ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อัศจรรย์ 3

เริ่มโดย hellboy666, มิถุนายน 25, 2010, 01:34:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hellboy666

ตอนที่3
แล้วผมก็ได้กลับไปทำงาน หลังจากเรียกเลขาเอางานไปให้ทำที่บ้านอีกหลายวัน แน่นอนครับเธอไปทีไรเราก็ได้สนุกกันทุกครั้ง วันนี้เป็นวันแรกที่ผมมาทำงานในร่างคุณอดิเทพวันแรก คนแรกที่แรกคือน้องแมวหรือธิดารัตน์ประชาสัมพันธ์คนสวย ซึ่งตอนยังเป็นนายแม็กซ์ ผมก็เทียวเดินมาคุยด้วยประจำ เปล่าครับผมไม่ได้คิดจะจีบเธอหรอกครับ แต่เธอใส่เสื้อคอกว้างจนผมเห็นนมที่ปกด้วยยกทรงสวยๆเป็นประจำ วันไหนที่เธอใส่ยกทรงลูกไม้มาผมแทบจะมองเห็นหัวนมเธอรางๆเลยครับ แต่วันนี้ผมในร่างคุณอดเทพเดินผ่านกลับไม่สามารถมองอะไรเธอได้เหมือนเดิม เพราะเธอเห็นเจ้านายมาเลยนั่งตัวตรงจนผมเห็นแค่เนินอกขาวๆเท่านั้น ถ้าเป็นเมื่อก่อนวันนี้ผมคงแวะมาดูนมเธอไม่ต่ำกว่าสามหนแน่ๆ "สวัสดีแมว" "สวัสดีค่ะ" ผมทักทายเธอเท่านั้น ก็เดินไปแวะที่แผนกเก่า "สวัสดี พี่มาด พี่แตง แล้วน้องอ้อยังไม่มาเหรอครับ" ผมเผลอไปทักพวกเพื่อนๆในแผนกเหมือรตอนที่ยังเป็นแม็กซ์ "สวัสดีค่ะ สวัสดีครับท่าน เช้านี้น้องอ้อขอลานะครับ" "เป็นอะไร" น้องอ้อเป็นน้องเล็กในแผนก เธอพื่งจะจบปริญญาตรีมามาดๆ หน้าตาสวยหุ่นดี ตอนนี้ทำเป็นธุรการแผนก ปกติผมจะสนิทกับเธอมาก ตอนแรกก็มีหนุ่มๆรุมจีบเธอหลายคน ผมเองก็กะจะจีบแต่เธอดันมีแฟนแล้ว .."อ้อไม่ค่อยสบายนะครับ " "เป็นอะไรมากไหม ไปหาหมอแล้วยัง ถ้ายังไงบอกให้เธอไปหาหมอด้วยนะ" "ครับ แล้วผมจะจัดการให้นะครับ" แล้วผมก็เดินทักทายพนักงานแผนกอื่นๆ ส่วนใหญ่ก็งงและส่วนมากก็นินทาว่าคุณอดิเทพมาแปลกหรือเจ็บหนนี้เลยคิดได้ว่าจะต้องทำตัวสนิทสนมกับพนักงานบ้าง พนักงานสาวๆบางคนก็คิดไปในทางอยากไต้เต้าโดยใช้ตัวเข้าแลก ผมนึกไม่ถึงเลยว่าวันเดียวที่ผมเดินทักทายพวกเขาผมจะได้ข้อมูลมามากมายขนาดนี้ แล้วผมก็เรียกผู้จัดการแผนกทรัพยากรมนุษย์ มาคุยให้เขาเพิ่มสวัสดิการบางอย่างและที่ลืมไม่ได้คือเรื่องของผม แม็กซ์ ผมให้ทางบริษัทจัดการมอบเงินจำนวนห้าล้านแก่ครอบครัวของแม็กซ์ แล้วให้โอนเงินเดือนแม็กซ์เข้าบัญชีพ่อผมทุกเดือนจนกว่าบริษัทจะหยุดกิจการโดยให้ปรับขึ้นร้อยละสิบทุกปีด้วย เสร็จแล้วผมก็เรียกเลขาสาวเอางาน(งานจริงๆ)มาดูกว่าจะเสร็จก็เที่ยงผมเดินออกมาจะหาข้าวกินเหมือนตอนที่ยังเป็นแม็กซ์ คุณลดาก็เอาอาหารมาให้ คุณลดาเป็นแม่บ้านที่คอยดูแลอาหารการกินของคุณอดิเทพโดยเฉพาะ แต่ผมไม่อยากกินคนเดียวในห้องทำงาน ตอนแรกผมชวนเธอทานด้วยแต่เธอบอกเรียบร้อยแล้ว ผมเลยบอกให้เธอไปตามพนักงานคนอื่นมาทานกับผมสักคนหนึ่ง แล้วเธอก็เดินไปสักครู่ก็กลับมาพร้อมแมว เธอบอกว่าเพื่อนของแมวเพิ่งจะมาเปลี่ยนให้ไปทานข้าวพอดี ผมเลยชวนเธอทานด้วยกัน "วันนี้คุณอดิเทพ แปลกไปนะ สงสัยอยากจะจีบเราแน่ๆเลย เมื่อเช้าก็ทักเที่ยงยังเดินมาชวนกินข้าวอีก" สาวประชาสัมพันธ์คนสวยคิดไปเรื่อยเปื่อย ผมกับเธอกินข้าวกันไปคุยกันไป ในตอนแรกก็ดูเธอเกร็งๆแต่ผมชวนเธอคุยเรื่อยๆทั้งยังหยอดมุขเหมือนตอนที่ยังเป็นแม็กซ์ ไม่นานเธอก็หายเกร็งคุยโต้ตอบผมได้คล่อง เรากินข้าวเสร็จผมก็ชวนเธอนั่งพักฟังเพลงก่อน ผมพาเธอเดินขึ้นไปยังห้องพักผ่อนชั้นบน ผมเดินไปเปิดเพลงเพราะๆให้สาวสวยนั่งชมวิวที่โฃฟาตัวใหญ่ "เรานั่งพักก่อนไปทำงานต่อนะครับ" "ค่ะ" สาวสวยตอบรับ แล้วผมก็แทบสะดุ้งเมื่อได้ยินในใจเธอคิดว่า "คุณอดิเทพนี้ อยู่ใกล้ๆแล้วมีอารมณ์จัง นี่ถ้าเรายั่วเขาจะอยากเย็ดเราไหมนะ" ไม่น่าเชื่อว่าคุณอดิเทพจะมีเสน่ห์ขนาดนี้ แล้วผมก็นั่งลงข้างๆเธอ สาวสวยนอกจากจะไม่ขยับหนีกลับขยับตัวเอนมาพิงกับไหล่ผม เธอคงอยากจริงๆ กลิ่นน้ำหอมของเธอบวกกับที่ได้ยินความคิดเธอมันชวนให้ผมเกิดอารมณ์ ยิ่งผมมองลอดคอเสื้อเธอคราวนี้ผมเห็นยกทรงตัวสวยที่เธอใส่อยู่แบบเต็มๆอันที่จริงถ้ามองต่อไปผมเห็นถึงท้องขาวเนียนของเธอเลยด้วยซ้ำ "นั้นไง ควยเริ่มแข็งแล้วซิ" สาวสวยคิดเมื่อเห็นควยผมแข็งตุงดันเป้ากางเกงออกมา ก็เธอเล่นยั่วขนาดนั้น ผมเลยเริ่มโดยการค่อยๆโอบกอดเธอ มือผมค่อยเลื่อนไปจับไปลูบไปขย้ำตามร่างกายของเธอ "อุ๊ย เริ่มแล้วเหรอ อืม"สาวสวยคิด แต่ปากเธอร้อง"อุ๊ย อย่าค่ะ" เธอพึ่งจะห้ามตอนที่ผมสอดมือเข้าไปในเสื้อเธอเพื่อปลดตะขอยกทรงเธอออก อีกมือผมลอดใต้กระโปรงของเธอเข้าไปสัมผัสกับโคกหีอวบใหญ่ ครับมันใหญ่เต็มฝ่ามือผมเลยครับ ผมใช้ฝ่ามือคลึงเนินโหนกนูนนั้นเล่น เธอถ่างขาออกให้มือผมทำงานสะดวกเลย แต่ปากเธอร้องอีกอย่าง"อุ๊ย อย่า อืมม" แมวร้องได้เท่านั้นก็โดนผมจูบ ปิดปากเธอไว้ ผมส่งลิ้นเข้าไปพวนพันลิ้นเล็กๆของเธอ ความนุ่มนิ่มหอมหวานของปากเธอ มันปลุกเร้าอารมณ์ผมให้เงี่ยนกระสันมากยิ่งขึ้น แล้วผมก็ซุกหน้าซอนไซร้ลงมาตามซอกคอที่ขาวหอมของเธอ แล้วมือผมก็ทำงาน ถอดเสื้อคอกว้างของเธอออก ไปพร้อมๆกับยกทรงที่โดนปลดตะขอออกไปก่อนแล้ว สองเต้าที่งดงามอวดโฉมอยู่ตรงหน้า ผมใช้มือหนึ่งคลึงเต้าหนึ่ง ส่วนมืออีกข้างก็โจมตีด้านล่างต่อไป ทั้งล้วงทั้งควักจนนิ้วผมเยิ้มน้ำเงี่ยนเธอเต็มๆ แล้วผมก็ซุกใบหน้าลงไปกลางร่องอกอวบ ไล่ลิ้นเลียไปจากเนินอกอวบแน่น ค่อยๆลากๆไปจนเจอเม็ดหัวนมที่แข็งตัวรอสัมผัสอยู่ ผมดูดมันเล่น เรียกเสียงครางเบาๆออกมาจากปากเธอได้ "อูยย อูยยย" แมวเริ่มแอ่นหน้าอกให้ผมอย่างมีอารมณ์ มือผมที่ล้วงไปในกระโปรงเธอ ตอนนี้ผมใช้นิ้วชี้กรีดไปตามร่องหีเธอจนนิ้วผมไปโดนเม็ดแตดเธอเข้า ทำเอาเธอร้องครางดังขึ้น "อูยยยย " ผมเริ่มรู้สึกถึงเปียกน้ำเงี่ยนเธอคงหลั่งออกมาจนเริ่มเปียกเป้ากางเกงในเธอแล้ว มือผมก็เลยทำการถอดกางเกงในเธอออก แล้วพลบกระโปรงเธอขึ้นมา เนินหีที่ขาวสะอาดเธอแทบจะไม่มีขนหมอยเลยครับ มันขาวเป็นเนินโหนกนูน มีร่องหีแดงๆที่เลอะน้ำเงี่ยนของเธออยู่ ผมจับขาทั้งสองข้างของเธอยกขึ้นแล้วแยกออกก่อนจะซุกหน้าเข้าไปหว่างขาเธอเป้าหมายคือเนินหีไร้หมอย ที่โหนกนูนลอยรอการสัมผัสอยู่ตรงหน้าผมแล้ว "อาาาาา ซีดสสสสส"ทั้งร้องทั้งสะบัดหน้าจนผมยาวสลวยของเธอกระจายไปมา ใบหน้าสวยของเธอบิดเบี้ยวไปด้วยความเสียดที่ผมมอบให้ "อูยยย อูยยยย " ผมแลบลิ้นเลียร่องหีแมวอย่างเมามัน "ซี๊ดด..โอยย..อูยยยอูยย" ผมทั้งเลียไปตามร่องหี ทั้งอ้าปากขบบี้เม็ดแตดเธอ และทั้งดูดเม็ดแตดเธออย่างแรง มือทั้งสองข้างก็บี้นมทั้งสองข้าง จนแมวสาวสวยทั้งถ่างขาอ้าหีทั้งแอ่นโคกหีให้ผมเลียอย่างสะดวก"อูยย..ทำไมแมวเสียวอย่างนี้...โอยย.แมว สะ เสียวเหลือเกินแล้ว...อูยยย มะไม่ไหวแล้ว..โอยย" น้ำเงี่ยนของเธอไหลทะลักออกมาเต็มๆ แล้วเธอก็เกร็งตัวกระตุกๆก่อนจะดึงผมขึ้นไปกอดจูบกัน แล้วผมก็เริ่มถอดเสื้อผ้าคัวเองออกบ้าง พอเสร็จผมก็จับควยใหญ่ผมถูไถเนินหีร่องหีเธอจนหัวควยผมเปียกน้ำหีเธอลื่น แล้วผมก็ขยับมันจ่อและดันมันเข้ารูหีสาวประชาสัมพันธ์คนสวย "อูยยย...อูยยย...อูยยยย..เบาๆ ค่ะ โอยย มันแน่นไปหมดเลย.อูยยย..ซี๊ดด......อูยย" หีสาวสวยมันรัดควยใหญ่ของผมจนแทบจะขยับไม่ได้ ผมค่อยดันควยกดลงไปเรื่อยๆ เมื่อดันควยเข้าไปในรูหีแมวจนหมดลำ ผมก็กดควยคาเอาไว้ แล้วลงไปจูบปากสวยของเธอเล่นลิ้นกับเธอลัดกันดูดลิ้นผลัดกันเลียริมฝีปาก ส่วนด้านล่างผมก็บดคลึงโหนกควยกับเนินหีเธอ หมอกดกของผมเสียดสีเนินหีขาวไร้ขนเธอ จนแมวเริ่มครางออกมา "อูยยย อูยยย" ผมจึงเริ่มชักควยออกมา "อูยยย ...อูยยย" สาวสวยก็ค่อยๆครางออกมาตาม ร่องหีสาวคนสวยช่างรัดควยผมแน่นจริงๆ ผมมองไปก็เห็นร่องหีของเธอซึ่งอ้าอมลำควยอวบใหญ่ของผมอยู่จนแคมหีปลิ้นออกมา....ผมดึงลำควยสาวออกมาจนเกือบหลุด แล้วกดลงไปส่งลำควยเข้าไปจนสุดลำ และถอนลำออกมาจนสุด...ทำเอาสาวแมวร้องคราง "อูยอูย...อูยย... อูยย "น้ำเงี่ยนเธอหลั่งออกมาช่วยให้ผมซอยได้สะดวกมากขึ้น ผมซอยช้าๆเน้นๆจนได้ยินเธอคราง "อูยยย แมว จะไม่ไหวแล้ว เร็วๆๆค่ะ อูยยย" ผมเลยเริ่มซอยถี่ยิบ
"อูยยยยย มะ มะ แมวไม่ไหวแล้วโอวววว" แมวกระตุกเกร็งร่างขึ้นกอดรัดผม ส่วนผมก็กดลำควยให้เธอใช้หีตอดมันทำเอาผมก็กลั้นไม่ไหวต้องปล่อยน้ำควยออกมาบ้าง พอพักหายเหนื่อยผมก็ดึงเธอไปอาบน้ำในห้องน้ำเราสนุกกันอีกยก ก่อนผมจะยอมปล่อยเธอไปทำงานต่อ

tak19

รายต่อไป. ใครละ. คุณเจ้านาย