ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กเดินเอกสาร (เก่าปัดฝุ่นใหม่ ก๊อปมาครับ)

เริ่มโดย joclub, กุมภาพันธ์ 15, 2010, 09:58:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joclub

แก้ไขล่าสุด joclub เมื่อ 2010-2-15 09:59

(ไม่ทราบผู้แต่งจริงๆ)
สวัสดีครับผมอยู่ภูเก็ต ผมเป็นคนกรุงเทพฯแต่ต้องมาทำงานที่จังหวัดภูเก็ต เพื่อมาจัดตั้งบริษัทให้เพื่อน จึงมาเช่าตึกแถวและที่ใกล้ๆก็มีสำนักงานบัญชีที่เราให้เขาช่วยทำบัญชี และมีน้องผู้หญิงเป็นคนเดินเอกสารมาส่งที่สำนักงานเป็นประจำ น้องคนนี้หน้าตาก็พอไปวัดไปวาได้แหละ มีเสน่ห์ตรงนี้เวลายิ้มน่ารัก เธอมาที่ตึกเช่าบ่อย เธอออกจะช่างคุยนะครับ เวลาคุยหน้าตายิ้มแย้มไปหมด เหมือนคนขี้เล่นนะครับ มีวันหนึ่งปลอดคนเพราะไม่มีใครอยู่ที่ทำงาน ส่วนผมกำลังดูรูปโป๊ในเน็ตอยู่ เธอเดินมาเพื่อเอาเอกสารมาส่งเหมือนเคย ผมก็ชวนเธอคุยบ้าง แหย่เธอบ้าง เธอถามว่ากำลังทำอะไรอยู่ก็เลยบอกไปตามตรงว่าดูรูปโป๊ ถามว่าเธออยากดูไหมละ เธอหัวเราะแล้วบอกว่าผมถ้าจะบ้า แต่เธอก็ไม่ไปยังคงยืนคุยกับผมอยู่ ผมจึงคิดว่าอย่างนี้นะสงสัยจะอยากดูแฮะ ก็เลยชวนเข้ามาดู ตอนแรกเธอก็อิดออดนะ แต่ผมชวนมากเข้าเธอก็ทำเป็นเสียไม่ได้เข้ามาดู ตอนแรกผมก็ไม่ได้นั่งด้วยกะให้ตายใจก่อน เพียงแต่เปิดรูปให้น้องเขาดู แต่น้องดูไปดูมาหน้าชักจะแดงแสดงว่าน้องเริ่มมีอาการแน่ เลยขยับไปนั่งใกล้ๆทำเป็นเปิดให้ดูนะ ดูหมดทั้งรูปโป๊ะธรรมดาของชายหญิงและเริ่มดูประเภทที่เป็นคู่ ตอนแรกๆ น้องเขาก็ทำเป็นอายเหมือนเดิมแต่ก็หัวเราะ ผมก็เลยนั่งให้ติดตัวน้องเขาให้มากกว่าเดิมนะ รู้แล้วว่าน้องเขาเริ่มจะมีอารมณ์ ตอนนี้มือก็เริ่มทำงานจับมือเขาบ้างละ น้องขัดขืนเล็กน้อยแต่ก็ปล่อยให้ทำนะ เห็นว่าน้องเริ่มหน้าแดงมากก็ลองหอมซะหน่อย เอ้าน่าหอมอย่างเดียวไม่พอก็เริ่มเอามือโอบแล้วอีกมือก็ทำเป็นเปิดรูปให้ดูเรื่อยๆให้ตายใจ บอกน้องว่าดูแค่รูปเดี๋ยวก็เบื่อเลยเปิดหนังเอ๊กซ์ให้น้องดูดีกว่า ตอนแรกน้องไม่อยากดูแต่ขึ้นขั้นนี้แล้วมีหรือ เลือกหนังญี่ปุ่นให้น้องดูเอาแบบคิกคุอาโนเนะนะ เพราะสาวยุ่นชอบร้องเวลากำลังมัน ส่วนมือผมที่โอบกอดน้องก็เริ่มเลื่อนไปมาตอนแรกก็บนตัว แล้วก็เริ่มที่นมคลึงๆ ไปมาให้เสียวเล่นซะ น้องก็เริ่มอ่อนอกอ่อนใจแล้วตอนนี้ เลยเปลี่ยนเป้าหมายจากนมเป็นลงล่างบ้าง น้องเริ่มปัดป้องเล็กน้อย อย่างนี้ก็สบายเราแฮะ เลื้อยไปเรื่อยลงต่ำ น้องเริ่มอ่อนแรงขัดขืน ผมเลยสบายค่อยๆ เลื่อนกระโปรงที่น้องใส่มาซะเลยแล้วมือก็เลื้อยลงไป พบบ่อน้ำน้อยแฉะอยู่เลยควานมือหาหอยนอกกางเกงใน ยังไม่อยากรุกมากเดี๋ยวจะเสียแผน มือหนึ่งก็ควานหาหอย อีกมือหนึ่งว่าอยู่เลยวนมาหานมน้อง ไม่ค่อยใหญ่พอใช้งานได้ นุ่มมือดีค่อยๆปลดกระดุมเสื้อเปิดแล้วค่อยๆล้วงเข้าไปในเสื้อในน้อง น้องนะหมดแรงขัดขืนไปนานแล้ว อืม หัวนมก็สวยแสดงว่างไม่ค่อยได้มีคนใช้ หรือ อาจจะไม่เคยใช้เลยก็ได้ ปล่อยให้น้องดูหนัง ส่วนผมก็ใช้ลิ้นสำรวจไปทั่วสองเนินน้อย น้องนั่งพิงพนักเก้าอี้ตาพริ้มหน้าแดง ปล่อยให้ผมดูดนมตามใจชอบ มือที่สำรวจหาหอยเริ่มสำรวจเข้าไปในกางเกงในน้อง น้องก็เริ่มปัดไม่ไหวแล้ว ผมเลยได้ใช้นิ้วมือสำรวจในรูน้อง น้องเริ่มหายใจถี่หอบแรงขึ้น แต่ยังนั่งแผ่หลาอยู่บนเก้าอี้เพราะเป็นสำนักงานไม่มีโซฟา เล่นบนเก้าอี้นี่ก็ดีเหมือนกันเปลี่ยนรสนิยม จะเปลี่ยนที่ก็ไม่ได้เดี๋ยวน้องเปลี่ยนใจ ผมเริ่มเอามือน้องมาจับเจ้าหนูของผมซึ่งกำลังพองตัวเต็มที่โดยไม่ต้องยาขนานใดมาช่วย
ปากผมก็เริ่มเปลี่ยนจากหัวนมน้องเลื่อนไปบนหน้าระดมจูบไปทั่วหน้าจนถึงปาก ตอนนี้น้องถึงกับมืออ่อนจับเจ้าหนูไว้เฉยๆ ผมระดมจูบไปทั่วตัวจากบนลงล่าง จากล่างขึ้นบนยกเว้นตรงนั้นของน้อง ผมเริ่มแผนใหม่ค่อยๆเอามือถอดกางเกงในน้อง น้องขัดขืนไม่ยอมมากกว่าเดิม แต่ก็ไม่นานน้องก็ปล่อยให้ผมถอดกางเกงในออก ตอนนี้เห็นหมดแล้ว เนินขาวสวยมีบ่อน้ำแฉะอยู่ น้องอายไม่กล้ามองได้แต่หลับตาหน้าแดงอยู่อย่างนั้น ผมใช้นิ้วชอนไชเข้าออกถ้ำน้อยน่ารักนั้น อีกทั้งค่อยๆคลึงปุ่มน้อยที่ปากถ้ำ น้องเริ่มเอนตัวไปมาเพราะความเสียว ผมเห็นว่าได้ที่แล้วก็ค่อยๆถอดกางเกงของผมออกเหลือตัวเปล่า สวนน้องเธอยังมีกระโปรงที่ผมเลิกไว้บังอยู่ ผมค่อยๆยกตัวน้องให้เปลี่ยนจากเก้าอี้ของน้องเพื่อมานั่งบนตักของผม น้องขัดขืนไม่ยอม แต่ในที่สุดน้องก็ยอมนั่งหันหลังให้ผม แต่ไม่ยอมนั่งบนเจ้าหนูของผม ปล่อยให้เจ้าหนูถูไถหลังของน้องจนเปียกแฉะ ผมคิดว่าทำอย่างไรหนอจึงจะพาเจ้าหนูไปอยู่ในถ้ำน้อยได้ เพราะอย่างไรน้องก็ไม่ยอมขยับตัว ต้องโอ้โลมอยู่สักพักน้องก็เริ่มขยับตัว ผมค่อยๆยกตัวน้องเพิ่มขยับให้ถ้ำน้อยอยู่บนเจ้าหนู ทำอย่างไรก็ไม่ยอมเข้า คงเป็นเพราะถ้ำน้อยยังไม่เคยมีใครผ่านเข้าไปได้ ทุกครั้งที่จะเข้าไปน้องก็จะร้องว่าเจ็บ สงสัยต้องเปลี่ยนแผนใหม่ จับน้องหันหน้าเข้าหาตัวให้น้องนั่งคล่อมบนตัวเพื่อให้ขากว้างเข้าง่ายขึ้น อย่างนี้ค่อยดีหน่อย จะได้จูบนมน้องได้ด้วย มือทั้งสองก็กอดน้องลูบไล้ไปตามตัว ค่อยบรรจงยกตัวน้องขึ้นมา เพื่อให้ตรงกับเจ้าหนูแล้วค่อยๆวางตัวน้องลงบนเจ้าหนูให้ตรงกับถ้ำน้อย เจ้าหนูอยู่ปากถ้ำแล้วแต่ยังเข้าไม่ได้ ให้น้องค่อยๆขยับส่วนผมก็ค่อยดันเข้าไป
ตอนแรกก็เข้าไปได้นิดเดียวน้องยังคงบอกว่าเจ็บแต่ไม่เป็นไรเดี๋ยวก็หาย ผมค่อยๆเป็นฝ่ายดันตัวเองเพื่อให้เข้าไปในถ้ำน้อย อ้า เข้าไปได้เกือบครึ่งต้องหยุดพักซะหน่อย ดูถ้าน้องจะไม่ไหวอีกแล้ว ถ้ำของน้องช่างเล็กมากจริงๆฟิตไปหมดเจ้าหนูแทบไม่มีที่ขยับตัวได้เลย แถมเจ้าหนูขยับอยู่นานทำท่าจะพ่นพิษอีกด้วย หันมาจูบนมคลึงปุ่มหน้าถ้ำให้มีน้ำออกมาอีก ตัดใจดันสุดแรงน้องแอ่นตัวด้วยความเจ็บระคนความเสียวหน้าตาบอกถึงความเจ็บระคนความสุข ผมปล่อยให้น้องนั่งอยู่นิ่งอย่างนั้นสักพักมือไม่ปล่อยให้ว่าง ทำหน้าที่ลูบไล้เคล้าคลึงปากก็ระดมจูบไปทั่วที่จะทำได้ หลังจากนั้นก็เริ่มขยับก้นส่ายไปมาเพื่อให้เจ้าหนูได้สำรวจอย่างเต็มที่ เอามันบนเก้าอี้นี่แหละดีเหมือนกัน แต่ต้องเอาพิงผนังไว้ไม่งั้นเดี๋ยวหงายหลังเสียรูปหมด เริ่มจับตัวน้องขยับไปมาด้วย น้องเริ่มปล่อยให้ทำตามสบายใจแต่ยังคงก้มหน้าเอามือพาดไหล่โอบกอดผมไว้ไม่ยอมให้เห็นหน้า ผมเร่งมือระดมขยับก้นเข้าออกดันขึ้นลง เสียงน้องหอบกระเส่ากอดผมแน่นขึ้น ผมยิ่งเร่งดันเข้าออกให้มากขึ้น น้องก็ยิ่งหายใจแรงขึ้นสักพักน้องก็เริ่มมีอาการเกร็งไปทั้งตัว หยุดหอบแต่หายใจยาวๆติดๆกันหลายหน และผ่อนลมหายใจเหมือนกับคนที่เหนื่อยมากๆ แสดงว่าน้องมาถึงจุดสุดยอดเสียวจนน้ำแตกของน้องแล้ว แต่ผมยังไม่ถึงนี่นาจะทำอย่างไรดีล่ะ ให้น้องอยู่แบบนี้ผมก็เหนื่อยเพราะต้องคอยประคองตัวน้องและต้องออกแรงให้ตัวเองเด้งหาน้อง กว่าจะเสร็จคงแย่แน่เลยอีกทั้งไม่ค่อยถนัดด้วยถึงแม้ว่าจะเสียวมากก็ตาม ค่อยๆยกตัวน้องให้หลุดจากเจ้าโลกดีกว่า และ ให้น้องหันหลังให้ดูจะถนัดกว่า จับน้องโน้มตัวบนโต๊ะทำงานให้ก้นน้องแอ่นเข้าหาผม ผมเริ่มแทงเจ้าหนูเข้าด้านหลังน้อง น้องสะดุ้งเล็กน้อยแต่คงจะหายเจ็บแล้วเพราะเพิ่งจะเข้าไปใหม่ๆ คงพอทนได้ พอเข้าได้ที่ผมก็ขยับโขยกเต็มที่เพราะทนไม่ไหวแล้วเหมือนกัน ส่วนน้องก็มือไคว่าคว้าอะไรให้ยุ่งไปหมด หน้าแดงก่ำคงเสียวด้วยแหละ ผมยังคงขยับโขยกไปต่อน้องเริ่มบอกว่าทนไม่ไหวแล้ว แต่อะไรไม่ไหวละน้องจ๋า เสียวทนไม่ไหวหรือเจ็บทนไม่ไหว แต่ตอนนี้ผมไม่รู้แล้วยังคงโขยกเข้าไปในถ้ำน้อย สักพักถ้ำน้อยของน้องก็เริ่มเกร็งอีกแล้วน้องก็เริ่มหอบเหมือนเดิมสักพักน้องก็หายใจยาวๆเหมือนเดิมหน้าคว่ำตะแคงบนโต๊ะปล่อยมือหมดแรง ปล่อยให้ผมโขยกต่อ ผมเองก็เริ่มทนไม่ไหว ในที่สุดก็ต้องปล่อยให้น้ำเจ้าหนูพุ่งจี๊ดเข้าไปในถ้ำน้อยจนเต็มล้นเอ่อออกนอกถ้ำย้อยลงมาบนพื้น (ว้าพรุ่งนี้แม่บ้านมาคงแปลกใจนะว่า อะไรหกเลอะเทอะพื้นละเนี่ย) ผมยังคงแช่เจ้าหนูน้อยเอาไว้ในถ้ำน้อง แต่น้องก็คงตาหลับพริ้มตะแคงหน้าอยู่บนโต๊ะไม่ไหวติง จนเจ้าหนูของผมเริ่มหดตัวหลุดออกจากถ้ำน้องน้อย ส่วนน้องยังคงตะแคงหน้าคว่ำโก้งโค้งอยู่บนโต๊ะหลับสนิท สงสัยจะระบมหรือไม่ก็เหนื่อย เพราะน้องเด้งออกไปตั้งสองหนสำหรับมือใหม่ก็ถือว่าไม่เลวนะ สักพักน้องเริ่มตื่นตาปรือเหมือนคนติดยา ผมค่อยๆยกตัวน้องมานั่งบนเก้าอี้แต่น้องไม่มีแรงคงนั่งหลับคอพับบนเก้าอี้ ผมเลยจัดเสื้อผ้าให้เข้ารูปปล่อยให้น้องหลับอยู่อย่างนั้นสักระยะหนึ่งคงจะดี น้องหลับไปเกือบชั่วโมงจึงตื่นมาทำหน้างงๆเหมือนจำอะไรไม่ค่อยได้ แต่หน้ายังแดงเพราะความอาย ผมค่อยๆจูบลูบไล้ไปทั่วหน้าน้อง เอากางเกงในมาใส่ให้น้อง น้องคงอายที่จะใส่เองต่อหน้าผมนะ หาน้ำให้น้องดื่มจัดเสื้อผ้าน้องให้เรียบร้อย นั่งคุยกับน้องสักพักน้องก็กลับไปทำงานของน้อง นึกขึ้นมาได้ว่าน้องเขาเอาเอกสารมาส่งให้เราตั้งชั่วโมงกว่าแล้ว ทางลูกพี่เขาจะว่าอะไรหรือเปล่าละเนี่ย เอาน่าไม่เป็นไร น้องคงเอาตัวรอดได้ แล้วมาส่งเอกสารให้พี่อีกนะน้อง กะเอาเวลาที่ไม่มีใครอยู่จะดีกว่าจ๊ะ
ขอบคุณในการแบ่งปัน ขอจงสุขสันต์ทุกวันคืน สุขสดชื่นตลอดกาล