ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยที!! น้าอยากมีผัว!! (ก๊อปมา)

เริ่มโดย iZEzaNovA, กุมภาพันธ์ 13, 2010, 10:39:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iZEzaNovA

สวัสดีครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่พึ่งเกิดเมื่อไม่กี่อาทิตย์ที่ผ่านมา เรื่องมีอยู่ว่า ผมเป็นเด็กมหาลัยอายุ 21 ปี ส่วนคู่กรณีเป็นสาวใหญ่วัย 40 กว่าๆ สูงประมาณเกือบ 180 ขาว หุ่นดี นมใหญ่ แต่จะมีรอยเหี่ยวๆยานๆบ้างตามอายุ แต่ก็ดูสวย Sex อยู่ ชอบแต่ตัวรัดๆ โชว์สัดส่วนเป็นประจำ เป็นรุ่นน้องที่รู้จักกับแม่ ผมของเรียกว่าน้า แกยังโสด เรื่องมันเรื่องขึ้นว่า วันนั้นเป็นวันเกิดของเพื่อนแม่ผม ทุกคนก็นั่งสังสรรค์กันตามปกติ แล้วกำลังพูดถึงเรื่องมีครอบครัว ต่างคนก็ต่างบรรยายถึงครอบครัวตัวเอง อยู่ดีๆน้าแกกูพูดขึ้นว่า "แหม มีแต่คนมีครอบครัว ชั้นไม่มีครอบครัวคุยกับใครก็ไม่รู้เรื่อง" ป้าคนนึงจึงสวนขึ้นว่า "อยากมีก็หาสามีสิจ๊ะ" น้าแกตอบกลับ "หาได้ทีไหนหล่ะ" ที่น้าแกตอบแบบนี้เพราะน้าแกเป็นคนตัวสูง หาคนตัวประมาณแกไม่ได้ แม่ผมเลยพูดติดตลกว่า "เอาลูกชายชั้นเป็นสามีสิ" น้าแกก็หัวเราะ แล้วก็คุยเรื่องอื่นกันต่อ พองานเลี้ยงจบ ต่างคนต่างแยกย้ายกันกลับ พอดีว่าผมต้องกลับไปที่หอพักมหาลัย ซึ่งเป็นทางเดียวกับบ้านน้า ผมเลยขึ้นรถกลับพร้อมแก ระหว่างเดินทางเราก็คุยกันไปเรื่อย แล้วอยู่ดีๆแกก็ถามผมว่า "นี่ เธอว่าน้าสวยมั๊ย" ผมก็ตอบ "สวยครับ" แล้วแกก็ถามต่อ "น้าSexy มั๊ย " ผมก็ตอบ "น้าอ่ะหุ่นแบบดี เผลอๆ หุ่นดีกว่าแฟนผมอีก สูงก็สูง ขาวก็ขาว" แล้วแกก็หัวเราะแล้วก็บอกว่า "อย่ามาโกหกน้าเลย ถ้าเป็นอย่างเธอว่าจริง น้าก็มีแฟนนานแล้ว" ผมก็ได้แต่หัวเราะแหะๆ แล้วก็ขับรถต่อไปซักพัก อยู่ดีๆแกก็ยิงคำถามที่ทำให้ผมอึ้ง "น้าถามจริงนะ เธอเคยมีอะไรกับแฟนยัง" ผมก็ไม่รู้จะตอบยังไง แกก็รบเร้าผมให้ตอบ "ไม่เป็นไรหรอก เรื่องแบบนี้มันเรื่องธรรมชาติ ดูหน้าตาแล้วบ่อยด้วยอ่ะดิ" ผมก็เขิลๆบอกว่า "เคยสิครับ แหมคนอยู่หอด้วยกันสองคนมันก็ต้องมีเอากันบ้าง" แล้วแกก็ถามคำถามที่ทำให้น้องชายผมโด่ "เค้าว่าผู้หญิงหน้าผากกว้าง จะของใหญ่ เธอว่าจริงมั๊ย" ชอตนี้ผมพูดไม่ออกเลย ได้แต่ "แหะๆ" แล้วแกก็จอดรถ แกเสยผมข้างหน้าขึ้น แล้วพูดว่า "นี่ไง หน้าผากหน้ากว้าง แสดงว่าของหน้าใหญ่ ถ้าไม่เชื่อ พิสูจน์ มั๊ยหล่ะ" ผมมันก็คน ผมคิดในใจ "เอาก็เอาวะ อ่อยกูขนาดนี้ละ" ผมก็เลยบอกน้ากว่า "ไปหอผมมั๊ยหล่ะครับ วันนี้แฟนผมกลับบ้าน" แต่น้าแกบอก "ไม่ไปหรอก เอาตรงนี้แหละ ของน้าแฉะหมดแล้ว" พอแกพูดจบผมก็มองหุ่มแก มันหยั่งกะนางแบบจริงๆ วันนั้นแกใส่ชุดเดรสเกาะอก สีดำ รัดรูป ทำให้เห็นสัดส่วนชัดเจน  ผมเริ่มเอาปากประกบแล้วก็แลกลิ้นกัน มือข้างขวาก็ล้วงจิ๋มแก มันแฉะจริงๆ ส่วนน้าแกก็เอามือมาจับน้องผม ผมเริ่มไซร้ลงมาคอ ได้ยินเสียงครางในคอของน้าเบาๆ มือผมก็ล้วงน้องแกไปเรื่อย โห น้าแกใส่จี-สตริงด้วย แล้วของน้าแกก็ใหญ่มากจริงๆ ขนก็พอควร ผมเริ่มรูดซิบชุดน้าแกออก เกาะอกตกลงมา แกโนบราด้วย นมแกทั้งขวาทั้งใหญ่ แต่ก็มีหย่อยไปนิดตามอายุ ผมก็เริ่มดูดนมแก มันหอมมาก เอาลิ้นไปตวัดเล่นที่หัวนม แกครางเสียงดังมากแล้วแกก็ บอกว่า เอาอีก เสียวว อ๊า ผมก็เล่นกับนมแกอยู่นาน ผมให้แกไปพิงประตูอีกข้าง ถลกกระโปรงแกขึ้นแล้วถอดกางเกงในแกออก ผมเห็นแต่หอยตัวโตที่มีขอพอดีๆ ผมเลยบอกแกว่า น้าครับ ผมขอกินหอยก่อนนะครับ เลยบอก เอาตางสบาย เดี๋ยวแกะเปลือกให้ แกถ่างขาออกแบบกว้าง ผมก็ไม่รอรี ตรงเขาไปเลยของแก แกครางดังมาก แล้วก็บอกผมม อย่าหยุดนะ น้าชอบ อ๊าๆๆๆ ผมเลียไปได้ซักครู่แกก็บอก แหมลิ้นหนิสุดยอดจัง ใช้ปากเก่งนะเรา มานี่ เดี๋ยวน้าจะให้ปากโชว์มั้ง ผมก็นอนไปพิงประตูอีกข้าง แกบอก ไม่ต้อง ลงไปข้างล่างเลย แกคุกเข่าโมกให้ผมอยู่ข้างถนน โดยไม่กลัวคนมาเห็น แกเอานมอันน่าดูดของแกมาแซนวิชควยผม มันทั้งนุ่มทั้งเสียวมาก แล้วแกก็โมกให้ผม โอ้ โหย แกให้ปากเก่งมา จนผมแทบจะทนไม่ได้ หน้าตาผมบ่งบอก จนแกบอกว่า นี่ ไหนว่าเอาบ่อยแค่นี้ก็จะไม่ไหวละ ผมเลยตอบกลับว่า แหมก็ใช่ครับ แต่น้าอ่ะ ลีลาเด็ดเกิน ใครจะทนไหว แกเลยบอกว่า งั้นพอดีกว่าเดี๋ยวแตกก่อนน้า มามุดหอยน้าดีกว่า แกยืนกองก้นให้ผม มาสิ น้าชอบท่าหมานะ ผมก็ไม่รีรอ ตอนแรก ยัดไปแค่ครึ่งลำแล้วก็โยกเข้าโยกออกช้าๆ รูของแกฟิตมาก ไม่น่าเชื่อว่าลีลาเด็ดขนาดนี้รูจะฟิต แกบอกยัดมาหมดดุ้นเลย ผมก็เลยใส่เกียร์เดินหน้าเต็มที แกบอกซอยแรงๆนะ ผมก็เต็มสตรีมเลย แกครางดังมาก แกทั้งครางทั้งหัวหัวเราะ ผมซอยได้ซักหน่อยแกก็ถามเหนื่อยยัง ผมเลยตอบยังครับ แต่น้าปวดข้าแล้ว ขึ้นเบาะดีกว่า นอนเลยนะ เดี๋ยวน้าทำเอง แกถลกกระโปรงขึ้น แล้วจับน้องชายผมยัดเข้าไป แกขย่มเร็วมาก แกครางออกมาไม่ขาดสาย ปากผมก็ดูดนมแกไปเรื่อย รถก็ขย่ม รถที่นานๆทีขี่ผ่านมาคงสงสัยว่าเป็นไร พอแกขย่มได้ซักหน่อย แกบอกว่า น้าจะไม่ไหวแล้ว ถึงเวลาท่าจบมาตรฐานแล้ว แกก็พลิกตัวนอนถ่างขาอล่างฉ่าง ผมก็ไม่รีรอ รีบสอดเข้าไปในรูหอยที่ทั้งใหญ่ทั้งโหนกนูนทั้งที แล้วก็ซอยไปเรื่อยๆ แกครางเร็วอีกๆ แรงๆ ซักหน่อยแกเริ่มเสียงดังขึ้นๆ แล้วก็ก็บอกว่าไม่ไหวแล้ว จะแตกแล้ว ผมเลยตอบ ผมก็เหมือนกัน ผมก็เร่งซอย แกบอก แตกใส่หอยน้าเลยนะ ผมก็ซอยๆๆๆๆๆ จนสุดท้ายแกกะผมเสร็จผมพร้อมกัน แกร้อง อ๊า... แบบดัง แล้วก็พักหายใจ แล้วกก็มองหน้าผม อุ่นดีนะ อย่าพึ่งถอนควยออกนะ แช่ไว้ก่อน ผมก็เลยตอบครับ ซักหน่อย แกก็บอกถอนออกได้ละจ๊ะ มานีเรามาทำความสะอาดกันดีกว่า แกก็เล่นท่าหกเก้ากับผม แกทั้งดูด ทั้งอม ทั้งเลย จนควยผมสะอาด ผมก็ไม่น้องหน้า เลยหอยแกซะสะอาดเหมือนกัน สุดท้ายแกใส่แต่งตัวแต่แก ไม่ใส่กางเกงใน แกบอกว่าให้ผมเอาไปซักให้ วันหลังจะไปเอา ผมก็ได้แต่ยิ้ม แล้วแกก็ไปส่งผมกลับหอ แต่แกทิ้งท้ายว่า "นี่แค่เริ่มต้นนะจ๊ะผัวจ๋า" หลังจากนั้นมา ผมก็เอากะแกเรื่อยๆจนถึงปัจจุบัน แกชอบไปเอาที่แปลกๆไม่ชอบเอาอยู่ห้อง เช่น น้ำตกงี้ ห้องน้ำงี้ ในห้องพักครูก็เคย แต่ผมก็ไม่ว่าอะไรแก เพราะน้าคนนี้แกเด็ดจริง