ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชคของคนขับ Taxi

เริ่มโดย Kong, มีนาคม 25, 2010, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kong

วันนึงช่วงประมาณ1ทุ่มผมได้ไปจอดรอรับผู้โดยสารอยู่หน้าโรงพยาบาลแห่งหนึ่งแถวหนองแขมมีรถเบ๊นช์ขับเข้ามาจอดข้างหน้าที่รถผมจอดอยู่แล้วมีผู้หญิงคนนึงลงจากที่นั่งข้างคนขับ
                  เสร็จแล้วรถคันนั้นก็ขับออกไป
                  ผู้หญิงคนนั้นเดินมาขึ้นรถผมแล้วบอกว่าไปบางกะปิ
                  ผมจึงขับรถออกมาโดยที่ไม่มองหน้าเธอเลยระหว่างทางผมได้ยินเธอคุยโทรศัพท์เสียงดังมากสงสัยจะทะเลาะกับแฟน
                  แต่ผมก็ไม่ได้สนใจเพราะถือเป็นเรื่องส่วนตัวของเขา
                  จนรถวิ่งมาได้ซักระยะหนึ่งเธอพูดขึ้นมาว่า "พี่... ทำไงดี
                  หนูไม่ท้อง"แต่ผมก็ไม่สนใจและยังขับรถต่อไป จนเธอพูดขึ้นมาอีกว่า
                  "พี่...
                  ทำไงดีหนูไม่ท้อง"ผมก็เริ่มสงสัยว่าเธอคุยโทรศัพย์อยู่หรือพูดกับผมกันแน่
                  แต่ผมก็ยังนิ่งๆอยู่จนเธอพูดชัดๆว่า "พี่โชเฟอร์
                  ทำไงดีหนูไม่ท้อง"ผมได้ยินแล้วตกใจเลยครับผมเลยถามกลับไปว่า
                  "ทำไมถึงอยากท้องละครับ
                  ดูคุณก็ยังสาวยังสวยอยู่เลยนะ"เธอยิ้มแล้วก็เล่าให้ฟังว่าเธอไปได้เสียกับลูกคนมีเงินเข้าแฟนเธอจึงพาเธอเข้าไปอยู่ด้วยกันในบ้านของแฟน
                  แต่แม่ของแฟนเป็นคนจีนเค้าไม่ชอบเธอ
                  ว่าเธอโหงวเฮ้งไม่ดีจึงไล่ให้เธอออกจากบ้าน
                  แฟนเธอจึงปรึกษากับเธอว่าต้องมีหลานให้แม่ของแฟน
                  เค้าจะได้ยอมให้เธอเข้ามาอยู่ในบ้าน
                  ซึ่งเธอกับแฟนเธอก็ขยันมีอะไรกันแทบทุกวันแต่ก็ยังไม่ท้องซักที
                  ให้หมอตรวจ หมอก็บอกปรกติดีทั้งคู่
                  ระหว่างทางกลับเธอเกิดทะเลาะกับแฟนเรื่องที่ไม่ท้องนี่แหละจึงลงมาขึ้นรถผม
                  ผมสงสัยจึงถามว่า
                  "แล้วคุณจะทำยังไงต่อละครับ"เธอบอกว่า"หนูพูดตรงๆนะพี่
                  พี่ช่วยหนูหน่อยได้ไหมล่ะ" ผมถามกลับ"ช่วยอะไรครับ"
                  "ก็ช่วยให้หนูท้องไง" ผมตกใจมากเลยครับ
                  แล้วถามกลับไปว่ามันจะดีเหรอ เธอก็ตอบกลับว่า
                  "พี่ก็คิดซะว่าช่วยๆหนูละกันหนูจะได้อยู่กับแฟนหนูไง"
                  ผมลังเลอยู่ซักครู่ ไอ้ความอยากก็เข้ามาครอบงำผมซะแล้ว
                  ผมจึงบอกเธอว่า "ตกลงครับ"
                  ดูเธอดีใจมากเธอบอกว่าพี่จอดก่อนเดี๋ยวหนูไปนั่งข้างหน้า
                  จะได้คุยกันถนัดๆ พอเธอขึ้นมานั่งผมจึงได้มองหน้าเธอเต็มๆ
                  เธอน่ารักดีครับ
                  ไม่ถึงกับสวยมากแต่ได้ควงก็ไม่ต้องอายใครเลยละครับ
                  ตาโตๆมีลักยิ้มอีกต่างหาก ผมคิดในใจว่าโชคดีแล้วกู
                  วันนิ้วิ่งไม่ได้เงินก็ยอมวะคุยกันไปผมก็มองเธอไป
                  ขาวจริงๆครับทั้งขาทั้งใหล่ยิ่งเธอใส่กระโปรงสั้นด้วยผมแทบจะจอดรถเอาตรงนั้นเลยครับ
                  ผมก็เลยถามชื่อเธอ เธอก็บอกชื่อผึ้งค่ะ
                  ผมแหย่เธอว่าสงสัยเป็นนางพญาผึ้ง เธอหยิกผมอายๆ น่ารักจริงๆ
                  จนมาถึงซอยบ้านผึ้งที่มันมืดมากๆ
                  ผึ้งบอกหาที่จอดรถผมจึงขับเข้าไปข้างตึกร้างที่ก่อสร้างไม่เสร็จผมจอดรถหลังตึกเพราะมิดตาดีผมจึงดับเครื่องรถแต่เปิดแอร์ไว้
                  ผึ้งก็ยิ้มแบบอายๆผมทนไม่ไหวแล้วโว้ยจึงโน้มตัวผึ้งมาจูบปาก
                  ผึ้งก็จูบตอบแลกลิ้นกันดูดดื่ม มือของเธอนี่ซนจริงๆ
                  เผลอแปปเดียวรูดซิบกางเกงผมซะแล้วผมจึงช่วยเธอโดยการถอดกางเกงออก
                  ผึ้งเห็นไอ้หนูของผมถึงกับตาโตเลยคับ
                  เธอก้มหน้าลงไปซบกับตักผมที่ตอนนี้ผมยังอยู่ที่นั่งคนขับอยู่เลย
                  ผึ้งเอามือรูดมันขึ้นลงแล้วเงยหน้าขึ้นมามองผมพร้อมกับสายตาอันยั่วยวน
                  ผึ้งเริ่มเอาลิ้นมาสัมผัสกับปลายไอ้หนูของผม
                  ทำเอาผมเสียวซะเด้งดูดลอยเลย
                  เธอคงจะชอบใจเพราะได้ยินผึ้งหัวเราะคิกๆ
                  เสร็จแล้วก็เริ่มดูดของผมเข้าไปทีละนิด ลิ้นเธอทำงานได้ดีจริงๆ
                  ผึ้งเริ่มดูดแรงบ้างเบาบ้างสลับกันไป
                  ส่วนตัวผมก็เอามือไปบีบหน้าอกของผึ้งส่วนปากก็ครางออกมาอย่างสุดเสียว
                  ผึ้งจัดการดูดมันได้ซักพักผมก็กลัวว่าน้ำของผมจะแตกไปซะก่อนเลยบอกให้ผึ้งหยุด
                  ผึ้งเงยหน้าขึ้นผมจึงแกะกระดุมเสื้อเธอออกพร้อมกับยกทรงสีแดง
                  นมผึ้งน่าดูดจริงๆครับ ไม่ใหญ่มากแต่ก็จับได้เต็มไม้เต็มมือ
                  ผมเริ่มซุกหน้าไปที่นมของผึ้ง หัวนมมันชูชันรออยู่แล้ว
                  ผมจึงขบเบาๆ ได้ยินเธอครางซี๊ดเลยครับ ผมได้ใจเลยทั้งขบทั้งเลีย
                  ผึ้งก็ครางและแอ่นอกรับมันอย่างดี
                  ผมเลียไปเรื่อยๆลงมาถึงหน้าท้อง ผมเอาลิ้นควานรูสะดือของเธอ
                  เธอยิ่งร้องหนักมือผมก็สอดเข้าไปในกระโปรงสั้นของเธอพร้อมกับดึงกางเกงในออก
                  สงสัยผึ้งชอบสีแดงเพราะกางเกงในก็ยังสีแดง
                  ผึ้งก็ช่วยยกก้นขึ้นให้ผมรูดมันออกทางปลายเท้า
                  ผมเอาดันกระโปรางผึ้งขึ้นมาเล็กน้อย(แต่ไม่ถอด)แล้วก็ไล่ลิ้นลงไปจะถึงจิ๋มของผึ้ง
                  เสียดายที่ขนมันดกไปหน่อยผมเลยมองไม่ค่อยเห็นข้างในว่ามันจะสีชมพูน่าเลียอยู่หรือเปล่า
                  แต่มาถึงขนาดนี้แล้ว
                  ผมจึงค่อยๆเอาลิ้นเจาะแหวกป่าหญ้ารกทึบของเธอจนเจอปากถ้ำ
                  ผมจึงห่อลิ้นแล้วฝังลงไปในรอยแยกที่มีน้ำไหลเยิ้มจนขนของผึ้งเริ่มลีบลง
                  ผึ้งทั้งครางทั้งเด้งสู้ กดหัวผมไว้ จนแทบหายใจไม่ออก
                  ผมขบเม็ดละมุดของผึ้ง แล้วก็ควานลงไปในหลืบ
                  ผึ้งครางซี๊ดซักพักเธอร้องเสียแหบๆว่า พี่หนูจะแตกแล้ว
                  ผมจึงเร่งฉกลิ้นรัวๆจนผึ้งกดหัวผมแน่นพร้อมกระตุกอีก4-5ครั้ง
                  ผมแน่ใจว่าเธอเสร็จแน่ๆเพราะน้ำมันไหลออกมามากมาย
                  พอผึ้งปล่อยหัวผม
                  ผมจึงข้ามไปทางที่ผึ้งนั่งพร้อมกับปรับเบาให้เอนลง
                  ผมเอาไอ้หนูของผมมาถูที่จิ๋มของผึ้งๆก็เด้งรับจนมันเข้าไปได้หมดอัน
                  ผึ้งหลับตาพริ้ม พร้อมกับส่งเสียงครางเมื่อผมเริ่มขยับ
                  จิ๋มเธอมันดูดดีมากๆเลยครับผมซอยอยู่พักใหญ่เธอก็บอกขอหนูทำบ้างนะผมจึงเป็นฝ่ายลงไปนอนแล้วเธอก็ขึ้นคร่อมจับไอ้หนูของผมจ่อที่จิ๋มเธอแล้วค่อยๆกดลงมาช้าๆ
                  ผมกกับเธอส่งเสียงครางแข่งกัน เธอนี่ลีลาดีจริงๆเลยครับ
                  ทั้งโยกทั้งครึง มิน่าแฟนเธอถึงต้องการเอาเธอเข้ามาอยู่ในบ้าน
                  เพราะลีลาอย่างนี้นี่เอง ผมเสียวมากจริงๆ บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด
                  ผมชวนเธอไปเบาะหลังแล้วให้ผึ้งโก้งโค้ง
                  ผมสอดใส่เข้าไปแล้วก็เริ่มกระแทกเสียงดังป้าบๆๆๆ
                  ผึ้งคงเสียวมากเพราะน้ำผึ้งออกมาเยอะจริงๆ ผมก็เสียว
                  จนทนแทบไม่ไหวจึงจับผึ้งพลิกมาข้างหน้า
                  แล้วเอาเธอท่าเบสิกนี่แหละ ผมกระแทกไปอีกซัก5นาทีจึงบอกผึ้งว่า
                  ผมจะเสร็จแล้วนะ ผึ้งพยักหน้าแล้วบอกแตกในเลยจ้ะพี่จ๋า
                  ผมปล่อยน้ำเข้าไปในตัวผึ้งมากมายจนมันล้นทะลักออกมา
                  ผมแช่ไว้ซักพักจึงค่อยๆดึงมันออกมานั่งลงข้างๆผึ้ง
                  เธอก็หอบเหนื่อยแต่ก็ยิ้มให้ผมแล้วหอมแก้มผมทีนึง
                  ก่อนจะลุกไปใส่เสื้อผ้าแล้วให้ผมขับรถไปส่งเธอที่บ้านพอถึงหน้าบ้านเธอ
                  ผึ้งก็ขอเบอร์โทรศัพท์ของผม บอกว่าแค่ครั้งเดียวคงไม่ท้องหรอก
                  ยังไงก็คงต้องรบกวนพี่อีกนะจ๊ะ ผมยิ้มอย่างยินดี
                  ใครจะไม่เอาละครับ ก็ลีลาขนาดนั้น มันจริงๆ
                  ระหว่างทางผมขับรถกลับ
                  ออกจากหน้าบ้านเธอได้ไม่ถึง500เมตรเลยเธอก็โทรเข้ามาครับ
                  แล้วบอกว่าเพื่อนที่บ้านไม่มีใครอยู่เลย
                  ไปค้างบ้านแฟนกันหมดพี่มาหาหนูอีกทีได้ไหม
                  ผมรีบเลี้ยวรถกลับทันที
                  ผึ้งออกมารับหน้าบ้านผมจึงรีบเดินเข้าไปในบ้านผึ้งแล้วก็เริ่มทำลูกกันต่อ
                  ผมกับผึ้งเอากันจนเกือบสว่างทั้งในห้องนอน ห้องน้ำ ในครัว
                  แน่นอนว่าแตกในทุกครั้ง พอสายๆผึ้งก็รีบให้ผมกลับ
                  บอกแฟนจะมาหาที่บ้าน
                  ผมจึงรีบออกมาเธอจูบผมทีนึงแล้วบอกว่าแล้วจะโทรไปนะคะ
                  ผมออกมาถึงปากซอยบ้านผึ้งสวนกับรถของแฟนเธอพอดีเลย
                  เพราะผมจะทะเบียนรถได้ ถือว่าผมรอดไปที
                  หลังจากนั้นผึ้งก็โทรหาผมให้ช่วยทำลูกเรื่อยๆ
                  ประมาณ3เดือนที่ผมกับผึ้งเอากันแบบวันเว้นวันผึ้งก็ท้องครับ
                  ดูผึ้งดีใจมากแต่ผมนี่สิ
                  คิดว่านี่กูต้องอดเอากับผึ้งแล้วหรือวะเนี่ย
                  แต่ผึ้งก็บอกผมว่าไม่หรอก เพราะหนูติดใจของพี่แล้วหล่ะ
                  อีก9เดือนผึ้งคลอดลูกออกมาดูแฟนผึ้งจะดีใจมาก
                  แม่แฟนผึ้งก็ยอมรับเธอเข้าบ้าน ผมก็ดีใจกับผึ้ง
                  ผึ้งยังให้ผมไปดูหน้าลูกเลย อิอิ หน้าเหมือนผมยังกับแกะเลย