ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นคุณจะรู้สึกยังไง

เริ่มโดย dindarkdevil, กุมภาพันธ์ 18, 2010, 06:29:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dindarkdevil

ก่อนอื่นจะต้องขอบอก ไว้ก่อนนะครับ ว่าผมเป็นผู้ชาย แท้ แน่นอน
เรื่อง คือ ผมเป็น คนที่หน้าตาดูหวานมากเป็นคนขาวครับ ผิวของผมนั้นอาจจะว่าได้ว่า สวยกว่า ผู้หญิง ส่วนมาก
ผมก็เลย มักจะโดนคนมองว่าเป็น เกย์ บ้าง กระเทย บ้าง หรือ บางครั้ง ก็โดนแซวบ่อย "ถ้าเป็นผู้หญิงจะสวยมากนะเรา"
แรกๆก็ไม่คิดอะไรมากมาย แต่พอมาระดับมหาลัย นี่ซิสังคมที่กว้างมากขึ้น พบป่ะคนมากขึ้น จนทำให้ มีแค่คนเพ่งเล็ง
หลายครั้งที่ มี คนสนใจในตัวผม บ้างก็ฝากเพื่อน(เพื่อนของเขา)มาถาม บ้างก็โทร(ไม่รู้เอาเบอร์มาได้ไง) แต่ทั้งหมดนั้น
ที่สนใจผม ไม่ใช่ ผู้หญิงครับ - - ! และถ้าใครเป็นเกยืจะรู้ว่า เกย์นั้น ตื้อได้เก่งไม่ใช่ย่อย ถึงแม้ผมจะ ปฎิเสธไป เขาก็ไม่ละเลิก และ ก็ไม่ใช่ คน 2 คน เยอะมากแล้วครับ มันทำให้ผม นั้นคุ่นคิดมาเสมอ ว่าถ้าเราทำตัวให้ ก้าวร้าว อาจจะทำให้คนอื่นมองเราเป็นผู้ชาย
อ่ะ ผมลืมบอกไป ผมเป็นลูกคุณหนูครับ มีฐานะสูงพอสมควร ก็เลย ทำตัวเรีบยร้อยและสงบสเงียมมาก เลยทำให้ ไม่เหมือนผู้ชายทั่วไป
ประกอบกับนิสัย ผม ที่ชอบ ทำอะไร Perfact สมบูณแบบเท่านั้น ซึ่งทำให้ คนส่วนมาก มองว่าผม เป็น....(คุณคงรู้) - - !
สมัยก่อนนั้น ผมไว้ผมสั้น โกนหนวด ไม่ได้แต่งหน้านะครับ
แต่พอมาปัจจุบันนี้ ผมพยายามทำตัวให้ สถุน ซกมก น่าเกียจ เกือบทุกวัน แต่งตัวโทรมๆ พอผมไว้ผมยาว ไว้นวด

คุณรู้ไหมว่า ผมกับได้ยินคำนี้แทน "โรคจิต" มันเป็นอะไรที่ คนเราไม่น่าพูดออกมาจากปาก เพราะ จะทำร้ายจิตใจคนได้
ในเมื่อ ทำตัว ให้ ดูเหมือน นักเลง หรือ อันทพาล กลับกลายเป็นว่า ผมนั้น "ทุเรศ" "น่าเกียจ"
ผมนั้นไม่มี แฟน ( คุณคงรู้นะครับว่าทำไม )

ผมมีคำถาม ขอลองถามพวกคุณที่อ่านดูนะครับ !
1.สมมุติ ถ้าคุณโดน อย่างผม คุณจะ รู้สึก เสียใจเหมือนผมไหม แล้วคุณจะใช้ชีวิตอย่างไร ?
ใช่ที่ว่า อาจจะตอบว่า "ไม่ต้องไปสนใจ"  ผมบอกไว้ก่อนนะครับ คุณใช้ชีวิต แบบไม่สนใจ คนรอบข้างคุณเลยได้หรอ ?

2.ทำไม ผู้หญิง ถึง ได้รังเกียจ ผู้ชาย ประเภทนี้นัก ( ขอ ญ เป็นผู้ตอบนะครับ )

3.ถ้า เกิดเรื่องพวกนี้ ทำให้ผม เสีย การเรียน เสียงาน เสียอนาคต (โดนคนรอบข้าง Block) คุณคิดว่าใครผิด ?

ปล. ถ้า ไม่ชอบ ไม่สนใจ กรุณา ข้ามไปกระทู้อื่นเลยนะครับ ขอบคุณครับ
ชอบหรือถูกใจกด ขอบคุณ < ตรงนี้เลย