ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวพี่ชาย (ซ้ำขออภัย)

เริ่มโดย kiori, มีนาคม 26, 2010, 08:31:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

แก้ไขล่าสุด kiori เมื่อ 2010-3-26 08:33

หลังจากวันนั้นที่ผมได้แอบดูพี่สาวอาบน้ำผมได้เห็นหีพี่สาวอันอวบอูม เวลาเธอนั่งยองๆอาบน้ำผมไม่อยากจะอธิบาย
พี่ชายลูกชายป้าก้มักแวะเอาหนังสือโป๊มาให้ผมดูเสมอๆ จนวันนึงผมกลับจากโรงเรียนไว เพราะรู้สึกไม่ค่อยสบายจึงขอลา
คุณ  ครูกลับบ้านก่อน พอเข้ารั้วบ้านผมเห็นรองเท้าของพี่ชายวางอยู่ตรงบันได  บ้านเงียบแต่วันนี้พี่สาวไม่ได้ไปโรงเรียนเพราะเธอบอกไม่ค่อยสบายใกล้วัน  เมนส์จะมา
ผมค่อยๆย่องเดินขึ้นบันไดบ้านตรงไปยังห้องนอนพี่สาว  ผมนึกสังหรณ์ใจยังไงๆพิกล  เนื่องจากแอบเห็นพี่เชนทำท่าทางกรุ้มกริ่มกับพี่สาวผมบ่อยๆเวลาลับตาคน
ประตูห้องพี่สาวผมมีรอยดแกอยู่ผมรู้ดี ผมก้าวขาอย่างแผ่วเบาไปหยุดที่รอยแตกของประตูแนบสายตามองสำรวจภายในห้อง
บาน  หน้าต่างหัวนอนของพี่สาวมันถูกเปิดไว้แสงจึงเข้ามาภายในห้องทำให้ผมเห็น  ทุกอย่างได้อย่างชัดเจนบนเตียงนอนของพี่สาวมีร่างของคนสองคนซึ่งก็คือร่าง  พี่ชายกับพี่สาวของผมนอนกอดทับเกลือกกลิ้งม้วนขึ้นม้วนลงไปมาพี่ชายนอนหงาย  อยู่ล่างโดยมีร่างขาวผ่องอวบอัดของพี่สาวผมนอนหงายทับไปอีกทีใบหน้าเธอบิด  เบี้ยวเนื่องจากที่บั้นเอวเธอมีสองแขนของพี่ชายจับลอ๊กกดให้ตรงหว่างขาเธอ  ที่มีสองพูอ้าทับตรงหว่างขาพี่ชายที่มีหัวดุ้นขนาดเท่าขวดสปอนเซอร์ตั้งตรง  แหวกปากๆรูหีเธอพี่สาวดิ้นไปมาไม่ให้ตรงกับหัวควยแต่พี่ชายจับเอวพี่สาวแล้ว  แอ่นเอวโยกสองขาเพื่อหาจังหวะให้ตรงรูหีแล้วจับเอวพี่สาวกดเข้าหาปลายหัวควย
ผมดูๆแล้วพี่สาวก็ไม่ได้ขัดขืนมากมายหรือไม่ยอมแต่อาการที่ผมเห็นเหมือนเธอกำลังกล้าๆกลัวๆมากกว่าอยากจะกดรูหีลงก็ไม่กล้า
อยาก  จะส่ายรูหีหนีก็ส่ายบิดมาให้ตรงกับหัวควยพี่ชายจังหวะพี่สาวบิดหนีไปมา  อยู่นั้นพอเผลอพี่สาวบิดรูหีกลับมาซึ่งพี่ชายรอจังหวะอยู่แล้วพี่ชายจับเอว  พี่สาวผมแน่นยกขาแอ่นหัวควยทิ่มตรงรูหีม้นพุ่งมิดเข้าไปครึ่งท่อนพี่สาวไม่  ทันตั้งตัวร้องอู้ลั่นเป็นควาย
ถูกเชือดร้อง พ่อจ๋า แม่จ๋า ฃ่วยด้วย หีหนูแหกแล้ว
พอตรงแล้วพี่ชายไม่รอจับเอวพี่สาวลงมาหาหัวควยมันเข้าไปอีก 3 ใน 4 ของดุ้น
พี่  สาวแอ่นเอวหนีแต่เนินหีถูกพี่ชายจับกดล๊อกจมโคนควยไปแล้วพี่สาวน้ำตา  ไหลพราก พี่ชายจับเอวพี่สาวแล้วกระทุ้งขึ้นๆลงๆ  คราบน้ำเงี่ยนที่อาบลำควยพี่ชายขาวเป็นฟองฟอดแสดงว่าพี่สาวก็มีอารมณืแล้ว  เหมือนกัน
ผมแอบดูจนกระทั่งพี่สาวบอกพี่ชายว่าไม่ไหวแล้ว  ใจจะขาดแล้วเธอยกเอวขึ้นเองครั้งสุดท้ายลัวกดลงมากระแทกท่อนควยพี่ชายพร้อม  กับรอ้ง กรี๊ด ลั่นห้อง
เธอและพี่ชายคงคิดว่า ไม่มีใครอยู่และห็นเธอจึงปล่อยอารมณ์เต็มที่ร้องลั่นห้อง
แต่จังหวะนั้นพี่ชายยังไม่ทันเสร็จ พี่ชายกระเด้า ขึ้นลง อีกพักแล้วร้องบอกพี่สาวว่า ไม่ไหวแล้วเหมือนกัน น้ำจะออกแล้ว
พอพี่สาวได้ยินว่าน้ำจะออกถึงแม้เธอ เธอจะยังไม่เคยมีประสบการณ์มาก่อนก็ตาม
แต่ก็พอจะรู้ว่าถ้าคนเราเย็ดกันแล้วไม่ป้องกัน ทำให้ทอ้งได้ เพราะพี่ชายและพี่สาว เย็ดกันสดๆไม่ใส่ ถุงยาง
เธอจึงรีบบอกพี่ชายว่า เอาออกข้างนอกนะ อย่าเสร็จข้างในนะ เดี๋ยวท้องนะ ยุ่งเลยนะ
พี่  ชายได้ยิน ก็ทำตาม แต่สุดท้ายช้าไปนิดพอพี่ชายกระเด้าครั้งสุดท้าย  กำลังจะใช้มือดึงท่อนควยออกจากรูหีพี่สาว  แต่พี่สาวนั่งกดทับอยู่หลบยกไม่ทัน พี่ชายใบหน้าเหยเก กระตุก เยือกๆ  ใช้มือดึงควยออกมา น้ำเงี่ยนไหลตามมือ ออกมาจากรูหีพี่สาว
นั่นแสดงว่า พี่ชายแอ่น กระตุก และฉีดน้ำเชื้อเข้าไปในรูหีพี่สาวผมเกือบหมดแล้ว
พี่สาวรีบลุกขึ้นยืนน้ำ ใหลลงมาตามขาออ่อนเป็นทาง
พร้อมๆกับบ่นด้วยใบหน้าไม่พอใจว่า
บอกให้ชักออกมา ๆ ก็ไม่ทำ นี่จะท้องมั้นเนี่ยเมนส์ยังไม่มาเลยด้วย ถ้าแม่รู้ล่ะยุ่งแน่
เธอลุกมาคว้าผ้าเช็ดตัวจะเข้าห้องน้ำ
ผมเองไม่ทันระวัง กำลังแอบมองเพลิน พอรู้ว่าพี่สาวกำลังจะเปิดประตูมาเข้าห้องน้ำผมต้องรีบหลบไปแล้ว
แต่เจ้ากรรมดันรีบลุกขึ้น ผมถอยหลังขาไปชนถังขยะข้างห้องเสียงดัง พี่สาวและพี่ชาย ตกใจ คว้าหาผานุ่ง
จากนั้นพี่สาว เดินมาเปิดประตูห้อง พอเธอเห็นว่าเป็นผม
เธออ้าปากค้างพูดได้คำเดียวว่า ชัย
กำลังมันส์เลยใช่มั้ยล่ะ ? เอาแค่นึ้ก่อน เดึ๋ยวผมจะเล่าตอน ผมได้มีส่วนรวมแซนวิสพี่สาวด้วย
ของดีด้องอดใจคอยครับพี่น้อ'
แต่ผมต้องขอเสียงตอบรับจากพี่น้องด้วย พิมพ์ไม่เก่ง
แต่ก็พยายามอยากถ่ายทอดให้เพื่อนได้อ่านกัน
อย่าลืมนะครับถ้ามีเสียงตอบรับเยอะ
ผมจะมาเล่าต่อ เปล่าหรอกครับงานผมยุ่งจึงไม่ค่อยมีเวลามาเล่า ต้องมีภาระกิจเพื่อชาตินะครับ
แล้วเจอกันตอน ผมแซนวิสพี่สาว ครับ