ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมติดใจดุ้นใหญ่ๆ

เริ่มโดย 02766132, กุมภาพันธ์ 18, 2010, 06:47:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

ผมมีเพื่อนสนิทตั้งแต่เรียนม.ปลายด้วยกันคนหนึ่งชื่อ ชัย
ถึงแม้เราจะแยกเรียนมหาลัยคนละที่แต่มีก็มักจะเที่ยวกันเสมอ
จนเราจบมีการมีงานทำโดยผมมาทำงานที่กรุงเทพ ส่วน ชัย
รับราชการอยู่ต่างจังหวัด และเราก็มีครอบครัว เมียผมชื่อ อ้อย
ส่วนเมียชัยชื่อ ส้มพูดถึงเมียแล้วก็สวยพอๆกัน แต่เมียผมมีเชื่อจีน ขาว สวย
หมวย อึ๋ม นมใหญ่ ตูดใหญ่ ว่านั้นเถอะ เราทั้ง 2
ครอบครัวก็ยังไปมาหาสู่กันเสมอ จนปัจจุบันผมอายุ 36 ปี เมียอายุ 32 ปี
มาเมื่อเดือนตุลา เพื่อนผมต้องมาอบรมที่กทม. 3 วัน
ก็ลงมาค้างที่บ้านผมโดยที่บ้านผมจะมีห้องนอน 3 ห้อง
1ห้องเตรียมไว้สำหรับรับแขกอยู่แล้ว เมื่อถึงวันเพื่อนก็ลงมาพักที่บ้าน
ทุกอย่างก็เป็นปกติทุกอย่างจนวันสุดท้ายก่อนชัยจะกลับเช้าพรุ่งนี้
เราก็ชวนกันออกไปกินอาหารนอกบ้าน ชัย เป็นคนชอบกินเหล้ามาก
ส่วนผมไม่ชอบเลยเพราะกินแล้วจะปวดหัวมาก แล้วอีกอย่างพรุ่งนี้ผมต้องทำงาน
อ้อยก็ไม่ชอบเช่นกัน ชัยจึงกินคนเดียว จนเกือบห้าทุ่ม ชัย
เริ่มเมาผมจึงชวนกลับบ้าน แต่เหล้ายังเหลืออีกครึ่งขวด
ชัยเลยติดกลับบ้านด้วย บอกว่าจะกินที่บ้านต่อ
เมื่อมาถึงบ้านชัยจึงกินเหล้าต่อ ผมนั่งเป็นเพื่อนคุยด้วย
ส่วนอ้อยขึ้นไปอาบน้ำ บอกอาบเสร็จจะมานั่คุยต่อ
เพราะจริงๆแล้วชัยจะเป็นคนที่คุยสนุกมากไม่รู้เอาเรื่องที่ไหนมาโม้
พอชัยกินได้สักพักก็บอกว่าไม่ไหวชักจะเมามากขอตัวขึ้นไปอาบน้ำแก้เมา
แต่เดียวจะลงมาคุยต่อ ผมนั่งดู ทีวี ต่ออ้อยก็ลงมา เราจึงดู ทีวี ต่อเกือบ
20 นาที ชัยก็ยังไม่ลงมา ผมจึงบอกอ้อยว่าจะขึ้นไปดูชัยหน่อย
ผมก็เปิดประตูห้องเข้าไป ปรากฎว่าเจ้าชัยนอนแผหราอยู่บนเตียงหลับสนิท
กรนเสียงดัง แต่ว่ามันแค่มีผ้าเช็ดตัวพันไว้ที่เอวเท่านั้น
และที่สำคัญมันเปิดอ้าซ่า โชว์ให้เห็นควยอย่างชัดเจน
ผมเองไม่เคยเห็นของเจ้าชัยมาก่อน ตกใจมากเพราะของมันใหญ่มาก
ใหญ่กว่าผมเป็นเท่าแน่ๆ ขนาดเหี่ยวๆใหญ่เท่ากับของผมตอนแข็งเลย
เมื่อเป็นเช่นนี้ผมจึงมาแล้วเรียกอ้อยไปนอนกัน
เมื่อเข้าห้องนอนผมจึงจัดการกับอ้อยในขณะที่ผมกำลังสอดใส่จนเราเกือบจะถึงจุดสุดยอด
หัวผมจะแวบคิดถึงควยของชัย ผมจึงถามอ้อยว่าอยากทำอะไรตื่นเต้นมั้ย
อ้อยก็ถามว่า อะไรละ ผมไม่ตอบแต่ดึงควย
ออกแล้วลุกขึ้นจุงมืออ้อยออกจากห้องตรงไปยังห้องของชัย
อ้อยทำท่าขัดขืนผมจึงบอกว่าชัยหลับเป็นตายแล้ว
เพียงแต่อยากให้อ้อยไปดูของเจ้าชัยเท่านั้น
เธอคงมีอารมณ์อยู่จึงปล่อยผมจุงมือเข้าห้องเจ้าชัยไป
โดยยังคงมีอาการขัดนิดๆ
เมื่อเข้ามาถึงก็ได้ยินเสียงกรนดังที่เดียวทำให้เราคลายความกังวล
ผมเปิดไฟแล้วพาอ้อยมาที่เตียง อ้อยเห็นถึงกับตลึง
ผมผลักอ้อยเข้าใก้ลชัยจนติดเตียงแล้วให้อ้อยโก่งโค้ง
ผมจึงเอาข้างหลังเธอจนเราทั้งสองถึงที่หมาย ก่อนกลับผมบอกให้อ้อยจับ ค.
ชัยดู แต่เธอไม่กล้าผมเลยต้องจับมือเธอไปจับควยของชัย
เธอก็เลยจับรูดครั้งสองครั้งแล้วอ้าปากอมรูดเล่น
หัวมันใหญ่และบานมากจนเธออมแทบไม่รอบ
ของเจ้าชัยมันค่อยๆแข็งขึ้นๆจนแข็งเต็มที่
แต่ผมว่าผมเห็นมันหรี่ตามองอยู่มันต้องแกล้งหลับแน่ๆ
ผมก็เลยนึกสนุกยิ่งขึ้นบอกกับให้ขึ้นคร่อม อ้อยทำท่าไม่เอาด้วย ผมก็บอก น่า
เอาน่า อยากดูนะ เสียงเจ้าชัยกรนขึ้นมาเบาๆ
ผมยิ้มอย่างรู้ทันมันต้องแกล้งกรนแน่ๆ
อ้อยจึงขึ้นคร่อมอย่างไม่ค่อยแน่ใจนักเพราะกลัวชัยจะตื่นๆผมจับลำของเเจ้าชัยจ่อที่ปากทางเข้าอ้อยกดสะโพกลงมา
หัวมันจมเข้าไปเพราะความลื่นที่เอ่อล้นจากน้ำผมอยู่แล้ว
อ้อยกัดฟันกรอดและซี๊ด คับจังเลยพี่ และค่อยๆยก กดสะโพกลงไปเรื่อยๆ
จนมิดด้าม อูยส์พี่ มัน
แน่นข้างในจัง
เสียวสุดๆเลยผมจับมืออ้อยไว้ทั้งสองข้างและให้เธอกระเด้าเองค่อย
เธอกระเด้าของเจ้าชัยไปก็ก้มมองไป ผมเห็นเจ้าชัย
มันเด้งรับคงเพราะทนไม่ไหว อ้อยทนไม่ไหวแล้วพี่
แล้วปล่อยมือจากผมฟุบลงไปที่อกเจ้าชัยที่เธอเข้าใจว่ายังหลับอยู่แล้วกระดก สะโพกดันเข้าดึงออกถี่ขึ้นๆเจ้าชัยยกมือขึ้นตะปบสะโพกงามกดขึ้นลงขึ้นลงโดย ที่อ้อยไม่รู้ตัว
อ้อยครางซี๊ดใหญ่ๆว่าพี่ขาอ้อยออกแล้ว
ออกแล้วแล้วเธอก็กดสะโพกเข้ากับเจ้าชัย
ชัยเด้งรับคงพอดีที่ชัยก็น้ำออกพุ่งเข้ารูอ้อยจนหมดและประกบปากจูบอ้อยเมียผมทันทีอ้อย
รู้ตัวว่าชัยไม่ได้หลับก็เลยเขินใหญ่ กัดปากเจ้าชัยและทุบบึกบัก
ชัยกอดอ้อยและแอ่นท่อนให้เข้าสุดๆ พี่ชัยนี่ไม่หลับก็ไม่บอก บอกก็อดซี
แกล้งหลับดีกว่า พี่ให้เอาต่ออีกทีน่า
อ้อยไม่ยอมดึงตัวเองออกและวิ่งผ้าผ่อนหลุดลุ่ยกลับห้องไป
คืนนั้นผมชวนชัยเข้าไปในห้องนอนเราช่วยกันรุมอ้อยเมียผมคนละหลายครั้งจนเกือบสว่าง
อ้อยติดใจมากเร่งให้ผมชวนเจ้าชัยมาค้างด้วยบ่อยๆ
บางครั้งผมให้เขาไปนอนด้วยกันตามลำพังทั้งคืน
เธอเอ็นจอยเอากับเจ้าชัยมากเลยครับ...
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง

code47

ต้องต่อด้วยสลับคู่กับเมียไอ้ชัย
จะได้เสมอกัน