ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

sex in family - 2

เริ่มโดย ndoakmkty, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 01:44:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ndoakmkty

จูนจับกางเกงในผมรูดออกไปแล้วหยิบขึ้นมาดูเหมือนหาหลักฐาน "ทั้งหมดมีเท่านี้หรือ" "เปล่าจ๊ะ" "มีอะไรอีกละคะ" ผมนิ่งไปชั่วครู่ สังเกตเห็นสายตาของจูนเป็นประกาย "พี่..พี่..ใช้นิ้วช่วย..กับน้องบีจนเธอเสร็จ...ก็เท่านั้นแหละ" "แล้วน้องบี..ได้จับของพี่หรือเปล่าคะ" จูนพูดออกมา "เอ่อ...จับจ๊ะ...เธออยากลองจับดู" "พี่แน่ใจหรือว่าเธอถึงจุดสุดยอด" "พี่แน่ใจ.." ผมสังเกตว่าจูนจะมีความกระตือรือร้นมาก "แล้วของน้องบีแฉะมากไหม" จูนกระซิบที่หูผม "แฉะมากเลยละ...น้ำของเธอออกมามากจนเปียกมือพี่ไปหมดเลย" จูนเอื้อมมือมาจับมือผมเหมือนไม่เชื่อ เธอยกมือผมขึ้นดูน้ำของน้องบีที่ยังพอติดที่นิ้วผมอยู่บ้าง แล้วกลืนน้ำลาย "โอพระเจ้า.." จูนครางออกมาแล้ววางมือผมลง "จูน..เป็นอะไรหรือเปล่า" ดูเธอหน้าซีดตกใจกับสิ่งที่เห็น "จูน..คลื่นไส้" จูนรีบลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำล้างมือล้างปาก ผมใจไม่ดีเลยรู้สึกกังวลเกี่ยวกับจูนที่รับเรื่องผมกับลูกสาวไม่ได้ จูนออกจากห้องน้ำตาเธอแดงเหมือนร้องไห้มา จูนจ้องหน้าผมเหมือนกับจะพูดบางอย่างกับผม "อะไรหรือที่รัก" ผมดึงเธอเข้ามากอดรู้สึกว่าที่อกผมจะอุ่นๆ เพราะน้ำตาเธอ "พี่คะ..จูน...ยังทำใจไม่ได้...แต่.." "อะไรหรือบอกพี่ซิ" เธอหยุดร้องไห้ชั่วครู่ "จูนไม่รู้ว่ารู้สึกอย่างไรมันสับสน...จะเกลียดพี่...จะเกลียดลูกหรือเกลียดทั้งคู่" แล้วเธอก็เริ่มสะอื้นอีกครั้ง "แต่จูนรักพี่...รักพี่มาก..และ..." เธอหยุดแล้วขยับตัวออกจากอ้อมกอดผมแต่ผมดึงเธอกอดไว้แน่น "จูนอาจจะเห็นแก่ตัว...จูนอยากขังพี่ไว้กับจูนคนเดียวแล้วไล่น้องบีไปอยู่ที่อื่น..แต่จูนทำไม่ได้...อีกใจหนึ่งจูนก็รู้สึกตื่นเต้นที่น้องบีน้ำแตกกับนิ้วพี่..ลิ้นพี่..หรือแม้แต่...โอพระเจ้า..มันทำให้จูน..จูน..ตื่นเต้น...จูนผิดไหมพี่" จูนสะอื้นมากขึ้นผมพยายามนึกคำพูดที่จะพูดกับเธอให้ดีที่สุด ตลอดเวลาชีวิตแต่งงานของเราเรื่อง sex ไม่เคยขาด "ไม่ผิดหรอกที่รัก...มันเป็นความตื่นเต้นและความคิดที่ฟุ้งซ่านของพี่และน้องบีเท่านั้น" "มันไม่ใช่ความคิดฟุ้งซ่านหรอกพี่...ตลอดเวลา...พี่มีเซ็กส์กับลูก..จิตใจของจูนก็เข้าไปร่วมด้วยโดยสิ่งที่ปลุกเร้าในอดีต" "โอ๊ะ..จูน..พี่ยังไม่ได้เซ็กส์กับน้องบี..เราแค่ทำกันภายนอกเท่านั้น แล้วน้องบีก็อายุเพียง 15 ปีเท่านั้น" จูนค่อยๆดีขึ้นเธอเอามือป้ายน้ำตาแล้วพูดว่า "แล้วถ้าลูกอายุมากกว่านี้พี่จะทำเธอมากกว่านี้ไหม" "ไม่จ๊ะ..แต่พี่ไม่มั่นใจในความต้องการของลูกเรา.." "จูนเข้าใจ..พี่..แต่เราต้องคุยกันในเรื่องนี้...คุยกับน้องบีด้วย...พี่สัญญากับจูนนะว่าจะไม่ทำอะไรมากไปกว่านี้" "จ๊ะพี่สัญญา" หลังจากนั้นก็ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น ทุกคนอยู่กันอย่างมีความสุข ลูกๆก็ทำหน้าที่ของตัวเอง แต่มีบางสิ่งที่ผมไม่เคยสังเกตมาก่อน ดังนั้นมีอยู่วันหนึ่งผมก็ถามลูกว่า "หนูมีเพื่อนผู้ชายที่สนิทเป็นพิเศษไหม" พวกเธอคงสงสัยที่ผมถามมองหน้ากันไปมา "คะมี.." น้องบิวตอบ "ครับส่วนผมมีทั้งหญิงและชายเลย" เบิรดตอบ "บางทีพ่อคิดมากไปนะ" ผมบอกไปเบาๆ "แต่พ่อเคยเห็นรุ่นพี่ที่เที่ยวกับน้องบิวบ่อยๆชื่ออะไรละ" ชื่อโจ..คะพ่อ" "แล้วหนูคิดอย่างไรกับโจ" "..เอ่อ..โจเป็นคนน่ารักดีคะ" "แล้วหนูมีอะไรกับโจหรืยัง" "เอ่อ..คะ..มีแล้ว" "แล้วเบิร์ดละ...เคยเอากับผู้หญิงหรือยัง..กับใคร" "ก็..บิวไงพ่อ" เบิร์ดตอบออกมาแล้วยิ้มให้กับพี่สาวพร้อมกับเอามือไปจับมือเธอไว้แสดงการเป็นเจ้าของ "หา..เบิร์ด..นี่เธอเอากับพี่สาวเธอเหรอ.." "ครับ.." "นานหรือยังเบิร์ด." "ราวๆ..6-7 เดือนแล้วครับ" แล้วจูนก็ก้าวเข้ามา "โอ..นี่ลูกมีอะไรกันแล้วหรือจ๊ะ.." จูนพูดออกมาเสียงดัง ลูกๆนั่งกันเงียบ "เอาอย่างนี้จ๊ะต่อไปนี้เลิกทำกันไหม..พ่อขอ.." "แต่พ่อคะ...หนูกับโจตอนนี้ก็เลิกกันไปแล้วนะ" น้องบิวร้องบอกออกมาแล้ววิ่งเข้าห้องเธอไป จูนเดินตามน้องบิวไป น้องบีกับเบิร์ดนั่งเงียบ "พ่อเสียใจ" ผมบอกกับพวกเขา "เราเข้าใจคะพ่อ" น้องบีบอก "พี่บิวเธอผิดหวังจากพี่โจ...แล้วเกิดติดใจพี่เบิร์ดเข้าพอพ่อห้ามก็เลยเสียใจ" "แล้วหนูรู้ได้อย่างไรลูก" "ก็หนูกับพี่บิวและพี่เบิร์ดสนุกด้วยกัน..แต่พี่เบิร็ดไม่ยอมเอาหนูซักทีได้แต่เลียให้แล้วไปเอากับพี่บิว" ผมได้ฟังแล้วตลึงไปเลย มิน่าละน้องบิวถึงกล้าทำกับผม "พี่เบิร์ดเราไปหาอะไรสนุกๆทำกันดีกว่า" เบิร์ดหัวเราะหึ..หึ..แล้วยิ้มให้น้องสาว น้องบีหันมาหาผม "พ่อขา..ไปสนุกด้วยกันนะ" เบิร์ดเดินเข้ามาหาน้องสาวแล้วบอกว่า "น้องบี..ไปเถอะอย่ากวนพ่อเลย" "ไม่..หนูอยากสนุกกับพ่อด้วย..พี่ไม่เห็นจะเอาหนูเลย" "จะไปไหนกันลูก" "ผมจะพาน้องบีไปคุยอะไรหน่อย" ผมไม่รู้ว่าครอบครัวของผมทำไมถึงเกิดเรื่องราวแบบนี้ขึ้น คงเป็นเพราะผมกับจูนไม่ค่อยมีเวลาให้ลูกก็ได้ ผมเดินออกข้างนอกบ้านเพื่อสงบสติอารมณ์สักพักก็เดินเข้าบ้านไปเปิดตู้เย็นกินน้ำก็ไดยินเสียงพึมพำอยู่ใกล้ๆ มันมาจาห้องเบิร์ดลูกชายผม "พี่เบิร์ดเลียให้หนูหน่อยซิ..พี่เบิร์ดไม่ได้เลียให้หนูมา 1 อาทิตย์แล้วนะ" เสียงน้องบีอ้อนพี่ชาย ผมถึงกับกลืนน้ำลายฝืดคอที่ได้ยินคำพูดของลูก "เร็วๆซิพี่..หนูอยากจะแย่แล้ว" "ตกลง..แต่บีต้องเงียบๆนะ" "คะพี่" น้องบีพูดแล้วได้ยินเธอหัวเราะคิกๆ ผมยืนฟังเพลินๆก็มีมือมาจับที่ไหล่ ผมสะดุ้งโหยง "อะไรหรือพี่" จูนร้องถามผม "เปล่า ไม่มีอะไร" ผมรีบบอกแต่ดูเธอยังสงสัยอยู่ผมจึงตัดสินใจบอกกับเธอ "น้องบีอยู่กับเบิร์ดในห้อง" เงียบเสียงเพื่อฟังเสียงในห้อง แต่ก็ไม่ได้ยิน แต่สักพักก็ได้ยินเสียงน้องบีครางออกมาอย่างมีความสุข จูนมองหน้าผมอย่างตื่นเต้น "โอ้ว..เสียวจังเลยพี่ขา.." เสียงน้องบีครางออกมา "อ่า..อ่า..อูยย..ซี๊ดด..พี่เลียหีหนูเสียวจังเลย" จูนดึงมือผมไปที่ห้องนอนด้วยหน้าตาตื่น แก้มแดง "เราต้องหยุดพวกเขา" เธอร้องออกมา "ใจเย็นๆ ที่รัก" ผมพยายามให้เธอใจเย็นๆ จูนจะเดินไปที่ห้องเบิร์ดแต่ผมดึงเอาไว้ "ปล่อยซิพี่...เราต้องหยุดพวกเขา..อย่าให้เรื่องแบบนี้เกิดขึ้นอีก" "ก็ได้.." ผมจึงเดินไปกับเธอที่ห้องเบิร์ด "เบิร็ด..บี..ออกมาคุยกับพ่อซิ" เงียบไม่มีเสียงตอบผมกำลังจะเคาะประตูก็มีเสียงตอบออกมา "ได้ครับพ่อเดี๋ยวออกไป" ผมหันมาทางจูน หน้าตาเธอยังเครียดอยู่ "เราจะทำอย่างไรกับพวกเขาดี" "เราอย่าโวยวาย..ต้องพูดดีๆกับลูก..ฟังเขาพูดก่อน" "พี่รู้เรื่องนี้มาก่อนหรือ....นานหรือยัง" เธอถามทันที "เปล่า...พี่ไม่ได้รู้มาก่อน...แต่พี่สงสัยที่น้องบีกล้าทำ..ทำ..กับพี่" จูนค่อยสงบลง สักพักเบิร์ดกับน้องบีก็ออกมาแต่ที่แปลกกว่านั้นก็คือน้องบิวตามออกมาด้วย ผมกับจูนจึงพามานั่งคุยกันที่ห้องนั่งเล่น เบิร์ดดูกลัวๆ แต่น้องบีกลับทำท่าโกรธ "บิวทำไมหนูไม่อยู่ในห้องหนูละ" จูนถามทันที "พ่อกับแม่ต้องคุยกับลูก" น้องบิวก็พูดออกมาทันที "พ่อกับแม่ไม่ต้องเป็นห่วงหรอกหนูกินยาคุมไม่ท้องหรอก ส่วนน้องบีเบิร์ดก็ทำเพียงภายนอก เราทั้งหมดรู้จักการป้องกัน พ่อกับแม่ไม่ต้องกลัวว่าหนูกับน้องจะท้องหรอก" จูนกำลังจะอ้าปากพูดแต่น้องบิวก็ชิงพูดก่อน "นะแม่นะ..อย่าห้ามพวกเราเลย พวกหนูมีความสุขกับจินตนาการแบบนี้มานานพอสมหวังก็อย่าห้ามเลย" จูนนั่งเงียบไปนาน กว่าจะเอ่ยออกมา "ก็ได้..แต่เรื่องนี้มันเกิดมาได้อย่างไร..บอกแม่ซิลูก" "หลังจากที่หนูกับโจได้กันแรกก็มีความสุขดี แต่ภายหลังหนูมีความรู้สึกแปลกๆ คือไม่ค่อยจะมีความสุขกับโจ แต่กลับอยากมีอะไรกับ เบิร์ด ก็เลยทำให้ต้องเลิกกับโจไป วันที่หนูกับเบิร์ดวันนั้นหนูชวนเบิร์ดไปเที่ยวกันเราดื่มกันเล็กน้อยและหนูก็พยามยามชักชวนน้องมีเพศสัมพันธ์กันด้วยความที่ดื่มมาทำให้อารมณ์เราสองเดือดพล่าน ภายหลังหนูจึงรู้ว่าเบิร์ดก็ชอบหนูเหมือนกัน เบิร์ดชอบคนที่มีอายุมากกว่า หลังจากนั้นหนูกับเบิร์ดก็แอบเอากันมาตลอดจนน้องบีแอบเห็นเข้า น้องบีเลยจากมีความสุขด้วยคน แต่เบิร์ดไม่ยอมเอาน้องบี เบิร์ดบอกว่าไม่มีอารมณ์เพราะน้องบียังเด็กเกิน เบิร์ดชอบแก่ๆ เบิร์ดเลยขอแค่เลียหีให้น้องบีจนน้องบีเสร็จ หลังจากนั้นน้องบีเคยบอกหนูว่าแกชอบคนมีอายุเหมือน...เหมือนพ่อ..นี่แหละ" ทุกคนนั่งนิ่งเงียบโดยเฉพาะจูนถึงกับอึ้งที่รับรู้ความจริง ผมเริ่มพูดอีกครั้ง "เรื่องนี้อย่าให้ใครรู้เด็ดขาดนะ...และพ่อขอร้องหยุดได้ไหม..อย่ามีเซ็กส์กันอีก..สัญญากับพ่อได้ไหม.." "ทำไมละพ่อ" เบิร์ดถาม "พ่อกับแม่ยังทำใจไม่ได้ในเรื่องนี้..สัญญากับได้ไหม" ผมพยายามถามทีละคน "เบิร์ด" "ครับ..ผมสัญญา" เบิร์ดพูด "บิว" "คะ..หนูสัญญา" บิวสัญญาออกมาทั้งๆที่ไม่พอใจนัก "แล้วบีล่ะ" เงียบน้องบีไม่พูด "น้องบี" "ก็ได้..หนูสัญญา" "ตกลงตามนี้นะ...กลับไปห้องใครห้องมันได้แล้ว...พ่อมีเรื่องคุยกับแม่เขา" บีกับเบิร์ดเดินห้องของตัวเองแต่บิวยังไม่ยอมไป "พ่อ...พ่ออายพวกหนูหรือคะ" เธอถามผมเบาๆ "เปล่านี่ลูก..พ่อไม่ได้อายพวกหนู..กลับห้องได้แล้ว..พ่อจะได้คุยกับแม่" บิวพยักหน้าแล้วเดินไป "พี่เคยรู้เรื่องแบบนี้มาก่อนไหม" "ก็เคยบ้าง..พี่กับน้องมีอะไรกัน...แต่ไม่คิดว่าจะเกิดขึ้นกับครอบครัวเรา" ผมดึงจูนเข้ามากอดเพื่อเธอจะได้สบายใจบ้าง "จูนไม่รู้ว่าจูนจะอยู่อย่างไรถ้าไม่มีพี่...จูนรักพี่มากคะ" เธอกอดผมแน่น "เราน่าจะมีเวลาให้กับลูกๆมากกว่านี้นะจูน...ลูกจะได้ไม่เหงา" "ก็ดีคะพี่...เราหาวันหยุดไปเที่ยวพักผ่อนกัน" "แล้วจะไปที่ไหนกันดีล่ะ" "เราไปเที่ยวให้ไกลๆไปเลย...ไปเกาะก็ได้นะอากาศบริสุทธิ์ดี..เราไปซัก 6-7 วัน " "ก็ดีลูกๆจะได้สบายใจ.." ผมกับจูนจึงรีบเคลียร์งานเพื่อจะได้ลางานเพื่อพาลูกๆไปพักผ่อน ตลอดเวลาก็คิดถึงความรู้สึกของน้องบีไม่ได้ และผมก็นึกถึงจูนที่เธอบอกเกี่ยวกับพ่อของเธอ เธอน่าจะรับได้ถ้าผมจะมีอะไรกับลูกบ้าง ผมพยายามพูดชักชวนเธอแรกๆเธอก็ทำท่าจะโกรธผมพอผ่านไป 2-3 วันดูเธอจะอ่อนลง แต่ก็ยังกลัวปัญหาต่างที่จะเกิดภายหลังอยู่ พอผมพูดถึงเรื่องน้องบีควยผมก็จะแข็งขึ้นมาทันที พอจูนได้สังเกตเห็นดูเธอจะคล้อยตามผมเธอจึงแหย่ผมว่า "ก็ดีเหมือนกันนะ...น้องบีเหมือนยาชูกำลังเลยพอพูดถึงก็แข็งทันทีเลย" ผมยิ้มให้จูนแบบอายๆ แล้วแหย่กับเธอว่า "แล้วจูนไม่อยากลองกับเบิร์ดบ้างเหรอ" จูนถึงกับหน้าแดงก่ำอายม้วนเอาหน้ามาซบอกผมทันที "ไม่รู้ซิ..แต่ตอนนี้เราไปที่ห้องกันดีกว่า" เธอบอกผมเบาๆ "จูนอยากแล้วละ...พี่เย็ดจูนให้หนักเลยวันนี้...เอาให้จูนน้ำแตกจนลืมทุกสิ่งทุกอย่างไปเลย" "พี่ยังคุยไม่จบเลย" "เอาไว้ทีหลังเถอะ...เย็ดจูนก่อนเดี๋ยวค่อยคุยกัน" จูนดึงมือผมเดินเข้าไปในห้อง พอถึงห้องจูนรีบถอดเสื้อผ้าออกทันที ผมรีบเอาไปซุกหน้าที่หน้าอกเธอ แล้วดันตัวเธอนอนลงไปที่เตียงโดยที่ขาเธอห้อยลงที่พื้น ผมจูบไล่ลงมาที่หน้าท้อง แล้วเนินหีอวบใหญ่ของเธอซึ่งตอนนี้มันเยิ้มไปด้วยน้ำ ผมดูดเลีย กลืนกินน้ำของเธอจนหมด ผมลุกขึ้นยืนแล้วรีบถอดกางเกงออกอย่างรวดเร็วแล้วเข้าไปในหว่างขาของจูน จับลำควยจ่อไปที่รูหีจูนที่อ้ารออยู่แล้ว ดันเข้าไปพรวดเดียวมิดด้าม ผมยืนกระเด้าเย็ดเธออย่างเมามัน แต่ในใจกลับนึกว่าได้เย็ดกับน้องบี จูนยิ่งร้องผมก็กระแทกแรงขึ้น กว่าที่ผมน้ำจะแตกจูนก็เสร็จไปสองรอบ "จูนรักพี่จังเลย..." เธอกระซิบบอกผมทั้งน้ำตาแห่งความสุข "พี่ก็รักจูนมาก" เราสองคนจูบกันอย่างดูดดื่มอีกครั้ง

sachawat

ตกลงที่ลูกเป็นแบบนี้เพราะพ่อแม่หรือ