ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสนอลูกสาว

เริ่มโดย ndoakmkty, กุมภาพันธ์ 18, 2010, 02:37:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ndoakmkty

ผมมีภรรยาแล้ว ภรรยาผมรับราชการ เรามีบุตร 2 คน คนโตเป็นผู้ชายอายุ 5 ขวบ คนเล็กเป็นผู้หญิงอายุ 2 ขวบเศษ หลังจากที่ผมประสพปัญหา
ทางเศรษฐกิจผมต้องออกจากงาน แต่โชคยังดีอยู่บ้างเพราะช่วงที่ทำงานผมได้ซื้อทาวน์เฮ้าท์เล็กๆไว้ 1 ห้อง และไดส่งธนาคารหมดแล้ว และยังได้ซื้อ
ที่ดินเปล่าที่ทางกาญจนบุรีไว้ 10 ไร่ เป็นที่ดินที่อยู่ลึกเข้าไป ห่างไกลจากเมืองมาก ไฟฟ้ายังไม่เข้า ผมเลยต้องไปทำไร่อยู่ที่ทางกาญจนบุรีตามลำพัง
 ก็ลำบากมากสำหรับคนที่ไม่เคยทำงานตากแดดตากฝนมาก่อน ช่วงแรกๆผมแทบทนไม่ได้ แต่ก็ต้องทนเพราะกลัวคำครหา ผมต้องมานะ อดทน
จนผมเริ่มชินกับสภาพดังกล่าว แต่ชีวิตที่อยู่เดียวดายในป่าเขา ทำให้ผมรู้สึกเหงา โดยเฉพาะในเรื่องความต้องการทางเพศ ผมไม่มีทางออกทางไหน
เลยนอกจากจะช่วยตัวเอง เมื่อผมอยู่กับความเหงา ผมจึงคิดอยากจะหาใครมาอยู่เป็นเพื่อน และช่วยทำงานในไร่ซึ่งมันหนักเกินที่ผมจะทำคนเดียว
ดังนั้นผมจึงพยายามมองหาคนมาช่วย โดยได้ฝากคนที่รู้จักแถบนั้นให้ช่วยหาให้ จนผ่านมา 5-6 เดือนคนที่ผมสั่งไว้มาบอกว่า ได้คนแล้วจะเอาไหม
เป็นผู้หญิงที่รับจ้างตัดอ้อย มีลูกสาวเล็กๆ 1 คน ตอนนี้ไม่มีคนจ้างกำลังตกงานอยู่ น่าสงสารมาก แล้วเขาก็พาผมไปหาแม่ลูกคู่นั้น พอผมไปเห็นสภาพ
ความเป็นอยู่ของเธอแล้ว ผมอดที่จะสงสารไม่ได้ เพราะทั้งสองคนอยู่อย่างแร้นแค้นมาก ผู้เป็นแม่อายุราวๆ 25-26 ปี ชื่อ "นวล"ส่วนลูกสาวอายุ
ราวๆ 9-10 ขวบ ชื่อ "นา" ใส่เสื้อผ้ามอมแมมเก่าๆ และสกปรก หลังจากที่ได้คุยกัน เธอก็ดีใจและเต็มใจที่จะมาอยู่กับผม ผมจึงพาสองแม่ลูกม
อยู่ด้วย ผมสาบานได้เลยแรกๆผมไม่ได้คิดอะไรกับเธอเลย แต่พออยู่ด้วยกันไป ผมก็ได้เห็นความน่ารักของสองแม่ลูกคู่นี้มากขึ้นเรื่อยๆ
ยิ่งเธออาบน้ำขัดสีฉวีวรรณ ใส่เสื้อผ้าใหม่ๆที่ผมซื้อให้ จึงดูสวยขึ้นผิดตา อกอวบพุ่งชันไม่มีหย่อนคล้อย ใบหน้าเมื่อดูนานๆก็จัดว่าสวยน่ารักพอตัว
เพียงแต่ผิวเธอคล้ำไปหน่อยเพราะเธอทำงานอยู่กลางแดดกลางฝนมาตลอด เธอสองแม่ลูกคู่นี้จัดว่าขยันมากคนหนึ่ง ทำงานหนักเอา เบาสู้ มีความซื่อสัตย์
จึงทำให้ผมเกิดความเมตตาสองแม่ลูกคู่นี้มากขึ้นเรื่อยๆ ส่วนลูกสาวเธอดูเปล่งปลั่งขึ้นกว่าเดิมมากเนื่องจากกินดีอยู่ดี มีความสบายใจ ไม่ต้องอดมื้อกินมื้อเหมือนเมื่อก่อน
ส่วนรายได้ผมก็จัดให้เธอ ได้ตามสมควร แล้วยังแบ่งเงินให้เวลาขายผลผลิตได้อีกต่างหาก ซึ่งเธอดูจะพอใจมากกับรายได้ของเธอ เธอจึงแสดงความรักและเคารพต่อผมเป็น
อย่างมากเช่นเดียวกัน คนเราเมื่อกินดีอยู่ดี มีความสบายใจ ได้แต่งเนื้อแต่งตัวด้วยเสื้อผ้าใหม่ๆ ก็ดูสดสวยขึ้น ถึงตอนนี้ผมได้เห็นความสวย ความน่ารักของสองแม่ลูกคู่นี้มาก
ขึ้นทุกวัน เมื่อสองแม่ลูกคู่นี้มาอยู่ทำให้ผมหายเหงาไปเยอะ งานบ้านที่ผมไม่ถนัด เช่น หุงข้าว ทำกับข้าว ซักเสื้อผ้า ก็ไม่ต้องทำ เธอสองคนทำให้ผมหมด ยิ่งอยู่กันนานๆ
ไป ผมก็รู้สึกมีความผูกพันกับสองแม่ลูกคู่นี้มากขึ้น จนเธอกล้าพอที่จะเล่าเรื่องส่วนตัวของเธอให้ผมฟังอย่างไม่ปิดบัง โดยเฉพาะเมื่อผมถามเรื่องผังของเธอ พ่อของเด็ก
เธอก็เล่าให้ฟังว่า ผัวเธอเป็นคนทางอีสานเหมือนกับเธอ และเธอได้เสียกับผัวเธอตั้งแต่อายุยัง ไม่เต็ม 13 ปี ฐานะของเธอยากจนมาก พ่อแม่ของเธอก็ไม่มีที่ทำกิน
เมื่อเธอได้ผัว เธอจึงพากันเร่ร่อนรับจ้างทำงานทั่วไป ทำทุกอย่าง จนเมื่อสองปีที่แล้วได้พากันมารับจ้างตัดอ้อยที่กาญจนบุรี และช่วงนี้เอง ผัวเธอก็เริ่มประพฤติตัวเหลวไหล
 คือนอกจากติดยาบ้าแล้วยังติดผู้หญิงที่เป็นคนงานด้วยกันอีก จากนั้นผัวเธอก็หายสาปสูญไป เธอก็ต้องเลี้ยงลูกของเธอตามลำพังจนมาเจอกับผม ผมได้ฟังนับว่าชีวิตเธอ
น่าสงสารมากทีเดียว ผมถามเธอว่าพอใจหรือเปล่าที่มาอยู่กับผมและได้รับค่าตอบแทนไม่มากนัก เธอถึงกับน้ำตาไหลก้มลงกราบผมและพูดว่า ผมเหมือนพ่อพระที่มาช่วยเธอ
ถ้าหากผมไม่รับมาอยู่ด้วย เธอกับลูกสาวคงอดตายแน่ๆ เพราะก่อนหน้าที่ผมไปรับเธอไม่ได้กินข้าวมา 2 มื้อแล้ว เธอเล่าให้ฟังว่าเธอกับลูกบางวันแทบไม่ได้กินอะไรเลย
เมื่อผมรับมาอยู่ด้วยเธอกับลูกถึงได้กินอิ่มนอนหลับ และเธอก็เต็มใจที่จะอยู่ช่วยงานผม แถมยังมีเงินใช้และมีเงินเก็บ เธอบอกว่าในชีวิตเธอไม่เคยมีเงินเก็บ
มาอยู่กับผมนี่แหละถึงมีเงินเก็บ เธอไม่ค่อยได้ใช้จ่ายอะไรเพราะส่วนมากผมจะเป็นคนซื้อมาไม่ว่าจะเป็นเสื้อผ้าเธอและลูก เมื่อมีเธอมาอยู่ผมเลยมีเวลากลับไป
หาลูกหาเมียบ้าง 2-3 เดือนผมจะกลับไปหาลูกหาเมียครั้งหนึ่ง เพราะฉะนั้นส่วนใหญ่แล้วผมจะอยู่ที่ไร่ ดังนั้นเมื่อผมสบายใจขึ้นทำให้ผมมีความต้องการทางเพศมากขึ้นด้วย
 ผมก็มักจะแอบไปช่วยตัวเองตามที่ลับตาคน และผมไม่คิดว่าการปลดปล่อยของผมเธอจะเห็นการกระทำของผมเข้า กลางวันวันนั้น ผมเกิดความต้องการมาก
อย่างมีความสุขด้วยการรูดและหลับตา เพื่อให้ความอัดอั้นของผมมันพุ่งกระฉูดออกมาเป็นการผ่อนคลาย ขณะที่ผมกำลังจะมีความสุข ผมได้ยินเสียงอุทานของผู้หญิงดังขึ้น
พอผมลืมตาขึ้นดูก็ปรากฏว่าเจ้าของเสียงก็คือ "นวล"นั่นเอง เธอคงตกใจเหมือนกัน เธอยืนจ้องมองการกระทำของผมตาแป๋วเลย ผมก็ตกใจทำอะไรไม่ถูก พอไดสติก็รีบเก็บ
มังกรที่ยังไม่ได้พ่นน้ำเข้าที่ ผมพยายามตีหน้าตาย ถามเธอว่า "มานานแล้วหรือ" เธออายหน้าแดงก้มหน้ามองพื้นบอกผมว่า "ค่ะนาย" "งั้นก็เห็นหมดแล้วซี" เธอก็พยักหน้า
 ก้มมองพื้น หน้าตาของเธอก็ยิ่งแดงซ่าน แล้วก่อนที่ผมจะพูดอะไรเธอก็รีบเดินเลี่ยงไป จะว่าไปแล้วผมเองก็รู้สึกอายเธอมากเหมือนกัน แต่ไม่รู้จะทำอย่างไรในเมื่อเธอเห็น
หมดแล้ว ตอนเย็นเธอก็ยังอายๆผมอยู่ ผมต้องพยายามฝืนทำหน้าให้ปกติ วันรุ่งขึ้นผมต้องเข้าในเมืองเพื่อซื้อของ ขากลับผมจึงซื้อเหล้าติดมือกลับมาด้วย รวมทั้งอาหารสด
หมู 1 กิโล ไก่ 1 ตัว นาลูกสาวเธอดูเหมือนจะดีใจกว่าเพื่อน เพราะจะได้กินกับข้าวดีๆ ผมบอกให้เธอทำต้มยำไก่ ส่วนผมก็เอาเหล้าไปนั่งกินที่แคร่ไม้ไผ่หน้ากระต๊อบ
พอเธอทำเสร็จเธอก็ยกมาให้ผม ผมรินเหล้าส่งให้เธอ ท่าทางเธอไม่อยากจะรับ คงเกรงใจผม แต่พอผมคะยั้ยคะยอเธอจึงรับไปดื่มรวดเดียวเพียวๆ แสดงว่าเธอคอแข็ง
ไม่น้อย ผมบอกให้เธอและลูกกินข้าวเสีย แต่เธอไม่ยอมกินเธอจะรอให้ผมกินก่อน เธอจึงเดินไปจัดเตรียมสำรับให้ผมแล้วออกมานั่งดูผมเพื่อคอยรับใช้ผม ผมก็ชวนเธอคุย
ไปแล้วก็ยื่นเหล้าให้เธอดื่มอีก2-3 แป๊ก ผมดูท่าทางเธอมีอะไรบางอย่างจะพูดกับผม ผมจึงถามไปว่า "นวล..มีอะไรหรือ" เธอก็อ้ำอึ้ง ผมก็ถามย้ำอีก สุดท้ายเธอก็จ้อง
หน้าผมแววตาเธอเป็นแววตาที่บริสุทธิ์ แล้วเธอก็พูดว่า "หนูสงสารนายจัง" "สงสารฉันเรื่องอะไร" ทีนี้เธอหลบสายตาผมหน้าแดง เธออึกอัก พูดว่า
 "ก็อื้อ..นายไม่มีผู้หญิง" ผมเลยรู้ทันที เพราะเธอไปเห็นการกระทำของผมเข้า ผมเลยบอกว่า "มันก็เป็นธรรมดาของผู้ชาย ก็มีความต้องการบ้าง ไม่รู้จะปลดปล่อยที่ไหน
ก็ต้องทำอย่างนั้นแหละ" เหมือนเธอจะรวบรวมความกล้า เธอมองตาผมแล้วตัดสินใจบอกผมว่า "หนูอยากให้นายมีความสุขบ้าง คือเอ่อ...นามันก็โตแล้วหนูอยากให้นาย
มีความสุขกับนาลูกสาวหนูค่ะ" ผมถึงกับอึ้งเลยไม่คิดว่าจะได้ยินจากปากเธอ ว่าเธอจะเสนอลูกสาวตัวเองให้ผมอย่างนี้ อีกใจหนึ่งก็รู้สึกคึกคักตื่นเต้น เพราะนาลูกสาวเธอ
อายุแค่ 10 ขวบ นมยังเป็นตุ่มเล็กๆโตกว่าลูกมะนาวเล็กน้อย เธอยังเด็กเกินไป เธอคงรับของผมไม่ได้อย่างแน่นอน แต่เธอผู้เป็นแม่ก็ยังยืนยันถึงเจตนาเดิมที่จะยก
ลูกสาวเธอให้ผมอย่างหนักแน่น เธอมั่นใจว่านาลูกสาวเธอใช้งานได้แล้ว เพราะเธอบอกว่า เธอเองก็โดนพ่อของเด็กเอาเธอมาตั้งแต่อายุ 12- 13 ดังนั้นนาลูกสาวเธออายุ
 10 ขวบเธอจึงคิดว่าใช้งานได้แล้วแน่นอน แต่ผมก็ยังสงสัยอยู่นิดหน่อยว่าทำไมเธอไม่เสนอตัวเธอเองให้ผม เธอคงมองผมออกจึงบอกกับผมว่า
"นายคงสงสัยว่าทำไมหนู...ถึงไม่เสนอตัวหนูเอง....หนูกลัวนายรังเกียจหนู...หนูเคยมีลูก...มีผัวมาแล้ว" แต่ผมก็ยังไม่รับปากข้อเสนอเธอ แต่ลึกๆในใจผมก็ตื่นเต้นบอกไม่ถูก
 เพราะตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยเห็นของเด็กและเอาเด็กอายุขนาดนี้เลย ผมนั่งดื่มเหล้าที่ซื้อมาจนเกือบครึ่งขวดรู้สึกว่าไม่ไหวเลยกินข้าวจนอิ่ม จากนั้นเธอกับลูกก็กินข้าวต่อ
จากผม พอค่ำผมล้มตัวนอนเล่นคิดอะไรเพลินๆ คิดไปคิดมาก็หวนมาคิดเรื่องที่เธอพูด ทำให้ผมเกิดการคึกขึ้นมา จนแท่งลำของผมมันแข็งชูชันดันกางเกงตังเกที่ผมนุ่ง
โด่เป็นลำ และหัวผมเต้นรัวเหมือนตีกลองเพราะเธอพาลูกสาวเธอเข้ามาหาผม แล้วพยักหน้ากับผมเป็นสัญญาณให้ผมจัดการกับลูกสาวเธอ นาดูยังเด็กเกินไปที่จะรู้เรื่องเพศ
 แต่เธอก็ไม่ขัดขืนเมื่อผมจัดการแก้ผ้าของเธอออก แววตาเด็กดูตื่นเต้นและอยากรู้อยากเห็น รูปร่างของเด็กน้อยที่เปลือยเปล่า ทำให้ผมตื่นเต้นและเร้าใจมาก
นมยังเป็นตุ่มไต !ดูจะอวบอูมขาวปราศจากขน ผมค่อยจับให้เด็กนอนหงาย เอามือลูบไล้เต้าเท่าลูกมะนาวไปมา ลูบลงไปที่เต่าตัวน้อยอวบอูม เอาปลายนิ้วเขี่ยไปตาม
ร่องกลีบ เด็กทำหน้าเบี้ยวท่าทางจะเสียว ผมขี่ยอยู่พักหนึ่งก็รู้สึกว่าเด็กขับน้ำหล่อลื่นออกมาเยิ้ม ผมตื่นเต้นมาก ค่อยๆแบะขาเด็กถ่างอ้าออกไปแล้วเอาสองมือแบะกลีบ
ของเธอดู อื้อหือร่องเต่าเธอแดงแจ๋เลย ปากรูเล็กมาก เล็กกว่าปลายนิ้วผมอีก ผมอดใจแทบไม่ไหวที่ได้เห็น!เด็กที่ยังไม่ทันแรกแย้มแถมยังได้ลูบไล้อีก เด็กมีอาการสยิว
อย่างเห็นได้ชัด เมื่อผมเอานิ้วชี้ค่อยๆแยงเข้าไปในรู!ของเธอ เข้าไปเพียงข้อนิ้วแล้วเขี่ยไปเขี่ยมา น้ำหล่อลื่นเด็กเยิ้มออกมาอย่างมากมาย ยิ่งเวลาผมเอานิ้วเขี่ยเม็ดเสียว
เล็กๆของเธอ เด็กถึงกับครางลั่นแอ่นเนินร่อนติดมือผมมาเลย ผมก้มลงเลียเต้าน้อยๆของเธอไปมา เด็กยิ่งเสียวบิดตัวเป็นเกลียว ผมเลื้อยลงไปเลียที่เนินไร้ขน
เลียน้ำกลืนลงคอไปเลย ตอนนี้เด็กนอนดิ้นขาสั่นเลย ผมรีบถอดกางเกงออกแล้วจับเด็กถ่างขาออกเอามือแบะสองกลีบจนอ้า เอาหัวมังกรผมจ่อเข้าไปแล้วเขี่ยละเลงไป
มาตามร่องน้อยๆ แต่พอจะดันเข้า ผมเกิดอาการไม่กล้า เพราะหัวบานมันบังร่องกลีบเด็กจนมิด ไม่มีทางที่จะแทงเข้าแน่นอน ถึงกระนั้นผมก็ลองพยายามแทงดู
พอผมกดหัวลงไป ปรากฏว่ากลีบน้อยๆของเด็กยุบยวบ เด็กร้องออกมาสุดเสียงด้วยความเจ็บ ผมดันแรงพอสมควรแต่ไม่เข้า ผมเห็นอาการเด็กแล้วสงสาร เพราะยังเด็ก
เกินกว่าที่แท่งผมจะเสียบเข้าไปได้ เมื่อไม่เข้าผมจึงเลิกดัน แล้วเปลี่ยนมาเอาหัวจ่อที่ร่องรูแล้วผมใช้มือรูดของตัวเองกะว่าจะปล่อยน้ำพุ่ง ออกมาราดร่องกลีบเด็ก
ตอนนั้นผมลืมไปสนิทว่ายังมีแม่ของเด็กยังนั่งดูผมทำกับนาลูกสาวเธออยู่ เธอเข้ามาบอกกับผม "นาย..พยายามอีกหน่อยซีนาย" ผมจึงหันไปมองเธอ แล้วบอกว่า
 "ลองแล้ว...ไม่เข้า...สงสารน้องนา..กลัวน้องนาเจ็บ...ค่อยเป็นค่อยไปดีกว่า" "อย่างนี้นายก็แย่ซีคะ" ทีนี้ผมจึงนึกได้ หันมามองหน้าเธอแล้วบอกกับเธอว่า
"งั้นเอาเธอแทนก็แล้วกันนะ" เธอแม้มปากแววตาดูหนักแน่นแล้วลงมือถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกทันที จากนั้นก็ล้มตัวนอนข้างๆลูกสาวเธอ ผู้หญิงที่ทำงานหนัก
 กล้ามเนื้อของเธอหนั่นและแน่นมาก เต่าของเธอก็ดูไม่ใหญ่มากนักมีขนประดับประปราย สองกลีบยังเบียดชิดกันอยู่ ผิวแท้ๆที่ซ่อนอยู่ในเสื้อผ้าขาวพอสมควร
นมของเธอยังเป็นก้อนกลมชูชัน เธอนอนหลับตานิ่งถ่างขาออกเล็กน้อย ผมนั่งเอามือลูบเต่าเธอด้วยความตื่นเต้น ลูกสาวเธอลุกขึ้นมานั่งมองดูผมทำกับแม่ของเธอ
ด้วยความสนใจและตื่นเต้น ผมแยงนิ้วเข้าร่องกลีบ พอนิ้วเข้ามิดเท่านั้นแหละ ผมรับรู้การตอบรับจากเธอทันที ร่องรูของเธอบีบกระชับนิ้วมือแน่น
กลีบสองข้างของเธอดูแข็งแรงจริงๆ ยิ่งควานนิ้ว รูของเธอก็ยิ่งขมิบรัดนิ้วผมแรงขึ้น เธอเม้มปากแน่น คงไม่อยากปล่อยเสียงครางออกมา ผมก้มลงดูด ขยำ
นมที่ยังแข็งเป็นไต เธอแอ่นอกสูงเพราะความเสียว เธอเองก็ห่างจากแท่งเนื้อมานาน จึงเกิดความต้องการอย่างรุนแรงไม่แพ้ผม ผมคุกเข่าที่หว่างขาเธอ
จับสองขามาพาดที่ท่อนแขนไว้แล้วจัดการเสียบแท่งเข้ารูทันที เธอผวาตัวขึ้นมาเมื่อผมดันแท่งเข้าไปในร่องกลีบเธอ มันคับแน่นมาก ผมค่อยๆดันช้าๆจนสุดลำ
ภายของเธอบีบรัดแท่งผมอย่างรุนแรง ผมบดส่ายสะโพกไปมา ผมเริ่มทำการสาวแท่งออกมาแล้วกระแทกเนินเธออย่างแรง เธอก็เด้งรับแท่งอย่างเร่าร้อน
ไม่นานเธอก็ตัวเกร็ง ร่องกลีบก็ขมิบรัดแท่งของผมอย่างรุนแรง น้ำเธอแตกออกมาแล้ว ผมก็หมดความอดทนต่อความเสียว น้ำของผมพุ่งกระฉูดเข้าไปในโพรงมดลูก
เธออย่างเนืองนองเต็มที่ นอนหายใจหอบ อย่างอ่อนเพลีย ผมเองเมื่อถึงสวรรค์ก็นอนทับเธอไว้ด้วยความสุข ผมดึงลูกสาวเธอมาข้างๆ เอามือลูบเต่าน้อยไปมา
 เอียงตัวหันหน้าไปซุกที่!เด็กสูดดมอย่างชื่นใจ ประมาณ 20 นาที แท่งผมเริ่มแข็งขึ้นมาอีก ผมนอนหงายแล้วบอกให้เธอดูดให้หน่อย เธอไม่ปฏิเสธ รีบเข้ามาจับแท่ง
แล้วก้มลงอม ผมเจ็บแท่งลำเพราะไปโดนฟันของเธอครูดเอา ผมรู้ทันทีว่าเธอไม่เคยดูดแท่งมาก่อนอย่างแน่นอน ผมต้องคอยสอนเธอ แต่ก็ยังไม่ค่อยดี ผมเลยบอกให้
พอก่อน ผมหันมาทางลูกสาว จับเธอถ่างขาออกเอามือแบะสองกลีบ เอาแท่งเนื้อกดลงไปที่ปากรู แล้วเอามือรูดแท่งตัวเองยิ๊กๆๆๆ ถึงแม้จะไม่เข้าแต่ก็รู้สึกตื่นเต้นดี
 แว่บหนึ่งผมเกิดความคิดพิศดารขึ้นมาได้ ผมให้เด็กโก้งโค้งคลาน แล้วผมเข้าประกบบั้นท้ายเล็กๆที่มีหอยเล็กๆปลิ้นเป็นพูออกมาทางด้านหลัง ผมไม่ได้เสียบเข้าในรู
แต่เสียบไปที่ขาหนีบแล้วบอกให้เด็กหนีบขาแน่นๆ จากนั้นผมก็กระแทกบั้นท้ายเด็กอย่างมีอารมณ์ พอน้ำจะออก ผมก็บอกแม่เด็กมาช่วยแบะร่องกลีบของลูกสาวให้
 แล้วผมก็เอาหัวจ่อให้ตรงแล้วรูดแท่งอย่างเร็ว จนกระทั่งน้ำพุ่งออกมาราดปากรูของลูกสาวเธอกลีบเปรอะไปหมด ทุกวันนี้ผมก็พยายามทำให้ร่องเด็กชินกับแท่งเนื้อของผม
โดยพยายามดันเข้ารูน้อยๆวันละนิดวันละหน่อย จนเกือบสำเร็จแล้ว เนื่องจากร่องกลีบเด็กขณะนี้สามารถที่อ้ารับหัวแท่งของผมเข้าไปได้นิดหน่อยแล้ว แต่ที่รับเต็มๆก็คือ
แม่ของเด็กนั่นเอง