ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จะตายเพราะปาก [กับเเฟน]

เริ่มโดย P4GE, กุมภาพันธ์ 12, 2010, 01:44:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P4GE

แก้ไขล่าสุด P4GE เมื่อ 2010-2-12 01:45

ก็วันนี้ผมโทรไปหาเเฟน เเล้วเเฟนเค้าติดงานอยู่เค้าเลยหงุดหงิด โมโหด้วย

สักพักหนึ่งเค้าโทรกลับมาอาการเปลี่ยนไป เเบบว่า ไม่หงุดหงิดเเล้ว  ดีใจอะไรมาก็ไม่รู้ ผมก็สงสัยอยู่ในใจ ผลเลยถามไปว่า

ไปทำไรมาเนี่ยอารมณ์ดีเเละ เค้ากะบอกว่า ก็พยายามไม่ให้เครียดละ ไม่อยากเครียด

ทีนี้เค้าก็เล่าให้ผมฟังว่า เค้ามีโอกาศติดมหาลัยที่เค้าชอบเเล้ว เค้าบอกว่าพี่ปี 2 อะไรห่าเหวไม่รุ บลาๆ บลาๆ

[ประมาณว่าพี่เค้าจะช่วยติวให้เข้าได้อะ]

เเล้วทีนี้ผมเสือกคิดในใจเล่นๆว่า ท่าเอาเเฟนกูเข้าได้ เเฟนกูเทคะเเนนใจไปเเล้วจะทำไงวะ

ผมเลยพูดออกไปว่า เนี่ยท่าเข้าได้นะเนี่ย สงสัยพี่เค้าเอาไปเป็นเเฟน

เท่านั้นเเละ !! เเฟนผมพูดย้อนกลับมาว่า เออ ท่ากูได้เป็นเเฟนกูจะเอามาหามึง ดูดิมึงจะทำหน้ายังไง

เเล้วก็บ่น บลา ๆ ๆ ๆ ๆ อีกยาว

ผมมานั่งคิด เเม่งเอ้ยไม่น่าพูดเลย ซวยเลยกู

เค้ามีเเต่รักเองช้ำเอง นี่ พูดเองคิดมากไปเอง !! เซงเลย