่าล่ะ ?" มันพยักหน้าแล้วบอกว่า "เออ...คงจะจริง" ครับตั้งแต่หัวหินเราจึงแลกคู่กันตลอดไปจนถึงประจวบคีรีขันธ์และชุมพร แล้วจึงตีรถกลับเข้ากรุงเทพฯ ใช้เวลาเกือบ10วันเพราะเราแวะพักแวะค้างกันบ่อยมากๆ เป็นรายการสลับคู่ที่เรา4คน ที่ยังประทับใจไม่รู้ลืมเลยครับ
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง