ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ได้หาเรื่องแต่อยากระบายคุณ navic123

เริ่มโดย lovekiller, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:17:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lovekiller

แก้ไขล่าสุด lovekiller เมื่อ 2010-2-22 21:22

[s:85]  ไม่ได้หาเรื่องนะครับ คุง navic123   แต่ผมสุดทน กับการโพส ของคุณเหลือเกิน

ทนอ่านมาหลายโพส จนไม่ไหว จะทน ระบายซะที เหอะ  

ตะก่อนเวลาไม่สบายใจผม จะ เข้าห้องนี้ ไว้ระบาย สิ่งต่างๆ  ก็มี เพื่อนๆ พี่ๆ น้อง มาแสดงความคิดเห็น กัน ให้คำปรึกษามั่ง

ซึ่ง มานรู้สึก    ***เออ ได้ระบาย จริง ๆ***   แต่ตอนหลัง คุง เล่น มาโชว์ เมพ โชว  ปราชญ์ ประวัติ ความรัก ข้อคิด ไร  มั่วไปหมด  

จนผมรู้สึก ห้องนี้ หมด กลิ่น อาย ไว้ระบาย ความในใจไปเลย ทามไมไม่ไปโพส ห้อง สัพเพเหระ ละคร้าบ  

ส่วนตัว เหงคุณชอบให้คำปรึกษา ก้รู้สึกดี นะ   แต่ การโพส ผมว่า  คุณ ผิด จุดประสงค์ ห้องไปป่าว ...

จะโกรธป่าวผมไม่รู้ แต่แบบนี้แระ เขาถึงเรียก ระบายความในใจ[s:170]

ไม่ค่อยได้เข้าอะคับ มาดู เม้น แล้วนึกว่าผมโพส แรงค์ ไปไหม แต่ เหงคุง navic123 ยืดอกพกถุง มา ก็ดี ครับ

แล้ว เด๋ว ไปรับ กระทิงแดงด้วย  ผมถือว่าเปงลูกผู้ชายตัวจริง กล้ารับฟังข้อคิดเห็น อะน ะ  ส่วนตัวไม่มีไร แค่อยากให้เพื่อนๆ เห็นไรแร้วอย่าปล่อยผ่าน

บางครั้ง คนที่ทำ อาจไม่รู้ ก็ได้ ครับ

ปล. เสียใจเรื่องแฟนด้ว ครับ navic123   นั่นละ เค้าถึงเรียก  เวลา พิสูจณ์  รักแท้[s:76]