ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองของสาวแก่

เริ่มโดย 02766132, กุมภาพันธ์ 22, 2010, 06:35:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

คือ ผมได้รับคำแนะนำจากเพื่อนทางการแชทคนนึงว่ามีสาวแก่สูงวัยขายบริการอยู่ที่ .....ขอสงวนสถานที่นะครับ เป็นวงเวียนแห่งหนึ่ง ผมก็แสนจะอยากลอง ทั้งที่บ้านไกลมาก แต่ก็ดั้นด้นไปจนได้ แล้วก็ได้จริงๆครับ

ตอนแรกเลยก็ไปพบคนหนึ่งแก่แล้วแถมดำอีกต่างหาก สูบบุหรี่ ถุยน้ำลาย โหย อึบไม่ลงเลย ก็เลยเดินตรงไปเรื่อยๆก็พบพวกเขาทั้งหลายนั่งอยู่ริมข้างทาง ทั้งที่กลางวันแสกๆเลยครับ แต่ก็มีสาวๆซะส่วนไหญ่เลยครับอายุราว20-35ประมาณนั้น ผมก็ไม่อยากเลยเพราะว่าผมเกิดมาก็อายุ24แล้วเอามามากกว่า20นางก็ล้วนรุ่นๆ เดียวกันทั้งนั้นอยากลองกะสาวแก่ราว45-55บ้าง

แต่พอเดินไปสักพักหนึ่งก็เจอครับ อายุราวๆ50-60 ตอนแรกไม่แน่ใจเลยว่าเธอเป็นอย่างว่าไหม เพราะว่าต่างจากคนอื่นไปมากคือดูขาวและแต่งตัวไม่หวือหวาและไม่สูบบุหรี่แบบ คนอื่น แต่เขานั่งอยู่ริมถนนแบบคนอื่นๆนะครับ ก็เลยตัดสินใจยืนอยู่แถวนั้นสักพักนึง เพื่อให้แน่ใจ เพราะไม่รู้จะเริ่มต้นอยูงไรครับ

เสียเวลาสักพีกไหญ่เลย ป้าแกเดินมาทักเองเลย ผมเลยโล่งใจ ไม่งั้นคงไม่กล้าถามแน่ๆเพราะกลัวว่าจะไม่ใช่จะโดนด่าประจานให้อายซะมากกว่า เธอถามว่าเที่ยวไหมนั่นเองครับ

เท่านั้นละผมดีใจมาก ถามว่าเท่าไรเธอตอบว่า....บาทขอไม่บอกนะครับ และออกค่าห้องเอง จากนั้นเธอก็พาเข้าโรงแรงเป็นชื่อ.....ชื่อออกแนวจีนๆครับ

พอเข้าห้องแล้วป้าแกก็เริ่มดำเนินงานเลยครับ ถอดเสื้อผ้า ส่วนผมนั่งซื่อจนเซ่อเลยครับมัวแต่จ้องของคนแก่อยู่ ซึ่งทั้วขาวและอวบ แม้จะนมห้อยและคล้ำไปบ้างก็ยังน่าดูครับ

แกแก้เสร็จแล้ว ผมยังไม่ได้ทำอะไรเลยแกเลยย้ำด้วยเสียงน่าฟังว่าถอดกางเกงสิ ค่ะ จะถอดแค่กางเกงก็ได้ค่ะ ผมเลยถอดกางเกงยีนที่ใส่ไป ขณะเดียวกันก็ไม่ลืมถามว่าแกอายุเท่าไรมีลูกผัวหรือยัง แกก็ตอบไปด้วย ดูผมถอดกางเกงไปด้วย ว่า54 ลูกชาย2คน คงจะรุ่นๆเดียวกับหลานนะค่ะ ลูกป้าอายุ27 และ24 ซึ่งผมก็อายุ24เท่าลูกชายคนเล็กของแก

ผมก็ถอดเสร็จ แกไปนั่งบนโตะเครื่องแป้ง ควักมือเรียกผมให้ไปยืนเสียบประมาณนั้นเพราะแกแหกขารอเลยครับแคมคล้ำๆแต่ก็ ไมหมอยมากครับ จากนั้นผมก็ใส่ปลอก ยืนแทรกเข้าไปไซ้ซอกค่อป้าแก และกระแทกกันอย่างเมามัน แกกอดคอผมลูบไล้แผ่นหลังผมและดูดติ่งหูผม เสียวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแบบสุดๆครับ ไม่ถึง10นาทีน้ำก็แตกครับ

แกบอกว่าขอต่อใหม แต่คิดเพิ่มเป็น....นะค่ะ ผมบอกครับๆๆขอต่ออีกรอบ ให้ผมพักแป๊บนะครับ ขณะพัก เราก็คุยกัน แกบอกว่าลูกไม่รู้หรอกว่าแกทำ เพราะลูกแกให้เงินมา แต่ไม่พอใช้ ลูกแกเรียนจบป.ตรีทั้งคู่แล้ว เพราะมีค่าใช่จ่ายสูงเพราะสามีแกเป็นอำมพฤก เดินไม่ได้ ต้องรักษามากกว่า10ปีแล้ว แกทำอย่างนี้มีตั้งแต่นั้นมาเลย ผมว่าไม่กลัวลูกรู้เหรอ แกบอกว่ากลัวสิ กลัวลูกมาเที่ยว กลัวเพื่อนลูกมาเที่ยว แต่ก็โชคดีไม่เคยเจอลูกและเพื่อนลูกเลย ผมว่าที่แกครางเมื่อกี้ตอนผมเย็ดแก แกมันส์จริงๆหรือแค่เอาใจผม ที่เป็นลูกค้า แกบอกว่าของจริงก็สนุกดี คิดแบบนี้จะได้ไม่กดดัน และก็รู้สึกดี แกพูดเพาะครับ ทั้งที่ผมพยายามจะพูดหยาบๆเช่นเงี่ยน เช่นเย็ด
พอ คุยกันเสร็จแกเอมมือมายกเสื้อผมขึ้นถึงราวนม ก้มลงดูดนมให้ผม มันเสียวกว่าใครๆที่เคยทำให้ผมเลย เลียให้ผมลงมาเรื่อยๆถึงควยผม ผมถึงตรงนี้แกมีปอกมาเองเลยสวมให้ควยผม และรูดอม แบบว่าขอย้ำว่าเก่งกว่าสาวๆครับแกดูดเน้นๆที่หัวควยและมีบางช่วงที่ลงลึกไป ถึงโคนเลย เรียกว่าผมต้องผลักหัวแกออกเพราะน้ำแทบทะลักออกมาเลย แกเลยดันให้ผมนอนลง และขึ้นนั่งเทียนนั่งแท่น แกรุนแรงไม่เหมือนกับตอนที่พูดจากแสนอ่อนหวานเลยครับ ผมติดใจแกมากครับ แกขย่มตอทั้งเร็วและแรง แถมขึ้นสูงจนควยหลุดเลยครับ ทั้งที่ของผมก็ทั้งใหญ่และยาว ยยังหลุดอะครับคิดดูเอานะครับ

ตอนนั้นเสียงครางและเสียงขย่มของเราสองป้าหลานก็แรงแบบไม่เกรงใจห้องข้างๆเลยครับ
ไม่นานนักก็เสร็จ ขอบอกว่าเร็วมากแค่10นาที รวมสองรอบแค่20นาที รวมพูดคุยกันก็ไม่ถึงชั่วโมง ขอบอกว่าเเจ่มมากครับมากกว่าทุกคนที่ผ่านมาเลยครับ ผมติดใจแล้วละครับ ก็เลยขอเบอร์แกไว้ แกไม่ให้ แต่ไม่เป็นไรครับ แกบอกแกมาที่นี่บ่อย ให้มาซิจะเจอแกอีก
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง