ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สำหรับคนใจแข็ง20+หรืออายุต่ำกว่าแต่ใจแข็งก็จัดไป

เริ่มโดย deffry, กุมภาพันธ์ 15, 2010, 08:31:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deffry

แก้ไขล่าสุด deffry เมื่อ 2010-2-18 03:59

วัดใจกันหน่อยว่าใครกล้าดูในระดับใหน

ขออุญาติลิงค์ไปที่เวปอื่นนะครับ  เวปนี้ไม่มีผลประโยชน์ใดๆกับผมทั้งสิ้น พอดีไปเจอมา......โอ....  หลอนเลย  แต่ผมโรคจิตอ่อนๆนะเลยดูซะระดับAเลย...อิอิ

ยังไงดูแล้วก็ช่วยบอกกันหน่อยนะครับว่าท่านใจแข็งขนาดใหน
ค่อยๆดูไปแต่ละระดับนะครับ

โดยแต่ละระดับมีดังนี้
ระดับ D = ภาพน่ากลัวน้อยมาก เป็นภาพระดับต้น หรือไม่ก็ภาพที่คล้ายกับภาพศพในหนังสือพิมพ์ทั่วไป ภาพจากเว็บที่มีการสอนโครงสร้างร่างกายที่เป็นภาพการ์ตูนทั่วไป , นิตยสารอาชญากรรม , ภาพในข่าว T.V ที่คนทั่วไป พอรับได้
ระดับ C = ภาพน่ากลัว, ภาพศพ มากขึ้นน่ะครับ คุณต้องดูภาพจากระดับ D จนจิตคุณ พอตั้งมั่นแล้ว ถึงจะมาดูในระดับนี้ได้ จะสยองเพิ่มขึ้นเล็กน้อยครับ
ระดับ B = ภาพน่ากลัวมากกว่าระดับ C เริ่มเน้น ภาพศพ ทั่วทุกลักษณะ คุณต้องดูระดับ C จนจิตคุณตั้งมั่นพอแล้ว ถึงจะมาดูในระดับนี้ได้
ระดับ A = ภาพน่ากลัวสูงมาก ผมหา ภาพศพ มาทุกสารพัดรูปแบบ เลยครับ คุณต้องดูในระดับ B จนจิตตั้งมั่นดีพอแล้ว หรือคนที่ใจแข็งมากพอแล้ว ก็มาดูได้ครับ

ขอเตือนนะครับ ถ้าใจไม่แข็งพอ อย่าดูภาพที่น่ากลัวก่อนครับ หรืออยากเปิดลองดู โดนภาพหลอนแน่นอนครับ

กรุณอย่าดูก่อนกินข้าว
ลิ้งค์อยู่นี่ครับ //[b][size=4][color=Red][u]http://picasupa.blogspot.com/2008_03_01_archive.html[/u][/color][/size][/b]
ระดับใหนก็บอกต่อกันบ้างนะครับ..อย่างน้อยก็ได้รู้ว่าไม่ใช่ผมที่โรคจิตคนเดียว(ล้อเล่น)
สัพเพเหระน่ะครับ
ขับไล่เผด็จการ...ต่อต้านนิรโทษกรรม...คืนความเป็นธรรมแก่ประชาชน