ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พริตตี้ค่ะ (ซ้ำขออภัย)

เริ่มโดย Hitsugaya, ธันวาคม 22, 2009, 08:32:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hitsugaya

สวัสดีค่ะ หนูชื่อ ปู้เป้ค่ะ อายุ 21 นะคะ หนูเป็นคนน่ารักนะคะ หน้าตาเหมือนนางแบบญี่ปุ่นเลยค่ะ
ผมยาวเลยไหล่นิดนึง สัดส่วน 33-24-35ตอนนี้หนูเรียนอยู่ที่มหาลัยเอกชนหรูๆแห่งหนึ่งแถวรามค่ะ
แต่เวลาว่างหนูจะทำงานเป็นพริตตี้ค่ะ งานอดิเรกเหรอคะ? อิๆ หนูชอบควยค่ะ หนูเป็นคนเงี่ยนมากเลย
พอไปมหาลัย หนูชอบใส่เสื้อนักศึกษาเล็กๆรัดๆนะคะขนาด 4S และก็กระโปรงสั้นๆรัดๆด้วย
กนนเป้ชอบใส่แบบg-string ค่ะยิ่งตอนที่ใส่กับกางเกงยีนส์เอวต่ำ แล้วจะเห็นแบบขอบกางเกงในขึ้นมา
หนูชอบมากค่ะ กลุ่มเพื่อนๆหนูที่มหาลัยก็จะเป็นแบบหนูหมดเลยค่ะ ทั้งแรดทั้งร่าน
มีบางคนเป็นกะหรี่ไซด์ไลน์ด้วย สำหรับพวกเรามันไม่เปนไรนะคะ ถือว่าทำเอาสนุกแล้วเอาตังค์ด้วยค่ะ
ที่มหาลัยหนูมีผู้ชายมาต่อคิวรอเป็นแถวค่ะ หนูก็เล่นด้วยนะคะ ยิ่งมหาลัยหนูมีหล่อๆรวยๆเยอะ
หนูก็สนุกสิคะ ยิ่งหนูอยู่หอด้วย เอากันบ่อยมากแต่หลังๆมาหนูเริ่มเบื่อค่ะ
เรื่องที่จะเล่านี้ก็เป็นเรื่องที่หนูประทับหีมากครั้งนึงค่ะ เป็นอะไรที่ไม่ธรรมดาเลย

วันนั้น หนูไปทำงานพริตตี้ค่ะ เค้าให้หนูแต่งตัวแบบคล้ายๆ นักเรียนญี่ปุ่น ใส่สายเดี่ยวสีขาว
กับกระโปรงลายลูกไม้ค่ะ วันนั้นหนูอารมณ์หงุดเงี่ยนเป็นพิเศษนะคะ
เพราะตอนเช้าวันนั้นหนูตื่นขึ้นมาแล้วผัว(ชั่วคราว) ของหนูเค้ากำลังเกี่ยวเบ็ดหนูอยู่ หนูก็เสียวสิคะ
เกือบจะเสร็จอยู่แล้ว มือถือเค้ากลับดังปรากฏว่าเพื่อนมาหา หนูเลยอารมณ์ค้างเลย ขนาดหนูแหกหียั่วผัวหนู
ผัวหนูเค้ายังไม่ยอมมาเย็ดหนูเลย หนูเลยอารมณ์ค้างแบบสุดๆนะคะ เลยตัดสินใจไม่ใส่ยกทรงไปทำงานเลย
แถมยังใส่จีสตริงแบบเซ็กซี่สุดๆด้วย
ธรรมดาตอนหนูทำงานนะคะ หนูจะหงี่มากค่า เพราะคนผ่านไปผ่านมาเค้าก็จะจ้องหนูกันทุกคนเลย
หนูก็ยิ่งเป็นคนขี้เงี่ยนด้วย พอจ้องกันอย่างนี้นานๆหนูก็ต้องมีอารมณ์เป็นธรรมดาสิคะ
แต่วันนี้เลยยิ่งเงี่ยนเป็นพิเศษ หนูต้องเดินไปขมิบหีไป
ในใจก็คิดว่าอยากให้ใครก็ได้มาจับหีหนูขยี้แล้วจับหนูคร่อมกระโปรงรถแล้วถลกกระโปรงกับกกนจีสตริงขาดแล้วเ
อาควยเสียบหีเงี่ยนๆของหนูจากข้างหลังแล้วก็โยกขย่มหนูเหมือนหมาปี้กัน แล้วก็เย็ดหนูให้ทุกคนเห็นเลย
อุ้ย! หนูฝันกลางวันมากไปหน่อย กว่าจะมารู้สึกตัวอีกทีหนูก็รู้สึกว่าตัวหนูร้อนๆ แถมยังหน้าแดง
แล้วหัวนมหนูมันก็แข็งขึ้นผ่านเสื้อสายเดี่ยวรัดๆ แถมหีหนูยังเปียกน้ำเงี่ยนหนูไปหมดเลย
แถมยังมีเสี่ยอ้วนๆคนหนึ่งกำลังจ้องหนูตาเยิ้มอยู่

ด้วยความตกใจหนูเลยทักเสี่ยออกไปว่า "สวัสดีค่ะ สนใจไม๊คะ?" อุ๊ย แย่เลยสิ
กะจะพูดว่าสนใจรถเหรอคะดันพูดไม่ครบ เสี่ยคนนี้ได้ยินก็ยิ่งยิ้มใหญ่เลยแล้วก็เดินมาใกล้ๆหนู
แล้วก็แสยะยิ้มถามว่า "สนใจอะไรเหรอจ๊ะน้อง" เสี่ยคนนี้นะคะ ตัวอ้วนนะคะ สูงพอๆกับหนู
แต่น้ำหนักแกคงประมาณ เจ็ดสิบแปดสิบได้ค่ะ หน้าตาจีนๆแบบเจ็กๆหน่อย ก็ทองเต็มคอ ท่าทางคงรวยน่าดู
ยังไงหนูต้องรีบแก้หน้าแตกเลยตอบเสี่ยไปว่า "ดูรถสิคะ เชิญลองนั่งได้ด้วยนะคะ" ตอนนั้น
เสี่ยถามหนูว่ามีรถคันไหนจะแนะนำหล่ะ หนูก็เลยหันไปชี้รถคันหนึ่งให้ดู แต่พอหนูหันไปแป็ปเดียว
เสี่ยเค้าปราดเข้ามาทางด้านหลังของหนูแล้วก็เอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วก็บีบตูดกลมๆกะหีของหนูสองที
หนูตกใจมากค่ะ แถมยังเสียวด้วย ร้องว้ายหันไปหาเสี่ยเลยค่ะ หน้าแดงมากเพราะหงี่มากแล้วก็อายมากด้วย
โชคดีที่ช่วงนั้นคนไม่เยอะ เสี่ยเค้าก็แสยะยิ้มให้แล้วก็บอกว่า "สีดำสวยดีนะ"
เพราะจีสตริงหนูสีดำค่ะ ที่หนูอายเพราะหนูรู้สึกว่าเสี่ยเค้าต้องรู้สึกแน่ตอนจับหีหนูว่ามันแฉะ เสี่ย
เค้าก็เดินเข้ามาใกล้ๆหนูแบบเกือบชิดเลยแล้วก็กระซิบว่า หนูถูกใจป๋ามากนะ
เลิกงานเมื่อไหร่ไปหาอะไรดื่มกันไหม
ตอนนั้นใจนึงหนูก็อยากจะกลับบ้านให้แฟนเย็ดเร็วๆค่ะแต่ว่าแฟนหนูโทรมาบอกว่าต้องอยู่โรงเรียนดึกเพราะตัอง
ทำรายงาน หนูเลยเซ็งไปเลย เลยตัดสินใจว่าจะไปดื่มกับเสี่ยซะหน่อย ไม่ได้กะจะไปให้เย็ดหรอกค่ะตอนนั้น
แต่เห็นเสี่ยท่าทางรวยค่ะ หนูเลยกะจะ หว่านเสน่ห์ไว้หน่อย

หนูเลิกงานปุ๊บ ขี้เกียจเปลี่ยนชุดเห็นมันน่ารักดีอยู่แล้ว ก็ไปหาเสี่ย
เค้าก็พาไปที่บาร์ของเค้าเองเลยค่ะ แถวพระรามเก้า ก็ไม่หรูมากนะคะแต่มีของตัวเองได้ก็น่าจะรวยพอดู
เข้าไปเสี่ยก็พาไปที่ห้องวีไอพี เป็นห้องเล็กๆมีโซฟามีทีวี พอเข้าไปเสี่ยเค้าก็รินเหล้าให้กิน
หนูก็กินหน่อยเป็นพิธี เสี่ยเค้าก็เริ่มคุยกะหนูเค้าถามว่าเรียนไหนอะไรหยั่งงี้ถามไปเรื่อยๆ
หนูก็คุยไปดื่มไป พอดื่มไปเรื่อยๆหนูเริ่มรู้สึกแปลกๆร้อนหน้าร้อนตัว เสี่ยเค้าบอกหนูว่า
ปูเป้รู้ไหมเสี่ยว่าปู้เป้น่ารักมากนะ ปู้เป้รู้สึกเมาๆแปลกๆค่ะ
แล้วไม่รู้เป็นอะไรพอได้ยินเสี่ยชมรู้สึกเสียวๆเป็นพิเศษเลยส่งยิ้มหวานตาเยิ้มไปให้
เสี่ยเค้าก็ขยับมานั่งใกล้หนูมากขึ้นแล้วก็พูดว่า เมื่อกี๊ที่เสี่ยจับหอยหนู
รู้สึกว่าหอยหนูแฉะไปหมดเลยใช้ไหมเอ่ย หนูรู้สึกตกใจค่ะ แต่แทนที่จะโกรธหนูกลับรู้สึกเสียวแบบประหลาด
และก็พูดไม่ออกได้แต่ส่งตาเยิ้มไปให้ เสี่ยเค้าก็พูดต่อว่า เสี่ยรู้นะว่าเป้น่ะเงี่ยน
กะหรี่แบบเป้น่ะเสี่ยเห็นก็รู้แล้วว่าอยากได้ควยขนาดไหน หนูฟังแล้วใจหายวาบเลยค่ะ
แต่ใจหายเพราะเงี่ยนและเสียวนะ แล้วเสี่ยก็จับตูดหนูยกขึ้นมานั่งอยู่บนตักของเสี่ย
แล้วเสี่ยก็บอกว่าเงี่ยนมากใช่ไหมอีกะหรี่ของเสี่ย
เสี่ยก็เริ่มคลึงตูดของหนูผ่านกระโปรงลายสก๊อตสั้นๆของหนูค่ะ หนูรู้สึกควบคุมตัวเองไม่ได้แล้ว
หีหนูเงี่ยนน้ำแฉะไปหมดหนูพูดออกไปอย่างไม่เป็นตัวของตัวเองว่า ค่ะ ปูเป้เงี่ยนมากค่ะ
อยากเป็นกะหรี่ของเสี่ยจัง หนูรู้สึกว่าตรงตักที่หนูนั่งอยู่มันค่อยๆพองขึ้นมาค่ะ คงเป็นควยของเสีย
หนูรู้สึกตกใจนิดนึงและเงี่ยนง่ายยิ่งขึ้นไปอีกเพราะรู้สึกว่าควยของเสี่ยมันใหญ่มาก เสี่ยจูบหนู
แล้วดันลิ้นเข้ามา ด้วยความเงี่ยนของหนู หนูเลยแลกลิ้นอยากกระหาย
เลียลิ้นของเสี่ยเหมือนกับเป็นขนมโปรดของหนู ตอนนี้หนูร่านมากๆ จนควบคุมตัวเองไม่ได้
ขนาดหนูต้องขยับหีให้มันถูไถไปกับควยของเสี่ยที่พองอยู่ในกางเกง เสี่ยยิ้มแล้วมองตาหนูพร้อมกับพูดว่า
ตาเยิ้มเหมือนหมาตกมันเลยนะอีร่าน
พร้อมกับเอามือนึงล้วงเข้าไปในเสื้อสายเดี่ยวเล็กๆของหนูพร้อมกับบีบนมกลมๆแข็งๆของหนู
ส่วนอีกมือก็สอดเข้าไปในกระโปรงหนูพร้อมกับจิ้มมันเข้าไปในรูเงี่ยนของหนู
หนูสะดุ้งด้วยความเสียวซ่านแล้วก็กอดเสี่ยพร้อมกับเอาหีของหนูร่อนกับนิ้วของเสี่ย
หนูพูดออกมาโดยไม่รู้ตัวว่า เสี่ยขาาา หนูเป็นอีกะหรี่เงี่ยนควยค่ะ เย็ดหนูทีเถอะ
เสี่ยก็เริ่มชักนิ้วเข้าออกหีของหนูเป็นจังหวะ จากเริ่มแค่หนึ่งนิ้ว
เสี่ยก็เพิ่มเป็นสองและเริ่มเสียบเข้าออกอย่างเป็นจังหวะ พร้อมกับเอาอีกมือนึงล้วงนมกลมๆน่ารักของหนู
ตอนนี้เสี่ยถลกเสื้อสายเดี่ยวขึ้นแล้วก็ขบเลียหัวนมสีชมพูอีกข้างของหนูที่ตอนนี้แข็งด้วยความเงี่ยนควยอย
่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน
หนูก็ได้แต่ครางด้วยความเสียวด้วยเสียงกระเส่าน่ารักเหมือนนางเอกวีดีโอโป๊ของหนูพร้อมกับแอ่นหีตามจังหวะ
ของนิ้ว เสี่ยเริ่มพูดจาหยาบๆต่อไปทำให้หนูเงี่ยนยิ่งขึ้นรู้สึกตัวเองเป็นกะหรี่ร่านควย เสี่ยพูดว่า
เงี่ยนมากใช่ไหมอีกะหรี่ หนูก็ตอบว่าค่ะ หนูเงี่ยนมากค่ะ พูดไปหอบไป เสี่ยถามว่าอยากได้อะไร
หนูได้แต่ครางแล้วก็พูดว่า อยากได้ควยค่ะ อยากได้ควยใหญ่ๆ อ้วนๆ มากระทุ้งหีค่ะ
เสี่ยเพิ่มนิ้วเป็นสามนิ้ว นิ้วอ้วนๆ มันคับหีหนูไปหมด เสี่ยถามว่า ทำไมหีถึงได้ฟิตนักวะ หนูตอบว่า
แฟนๆหนูควยเล็กค่ะ เสี่ยถามอยากได้ควยใหญ่ๆไหม หนูตอบว่าค่ะ เอาควยใหญ่ๆเลย อันนึงพอไหม เสี่ยถาม
พร้อมกับเกี่ยวหีหนูแรงขึ้น อาว์ หนูตอบว่าไม่พอค่ะ อืมม อ้า จะเอาหลายๆอันค่ะโอ๊ย เสียวค่ะ เสี่ยถามว่า
อยากโดนลงแขกล่ะสิอีร่าน หนูได้แต่ครางค่ะ ว่าเสียว โอ๊ย ค่ะ อะไรก็ได้ เอาควบเสียบเข้ามาได้ยังคะ อุ๊ย
โอ๊ว หนูจะถึงแล้วนะคะ เสี่ยยังเอานิ้วเสียบหีหนูต่อไปและเร่งจังหวะและความแรง
หนูก็เอาหีหนูขย่มนิ้วเสี่ยอย่างมันส์ จนเริ่มเสียวสุดๆและเริ่มเกร็ง
หีหนูขมิบหนูร้องว่าจะถึงแล้วคะเสี่ย จะถึงแล้วค่ะ แต่ทันไดนั้นพอหนูจะถึง เสี่ยกลับเอานิ้วออก
หนูตกใจและร้องอย่างกะหรี่อยากควยว่า เสี่ยขา ทำไมไม่เกี่ยวหีหนูต่อคะ
แล้วก็กอดเสี่ยแน่นแล้วเอาหีหนูแอ่นถูกับควยเสี่ย ด้วยความร่าน เสี่ยตอบ ไหนบอกว่าอยากโดนลงแขกไง
แล้วก็ยิ้มให้หนูอย่างน่าเกลียด แล้วก็ผลักหนูลงบนพื้น

ทันไดนั้นประตูก็เปิดแล้วก็มีคนเดินเข้ามาทีละคน สองคน จนคับห้อง นับได้ประมาณ 5 คน
แต่หนูยังเห็นมีคนข้างนอกอีก และที่สำคัญ ไอ้คนพวกนี้แต่ละคนหน้าตามันเหมือนกรรมกร
กับวินโมเตอไซค์ทั้งนั้น แถมแต่ละคนโป๊อยู่ และควยมันโด่ยาว กันทุกคน หนูตกใจสุดขีด แต่น่าแปลกที่
หนูกลับไม่ขยับหนี เสี่ยหัวเราะ แล้วพูดกับพวกนั้นว่า กะหรี่แบบมึงกูไม่เอาหรอก แต่พวกนี้สิ
มันคงอยากจะเอา ขาวๆร่านๆอย่างมึงมานานแล้ว พร้อมกับ หันไปบอกกับพวกนั้นว่า เอาให้มันส์ๆเลยนะเว้ย
เดี๋ยวกูจะถ่ายเอาไปขาย ไม่ต้องรีบถอดเสื้อผ้าแม่งด้วย คนดูแม่งชอบชุดน่ารักๆอย่างนี้พร้อมทั้ง
กวักมือเรียกให้ช่างกล้องเข้ามา เสี่ยพูดต่อ อีนี่มันโดนยาไปแล้ว แถมโดนกูเกี่ยวหีค้างไว้ด้วย
ตอนนี้มันคงเงี่ยน เหมือนหมาติดมันแล้ว มึงเอาได้เต็มที่ หนูเพิ่งรู้ตัวตอนนี้เองว่าหนูโดนยาไป
แต่ขนาดธรรมดาหนูเงี่ยนอยู่แล้ว โดนยาไปเลยไม่แปลกเลยที่หนูจะเงี่ยนประมาณนี้
ไอ้กรรมกรตัวนึงมันดึงหนูยืนขึ้นแล้วหันหน้าให้กล้อง แล้วโอบเอวหนูจากด้านหลัง
หนูรู้สึกได้ถึงควยขนาดม้าๆของมันด้านหลัง
ที่มันกำลังเอาประกับกระโปรงลายสก๊อตของหนูอยู่มันกระซิบบอกหนูว่า อีดอก
ก่อนเริ่มมึงลองเต้นกับกูหน่อยสิ หนูฟังมันพูด แต่แทนที่หนูจะกลัว หนุกับรู้สึกเงี่ยนอย่างบอกไม่ถูก
พร้อมทั้งกระซิบกลับไปว่า ได้ค่ะพี่ หนูงงตัวเองมาก แต่คงเป็นเพราะฤทธิ์ยากับความเงี่ยนของหนู
หนูเลยเริ่มส่ายเอวไปกับเพลงเร้าใจที่เปิดอยู่ในห้อง
หนูเต้นส่ายเอวอย่างยั่วยวนตามแบบที่เด็กวัยรุ่นวัยร่านเต้นกัน ส่ายเอวส่าย ตูดไปส่ายหัวผมเผ้ากระเซิง
ระหว่างนั้น ไอ้หื่นข้างหลังหนูมันก็โอบเอวหนูแล้วก็โยกควยมาโดนตูดหนูตามจังหวะ
ไอ้คนรอบๆมันก็ร้องเชียร์เสียงดัง ไม่นาน ก็มีไอ้ดำอีกคนมาเต้นข้างหน้าหนู หน้ามันหื่นมาก
ควยมันก็ใหญ่ยาว แถมยังโค้งๆอีก หัวแดงเป็นเห็ด หนูเห็นแล้วหีขมิบด้วยความเงี่ยน หนูเลยเต้นยั่วมัน
เข้าไปใกล้ๆแล้วส่ายอกยั่ว ตอนนี้หนูกำลังส่ายอยู่โดยที่มีไอ้หื่นคนนึงโอบเอว
พร้อมเอาควยดุนอยู่ข้างหลัง แล้วคงข้างหน้าก็ประชิดเข้ามาแล้วก็เริ่มเอามือ ล้วงเข้าไปใน

scratt69

หื่นๆแบบนี้แหละ ตื่นเต้นสุดๆ พริตตี้ก้ไม่เว้น โชคดีจิงๆ