ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

sex in family ตอนที่ 4 ตอนจบ

เริ่มโดย ndoakmkty, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 01:46:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ndoakmkty

มาถึงตอนนี้ดูทุกคนจะให้ความสนใจในเรื่องนี้มาก ตื่นเต้นและมีความสุข ภายในห้องเงียบไปชั่วขณะ สักพักน้องบีก็ลุกขึ้นจากตัวผมแล้วเดินไปหาพี่ชายเธอแล้วกระซิบที่หู เบิร์ดยิ้มแล้วน้องบีก็ขยับมากระซิบกับบิวอีกคนบิวยิ้มอย่างมีเลศนัย แล้วน้องบีก็เดินไปหาแม่ "แม่คะ..มานี่หน่อยค่ะ" เด็กๆล้อมตัวแม่ของเธอแล้วกอดจูบนัวเนียไปหมด "อุ๊ย..อย่าซิลูก" จูนร้องห้ามลูก น้องบีจูบแม่แล้วสะกิดให้พี่ชายเข้าไป เบิร์ดเข้าไปกอดแล้วพยายามถอดเสื้อผ้าแม่แต่จูนจับชายเสื้อเอาไว้ เบิร์ดเลยหันมาถอดกางเกงขาสั้นของตัวเองลำควยดีดผึงออกมา ถึงจะไม่ใหญ่เท่ากับของผมก็ตามแต่มันก็ยาวพอสมควร และน่าจะยาวกว่าของผมด้วยซ้ำ จูนโดนลูกๆปล้ำกอดจูบ พยายามถอดเสื้อผ้า น้องบีดึงกางเกงยางยืดที่จูนใส่อยู่ออกไปทางปลายเท้าจนท่อนล่างเปลือย "ไม่เอาลูก...อย่าทำแม่เลย" จูนขอร้องลูกแต่ยังไม่เห็นว่าเบิร์ดนั้นได้แก้ผ้าควยชี้เด่มาที่เธอแล้ว "บีเอากับพ่อ แม่ก็ไม่ว่าหรอก แต่แม่ไม่ต้องการ...หยุดเถอะ" จูนขอร้องลูกๆ "พ่อคะมาช่วยหน่อยซิ..." บิวเรียกผม ผมยิ่งตื่นเต้นเข้าไปอีกเมื่อบิวเรียก ผมขยับเข้าไปหามองหน้าจูนแล้วยิ้มให้และผมก็เข้าไปช่วยถอดเสื้อจูนออก "อย่า..พี่.." เสียงร้องห้ามแผ่วเบาลง "จูนไม่ต้องการจริงๆ" ผมคุกเข่าตรงหน้าเธอล้วงมือไปที่หีเธอใช้นิ้วกรีดไปตามร่องพร้อมกับก้มลงไปจูบปากเธอ "อย่าคะพี่...หยุดเถอะ...อย่า..อูยย" ความเสียวเริ่มเข้าไปครอบครองใจเธอจากการปลุกเร้าของทุกคน ร่องหีของจูนเยิ้มไปด้วยน้ำเสียว มันคงจะออกมาตั้งแต่นั่งดูผมเอากับลูกสาวแล้ว "อูยย..ซี๊ดด...จูน...พี่..ย.ย่า.." เธอร้องเสียงสั่นแต่ผมก็ยังคงบี้แตดเธอไม่ยอมหยุด ลูกสาวสองคนนั่งมองหัวเราะกันคิกๆ แล้วบิวก็ก้มลงมาช่วยดูดนมให้กับแม่เธอ ช่วงที่บิวคุกเข่าดูดนมแม่ น้องบีก็เอื้อมมือมาถอดกระโปรง-เสื้อของพี่สาวออก ทำให้ทุกคนในห้องต่างก็เปลือยกันหมด จูนเริ่มไม่มีการขัดขืนแล้ว จูนมองเบิร์ดที่นอนสาวลำควยอยู่ข้างๆ เธอมองตาค้างกับความยาวของมัน ผมช้อนมือไปอุ้มจูนไปที่เบิร์ดซึ่งนอนรออยู่ ผมค่อยๆหย่อนตัวเธอลงไป "ตรงหรือเปล่าบิว" "หย่อนลงมาเลยพ่อ" บิวเป็นคนจับควยน้องจ่อให้ตรงรูหีของแม่ผมก็ค่อยๆวางลงไป "โอ๊ะ...พี่.ซี๊ดด..อูยย" จูนตัวสั่นระริกเมื่อควยลูกชายจมหายเข้าไปในรูหีเธอพอควยของเบิร์ดเข้าไปมิดด้ามผมก็ปล่อยตัวจูน ถึงตอนนี้จูนดูจะลืมทุกสิ่งทุกอย่างก้มลงไปจูบกับลูกชายอย่างเร่าร้อน รุนแรง บดปากเสียงครางในลำคอ..ฮือ..ฮา...สะโพกก็ขยับขึ้นลง บิวกับบีและผมต่างก็ยืนขึ้นดูลูกชายเย็ดกับแม่กันอย่างเงียบ สักพักจูนก็เงยหน้าแล้วพูดออกมาเบาๆแต่พวกเราก็พอได้ยิน "แบบนี้ใช่ไหมที่ลูกต้องการ...เบิร์ดอยากเย็ดกับแม่ใช่ไหม" จูนถามลูกชาย เบิร์ดครางตอบออกมา "อูยย..ชะ..ใช่..ครับแม่..ผมอยากเย็ดแม่แบบนี้มานานแล้ว" จูนยิ้มแล้วกระซิบที่หูลูกชาย "ก็ลูกได้เย็ดแล้วไง...ตอนนี้แม่อนุญาตแล้ว...เย็ดเลยลูก" จูนเอามือยันหน้าอกของลูกชายแล้วขย่มควยลูกชายอย่างบ้าคลั่ง เบิร์ดเองก็เด้งเอวขึ้นรับอย่างมีความสุขสมความปรารถนาของเขาที่อยากเย็ดกับแม่ตัวเอง สองเต้าของจูนเคลื่อนไหวขึ้นลงตลอดเวลาที่เธอขย่ม เสียงร้องครวญครางของทั้งสองคนดังประสานกันลั่นห้อง "อูยย...แม่ครับเสียวจังเลย...ซี๊ดด..หีแม่รัดควยผมแน่นดีจัง...โอ้วว..แม่ครับ..ผม..ผมจะทนไม่ไหวแล้วแม่..อูยย..." "อย่าเพิ่งออกซิเบิร์ด..รอแม่ด้วย..แม่อยากเอานานๆ" จูนหยุดเคลื่อนไหวก้มลงไปดูดปากกับลูกชายเพื่อชลอการเย็ดให้ยาวนานขึ้น สักพักเบิร์ดก็จับแม่พลิกตัวลงแล้วตัวเองก็เป็นฝ่ายอยู่ข้างบนแทนเบิร์ดเริ่มกระเด้าเอวเย็ดแม่ตัวเองหลังจากที่ดูดปากกันได้พักหนึ่ง จูนยกมือขึ้นกอดที่คอลูกชายส่วนขาก็รัดที่เอวไว้ส่งเสียงครวญครางด้วยความเสียว จูนเป็นผู้หญิงที่มีอารมณ์ทางเพศที่รุนแรงพอสมควร เมื่อเครื่องติดแล้วเธอจะเร่าร้อนอย่างบ้าคลั่งทีเดียว เธอทั้งเด้งทั้งร่อนรับการเย็ดจากลูกชายตลอดเวลา "โอ้วว..ดีจังเลยลูก...ซี๊ดด..เบิร์ดเย็ดเก่งจังเลย..แม่เสียว..ซี๊ดด" เสียงครางจากจูน เบิร์ดเงยหน้าขึ้นจับขาทั้งสองข้างของแม่ขึ้นพาดบ่าแล้วดันไปข้างหน้าจนหน้าขาของแม่ติดกับหน้าอกแล้วก็กระเด้าเย็ดอย่างรุนแรงและหนักหน่วงจนแม่ร้องครางลั่นด้วยความเสียว เพราะท่านี้ทำให้ลำควยที่ยาวของเบิร์ดพุ่งเข้าไปจนถึงปากมดลูกเลย เราสามคนที่ดูอยู่ได้ยินเสียงน้ำที่เยิ้มออกมาปากรูพอเบิร์ดกระเด้าเย็ดก็มีเสียงดังออกมาผสมกับเสียงครางระงมไปหมด จนควยผมเริ่มแข็งขึ้นมาอีกครั้ง "ว้าว...ดีจังเลยพ่อ" บิวร้องออกมาอย่างดีใจพร้อมกับยื่นมือมาจับควยผมทันที ผมหันไปยิ้มให้ลูก ร่างของเธอตอนนี้เปลือยเปล่าไม่มีอะไรปกปิด แล้วกลับไปดูเบิร์ดที่กำลังเย็ดกับแม่เขาอย่างเมามัน เบิร์ดกระแทกจนแม่ร้องลั่นห้อง กอดรัดลูกชายแน่น ทั้งคู่น้ำแตกออกมาพร้อมๆกัน ราวๆ 5 นาทีทั้งสองค่อยๆ ผ่อนคลายลง เบิร์ดดูดปากแม่แล้วจูบไซ้ลงมาที่หน้าอกดูดหัวนมที่สองข้างสลับไปมา และเลื่อนลงไปข้างล่างเรื่อยจนถึงสะดือก็ต้องร่นตัวลงไป ลำควยที่อ่อนตัวลงของเบิร์ดก็หลุดจากรูหีจูน เบิร์ดซุกหน้าลงไปที่ร่องหีของแม่เขาทันที เบิร์ดใช้ลิ้นเลียหีของแม่โดยไม่รังเกียจ น้องบีเดินไปคนทั้งสองแล้วทรุดตัวลงบนพรมข้างตัวแม่ ผมสังเกตุเห็นน้ำของผมที่ปล่อยใส่ไปในรูหีน้องบีไหลเยิ้มเต็มหว่างขา น้องบีสะกิดเอวพี่ชายแล้วบอกให้เขาขยับออกเพื่อเธอจะได้เข้าไปแทนที่ น้องบีก้มลงดูดกินน้ำที่ร่องหีแม่ที่ไหลซึมออกมาเพราะเบิร์ดยังเลียไม่หมดที เบิร์ดล้มตัวลงนอนข้างๆแม่อย่างหมดแรงพร้อมกับหันไปดูดปากกับแม่อย่างดูดดื่ม มือก็บีบคลึงที่นมของแม่ด้วย "โอ้วว..ซี๊ด น้องบีจ๋า...แม่เสียว...บีเลียหีแม่...แม่เสียว..ซี๊ดด" น้องบีไม่ได้ดูดอย่างเดียวยังจะเอานิ้วแยงเข้าไปด้วยสองนิ้ว "พ่อขา...พ่อจะเย็ดกับหนูมั๊ยคะ" บิว กระซิบที่หูผมมือก็กำควยผมรูดไปตลอด "หนุรู้ว่าตอนนี้เบิร์ดคงเอาหนูไม่ไหวแล้วละ...แต่ตอนนี้หนูอยากมากเลยคะพ่อ...พ่อจะไม่เอาอีกหรือคะ" ผมได้ยินอย่างนั้นก็หันไปจูบปากบิวทันที อยากได้ยินคำนี้มาตั้งนาน ขณะที่เรากอดจูบกันก็ได้ยินเสียงจูนร้องครางว่าน้ำแตกอีกแล้วลั่นห้องเลย "โอ้ววว..ซี๊ดด...แม่น้ำแตกอีกแล้ว..อูยยย" หลังจากที่จูนน้ำแตกแล้วน้องบีกับเบิร์ดก็ล้มตัวลงนอนกอดแม่คนละข้างอย่างมีความสุขจูนกอดจูบลูกทั้งสองอย่างดูดดื่มซึ่งผมไม่เคยเห็นแบบนี้มาก่อน ผมกับบิวยังคงยืนเปลือยกายกอดจูบกันไม่ยอมพูดยอมจา ผมรู้สึกเหมือนเป็นการดื่มน้ำผึ้งพระจันทร์เลย มันสดชื่น มีชีวิตชีวา กระปรี้กระเปร่าถึงแม้จะเพิ่มผ่านการเย็ดกับลูกสาวคนเล็กมาก็ตาม ผมพาบิวมาที่โซฟาแล้วให้เธอนั่งลง ผมนั่งลงดูดสองเต้าของเธอซึ่งอวบใหญ่กว่าของน้องบีมาก เมื่อพอใจแล้วผมก็ซุกหน้าลงไปเลียหีเธอ หีเธอขนดกมาก มีน้ำเยิ้มเต็มไปหมด ทุกคนต่างก็มีความสุขไปหมดแล้วเหลือแต่เธอคนเดียว "โอ้วว..พ่อขาไม่ไหวแล้วพ่อ...เย็ดเลยคะ..ไม่ต้องเลียแล้ว..เดี๋ยวหนูก็น้ำแตกพอดี..หนูอยากน้ำแตกกับควยพ่อมากกว่า.." ผมจึงลุกขึ้นจับควยจ่อที่รูหีเธอแล้วดันเข้าไป มันเข้าไปได้อย่างง่ายดาย ถึงจะไม่คับแน่นเหมือนน้องบีก็ตามแต่ก็ดูดตอดดี ผมเริ่มกระเด้าเย็ดทันทีบิวเอามือมาจับที่เอวผมแล้วดึงเข้าไปหาพร้อมกับเอาขารัดที่ต้นขาผมไว้ด้วยผมกระเด้าเย็ดเธอไม่ทันถึง 5 นาทีเธอก็น้ำแตกออกมาก่อน "อ่า..อ่า..นะ..หนู..หนูน้ำแตกแล้วพ่อ..ซี๊ดด" ภายในรูหีเธอบีบรัดควยผมจนรู้สึกได้ ไม่นานบิวก็ปล่อยมือลงข้างลำตัวอย่างหมดแรง ส่วนผมนั้นยังไม่ทันเสร็จเลยกำลังมันเลยบิวชิงน้ำแตกเสียก่อนผมต้องรอให้เธอฟื้นเสียก่อน แต่ก็ไม่นานเธอก็ฟื้นตัวอาจจะเป็นเพราเธอยังสาวอยู่แต่พอผมจะเย็ดต่อผมก็เลยเปลี่ยนท่า ให้เธอคุกเข่าลงบนโซฟาหันก้นออกมา ผมยืนประกบบั้นท้ายเธอจับลำควยไปจ่อหีเธอซึ่งมันปลิ้นออกมาทางด้านหลังเป็นพู แล้วดันเข้าไปทีเดียวมิดลำผมยืนกระเด้าเย็ดลูกสาวอย่างเมามัน บิวเป็นผู้หญิงที่ทีก้นดังนั้นเวลาเอากันท่านี้มันเลยนิ่มดีมาก บิวโดนผมเย็ดถึงกับร้องครางดังลั่นห้องจนสามคนที่นอนอยู่ต้องหันมามองแล้วหัวเราะกันคิกคักๆ "โอ้วว..พ่อขา...ควยพ่อแน่นหีหนูไปหมดเลย..อูยย..พ่อจ๋าเย็ดแรงๆเลยหนูชอบ...พ่อจ๋า..พ่อเย็ดมันจังเลย..ซี๊ดดด..หนู..จะทนไม่ไหวแล้วพ่อ.." "รอพ่อด้วยบิว..พ่อก็จะออกแล้วเหมือนกัน.." ผมกระเด้าเย็ดอีก 5-6 ทีก็น้ำแตกออกมาพร้อมๆกับบิว บิวถึงกับทรุดลงบนโซฟาอย่างหมดแรงผมเองก็ทาบลงไปบนตัวเธอเช่นกัน ไม่นานควยผมก็หลุดออกจากรูหีเธอ ผมพลิกตัวลงนอนบนโซฟาข้างๆบิวเสียงหายใจหอบของเราสองดังฟืดฟาดๆๆ มาถึงตอนนี้ต่างคนก็ไม่รู้สึกอายซึ่งกันและกันแล้ว ใครอยากจะเย็ดกับใครก็เย็ดกันได้ทันทีไม่มีการอายกัน ส่วนมากเราจะเย็ดกันในห้องเดียวกันผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนเปลี่ยนคู่กันไป โดยมากแล้วเบิร์ดจะเย็ดกับจูนมากที่สุด ขนาดเย็ดกับบิวก็ยังไปเอาน้ำออกกับจูนไม่ยอมเอาออกกับบิว ส่วนผมเลยต้องรับภาระไปสองคนน้องบีกับบิว มันเป็นการเล่นเซ็กส์หมู่ภายในครอบครัวเดียวกันที่มหัศจรรย์ที่สุด

sachawat

เรื่องแบบนี้น่าจะมาจากหนังต่างประเทศ

Ta Tan

ชอบแนวครอบครัวที่สุด ขอบใจนะ