ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนแฟนเก่าไซโคครับ

เริ่มโดย mommom, กุมภาพันธ์ 18, 2010, 02:38:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mommom

ผมเคยเล่าลงบอร์ดนี้ไปครั้งนึงแล้ว " ผมโดนทิ้ง "

พูดตรง ๆ ผมก็ลืมมันไม่ได้อะนะ วาเลนไทน์ที่ผ่านมา ผมลงทุนปีนหอหญิง เอาดอกไม้ไปให้ เกือบโดนจับได้

แต่ก็ต้องกลับมานั่งคิด กุทำอะไรลงไป  เพราะไม่มีอะไรดีขึ้น  แต่อยุ่ ๆ 2 วันที่ผ่านมา โทรมาหา ตามในไฮ5  msn โทรหาเพื่อน(รุ้กันว่าจะไปไหนด้วยกันตลอด)

ล่ามไปถึงแฟนเพื่อน  ผมก็คุยด้วย คุยกันดีมาก ๆ เลย นะ   สุดท้ายทนไม่ไหว เลยถามไปว่า  

" ทำอะไร ทำแบบนี้เหมือนให้ความหวังกันนะ ถ้าจะให้ความหวังกันอย่าทำเลย เจ็บมากแล้ว "

ได้รับคำตอบว่า " ก็แค่เล่น ๆ อยากให้เสียดาย นี้ก็มีคนโทรมาหานะ (คือผมก็หึงโหดนะ เคยแอบไปตีคนที่มาจีบใหม่ หน้าแหกไปเลย) ก็แค่ ชิว ๆ "

คือมันรู้อะ ว่าผมยังรักมันยุ  มันจะชอบ เอาเรื่องแฟนใหม่ รึคนที่มาจีบ มาไซโคผมตลอด เลย ทั้ง ๆ ที่มันทิ้งผมไป แล้วผมก็ตามง้อ แต่ก็ยังมีทำกันแบบนี้อะ

พูด มาได้ไงว่า " อยากให้เสียดาย "   ตกลงใครทิ้งใครว่ะ   สุดท้าย ลืมตัว เตะม้าหินอ่อน กระดูกข้อเท้าแตก  

ถ้ามันผ่านเข้ามาเห็น " สะใจมึงยัง อิบ้าา อิโรคจิตต "

ขอโทษที่ใช้ภาษาไม่สุภาพครับ

ขอบคุณที่สละเวลาอ่านเรื่องไรสาระของผมครับ