ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไปปล่อยน้ำที่พิดโลก

เริ่มโดย tong10rooney, กุมภาพันธ์ 15, 2010, 02:33:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tong10rooney

เรื่องนี้ขอบอกเลยว่าเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผมเมื่ออาทิตย์ก่อนวันวาเลนไทน์ครับ เรื่องมันมีอยู่ว่าผมเรียนอยู่ที่กรุงเทพแล้วก็มีแฟนชื่อจอย จอยเรียนที่พิษณุโลก เราคบกันมาสี่ปีแล้วครับ จอย เป็นคนหน้าตาดีระดับนึง แม้หุ่นจะไม่เชฟบร๊ะเท่าไรนัก แต่ลีลาบนเตียงเนี่ยสุดๆครับ ตอนแรกเธอเป็นคนเงียบๆแต่พอคนกันทำให้ผมรู้ว่าจริงๆแล้วเธอเป็นคนเงี่ยนๆต่างหาก แต่แปลกมั้ยครับเราคบกันมา 4 ปี ยังไม่เคยถึงขั้นมีอะไรกันซักครั้ง เต็มที่ก็แค่จูบปาก จนเมื่ออาทิตย์ก่อนผมเดินทางมาหาจอย พอมาถึงก็ประมาณเกือบๆเที่ยงคืน กลับมาถึงห้องปุ๊บก็กอดหอมกันตามประสา แต่คราวนี้แปลกไปตรงที่จอยไม่ผลักผมออกครับ ปกติกอดหอมกันได้ซักพักเธอจะต้องผลักผมออกทุกครั้งผมก็ไม่ขัดขืนเพราะให้เกียร์ติเธอเช่นกัน จอยบอกผมว่าปีนี้มีของขวัญวาเลนไทน์จะให้ แล้วเธอก็เริ่มบทรักที่แสนเร่าร้อนของเธอเลยครับ เธอดึงกางเกงผมลงมากองที่เท้า งัดควยผมออกมาใจผมงี้สั่นระรัวเลยครับ เพราะผมก็ไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อน จอยคุกเข้าเอาปากจ่อจะอมควยผม ก่อนอมเธอหายใจแรงๆให้ลมหายใจเธอมันกระทบควยที่แข็งชูชันของผม จนควยผมเริ่มมีน้ำใสๆออกมาจากนั้นเธอก็ค่อยๆเลียรอบๆหัวควยผมวนไปวนมาจนสุดท้ายเธออมไปมิดแท่ง เธอไอออกมาเพราะควยมันดันคอหอยเธอ จากนั้นเราก็ไปต่อกันที่เตียง ผมเริ่มถอดเสื้อกล้ามตัวจิ๋วสีขาวของเธอ บระเจ้า เธอซ่อนรูปครับ นมเธอใหญ่กว่าที่ผมคาดการณ์ไว้ ผมเริ่มไซร้ต้นคอ แผ่นหลัง จนเธอเสียวสะท้านไปทั้งตัว ผมถอดกางเกงเธอออกเธอไม่ได้ใส่กางเกงในครับ ช่องหีของเธอมีน้ำเหนียวๆเยิ้มเต็มไปหมด ผมอดไม่ได้ที่จะลงไปสำรวจใกล้ๆ กลีบหีของเธอน่าเลียมากครับ สีคล้ำนิดๆตามสีผิว แต่ปิดสนิท ไร้มลทิน เธอโกนหมอยออกหมดทำให้เหมือนของเด็กยังไงยังงั้นครับ ผมจัดการลงลิ้นตรงรองหีของเธอ เธอแอ่นรับทุกๆจังหว่ะ เราต่างนอนตะแคงเข้าหากันในท่า 69 เธอก็อมดูดควยผมจนไม่ต้องยั้งเธอไว้หลายครั้งเพราะกลัวอั้นไม่ไหว หลังจากนั้นเธอก็ให้ผมนอนหงายแล้วเธอขึ้นคล่อมผมแล้วใช้หีของเธอถูบริเวณต้นขาทั้งสองข้างพร้อมทั้งปากก็ก้มลงมาดูดนมผม ชอทนี้เสียวมากครับใครมีแฟนให้แฟนทำซะให้ได้เลยครับ เธอถูไปถูมาสุดท้ายเธอก็ขึ้นขย่มควยผม หีเธอรัดขยักควยผมมากเลยครับ แรกๆเธอบอกว่าเจ็บแต่ผมก็เลียนมให้เธอจนเธอหายเจ็บกลายเป็นมันส์แทน ขย่มจนควยผมแทบหัก ไม่รู้เธอไปเอาแรงมาจากไหน ผมถามเธอว่าแตกในได้มั้ย เธอบอกว่าได้เพราะเพิ่งคัดนมมากไม่เกินวันสองวันเมนส์ก็มาแล้ว ผมเลยปล่อยน้ำพ่งปรี๊ดในรูหีของเธอ ส่วนเธอนั้นก็ขย่มต่อจนเสร็จหลังผมนิดเดียว เธอลุกออกจากควยผม น้ำเงี่ยนผมไหลออกจากหีเธอ พร้อมกับมีเลือดสีจางๆไหลออกมาด้วย ผมตกใจนึกว่าควยผมหัวเปิดหรือไง แต่ไม่ใช่ครับ เลือดจากหีแฟนผมเอง ความจัดจ้านของเธอได้มาจากการสะสมประสบการณ์จากหนังโป๊ที่ผมหมั่นขนไปให้เธอดูครับ พอเอากันเสร็จเธอไม่กล้าสบตาผมเพราะเธออาย หน้าแดงมากเลยครับ ผมเลยต้องเข้าไปกอดเธอแล้วหลับไปด้วยกัน ใครมีแฟนจะเอาวิธีผมไปใช้ก็ได้นะครับ แต่อย่าไปขัดขืนเธอครับ เมื่อเธอพร้อมเธอจะยอมเราเอง มันจะเป็นความทรงจำที่แสนประทับใจครับ