ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาแล้ว###สลับคู่เสียว

เริ่มโดย slotass, กุมภาพันธ์ 20, 2010, 03:07:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ผมอายุ 24 ปีครับ ผมมีแฟนคนหนึ่งชื่อ อ๋อย เธอเป็นพนนักงานขายที่ห้างสรรพสินค้าดังย่านราชประสงค์ ผมจะมีเซ็กซ์ประจำกับอ๋อย หลังจากที่เลืกงาน 4 ทุ่ม ผมต้องไปรับเธอประจำ จนได้รู้จักสนิทกับเพื่อนอ๋อย คนหนึ่ง เธอชื่อ หน่อย หน่อยเป็นคนสวยอวบ อึ๋ม แม้ผิวเธอจะคล้ำไปบ้างแต่ก็น่าฟัดไปทั้งตัวครับ แต่หน่อยเธอก็มีแฟนอยู่แล้ว ชื่อ บอย วันหนึ่งอ๋อยบอกว่าไม่ต้องมารับเพราะจะไปงานวันเกิดของหน่อย แถวท่าพระ ไว้ค่อยไปเจอกันที่ห้องหน่อยแล้วกันนะ หลังจากนั้น ผมได้ไปช่วงเวลา เที่ยงคืนพอดี พอผมเปิดประตูเข้าไป เสียงเพลงกระหึ่ม คนรวมแล้วประมาณ8 คน ได้กำลังดิ้นกันสุดเหวี่ยงรวมทั้งอ๋อยแฟนผมด้วยพอผมเช้าไปทุกคนก็เปิดเพลงช้านั่งคุยกันเป็นคู่ ๆ ดูอ๋อยแฟนผมท่าจะเมาซะแล้วคุยกับผมดวงตาฉ่ำเยื้มไม่แพ้หน่อยเลย ผมลืมบอกไปว่าเวลาอ๋อยแฟนผมเธอเมาเธอเซ็กซ์จัดมา แบบพี่ไม่ต้องน้องทำเอง ส่วนผมก็ได้อารมณ์เหมือนกันยิ่งหน่อยหันมาสบตาหยาดเยิ้มยิ่งทำให้ผมเริ่มมีอาการบ้าง ช่วงดึก ทุกคนทยอยกันกลับหมด คงเหลือแต่คู่ผม ยังไม่กลับ หน่อยบอกว่าถ้าเมาก็อย่ากลับเลย นอนที่นี่ก็ได้ ผมก็เลย o k ผมว่าง่ายอยู่แล้วในช่วงนั้นผมสังเกตเห็นอ๋อยแฟนผมแอบมองบอยอยู่บ่อย ๆ สงสัยคงอยากลองของไหม่ เพราะ บอยหน้าตาดี ผมพอเมาแล้วเลยลองถามว่า ชอบ บอยมั้ย ถ้าชอบจะได้ลองเปลี่ยนคู่กัน เธอก็ยิ้มอาย ๆ ผมก็เลยเข้าไปกระซิบกับออยว่าแฟยเเราชอบนายนะช่วยเธอหน่อยแล้วกัน หลังจากนั้นผมก็เข้าไปอาบน้ำ กลับออกมาแทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง อ๋อยแฟนผม นอนเปลือยกาย ชันเข่าโดยมีบอยกำลังใช้ลิ้นสำรวจถ้ำสวาทของอ๋อยอยู่ โดยมีหน่อยเป็นผู้ช่วยดูดนม ขยำหน้าอกอันอวบอึ๋มของอ๋อย อยู่ ทำให้อ๋อยครางฮือ ๆ ในลำคอ ซึ่งเป็นภาพน่าเชืญชวญยิ่ง ขณะที่ผมตลึงอยู่นั้น หน่อยก็บอกให้ผมเข้ามาช่วยเลียเม็ดแตดให้เธอ้วย ผมไม่ปฎิเสธครับรอโอกาสนี้มานานแล้ว ผมเลียหี หน่อย บอยเลียหีอ๋อยแฟนผม ในขณะที่ผมกำลังเพลินอยู่นั้น หันมองดูอีกที กระบองยักษ์ชองบอยก็อยู่ในปากเรียวอันสวยงามของแฟนผมเรียบร้อยแล้ว บอย หน้าเหยเก กระเด้าควยใส่ปากแฟนผม ผมทนไม่ไหวบอกให้หน่อยทำบ้างหน่อยก็ไม่แพ้อ๋อยครับเธอดูดเก่งจริง ๆ สักพักผมบอกให้หน่อย โก่งโค้งผมเสียงท่าหมา โดยมีอ๋อยแฟนผมนอนหงายรับดูดปากกับหน่อยไปด้วย ในขณะที่บอยก็กระแทกลำอย่างมันใส่หีอ๋อย แฟนผมอย่างไม่ยั้เง ผมสังเกต อ๋อย เธอมีความสูขมากครับครางเสียงดังมากไม่เคยเห็นเธอเป็นอย่างนี้มาก่อนเลย ผมตึ่นเต้นมากที่เห็นภาพแฟนตัวเองโดนกระแทกจนทนไม่ไหว ผมก็ชักออกมาให้หน่อยักให้ราพุ่งเต็มหน้าหน่อยไปหมด ส่วนบอยยังกระแทกต่อสักพัก อ๋อยแฟนผมเธอกัดฟันส่ายหน้า หยิกที่นอน ยกสะโพกส่ายรับ การกระแทกชองบอย จนวาระสุดท้ายบอยทนไม่ไหวชักออกมารูดกระฉูด ราดเต็มหน้าของแฟนผม ไหลอาบมาถึงหน้าอกของอ๋อย ผมเห็นภาพทนไม่ไหวเข้าไปให้อ๋อยดูดให้สักพัก แล้วผมก็ชักรูดน้ำพุ้งราดหน้าอ๋อยอีกคนจนน้ำผมกับบอยเต็มไปหมด ส่วนหน่อยเธอกลัวน้อยหน้าอ๋อยก็เข้ามาเอานิ้วจิ้มน้ำเชื้อมาดูดกินช่วยกันจนหมด หลังจากนั้นเราก็ต่อกันอี 3 ยก จนสว่างกว่ากับอ๋อยจะได้กลับย้าน หลังจากนั้น ผมก็พาอ๋อยไปหาหน่อยเพื่อให้บอย กระแทกลำเธอเป็นประจำ จนเดี๋ยวนี้ เรามีคู่เพิ่มมาแล้วครับ วันนี้คิดอยากเอาใครก็ไป ส่วนหน่ยยเธอก็บอกว่าชอบผมครับ เธอบกอว่าลิ้นผม สากดี เวลาเลียแล้วเสียวลืมโลกเลยแหละ
เครดิต....เพื่อนบ้านครับ