ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จดหมายถึงนายเค..1

เริ่มโดย err, มีนาคม 26, 2010, 09:33:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

หวัดดีจ้า เค... น้ำมนต์เองนะ... เป็นไงบ้างสบายดีมั้ย คง happy ดีนะคะ นี่เรียกเราว่าเก๋เหอะ เพราะน้อยคนอ่ะที่จะเรียกชื่อจริงๆเรา นะ เพื่อนส่วนใหญ่จาเรียเราว่าเก๋ ค่ะ ตกลงนะ เมื่อคืนน่ะ..คิคิตกลงเก๋ไปอ่ะ สุดยอดเลยล่ะเค สุดยอดจริงๆ เร้าใจมากกกกกกกกกกกก เมื่อคืนทีแรกจาสวิงสองคู่อ่ะค่ะห้องเดียวกัน แต่เราทำใจไม่ได้เลยขอบายเค้าเลยแยกคู่กัน สรุปแล้วเราก็ไปกะชายคนนึง แต่แบบนะ...เค้ามาแบบ ขอเข้าทางประตุหลังเราอ่ะ ทีแรกกลัวมากๆเลยอ่ะ แต่เค้าบอกว่ามีวิธีไม่ให้เจ็บมาก เราอยากลองเลยยอมอ่ะอิอิ ทำกันในห้องน้ำโรงแรมม่านรูด(ครั้งที่2ละกะโรงแรมม่านรูด)ที่นี่น่านอนดีนะ สวยดี ได้อารมณ์ดีมากกกกกกไว้วันหลังตัวเองกะเราไปกันป่ะอิอิ ก็มีเครื่องมือเยอะมากเลยแหละ เริ่มแรกเค้าวอร์มอัพประตูหลังก่อนเลยอ่ะ ให้เราโก้งโค้งในอ่างน้ำ แล้วเค้าค่อยๆเอานิ้วถูสบู่แล้วค่อยๆสอด เข้าไปข้างในก้นนะ ทีแรกเจ็บมากเราแทบทนไม่ได้แต่เค้าทำดี นะไม่เจ็บมากเท่าไหร่ เค้าก็ชักนิ้วเข้าออกสองสามทีแล้วก็เอาที่ สวนก้น ดูดน้ำอุ่นแล้วก็ใส่ลงไปน่ะค่ะ.. ตอนที่สอดลงไปน่ะเจ็บนิดๆนะแล้วก้ค่อยๆบีบให้น้ำอุ่นเข้าไปข้างใน โอ้โห...สุดยอดเลยอ่ะเค... เก๋เสียวมากเสียวมาถึงท้องน้อยเลยค่ะ บอกตรงๆไม่เคยเสียวขนาดนี้มาก่อนเลยอ่ะ.. แล้วเค้าก็เปลี่ยนเอาเป็นสลิงที่ฉีดยาอันใหญ่ๆอ่ะคะ ฉีดแทนทีนี้ฉีดแบบรวดเดียวหมดสลิงอ่ะ เสียวอีก เฮ้อ ... พิมพ์ไปยังเสียวท้องน้อยเลยอ่ะ แล้วก็เปลี่ยนแบบอีกเอาแบบ เป็นแท่งยางขนาดเท่าดินสออ่ะสอด แล้วก็นิ้วบ้าง แล้วก็ปากบ้าง เค้าเลียข้างหลังให้ด้วยอ่ะค่ะ เสียวจริงๆ แทบขาดใจอ่ะ สักพักเค้าก็ให้พัก ให้เก๋ถ่ายออกมาอ่ะ มีความรู้สึกว่าตัวเองสะอาดมากมากเลยค่ะ แล้วก็ไปนอนดุหนังเอ๊กพักนึงเพื่อนเค้ามาเคาะประตูเรียกบอกว่าเสร็จไปทีนึง แล้ว ขอร่วมแจมแต่คู่ใครคู่มันอ่ะ ก็โอเคเก๋ยอมก็สองคู่อ่ะคะ ก็ส่วนใหญ่เค้าทำให้นะคะทำเก่งมากลิ้นเค้านะเค สุดยอดจริงๆ ทำนานมากเก๋ก็ทำให้เล่นทุกท่า แต่ก็ไม่มีท่าอะไรที่แปลกไปจากที่เราเล่นวันนั้นอ่ะค่ะ เก๋ลองเล่นที่ที่เก๋ขชอบที่เคบอกว่าไม่เคยลองน่ะเค้าก็บอกว่าดีไม่เคยเหมือน กัน เสียวดี ก็ทำกันนานนะคะเค้าขอให้เก๋ใช้นิ้วกะอุปกรณ์ทำประตูหลังให้เค้าบ้าง ตรงนี้ตื่นเต้นมากเลยอ่ะไม่เคยน่ะคะ เค้าก็บอกให้ค่อยๆใส่นิ้วเข้าไป เก๋เพิ่งเข้าใจตรงนั้นเองว่าทำไมผู้ชายบางคนถึงขชอบสอดใส่ข้างหลัง เพราะมีการตอดรัดที่แน่นมากกกกกกกก นิ้วเก๋โดนตอดแบบสุดๆ ทำให้เก๋เกิดอารมณ์ไปด้วย แล้วเค้าก็ใช้คำพูดที่ทำให้เกิดอารมณ์ด้วย สร้างอารมณ์ได้ดีมากเลยค่ะ เก๋ก็ทำให้เค้าพักนึง คู่ที่อยู่ในห้องก็เสร็จอีกยก ก็คู่เก๋ต่อ เค้ามานั่งดูเก๋กะชายคนนี้ก็เล่นกันต่อบนเตียง รุ้สึกดีมากๆเลยน่ะเค กำลังทำกันท่านั่งขอบเตียงแล้วเก๋นั่งทับโดยหันหลังให้เค้าน่ะค่ะ(ท่าโปรด) หญิงอีกคนเค้าทนไม่ได้ขอลองท่านี้บ้าง ก็ทำกับแฟนเค้า ก็นั่งหันหน้าใกล้กันมาก(อีกคู่อยู่บนโซฟาตั้งใกล้ๆกับเตียง)ก็ลักษณะเหมือน เป็นกระจกเงาน่ะค่ะ กัหน้าเข้าหากันเค้าก็จับมือเก๋ไปจับนมญอีกคนอีกคนก็จับนมเก๋ หวิวมากเลยอ่ะ ทำกันท่านั้นสักพัก ก็เปลี่ยนมาเป็นท่า ยืนนะคะ.. ของๆเค้าไม่หลุดออกเลยน่ะของเค้ายาวแล้วก็ใหญ่มากเลยนะเคแล้วเค้าวก็เอาเข้า ประตูหลังเก๋น่ะคะ ของเค้าใหญ่มากเอาใส่ไปตอนยังไม่แข็งเต็มที่น่ะเจ็บมาก แต่ก้เสียวจะเสียวเวลาที่เริ่มชักเข้าออกเค้าไม่ทำแรงเลยรักษาความรู้สึกเก๋ ดีมาก พยายามกอดไซร้ให้เก๋อารมณ์เตลิด เก๋เองก็เตลิดสุดๆเหมือนกัน เคก็น่าจะเดาได้ว่าถ้าอารมณ์เก๋เตลิดจะเป็นยังไง อิอิมีคุย แล้วก็เปลี่ยนมาเล่นถ้าธรรมดาเพราะเค้าคงเห็นว่าเก๋ไม่ไหวแล้ว เวลาเค้าชักเข้าออกทีน่นะเหมือนกับว่าข้างในของเก๋โดนไปทุกจุดเลยน่ะ เคก็รู้นะคะว่าข้างในเก๋ร้อนขนาดไหน เปลี่ยนไปหลายท่ามาก เค้าก็แพ้เก๋อยู่ดีน่ะค่ะ ชักออกมมาให้เก๋ทำให้เสร็จคาปากเก๋เลยน่ะ.. แต่แป๊ปเดียวก็สู้ต่อได้อีกค่ะ.. เค้าก็พยายามทำให้เก๋เสร็จให้ได้บอกตรงๆนะคะว่าเสียวมากทุกวินาทีที่ทำกัน บอกไม่ถูกว่ายังไง สุดท้ายก็นะ...ท่าไม้ตาย เก๋อยู่บนโยกไปโยกมาบดไปมาแบบเต็มๆที่น่ะ โอ้โหของเขานะเคลึกมาก คว้านข้างในของเก๋แทบทั้งหมดน่ะค่ะ โยกได้พักนึงเก๋ก็เสร็จ เฮ่อ ..นึกว่าจาไม่น่ะ เบ็ดเสร็จก็รวมเวลาเข้าชั่วคราวมัน3ชม.ใช่มะ ต้องต่ออีกชม.นึงอ่ะอิอิ ยอมรับว่าเร้าใจมากนะคะแต่แบบว่า ให้เอาข้างหลงอีกน่ะ..คงไม่เอาแล้วล่ะเสียวมากก็ทรมานมาก เก๋คงต้องพอก่อนอ่ะค่ะจาไปธุระต่อไว้จามาอ่านเมลย์ตอบเคนะ ตอบมาด้วยล่ะ บายค่ะ เก๋

ธวัช จันสำราญ

เราก็หลงอ่านมันเป็นเรื่องเล่า  ยอบคุณครับ

sachawat

ตกลงเป็นเรื่องเล่าให้เพื่อนฟัง