ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมีเรื่องจะถาม

เริ่มโดย veronica, กุมภาพันธ์ 15, 2010, 02:34:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veronica

แก้ไขล่าสุด veronica เมื่อ 2010-2-15 10:05

ประมาณ วันพุธผมขับรถยนต์ไปกับพี่น้ำไปเยี่ยมพี่รินที่ รพ ตอนขากลับตอนเย็นผมก็กลับบ้านโดยใส่ชุด น.ศ แล้วจู่ๆก็มี ณ. กับพระนั้งอยู่ศาลารอรถ แล้ว ณ ก็มาโบกรถผม ผมก็จอดเปิดกระจก แล้ว ณ เค้าก็บอกว่า ช่วยบริจาคค่ารถด้วยไม่มีตังค่า ผมเลยมองหน้าพี่น้ำพี่ก็ก็ส่งซิกว่าไม่ต้อง ผมเลยก็เลยบอกว่าไม่มีหรอกครับ พอดีวันนีหมดแล้วเลยจะกลับบ้านบ้านไปเอาเงิน ณ เค้าก็บอกว่าไม่เป้นไร จากนั้นผมก็ขับออกไปในใจรู้สึกผิดมากๆ แล้วผมก็ไม่ได้พูดไรกับพี่น้ำก็พูดเรื่องๆอื่นไป แล้วพอมาวันศุกร์ ตอนเช้าผมก็ขับรถแม่งกะไซไป เรียน แล้วผมก็เจอ 2พระ ณ นั้นอีกคราวนี้ห่างจกาที่เดิมมาประมาณ 5ก.ม  ณ กำลังโบกรถยืนคุยกั[รถยนต์คันหนึ่ง ไม่รู้น่ะว่าคุยไร แต่ก็คงคุยๆเหมือนผมมั้ง เลยอยากถามเพื่อนๆว่า ผมผิดหรือเปล่า ในครั้งแรก ผมลังเล แล้วเพื่อนๆคิดว่า ตกลงมันเป็นไปทางไหนมากกกว่ากัน ความรู้สึกผิดตอนแรกหายไปเริ่มเป้นอาการสงสัย