ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอชื่อกุ้ง

เริ่มโดย 02766132, กุมภาพันธ์ 20, 2010, 06:40:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

เรื่องของผมขอเล่าแบบไม่ตัดตอนนะครับ จะเล่าตั้งแต่ที่มาที่ไปของเรื่อง เพราะฉะนั้นอาจจะยาวไปหน่อย ผมแอบรักเพื่อนผู้หญิงคน หนึ่งเธอชื่อกุ้ง เราเรียนคณะเดียวกัน ส่วนกุ้งนั้นมีแฟนแล้วแต่ช่วงหลังรู้มาว่าทะเลาะกันบ่อยมาก ทะเลาะกันทีไรกุ้งเองก็จะนั่งซึมๆ เศร้าๆ มีเพื่อนอีกคนที่คอยปลอบเสมอ ผมก็แวะเวียนไปถามไถ่ช่วยพูดให้กุ้งไม่เสียใจมาก ผมว่าเพื่อนๆ เธอน่ะรู้ว่าผมแอบรักกุ้งอยู่แต่ก็ไม่ มีใครพูดอะไรในเชิงกีดกันผม อีกทั้งกุ้งเองก็ไม่ได้มีทีท่ารังเกียจอะไรผมด้วย แต่ผมก็จะวางตัวไว้ระดับหนึ่งที่ไม่ให้กุ้งเกิดรำคาญความ รู้สึกของผมได้ วันหนึ่งผมมาถึงคณะแต่เช้าเห็นกุ้งนั่งร้องไห้อยู่คนเดียวตาบวมแดงผมรีบเดินเข้าไปหาถามว่า เป็นอะไรกุ้ง...เราช่วย อะไรได้บ้างมั้ย ด้วยความรู้สึกห่วงใยและสงสารเหลือเกินผมเอื้อมมือไปลูบผมกุ้งแบบปลอบโยนโดยที่ตัวเองก็ไม่รู้ตัว กุ้งลุกขึ้นกอดผม ร้องไห้ ผมก็กอดกุ้งไว้พร้อมกับลูบหัวเบาๆ ด้วยความรู้สึกเจ็บแทน และแล้วกุ้งก็หายสะอึกสะอื้นแต่น้ำตายังไหลไม่ขาดสาย พูดกับผมว่า วันนี้กุ้งไม่เรียนนะช่วยพาไปไหนไกลๆ ได้มั้ยนธี เธอมองหน้าผมแววตาน่าสงสารผมไม่กล้าปฏิเสธเลยพยักหน้ารับ ในใจคิดว่าไปไหนล่ะ ที่ไกลๆ แล้วไกลแค่ไหนแล้วก็นึกได้ว่าวิชาตอนบ่ายสำคัญซะด้วยเลยบอกกุ้งว่าไปเป็นเพื่อนครึ่งวันก่อนได้มั้ยแล้วตอนบ่ายขอกลับมาเรียน ของอาจารย์วิทยา กุ้งร้องไห้โฮออกมาอีกผมเลยว่า โอเคๆ อย่าร้องนะ เช้าๆ อย่างนี้ไปนั่งห้องเราก่อนแล้วกัน กุ้งตอบว่าอื้อ.. ผมพากุ้งไป ห้องผมที่คอนโดใกล้ๆ มหา'ลัย เข้าห้องไปหาน้ำมาให้กินแต่กุ้งถามว่ามีเหล้ามั้ย เบียร์ก็ได้ ผมร้องว่าเฮ้..ใจเย็นๆ กินน้ำก่อนนะ กุ้งก็ ร้องไห้ขึ้นมาอีกผมเข้าไปกอดด้วยความรู้สึกสงสารเดาออกเลยว่า แบบนี้ต้องทะเลาะกันมาแน่ๆ คราวนี้สงสัยจะหนักกว่าทุกที ผมถามกุ้ง ว่าทะเลาะกันอีกแล้วเหรอ กุ้งสะอื้นตอบว่าเลิกกันแล้วล่ะ แล้วกุ้งก็ผละออกเดินไปที่ชั้นหนังสือผมหยิบขวดเหล้าที่ผมกินเหลือไว้มาเปิด เทพรวดลงคออย่างรวดเร็วผมตกใจรีบวิ่งไปคว้าคืนมาก็ไม่ทัน เธอยึดไว้ไม่ยอมปล่อยบอกว่าหวงเหรอขอกินให้หายทุกข์หน่อยเถอะ แล้ว เธอก็ทำท่าจะยกเทอีกผมเลยรีบบอกว่า ถ้าจะกินกินดีๆ ก็ได้ผสมโซดา หรือน้ำ หรือโค้กดีกว่า เล่นเทลงคออย่างนี้อันตรายนะ กุ้งว่า อันตรายยังไง ผมบอกว่าเดี๋ยวจะเมาแล้วสลบไปเลยน่ะสิ กุ้งว่าดีแล้วยกเทอีกผมกุมขมับส่ายหัว โอเคๆ กินน้ำตามแล้วกันผมจึงยื่นแก้วน้ำ ส่งให้ อ่ะจะได้ไม่บาดคอ กุ้งเทเหล้าลงแก้วน้ำแล้วบอกว่า แก้วนี้นธีกิน ส่วนฉัน..นี่แล้วก็ยกขวดเทใส่ปากอีก โอย..ผมละกลุ้มใจ เธอบังคับ ว่ากินสิ เป็นเพื่อนกัน ... กุ้งหัวเราะทั้งน้ำตาพร่ำพูดแต่ว่า ไม่เข้าใจเลย ทำไมนะ ทำไม ...กุ้งเดินไปที่เตียงนอนผมแล้วนั่งลง ผมเดินตาม มานั่งลงข้างๆ บอกว่าผู้ชายน่ะมีเยอะ คนที่ดีกว่าแฟนเธอก็มีเยอะ กุ้งกระดกเหล้าเข้าไปอีกเหมือนไปจี้ใจดำเข้า ใช่สินะผู้ชายก็คงคิด เหมือนกันว่าผู้หญิงก็มีให้เลือกเยอะถึงได้ไม่แคร์กันเลย นึกจะเลิกก็เลิก ฮือๆๆ ผมว่า เค้าไม่แคร์เราเราก็อย่าแคร์เค้าสิ กุ้งบอกว่าถ้านธีไม่กิน แก้วนั้นเลิกเป็นเพื่อนกันเลย ผมเลยกินเข้าไปทั้งๆ ที่ไม่มีอารมณ์จะกิน ...สุดท้ายก็กลายเป็นว่าเรานั่งกินเหล้ากันไป คุยกันไปเรื่องความรัก ของกุ้ง ตอนที่ผมเห็นว่ากุ้งจะนั่งไม่ไหวแล้วเลยรีบถามว่านี่เธอจะไปเรียนตอนบ่ายมั้ย กุ้งว่าไม่! ... ขอวันนึงนะ ผมก็ว่าแล้วเราล่ะเราไม่ อยากขาดวิชานี้นะ กุ้งร้องไห้อีกพูดว่า มีแต่คนเบื่อเรา มีแต่คนจะทิ้งเราไป ไม่เข้าใจเลย ทำไมๆๆๆ ฮือๆๆ ผมก็กรึ่มๆ เอนหลังลงนอนกับ ที่นอน ถอนหายใจ ตอนนั้นเพิ่ง 9 โมงกว่าจะถึงบ่ายยังอีกนานน่า ผมไม่ตอบอะไรกุ้งกุ้งเอนหลังลงนอนบ้างข้างๆ ผมกลิ่นเหล้าตลบ อบอวล เธอตะแคงหันมาทางผมแล้วว่า นธีรังเกียจเราเหรอน้ำตาคลอๆ ผมหันหน้าไปใจเต้นเพราะเราใกล้ชิดกันมาก ตอบกุ้งว่ารังเกียจ อะไรล่ะ เรารักเธอมาตั้งนานแล้วไม่รู้รึไง อารมณ์พาไปให้พูดแบบนั้นแล้วผมเลยเอื้อมมือไปกอดกุ้งแล้วก้มหน้าไปจูบปากเธอเบาๆ บอกว่า ยังงี้เรียกรังเกียจมั้ย กุ้งถึงจะเมาแต่ก็คงมีสติบ้างตกใจมากอึ้งไปเลย กุ้งถามว่าพูดจริงเหรอ นธีเนี่ยนะรักเราทำไมไม่เห็นรู้เรื่องเลย เธอมี แฟนแล้วจะให้เราไปบอกเธอรึไงว่าเรารักเธอน่ะ กุ้งว่าในโลกนี้ยังมีคนรักเราอีก..แล้วก็น้ำตาไหลอีกบอกว่างั้นเราเป็นแฟนกันเลยดีมั้ย กุ้ง เขยิบเข้ามากอดผมซุกหน้าลงตรงอก ผมรู้สึกอยากเป็นเจ้าของกุ้งขึ้นมาในทันที ถามเธอว่าถ้าเป็นแฟนกันเราขอเป็นเจ้าของเธอตอนนี้เลย ได้มั้ย กุ้งว่าไม่รังเกียจเราเหรอ เราไม่บริสุทธิ์แล้วนะ ผมตอบว่าใครจะรังเกียจคนที่ตัวเองรัก แล้วก็ไม่รอคำตอบกุ้งอีกก้มลงไปจูบปากเธอ อีกครั้ง คราวนี้ไม่จูบเบาๆ แล้วแต่หนักหน่วงด้วยอารมณ์รักกับฤิทธิ์สุรา ยิ่งจูบยิ่งได้อารมณ์ดันลิ้นเข้าไปดูดลิ้นเธอเธอดูดตอบจึงรู้ว่ากุ้ง คงเต็มใจ จะด้วยเหตุผลอะไรก็ช่างเถอะตอนนี้ผมหยุดไม่ได้แล้ว ในใจรู้สึกหวิวๆ เคลิ้มๆ เราค่อยเขยิบกันนอนบนที่นอนดีๆ กุ้งโอบรอบ คอผมเราจูบกันนัวเนีย ผมไม่อยากจะคิดว่าเวลาที่เธออยู่กับแฟนเธอจะทำกันถึงพริกถึงขิงแค่ไหน นี่ขนาดแค่จูบปากกุ้งยังเร่าร้อนได้ถึง เพียงนี้ เธอครางอื้อๆ ในลำคอหลับตาพริ้ม ผมค่อยๆ แกะกระดุมเสื้อนักศึกษาออกถอดโยนลงไปข้างๆ เตียงตามด้วยยกทรง ผมถอดเสื้อ ผมออกโยนลงไปตาม กุ้งยังหลับตามีรอยยิ้มอิ่มเอมแอ่นหน้าอกชูช่อขึ้นมาผมประกบปากลงไปที่เม็ดเล็กๆ ดูดเลียด้วยความสเน่หา กุ้งแอ่น แล้วบิดไปมาร้อยเบาๆ ฟังไม่ออกว่าเธอร้องว่าอะไรแต่ดูมีความสุขมาก เม็ดเล็กๆ นั้นแข็งชูชันแล้วผมจึงเปลี่ยนไปอีกข้างหนึ่ง ดูดๆ เลียๆ จนมันแข็งแล้วก็ใช้มือบีบคลึงเต้าทั้งสองข้าง ปากลากลงมาที่สะดือเอาลิ้นวนๆ บริเวณนั้นจนทั่ว หน้าท้องขาวเนียนราบเรียบ ผมยัง เสียดายหน้าอกขาวๆ ของกุ้งจึงลากลิ้นขึ้นไปเลียๆ ดูดๆ อีกครั้ง ทั้งบีบทั้งคลึงกัดเม็ดเบาๆ ด้วยความรู้สึกมันเขี้ยว ผมขึ้นไปดูดปากกุ้งอีก เธอผวารับลิ้นของผมอย่างโหยหา ผมมีความสุขมากเคลิ้มอยู่นานจนรู้สึกว่ากุ้งเอามือเอื้อมมาจับเป้ากางเกงผมบีบตามแนวลำท่อนของผม ที่มันแข็งเกร็งตุงคับแน่น ผมจึงเอามือค่อยๆ ล้วงตามหน้าขาเธอเลิกกระโปรงขึ้นไปหยุดตรงเนินเนื้อนิ่มๆ ผมตะปบมือลงเต็มๆ เนินนั้น ใหญ่เต็มฝ่ามือ ผมเอาอุ้งมือกดลงไปตรงส่วนบนๆ ขยี้น้อยๆ เธอแอ่นตัวขึ้นบิดสะโพกลอยสูง ผมเอานิ้วควานหาร่องรู้สึกได้ถึงความเปียก ชื้นผ่านกางเกงในออกมา ผมผละออกจากปากกุ้งกุ้งร้องโอย..ซี๊ด มือรูดซิบกางเกงผมสอดมือเข้าไปเจอกางเกงในผมคว้าเอาท่อนเอ็นที่ แข็งปั๋งของผมบีบอย่างมันมือ ผมจัดการถอดกางเกงออกหมดทั้งนอกทั้งใน แล้วจัดการกับกระโปรงกุ้ง ค่อยๆ ดึงลงมาวางพาดกับพื้นไม่ ให้ยับพร้อมเสื้อเธอด้วย จัดการกับกางเกงในเธอเสร็จแล้วก็มองสำรวจสัดส่วนเว้าโค้งตรงหน้า กุ้งคงอายลุกมากอดผมโน้มตัวผมลงมา ทับเธอเราจูบปากกันอีกครั้งคราวนี้เนื้อแนบเนื้ออบอุ่นอย่างบอกไม่ถูก ท่อนเนื้อของผมสัมผัสบริเวณเนินเนื้อของเธอมันยิ่งแข็งจนปวด น้ำ ของผมไหลเยิ้มออกมาที่หัว กุ้งเอามือมาจับท่อนเอ็นของผมรูดขึ้นรูดลง ผมก้มลงไปซุกหน้าอยู่ตรงเนินของเธอเอาลิ้นสำรวจทั่วๆ เจอปุ่ม เข้าก็ดูดเม้มเธอร้อง โอ๊ย โอ๊ย.. ผมตวัดลิ้นลากจากร่องขึ้นข้างบนสองสามเที่ยวก็ลงไปเอาลิ้นแหย่เข้าที่รูของเธอ เปลี่ยนเป็นเอานิ้วกลาง สอดเข้าไป พอชักเข้าชักออกสักพักกุ้งก็ลุกขึ้นคว้าท่อนเอ็นผมเอาเข้าปากเหมือนหิวกระหาย เธอดูดของผมอย่างแรง เลียตรงปลายแล้วอม งับหัวแล้วก็รูดเข้าเต็มปากถึงลำคอ เธอดูดเลียให้ผมมือผมก็จับนมคลึงเค้นอย่างมันในอารมณ์ ผมเกร็งมากลีลาเธอเยี่ยมจริงๆ ผมต้องให้ รางวัลด้วยการจับหน้าเธอขึ้นมาประกบปากลงไปอีก ดูดกันไปต่างคนต่างก็เอามือล้วงกันไป ผมเอานิ้วแหย่ของเธอพร้อมกับเอานิ้วโป้งบด บี้ติ่งเสียวเธอสลับกันไป เธอก็เอามือรูดของผมขึ้นลงๆ ถี่ๆ เราถอนปากออกจากันได้เวลาน้องชายผมก็รีบแกว่งเปะปะ ผมจับมันกดหัวเข้า ไปที่เนินเธอ เอามันลากผ่านติ่งเสียวมาที่ปากถ้ำ ถึงตอนนี้ไม่รู้ว่ากุ้งหายเมารึยังเมาอยู่ เธอเอามือคว้าท่อนเอ็นผมจ่อตรงรูเธอแล้วแยกขา ออกกว้าง ผมทิ่มดันเข้าไปอย่างกระหายเธอสะดุ้งเล็กน้อย แต่ด้วยน้ำหล่อลื่นที่ออกมาเยิ้มอยู่แล้วทำให้ผมเอาน้องชายผมเข้าไปได้ไม่ ลำบากนัก ผมดันเข้าดึงออกอยู่นานแล้วก้มหน้าลงดูดเม้มนมเธอ จากสีจางๆ มันก็เป็นสีเข้มขึ้นเร้าอารมณ์ผมมาก มือผมเอื้อมลงไปขยี้ที่ติ่ง เสียวเป็นระยะๆ กุ้งก็ครางซี๊ดๆๆ แอ่นสะโพกร่อนไปมา ผมเอาออกมาแล้วทิ่มพรวดเข้าไปใหม่เธอร้องว่าแรงๆ ผมก็กระแทกเข้าไปเต็ม แรง เธอยังร้องว่าแรงอีกสิ ผมกระแทกสุดแรงเสียงดับมากเธอว่าเร็วอีก.. แรงๆ นะ ผมก็กระทุ้งกระแทกเข้าออกอย่างแรงและเร็วจนผม ใกล้จะออกแล้วจึงบอกเธอว่า จะถึงแล้วนะ เธอร้องอื้อๆ กระดกสะโพกรับแรงกระแทกที่เร่าร้อนรุนแรง ผมซอยยิกๆ เนื้อตีกันดังปั้บๆๆ เหงื่อหยดย้อย กุ้งร้องครวญครางฟังไม่เป็นศัพท์ผมกระเด้าเข้าไปเป็นชุดสุดท้ายก่อนที่น้ำจะแตกพุ่งอยู่ในถ้ำ ผมล้มลงกอดเธอปล่อยให้ ท่อนเอ็นกระตุกงึ่ด งึ่ดพ่นน้ำออกมาจนหมด กุ้งกอดผมแน่นผมจูบเธอครั้งสุดท้ายบอกกุ้งว่า เรารักกุ้งนะ รักมากเลย กุ้งน้ำตาไหลซุกหน้า กับอกผม ผมบอกว่าเธอเป็นของเราแล้วนะห้ามคิดถึงมันอีก กุ้งพยักหน้าแล้วกอดผมแน่นขึ้นอีก จากนั้นเราทำความสะอาดกันผมลงไปซื้อ ยาคุมข้างๆ คอนโดให้กุ้ง กุ้งกินเสร็จก็หลับไปผมก็นอนกอดเธอหลับไปด้วยกัน เรื่องที่ห้องผมเช้านั้นก็มีเท่านั้นเอง เราสองคนตกลงเป็น แฟนกันแน่นอนแล้วตอนนี้คบกันอย่างเปิดเผยด้วย
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง