ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อย่าทำหนู หนูเป็นน้องเมียนะ cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, สิงหาคม 18, 2018, 04:12:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

สวัสดีค่ะ หนู ชื่อ ปอย ค่ะ หนู เป็น ลูกครึ่ง ญี่ปุ่น อายุ 16 กำลัง อยู่ชั้น ม.4 พ่อแม่หนู เลี้ยง หนูแบบปล่อยๆ ค่ะ แต่หนู ก็ไม่ได้เป็นเด็กใจแตกนะ หนูเป็นลูกคุณหนูเลยก็ว่า ได้ หนูมีพี่สาว หนึ่งคน ชื่อ พี่หนิงพี่ หนิงเป็น ผู้หญิง ที่สวยมากๆ เลยค่ะ ตากลมโต หน้าเรียว ยาว ผิวขาวสุดๆ หน้า อก พี่หนิงใหญ่มากๆ คัพ E ได้เวลาเราสองคนอาบน้ำกันหนูจะชอบจับนมพี่หนิงเล่นบ่อยๆ ส่วนหนู แค่ คัพ D เอง แต่ก็ไม่ได้เล็กหรอกนะค่ะ เพราะพวกผู้ชาย ชอบแอบมองนม หนูบ่อยๆ พี่สาวหนูตอนนี้ เรียนจบแล้ว กำลังจะแต่งงาน หนู แอบ อิจฉา พี่หนู ที่ทั้งสวยทั้งเก่ง แถม ได้แฟนรวยอีก พี่สาวหนูวันๆ ไม่ต้องทำอะไรเลย เป็นคุณนายอยู่บ้าน ทุกวัน มีบางที ก็แอบรับงานพริตตี้บ้าง แก้เบื่อ
หนู เคยถาม พี่ว่า หนูเป็นพริตตี้บ้างได้ไหม พี่บอกหน้าตาอย่างหนูเป็นได้สบาย แต่รอโตๆก่อน หนูเป็นคนตัวเล็กค่ะ แต่นมใหญ่ ผิวหนู กับพี่ นี้หนูเชื่อเลยว่า ไม่เป้นรอง ใคร ได้รับมาจาก แม่ ทีเป็นคนญี่ปุ่น โดยตรง
หนู ยังไม่มีเคยมีแฟนสักที เพราะ พอเลิกเรียน ก็มีคนมารับกลับบ้านเลย หนูเคย ฟัง เรื่องราวต่างจากเพื่อนบ่อยๆๆ ว่า ของผุ้ชายเป้นแบบนั้นเป้นแบบนี้ เวลาใส่เข้ามาข้างใน มันเสียวแป๊บบๆ แต่หนูไม่กล้า ลองหรอกค่ะ หนูกลัวเจ็บ
แต่ หนู อดสงสัย ไม่ได้ ใจจริงๆ ลึกๆ แล้วหนู อยากลองมากเลย
พ่อแม่เราไม่ ค่อยจะอยู่บ้านหรอกค่ะ ส่วนใหญ่ ปอยจะอยู่กับพี่ หนิง สองคน แต่พักหลังๆ นี้ พี่สาวหนูจะมีแฟนเค้ามาอยู่ด้วย เค้าชื่อ พี่ เคนค่ะ พี่เคนหล่อมากๆ หุ่นดี กล้ามเป้นมัดๆ เลย หนูยังแอบมองพี่เคน บ่อยๆ พี่หนิง เธอรักพี่เคนมากๆ เลย ติดกันเป็นแตงเมเลยค่ะ ไม่เคยปล่อย ให้ห่างตัวเลย
เค้า อยู่กันเป็น คู่ มีแต่หนูนี้แหละ เหงาคนเดียว
มีอยู่วันหนึ่ง หนูออกมาหาน้ำกิน ในครัว หนู ได้ยินเสียง มาจากห้อง นั่งเล่น ข้างล่าง เสียงพี่หนิงดังมากๆ สลับกับเสียง เหมือนมีอะไรสักอย่าง กระแทกอยู่ ดัง ผับๆๆๆๆ
หนูเลยย่องๆ ไปดู
อูยยยยย ยเคนจ๋า หนิงเสียวจังเลย อื้อออออออออออ อื้อออออ โอ้ยยยยยยย
ปอยตาค้างเลย พี่เคน กับ พี่หนิง กำลังแก้ผ้า เล่นบทรักกันอย่างโจ๋ครึ่ม หุ่ม พี่เคนดีจริงๆ กล้ามท้องเป็นมัดๆเลย ส่วนพี่หนิง ก็ขาวเนียนไปทั้งตัวเลย หนูแอบดูไป หนูก็รู้สึกเหมือนมีน้ำเหนียวๆไหลเต็ม ร่องเสียวหนูไปหมดเลย หนูทนไม่ไหวแล้ว หนูเอามือหนู ไปลูบๆ บริเวณ ร่องเล่นๆ
ตาหนู ก็มอง ท่อนเอ็น ของพี่เคน ผุดเข้าผุดออกไปในร่องหี ของพี่หนิง ร่องของพี่หนิง มันบวมแดงเป่งไปหมดเลย หนูไม่รู้ว่าตกลงพี่หนิง ชอบหรอไม่ชอบกันแน่ เพราะบางที พี่หนิง ก็ร้องเจ็บ บางที ก็ร้องเสียวแต่ที่แน่ๆ กางเกงในหนูแฉะไปหมดแล้ว
อูยยยย หนิงจ๋า หีหนิง ฟิตจังเลย เอากี่ทีก็ไม่เบื่อ พี่เคนพูดพร้อมกับขย่ม ร่องพี่หนิง แรงซะโซฟาโยก ดัง เอี๊ยดๆๆๆๆ เลยค่ะ พี่เคน บีบนมพี่หนิง ปริ้นเต็มมือไปหมดเลย
พี่หนิงก็ ไม่ได้ กลัววนมแหลกเลย แอ่นนมให้พี่เคน หน้าตาเฉย
บางทีพี่หนู ก็ ขึ้นนั่งทับท่อนเอ็น พี่เคน แล้วควบเองซะงั้น ครั้งสุดท้าย พี่เคน จับพี่หนิง แหกขาออกจนสุด แล้วพี่เคน ก็ ซอยเอวอย่ารุนแรง พี่หนิง ครางลั่นเลย หนูไม่เข้าใจ พี่หนิง ไม่อายมั่งรึไง พี่หนิง ตัวกระตุกสามสี่ที ก่อน จะแน่นิ่งไปเลย ส่วนพี่เคน ก็กระแทก หี พี่หนิง อีกไม่กี่ที่ พี่เคน ก็ถอดควยออกมาจาก หีพี่หนิง เสียงมันหลุดออกมา ดัง บ๊วบ เลยค่ะ
ท่อนมันน่ากลัวมากๆ หนูเคยเห้นของจริงครั้งแรก เส้น เอ็นปูด หัวบานลำเบ้อเร้อเลย พี่หนิงรับไหวได้ไงเนี่ย ท่อนมันชุ่มไปด้วยน้ำขาวๆ เหนียวของพี่ๆ พี่เคน เอาท่อนเอน ยัดใส่ปากพี่หนิงต่อ พี่หนิง ก็ดูด อมให้อย่างไม่รังเกียจ พี่หนิงกล้าได้ไงก็ไม่รู้ ท่อน เอน ขนาดใหญ่ หายเข้าปากพี่หนิง ไปหมดทั้งลำเลย
ตอนนี้ หนูเห็น ร่อง พี่หนิงชัดขึ้น หนูเคยเห้นของพี่หนูบ่อยแล้ว แต่วันี้ มัน บวมแดง มีรอยของการผ่านเข้าไป เป็นรอย กลวงๆโบ๋ มีน้ำขาวๆ ไหลย้อย ออกมาด้วย
หนูแฉะไปหมดแล้วค่ะ หนูขาอ่อนเลย หนูทิ้งตัวลงกับพื้น ดัง ตึ้ง
ว้ายยย หนูตกใจมากเลย หนู ล้มนั่ง ดังไปรึป่าว หนูรู้สึกว่า ในห้องนั้น เงียบไปเลย
ใครน่ะ เสียงพี่หนิง ถามขึ้น
หนูวิ่งกลับมาที่ห้อง ไม่คิดชีวิตเลยค่ะ ปิดไฟ ล็อกห้อง ข่มตาหลับทั้งๆ แบบนั้นแหละ แต่ใน
หัว ยังคงมีภาพ ร่องหีพี่หนิงกับท่อนเอน กระแทกเข้าๆ ออก ทั้งคืน พอเช้ามา หนูพยายามทำตัวให้เป้นปกติ ที่สุด พี่เคนไปทำงานแล้วแต่เช้า เหลือ หนูกับ พี่หนิง พี่หนิง จะไปส่งหนูตอน เจ็ดโมงกว่าๆ
ยายปอย อาบน้ำรึยัง พี่หนิงถาม
กำลังจะไปอาบค่ะ พี่
แปปนะ พี่อาบด้วย พี่หนิง ร้องขึ้น
เชื่อ ไหมค่ะ หนูมองพี่แปลกไปมาก จากที่พี่สาวแสนสง่ามงามของหนู ตอนนี้หนูมองพี่ ท่าทางเซ๊กซี่ขึ้นมาก หนู เข้าไปรอในห้องน้ำแล้ว ส่วนพี่หนิง เพิ่งจะห่มผ้าเช็คตัวตามเข้ามา
อยู่ดีๆ พี่หนิงก็ เข้ามากอดหนูแน่นเลยค่ะ แล้วพอหนูลงอ่างน้ำ นมขาวๆ อวบของเราสองคน ชนกัน แทบจะทะลัก หน้าอกออกมา พี่ หนิง กอดหนูไว้แน่นเลย แล้วจ้องตาหนู ไม่กระพริบเลย
เมื่อคืน แอบดูพี่กับ พี่เคนใช่ไหม พี่หนิงทำหน้าดุใส่หนู
ป่าว ซะหน่อย หนูโกหก
ไม่ต้อง มาพูด ทำไมพี่จะไม่รู้ว่า ปอยโกหก หนูหลบตาพี่หนิง ใหญ่เลย
พี่หนิง จูบ หน้าผากหนูเบาๆ ก่อนจะบอกว่า วันหลังอย่าแอบดูรู้ไหม เรื่องของผู้ใหญ่ เด่วเราโต ก็รู้เองแหละ พี่หนิงก็พูดได้นิค่ะ ก็ตัวเอง มีความสุขไปแล้วนิ หนูนี้สิ อยากก็ไม่รู้จะระบายกับใคร
เราอาบน้ำกันต่อ หนูสังเกต บริเวณ เนิน อกพี่หนิง ลำคอ จะมีรอยปาก เป็นจุดๆ คงเป็นรอยรัก ของพี่เคนนั้นแหละ แต่ที่หนูพยายามแอบดู คือร่องพี่ หนิง เนี่ยสิ มันยังคงบวมแดงไม่ต่างจากเมื่อคืน แต่เพียงแค่ตอนนี้ รูกลวงๆ โบ๋ หายไปแล้ว เป้นแคมปิดสนิทเหมือนเดิม
นี้ปอย จ้องอะไรของพี่อยู่นั้นแหละ ของตัวเองไม่มีรึไง พี่หนิงว่าหนูอีกแล้ว
ก็ของหนูไม่เป้นแบบพี่นิ ของหนู ก็สีชมพูเหมือนกัน แต่ มันไมค่อย มีขน แบบพี่ หนิง หนูคิดหนูก็แฉะอีกแล้วค่ะ
วันนี้ พี่หนิง ก็ไปส่งหนู ที่ รร ตามเคย แล้วก็ตามเคยอีก พวกยาม ครูผู้ชาย ผู้ปกครอง หนุ่ม จ้องพี่หนิงของหนูตาเป็นมันเลย หนูอะไม่ชอบเดินกับพี่หนิงก็ตรงนี้แหละ เพราะเวลา หนูเดินกับเพื่อน เพื่อนก็จะ พวกผู้ใหญ่ ก็จะจ้องหนูคนเดียว จ้องหนูเหมือนหนูเป็น ลูกแกะยังไงยังงั้นเลย
หนูไปถึง รร หนู ก็เล่าเรื่องต่างๆ ให้ยายดรีม ฟัง ดรีม เป้นเด็กเรียน เรียบร้อย น่ารัก ดรีมเป็นคนขาวใส เหมือนหนูเลย เธอเป็นลูกคนจีน แต่หน้าอกดรีม สู้ของหนูไม่ได้หรอก หนูใหญ่กว่า แต่ตาดรีม หวานมากๆ แต่ติดตรงที่เธอใส่แว่น เลยจะถูกมากข้ามไปแต่จริงๆ แล้ว ดรีม สวยมากๆเลยละ เวลา หนูกับ ดรีมเดินคู่กันไปเที่ยวงี้ ถูกรุมขอเบอร์ ไม่ต่ำกว่าสิบคน แต่ดรีม ไม่ค่อยสนใจ กับเรื่องแบบนี้ เลยพาล หนูต้องไม่สนใจไปด้วย แต่เรื่องประสบการณ์แบบนี้ เชื่อไหม ค่ะ ดรีม มีมากกว่าหนู อีก เพราะดรีมเคยมีแฟนเป็นเลส ไม่เชิงแฟนหรอกค่ะ แต่เค้ามาจีบดรีม จนดรีมรู้สึกดีด้วย เลยไปไหนมาไหนด้วยกัน แล้วสุดท้าย ดรีม ก็เสร็จ พี่คนนั้นจนได้ วันนั้น หนู แฉะทั้งวันเลยค่ะ แล้ว ก็เป้นดรีมนี้แหละ ที่สังเกตเห็น ปอย เป็นอะไร รึป่าว
อืม ปอยเป็นอะไรไม่รู้อะ ปอย ร่องปอย เปียกไปหมดแล้ว อะ หนูบอก ดรีม โถ่ แบบนี้ ดรีมเคยเป็นบ่อยๆ ไปห้อง พยาบาลไหม ให้พี่ จ๋า ช่วย
พี่จ๋า นี้เป็น เลสคนที่หนูว่า นั้นแหละค่ะ เธอเป็น พยาบาล อยู่ท่โรงเรียน
ใจหนูสองจิต สองใจ ใจนึงก็กลัว ใจหนึ่ง ก็อยากลองดู มั่ง จนถึงเวลาพัก ดรีม ไม่รอหนูตัดสินใจเลยค่ะ ดรีม ลากหนู มาที่ห้องพยาบาลทันที
หนูเคยเจอพี่ จ๋า แล้วทีนึง พี่จ๋าอายุประมาณ 20 กว่าเธอ ก็ไม่ได้ต่างอะไรจากผู้หญิง สาวๆ ทั่วไปหรอกค่ะ เพียงแต่ พี่จ๋า ไม่ชอบผู้ชายเท่านั้นเอง เธอชอบ ผู้หญิง สาวๆ เด็กๆ ดรีม เคยเล่าให้ฟังว่า พี่จ๋า เคยมีแฟนเป้นผู้ชาย แล้วโดน หลอก ปล้ำ เธอเลยเกลียดผู้ชาย หนูนี้ เสียดายแทน ผู้ชายจริงๆ พี่จ๋า หน้าตา ไม่ได้ขี้เหล่เลย สวยมากด้วย รูปร่างสมส่วน ผิวขาว เนียน บ่งบอกว่าดูแลตัวเองอย่างดี
พอพี่จ๋าเห็นดรีม เท่านั้นแหละค่ะ พี่จ๋า วิ่ง โล่ เข้ามา กอด หอมแก้มเป็นการใหญ่เลย
พอก่อนค่ะ พี่จ๋า หนูพาเพื่อนมาให้พี่ ช่วย ดรีมแนะนำ ตัวหนูให้รู้จัก พี่จ๋า มองหนู เหมือนสำรวจไปทั้งตัว สายตาพี่จ๋า เหมือนจะมองหนูทะลุทั้งตัวยังไงยังงั้น พี่จ๋า จ้องนมหนูใหญ่เลย ให้พี่ช่วยอะไรจ๊ะ สาวน้อย
พี่จ๋า เพื่อนหนูเค้า แอบดู พี่สาวทำอะไรกับแฟน แล้ว เพื่อนหนู รู้สึกไม่สบายตัวทั้งวันเลย
อ่อ เอางี้ละกัน น้องดรีม กลับไปเรียนก่อนนะ เด่วพี่ดูแล น้อง คนนี้เอง
ทันที ที่ ดรีมออกไป นะค่ะ พี่จ๋า ล็อกห้องพยาบาลเลยค่ะ แล้วพี่จ๋า ก็ จูงมือหนู ให้ไปนอนที่เตียง พี่จ๋า จับมือหนูไปก็ลูบ มือหนูไป
ชื่ออะไร จ๊ะ พี่จ๋าถาม
ปอยค่ะ หนูกลัวพี่จ๋า มากๆเลย พี่จ๋า ขยับเข้ามาใกล้ หนูเรื่อยๆ ห่างกับหนู ไม่ถึงนิ้วเลย พี่จ๋า กอดหนู เข้าไปซบที่หน้าอก พี่จ๋า หน้าอกพี่จ๋า ขนาดไม่ได้ต่างจากหนูเท่าไหร่เลยค่ะ
น่ารักจังเลย นี้เราเป็นลูกครึ่งรึป่าวเนี่ย
ค่ะ หนูตอบเบาๆ
หรอ พี่จ๋า จ้องหนู เหมือนจะกินเลือดกินเนื้อ สายตาไม่ได้ต่างจาก พวกผู้ชายเวลามอง นมหนูเลย
พี่ จ่า ค่อยๆ ผลักหนูลงนอน แล้วค่อยๆ หอมแก้มของหนู
อื้ออออ พี่จ๋า ทำอะไรหนูอะ
ก็จะช่วยน้องปอยไงจ๊ะ คนเก่ง นอนเฉยๆ นะ
พี่จ๋า ก้มลงไปต่ำ ที่กระโปรง นักเรียนหนู พี่จ๋า ถกกระโปรงหนูขึ้น
ว้ายยยยย หนูพยายามดึงกระโปรงปิดลง แต่ หนูสู้แรงพี่จ๋าไม่ได้ พี่จ๋า เกี่ยว กางเกงใน หนูหลุด ออก แล้วพี่จ๋า ก็จับ หนู แหก ขากว้างๆ หนูอายมากๆ เลยค่ะ หนูไม่เคย แหกร่องให้ใครดูแบบนี้เลย หนูพยายาม หนีบขาไว้ แต่พี่จ่า ล็อกขาหนูไว้แน่ หนูพยายามขมิบ ร่องหีหนูเพื่อ เพราะเชื่อว่า จะปิดบัง แคมแดงๆ ได้
แต่ไม่เลย พี่จ๋า ชมว่า ของหนูสวยมากๆ ขนไม่มีเลย หนู เขินก็เขิน อายก็อาย แต่ใจมันหวิวๆ ไงไม่รู้
พี่จ๋า เขาหน้า สวยๆ ของพี่เค้าซุก ไซร้ ไปตาม ร่องหีหนู หนูเพิ่งฉี่มา หีหนูเลยมีกลิ่นฉี่ติดอยู่นิดๆแต่พี่จ๋าไม่รังเกียจเลยค่ะ พี่เค้า ดูด เลียให้แรงมากๆ
หนูร้องลั่นเลยค่ะ มันเสียวมากๆ เสียวกว่า ใช้มือตัวเองลูบอีก อูยยยยยยย พี่จ๋า หนูฉี่จะแตกแล้ว
เชื่อไหมค่ะ พี่จ๋า ตวัดลิ้นได้ไม่กี่เที่ยว น้ำ หนู แตก พรักๆๆเลย พี่จ๋า หัวเราะ แบบขำๆ ก่อนจะ ดูด น้ำจนหมดเกลี้ยงเลย
แหม คงเงี่ยนมากใช่ไหมจ๋า แตกซะเร็วเชียว พอพูดเสร็จ พี่ จ๋า ก็ เอานิ้วเขี่ยติ่ง หนู
พี่จ๋า บอก ติ่งหนูใหญ่ เวลาโดนเลีย จะต้องเสียวเป็นพิเศษ แน่ๆ จริงๆ อย่าที่ พี่จ๋าว่าแหละครับ พี่จ๋า เลีย หีหนู อีกสองสามที หนูก็แตกอีกแล้ว เหมือนว่าหนูเก็บกดมาด้วย เป็นครั้งแรกค่ะ ที่หนูน้ำแตก กับคนอื่น
หลัง จากนั้น พี่จ๋า ก็ ล้วงนม หนู ออกมา แล้วเธอก็เอานมเธอออกมามั่ง เราสองคนเอานมมาชนกันไปชนกันมา พี่จ๋า ดูดนมหนูแรงมากๆ หนูเพิ่งเคยโดนดูดนมเป้นครั้งแรกเลยค่ะ มันเสียวอีกแล้ว พี่จ๋าเธอบอกชอบนมหนูมาก นมหนูสวย หัวนมสีชมพูเล็กๆ ดี ไม่เหมือนของดรีม หัวนมใหญ่ นมพี่จ๋า เค้าก็สวยเหมือนกันนะค่ะ แต่ออกสีน้ำตาลๆ อ่อนๆ
วัน นั้น หนู ไม่ได้กลับเข้าห้องเรียนอีกเลย นอนแหก หีให้พี่จ๋า เลียทั้งวัน พอดรีม มาหา พี่จ๋า ก็เปลี่ยนไปเลียให้ดรีม มั่งค่ะ หนูไม่รู้ว่าแบบนี้เค้าเรียกเสียตัวรึยัง แต่หนู ติดใจลิ้น พี่ จ๋ามากๆ พอตกพักเที่ยงเมื่อไหร่
เราสามคน ล็อก ห้อง ให้พี่จ๋า ดูดหีให้ทุกวันเลย
หลัง จากนั้น ก็ผ่านมาหนึ่ง ปีแล้ว พี่จ๋า ถูกจับได้ ว่าชอบล่อลวงเด็กสาวๆ เลยถูกปลดออก ดรีมเสียใจเป็นเดือนๆ เลยค่ะ ก็ได้ปอย นี้แหละช่วย ปลอบ เราปลอบกันไปปลอบกันมา ตอนนี้กลายมาเป็น ว่าปอย กับ ดรีม เป็นคู่ เลสกันไปเรียบร้อยแล้ว ใครเป็นฝ่ายไหนเราไม่รู้จักหรอกค่ะ แต่เราชอบให้ เลีย หีให้กันละกัน เด่วนี้ ดรีม มาค้างที่บ้านหนู บ่อยขึ้น เราก็เลียให้กันทั้งคืนเลยค่ะ ตั้งแต่ตอนอาบน้ำ แต่งตัว ก่อนนอน หนูยอมรับ ว่าตอนนี้ หนูรับ ดรีมมากๆ ดรีมก็รักหนูเหมือนกัน
ตอนนี้ หนู ก็อยู่ ม5 แล้ว อะไรๆ ก็โตขึ้น นมหนู เกือบจะเท่าพี่หนิงแล้ว ตอนนี้ 35 ได้แล้วมั่ง ของดรีม ก็ตามกันมาติดๆ 33 ได้ แต่ส่วนหนึ่งของหนู ที่ไม่ขึ้นสักที คือตรงขนหนูนี้สิ ขึ้นเบาบางมากๆ ไม่เหมือนของดรีม ดกดำไปหมด ส่วนพี่หนิง กับ พี่เคน ก็แต่งงานกันเรียบร้อยแล้วค่ะ ช่วงๆ แรก หนูพาดรีม มาค้างที่บ้านบ่อยๆ เพราะ ช่วงนั้นแต่งงานกันใหม่ๆ พี่เคน กับ พี่ หนิงเล่น เอากันทุกวันเลย บางวันก็เย็ดกันทั้งวันเลย ดรีม เห็น ควยพี่เคนแล้ว เราลงความเห็นพร้องต้องกันมา ใหญ่มาก พีหนิง พักหลังดูชักมีน้ำมีนวลมากขึ้น สงสัยกินน้ำพี่เคนทุกวัน เราเคยอาบน้ำ พร้อมกัน สามคนด้วย พี่หนิง แซวหนูสองคนทุกวันเลยว่า จะโตกันใหญ่แล้วนะ พี่หนิงยังคงสาวไม่เสื่อมเลยค่ะ เด่วนี้ พี่หนิง ออกงานเดินแบบด้วย หนูเคยตามไปดูด้วย พี่หนิง เซ๊กซี่มากๆ ใส่เสื้อสายเดี่ยว แค่ครึ่งเต้า กางเกงขาสั้น โชว์ขาขาวๆ ทำเอา พวกผู้ชาย น้ำลายหกเป็นแถวๆ ส่วนพวกนี้ ก็ใส่สายเดียว กันแบบเด็กๆ ค่ะ แต่นมพวกหนูไม่เด็กเลย หนูกับ ดรีม ควงแขนกันตลอด บางทีเวลา หน้าอกเราสองคนชิดติดกัน หนูสังเกตเห็น ผู้ชายบางคน จ้องจะถ่ายรูปพวกเราด้วย แต่หนูไม่สนใจหลอก ค่ะ เสียวดี แบบนี้อะ เวลาผู้ชาย มองกันเยอะ หนูจะเริ่ม แฉะทุกที แล้วพอถึงบ้าน ก็เข้าห้องกับดรีม ทุกทีเลย
ความรักของพี่ หนิง กับ พี่เคน เหมือนจะไปได้ด้วยดี เพราะ พี่หนิง ก็น่ารักน่าเอาสุดๆ พี่เคนก็ขี้เอาไม่แพ้กัน แต่เรื่องมันมาเกิด ก็ตรงที่ พี่เคน นี้สิ แอบไปมีเด็กที่ไหนไม่รู้
หนู ไม่รู้หรอก ว่า ไอ้คนนั้นมันคือใคร แต่มันทำให้ พี่หนิงกัน พี่เคน ทะเลาะกันทุกวัน พี่หนิงเล่าให้ฟังว่า พี่เคนบอกว่า ยังรัก หนิงเหมือนเดิม เด็กนั้นมัน อ้อน นัก เลยจับเย็ดซะ พี่หนิงก็โวยวายใหญ่เลย ค่ะ ว่า ของเด็กมัน ดีกว่าของหนิงตรงไหน พี่หนิง ถามพี่เคน ว่าจะให้ทำยังไง เพราะพี่หนิงรักพี่เคนมาก ไม่อยากเสียพี่เคนไป พี่เคนตะวาดพี่หนิงกลับ ว่า หาเด็กไ มาไว้ในบ้านสิ จะได้ไม่ต้องออกไปหาใหม่
เท่า นั้นแหละค่ะ พี่หนิง ร้องไห้ทั้งคืนเลย พาหนูเครียดไปด้วย
หลังจากนั้น สอง สามวัน พี่หนิง กับ พี่เคน ก็กลับมาดีกันเหมือนเดิม หนูก็แปลกใจเหมือนกัน
วันนี้ ดรีม ไม่มาค้างค่ะ ตอนกินข้าว หนูเห็น พี่ เคน นั่งล้วง นม พี่หนิง ใหญ่เลย หนูตกใจมากเลยค่ะ เพราะปกติ พี่สองคน ไม่ทำแบบนี้ต่อหน้าหนู หนูเริ่มรู้สักตัวว่าเป้นก้าง หนูเลย เดิน ออกไปจากตรงนั้นเลยค่ะ
หนูหัน กลับ ไป ปรากฏว่า พี่เคน มองตามไล่หลัง หนูมา หลังจากนั้น หนู ก็ไปอาบน้ำ แล้วลงมานั่งดู ทีวี
พี่เคน ก็ตามลงมาค่ะ พี่เคน มานั่งดูทีวี กับหนู ตอนแรกหนูก็ไม่ได้คิดอะไรหรอกค่ะ แต่วันนี้หนูใส่กางเกงขาสั้น แล้วก็เสื้อกล้าม พี่เคนจ้องนมหนูนานมาก ปกติ พี่เคนก็แอบดูร่องนมหนูทุกวันอยู่แล้ว แต่วันนี้ พี่เคน จ้องแบบน่ากลัวมาก
พี่ เคน มองอะไรร หนูถาม
มองน้าปอยแหละ รู้ตัวไหม ว่า ตัวเองน่ารักมากๆเลยอะ พี่เคน พูดคำหวานกับหนู ก่อนจะเลื่อน มองลงต่ำ ที่ขาขาวๆ ของหนู
น้อง ปอยรู้ไหม ตอนพี่เย็ด พี่หนิง ครั้งแรกอะ พี่เย็ด พี่หนิงตรงนี้แหละ
หนู กลัว พี่เคนมากขึ้นเรื่อยๆ ค่ะ หนู รีบลุกจาก โซฟา แล้วจะกลับห้องทันที แต่หนูฉุดคิดได้ ว่าถ้าไปหา พี่หนิง จะปลอดภัยกว่าไหม
หนูวิ่งไปที่ห้อง พี่หนิงเลย ค่ะ พี่หนิง เปิดประตูออกมา พี่หนิงกำลัง เป่าผมอยู่
หนูวิ่ง เข้าไปกอดพี่หนิงเลย ค่ะ พี่หนิง พี่เคนจะปล้ำ หนู
หนูฟ้อง พี่หนิงทันที พี่หนิง ทำท่าเหมือนไม่ได้เดือนร้อนใจอะไรเลยค่ะ พี่หนิง ดึงหนูมานั่งที่ เตียง
พี่หนิงค่อยๆ ลูบไล้ที่ขาของหนู พี่หนิงจะทำอะไรค่ะ พี่หนิง ไม่ตอบหนูเลยค่ะ พี่หนิง ปลดตะขอ กางเกง ของหนูออก แล้ว ดึง จนมันไปกองกับพื้นเลย
ว้ายยยยย พี่หนิง ทำอะไร อะ พี่สาวหนู กำลัง ดึง กางเกงในหนูออก อีกตัวแล้ว แล้วพี่หนิง ก็ดึงหนูมานั่งบนที่นอน พี่หนิง นั่งอยู่ด้านหลังหนู แล้วล็อก ขาหนูไว้แน่น เลยค่ะ
หนู พยายามดิ้น ให้หลุด แต่พี่หนิง ล็อกหนูแรงมากๆ พี่หนิงจะทำอะไรอะ
พี่หนิง จับหนู แหกขาออกช้า ไม่ทันไร เนินเนื้อสวาท ของหนู ก็อ้า ออกเต็มที่ มันแห้งสนิทเลยค่ะ
พี่หนิง เอามือ เธอค่อยๆ ลูบไปตามหว่างขาหนู อูยยยย หนูเสียสุดๆ เลยค่ะ มือพี่หนูมันนิ่มมากๆ
หนูเริ่มเคลิ้มกับมือ พี่หนิง แล้วค่ะ พี่หนิงบอก ให้หนู ถอดเสื้อออก
หนูก็ชูมือ ให้พี่หนิงถอดเสื้อหนูอย่างง่ายดาย
นมใหญ่ จังเลยนะเราอะ พี่หนิงชมหน้าอกหนู แอบดูพี่ กับ พี่เคน เย็ดกัน ทุกวัน รู้สึกอยากมั่งไหม
พี่ หนิงพูดอะไรค่ะ หนูไม่เข้าใจ
แก๊กก ประตูค่อยๆ เปิด ออกมา หนูหันไปมอง ที่ประตู
พี่เคน ค่ะ พี่เคน แก้ผ้าล่องจ้อน เลย เค้าเอาท่อนเอนน่ากลัวๆของเค้า ชี้หน้าหนู เลย
กรี๊ดดดดดดดด พี่หนิง ปล่อยปอยนะ ปอยไม่เอา พี่เคนเดินเข้ามาใกล้ ขึ้นเรื่อยๆ แล้วเอาควยมาทาบกับแก้ม ใสๆ ของหนู พี่เคนไม่ได้จะให้หนูอมค่ะ พี่เคน แทงผ่านไปด้านหลัง ให้พี่ หนิง
มือหนึ่ง พี่หนิง ล็อกหนูไว้ อีกมือนึง คว้า ท่อนควยอันเท่าขื่อของ พี่เคน เข้าปากเฉยเลย
จ๊วบบบบบบบๆๆๆ พี่หนิงทั้งดูดทั้งเลีย ควยพี่เคน อย่างเมามัน
หนู เคยดูไกลๆ วันนี้ หนูเห็นชัดๆ เลยค่ะ ปากเรียวๆ ของพี่ หนิง อมควยหายวับเข้าวับออกเปผ้นจังหวะ หนูใจเต้นแรงมากๆค่ะ ตัวหนูแดงไปหมดเลย พี่หนิง จับมือหนูขึ้นมา แล้วให้หนูลองจับ ควยเล่น
พี่หนิงจับ มือหนูสาวควยเล่น เบาๆ เหมือนจะให้หูเรียนรู้ สักพัก พี่หนิง ก็ถามปากออกมาจากควย พี่เคน จ๊วบบบบบบบบ น้ำเยิ้ม เลยค่ะ น้ำลาย พี่หนิงเต็มไปหมดเลย ทีนี้ เหมือนพี่เคน หัน ควยมาทาง หนู เหมือนจะบอกนหูว่า ตาหนูแล้ว
ไม่รู้เป้นอะ จังหวนั้น หนู รู้สึก อยากลอง เอามันเข้าปากมากๆ เลย หนูลองเอาลิ้นแตะๆ ดู มันนุ่มๆ อุ่นๆ ยังไงไม่รู้ หนูเลย ลองเลียๆ ที่บริเวณ หัวมันเล่น พอพี่เคนเห็นหนูเริ่มอ้าปากแล้ว พี่เคนก็ กดควยใส่ปากหนู มิดด้ามเลย มันชนคอหอยหนูเลยค่ะ
แค่กๆๆๆ หนูเกือบอ้วก
เคน ใจเย็นๆ สิ น้อง ยังไม่เคย นะ พี่ หนิงว่า
จ๊ะ ทีนี้หนูเริ่ม รู้สึกถึงควยอุ่นๆ นุ่ม ลิ้นจากท่อนควย มันไม่ค่อยเหม็นเท่าไหร่ค่ะ มีแต่กลิ่น ลิปติก พี่หนิง แล้วก็กลิ่นน้ำลายพี่หนิงแค่นั้นเอง หนูเลยอาให้เลยค่ะ ทั้งดูดทั้งเลีย หนูเอามือจับที่ด้ามมัน ก่อนจะลงมือดูดหัวมันแรง เหมือนดูดไอ้ติม มันนุ่มดี หนูรู้สึก ติดใจแล้วสิ
หนูกำลัง นั่งอยู่บนตักพี่หนิง มีพี่เคน กระเด้าควยใส่ปากหนูอยู่
โอ้ยยยยย พอแล้วจ๊ะ ปอย เด่วแตกพอดี พี่เคน ดึงควยออกจาก ปากหนูทันที ทีนี้ท่อนควยพี่เคน ชุ่มไปด้วยน้ำลายของหนูมั่ง
พี่ เคนเหมือนส่ง ซิกให่ พี่หนิง หลังจากนั้น พี่หนิง ก้ จับขาหนูแหก ออกจนสุด
อื้อ อออออออ หนูอายนะพี่หนิง แหกขาหนูทำไม หนูอายมากๆค่ะ พี่เคนเล่นจ้อง ตาไม่กระพริบเลย
อูยยยยย หนิง เคนไม่ไปไหนอีกแล้ว หีน้องปอยสวยมากๆเลย แบบนี้แหละ ชอบมากๆเลย ขนไม่มี
พี่เคน เอาหน้าซุกหีหนูอย่างเร็วเลยค่ะ
อื้อ อออออออออออออออ โอ้ยยยยยยยยยยย หนูครางลั่นห้องเลย เคยโดนเลียบ่อยๆ แต่ดรีม ไม่ดูดแรงขนาดนี้ แรงผุ้ชายนี้เหลือเกินจริงๆ อูยยยยยยยย อื้ออออออออออออ หนูขมิบหีตลอดเวลาเลยค่ะ
ส๊วบบบบบบ จ๊วบบบบบบบบ อ้า อ้า อ้า อื้อออออออออออ หนู ครางลั่น พยายามบิดตัวหนี เพราะมันเสียวเอามากๆ เลย อื้ออออ พี่หนิง ปล่อยหนูก่อน หนูใจจะขาดดด อื้อออออ
อื้อออออออออออ อออออออออออ หนูกระตุกสองที รู้สึกว่า น้ำอุ่นๆ ไหลอาบ หีหนูหมดเลย อื้ออ
หนู รู้สึกว่า พี่ หนิงปล่อย หนู จากตัก ให้หนูนอนลง แต่พี่หนิงยังคง ล็อกกดแขนหนูไว้กับที่นอน
ตาหนูปรือๆ ไปหมดแล้ว หนู ไม่ห้นอะไรเลย เห้นแต่เงาตะคุ้มๆ คร่อมรางหนูไว้ หนูรู้สึกว่า ขาหนูถูกแยกออกจากกัน แล้วมี อะไรบางอย่าง มาเขี่ยๆ ที่ เนินสงวนของหนู
หนูเด็กนี้เนียนจริงๆ นั้นคือเสียงที่หนูได้ยินจากพี่เคน ก่อนที่พี่เคนจะกด ท่อนควยขนาดใหญ่ ใส่หีหนู
โอ้ยยยยยยยย หนูดิ้น พร่าม เลยค่ะ แต่พี่หนิง ล็อกหนูไว้แน่น หนูได้แต่สะบัดหัวไปมา
อูยยยยยย หนิง ควยเคน ถอกแน่ๆ เลย หีน้องปอย คับมากเลย อูยยยยยยย
อื้อออออออออ พี่เคน เอาออกก่อน ปอยไม่พร้อม อูยยยยยยย โอ้ยยยยยยย อย่ากดเข้ามา
พี่เคนไม่ฟัง หนูเลย เข้าโน้ม ตัวมา ดูดนมหนูใหญ่เลย ดูดไม่ดูดป่าว เค้า ขยำ นมหนูแรงมากๆ
โอ้ยยยยยย พี่เคน เบาๆสิค่ะ หนูเจ็บ นม
อูยย นม ใหญ่ พอๆ กับหนิงเลย นี้ต่อไปจะใหญ่กว่านี้ไหมเนี่ย อูยยย
อย่ากัดค่ะ พี่เคน อื้ออออออออออออ
เคน เบาๆ กับน้อง หนิงหน่อยสิ พี่หนิงดุ
จ๊ะ ถึงพี่เคนจะบอกจ๊ะ แต่ การกระทำไม่ใช่เลย พี่เคน กด ควยเข้าทีเดียวมิดด้ามเลย หนูรู้สึกมันเข้าไปลึกมากๆ แน่นท้องไปหมดเลย
หนูพยายามกระเถิบตัวหนี แต่ตอนนี้ หนูขยับไปจนติด พี่หนิงแล้ว สภาพหนู นั่ง กึ่งนอนกึ่งนั่ง พิงพี่หนิงอยู่ ขาหนูก็แหกออกให้แฟนพี่หนิง กระเด้า หีหนู
อูยยยยยยยยย คับสุดๆ เลย
แอ้ออออออออ อื้ออออออออออออออ พี่หนิง ช่วยหนูด้วย แสบไปหมดแล้ว โอ้ยยยยยยย แสบหีจังเลย
หนิงก้ม ดู ที่แคมของน้องสาว บัดนี้ มันบวมแดงไปหมดแล้ว แถมมีเลือด ตกควยออกมาด้วย
เคน ของ ปอย แหกแล้ว พอเถอะ พี่ เคน ไม่หยุดกระแทก แต่เด้ง แรงขึ้นด้วยซ้ำ
แบบนี้สิ ดี แปลว่าพี่กำลัง เปิดซิง น้อง ปอย อยู่ไง 5555 ได้ทั้งพี่ทั้งน้องเลยเว้ย กู พี่เคน เด้า หีหนูอย่างเมามัน หนูก็ร้องไปเถอะค่ะ แสบก็แสบ เสียวก็เสียว
อูยยยยยย หนูจะถึงแล้ว หนูรู้สึกเลยว่า หีหนูกำลังตอด อย่างแรง อื้อออออออออ ตาหนูขาวโผลนไปหมดเลยค่ะ หนูตาลอย ร่างกายไม่รู้สึกอะไรอีกเลย มันคือความสุข ที่สุดตั้งแต่หนูเคยมีมาเลย กับเรื่องแบบนี้
หนูรู้สึกตัวอีกที พี่หนิงก็คร่อม ตัวหนู แล้ว แล้วเค้ากำลัง แลกจูบ กันพี่เคน อย่างดูดดื่ม มือพี่ เคน ล้วง ไปตามร่องหี ร่องนม พี่หนิงไม่หยุด
แต่ควยพี่เคนนี้สิ กระเด้า หีหนูไม่หยุดเลย ผมชโงกหน้าไปดูกีตัวเอง โห ตายแล้ว เลือดออกเต้มเลย หีหนูบวมตุ๋ย เลย ท่อนควยขนาดใหญ่ ไม่ยอมออกสักที ทำเอาแคมหนูปลิ้นไปปลิ้น มาอยู่นั้นแหละ หนูนอนครางอย่างเดียวเลยค่ะ ไม่คิดเลย ว่าเสียวสาวครั้งแรก จะเสียให้พี่เคน ผัวพี่ แต่ก็เอาเถอะ พี่เคนก็หล่ออยู่ ดีกว่าเสียให้คนอื่น
บ๊อกก เสียงควยหลุดจากหีหนู อื้ออออออออ หนูรู้สึกโล่งขึ้นมาทันทีเลยครับ
ควย พี่เคน แดงเหมื่อมไปด้วยเลือด สาวของหนูเต็มไปหมดเลย พี่หนิง ทิ้งตัวใส่ ควยพี่เคน แว่บเดียว ก็หมดด้ามเลยครับ พี่หนิง ขึ้นขย่ม อย่างมีความสุข อื้อออออ ผัวจ๋า เสียวจังเลยยย
อื้อออออออออ หนูมอง ควยพี่เคน ผุดเข้าๆ ออก ที่หีของพี่ อย่างจังเลยค่ะ
อูย หนูอยากมั่งจัง เหมือนพี่ เคน หันมาเห็นหนูตื่นแล้ว เลยกดพี่หนิงนอนลง แล้ว เร่งกระแทกหีพี่หนิงแรงมากๆ อื้ออออออออออ เคนจ๋า หนิง จะตายอยู่แล้ว
หนูเห้นนมพี่หนิง เด้งไปเด้งมาแรงมากๆ ค่ะ แต่พี่เคนนี้สิ มือจับ นมพี่หนิง ควยกระแทก หีพี่หนิง แต่ตานี้มอง นมมอง ร่องหี หนูไม่วางตาเลย พอพี่หนิง กระตุก พักใหญ่ แล้วนอนนิ่งไป
พี่เคน ก็หันมา แทงหี ปอยต่อ ทีนี้ พี่เคน ใหเปอยหัดควบมั่ง ปอยทำไม่เป้นหลอกค่ะ แต่พี่ เคนสอนหนูทุกอย่างเลย ท่านี้หนูเสียวมากๆเลย เพราะ ติ่งหนูมันชนกันควยพี่เค้าจัง หนูแตกไม่รู้กี่เที่ยวเลยท่านี้
หนูบอกพี่ เคนว่า ปอยไม่ไหวแล้ว ปอย แสบไปหมดแล้ว แต่พี่เคนไม่สนใจเลยค่ะ อุ้มหนู เด้า ไปรอบห้องเลย
พี่เคน บอกแอบมอง ร่องหนูมานานแล้ว ไม่คิดว่า จะน่าเย็ดขนาดนี้ พี่เคนบอกขอเย็ดหนูทุกวัน เลยได้ไหมหนูบอกถ้าพี่หนิงให้ หนูก็ให้ค่ะ บอกตรงๆ หนูติดใจ ควยพี่ เคนมากๆเลย พี่เคนทำท่าจะออกแล้ทีแล้ว แต่ ไม่ออกสักที เอาทนมากๆเลย หนูนี้ ระบมไปหมดแล้ว ทั้งนมทั้งหี พี่เคน เล่นไม่ยั้งเลย พี่หนูหมดแรง พี่หนิงก็ลุกขึ้นมาเปลี่ยนมั่ง พี่หนิง เวลาโดนเย็ดนี้ น่ารักสุดๆ เลย หน้าตาได้อารมณ์มาก
อื้อออออออ โอ้ยยย หนิง อย่าขมิบแรงสิ หีหนิง ฟิตๆ แบบนี้ เด่ว เคนก็แตกหรอก
แตกเลย พี่หนิงร้องขอ พี่หนิง ร่อน เอวสวนควยพี่เคน จนในที่สุด พรืดดดดดดดด อื้ออออออ หนูสังเกตเห็น ควยพี่ เคน กระดก หงึดๆ ฉีดน้ำเข้าร่องพี่หนิง จนหมดกระบอก
ท่อนควยพี่เคน หดตัวอย่างรวดเร็ว จนหลุดออกมาจาก หี พี่หนิง พี่เคน หันมามองหนูอย่างเสียดาย
หนูมารู้ที่หลังว่า พี่หนิง ตกลง ยกให้พี่เคน เย็ดหนูได้ แต่มีข้อแม้ว่า พี่เคน ห้าม มีเด็กที่ไหนอีก ถ้าอยากเอาเด็ก ให้มาเย็ดหนูแทน หนูแอบโมโหเล็กๆ ว่านี้ตกลงหีใครกันแน่ คิดจะยกให้ใครก็ยกเลยหรอ เฮ้อ แต่หนูก็ไม่ได้ว่าอะไรพี่หนิงหรอกค่ะ ให้แล้ว ก็ให้กัน เท่ากับว่า แบ่งๆ กันใช้ เพราะเด่วนี้ผู้ชายมีน้อย อิอิ
"

ohodaya

hanabombam

เอาน้อง มัดใจผัว เดี๋ยวมันเบิ่อ ก็มีใหม่อีกแร่ะ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Seraphia13

code47

เล่าเรื่องได้ยอดมากครับ
ละเอียดเชียวล่ะ

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

xonly-1573