ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนท่อไอสเสียรถอ่ะครับ 1 วันแล้วกลัวอ่ะ

เริ่มโดย shadowpipo01, กุมภาพันธ์ 20, 2010, 04:26:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowpipo01

คือผมขับรถเล่นกับเพื่อนน่ะครับแล้วที่นี้เพื่อนมันพิเรน

ไป Burn ยาง อ่ะครับทำให้เครื่อร้อนกว่าเดิมอีกเวร แล้วทีนี้

ผมจะขึ้นรถอ่ะครับมันโดนพอดีแล้วก็ขับกลับบ้านอาบน้ำแผลโดนน้ำแล้ว

จะเป็นแผลเป็นไหมครับ แต่ก่อนจะอาบน้ำทาบัวหิมะแล้วอ่ะครับ

ป.ล. ขอบคุณครับ