ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จดหมายถึงนายเค..2

เริ่มโดย err, มีนาคม 26, 2010, 09:34:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

อ่ะนะก็เปงเรื่องเซ็กส์หวิวนิดๆอ่ะ แหละอ่านเล่นๆนะคะ เรากะแฟนเรามักจาหาวิธีการมีเซ็กส์ที่เร้าใจเพื่อที่จาได้กระตุ้นให้เราถึง ไวขึ้น วันนั้นก็เหมือนกัน ไปบ้านเราที่ต่างจังหวัดอ่ะคะ ก็นะระหว่างทางขับรถกลับบ้าน ก่อนออกจากบ้านก็มีกันไปยกนึงแล้วก็เป็นธรรมดาก่อนออกเดินทาง ก็ขับรถออกมาตอนประมาณบ่ายสามโมงกว่า ช่วงที่มากันก็เป็นช่วงเทศกาลรถว่างค่ะ ก็ขับมาเรื่อยๆ จนถึง บางพลีได้มั้ง นะ....หุหุ แฟนเราเค้าเกิดมาอารมณ์กลางทาง เริ่มลูบเริ่มจับ เค้นเคล้าไปตามเรื่อง แต่..นะอยู่ดีๆก็พูดขึ้นมาด้วยอารมณ์ไหนก็ไม่รู้อ่ะค่ะ "ตัวเองทำให้เราหน่อยดิ่" หมายถึงไง อ่ะอ่ะก็โม้กอ่ะคะ อยากให้โม้กให้อ่ะได้ ทำบ่อยค่ะแต่ขับรถอยู่อ่ะ ก็แบบว่าท้าทายอ่ะคะว่ากล้าทำให้ไม๊ตอนขับรถแล้วก็โม้กไปด้วย อ่ะนะเรามันก็คนบ้าอ่ะคะท้าไม่ได้ ก็ถามว่าทำแล้วได้อาราย ก้มีต่อรองกันนิดหน่อย ก็ตกลงเราก็ปลดเบลท์เลยทั้งของเราทั้งของเค้า เก๋ก็งัดของๆเค้าออกมา มันแข็งรออยู่แล้วอ่ะคะ มีน้ำเยิ้มนิดๆตามสไตล์เค้า เค้าก็ร้อง เฮ้ยทำจริงๆอ่ะ เก๋ไม่ฟังเสียงก็ทำไปตามสไตล์การทำของเรา เริ่มเอาลิ้นวนๆเลียน้ำเยิ้มๆที่หัวก่อนเลย ไม่รู้เป็นไงชอบค่ะตรงนี้ชอบมาก ยิ่งตรงรอยแยกอ่ะนะ ถ้ายิ่งเลียแล้วน้ำยิ่งออกมายิ่งชอบ ก็เลียหัวไปเลียลากวนไปเรื่อยๆ มาอมๆๆที่หัว แล้วก็ค่อยๆกลืนลงไป ห่อปากรูดขึ้นลงช้า ลิ้นตวัดไปเรื่อย ค่อยๆดูดที่หัวเบาๆ ๆ ๆแล้วค่อยแรงๆๆขึ้นอ่ะ คิคิ มีเสียงครางค่ะขอโทษ 555 ก้นะขับรถไปย้ายสะโพกไปนิดๆ ธรรมดาน่ะคะเสียวมั้ง เก๋ก็ทำไปเรื่อยๆ รูดเข้าๆออกๆ ๆ ๆๆช้าบ้างเร็วบ้าง ทีนี่นิสัยเสียที่ทิ้งไม่ได้คือ ชอบแกล้ง นึกสนุกก็เลยแกล้งเค้า ปกติเค้าเป็นคนขับรถเร็วมาก แบบประมาณชอบแข่งรถแล้วก็ขับหวาดเสียวมาก อิอิ แต่พอทำปุ๊ปนะคะ จากขับแบบหวาดเสียวก็กลายเป็นเรียบร้อยขึ้นมากระทันหัน เรารู้สึกว่ารถเริ่มวิ่งช้าลงแล้ว ก็เลยแกล้งทำ รูดช้า ๆ ๆๆ ๆๆ ลงบ้าง คิคิ เค้าก็ถามว่าทำไมทำช้าลงล่ะ เร่งหน่อยนะ เก๋เลยบอกว่า อ้าวก็รถมันวิ่งช้าก็ทำช้าอ่ะคะ ถ้าอยากให้ทำเร็วก็ขับเร็วๆสิ ทีนี่พวกเลยเหยีบคันเร่งซะมิดคันเร่งมั้ง รถพุ่งไปเร็วเก๋เร่งความเร็วให้เค้า เร่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆรูดๆๆๆๆๆๆๆใหญ่ แทบสำลัก แต่ไปได้นิดเดียวเดี๋ยวก็ช้าอีกแล้ว อ่ะนะเราก็ต้องช้า ๆ ๆ ๆ ๆๆ ลงตามสิคะ คิคิแกล้งคนค่ะ ก็เร่งๆเอื่อยๆอยู่อย่างนี้แป๊ปนึง ก็มะมีไรแฟนเก๋ก็เสียวมากไปตามเรื่องร้องครางซะ อิอิ ทีนี่อยู่ดีๆรถมันเกิดหยุดค่ะ "ติดไฟแดง" ตรงแยกบางนา อ้านะ...ทำไงล่ะ รถมันหยุดอ่ะ เก๋ก็ต้องหยุดสิคะ ทีนี่จะหยุดแล้วถอนปากออกมาก็สงสารเค้า แล้วก้กลัวคนเห็นหน้าเราด้วยเพราะรถมะได้ติดฟิล์มค่ะ ก็ไม่ถอนปากออกค้างเอาไว้ แฟนเก๋ก็เริ่มอยู่มะได้ ถามว่าหยุดทำไม ติดไฟแดงค่ะรถหยุด อยากให้ทำก็ต้องรอไปต่อค่ะ เค้าก็ร้องใหญ่เลยบอกให้ทำต่อ ทนแทบไม่ไหว อ่ะนะเราก็คนใจดีเลยแถวให้ค่ะ อมค้างไว้แล้วก็ดูดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จากเบาๆไปแรงขึ้นๆๆ ๆ ๆเรื่อยๆ จนเค้าร้องเกร็งมาก ก็พอดีรถเคลื่อนเก๋ก็เลยหยุดดูดแล้วรูดต่อ.. มันส์มากยอมรับคะ ชอบนะก็เหมือนเดิม รถช้าเก๋ก็ช้าไปตามจังหวะรถถ้าเร็วก็เร็วตามค่ะ ทีนี้รถไปติดไฟแดงอีกที่ก็ต้องหยุดอมดูดๆๆๆอีกที่จริงมะ อิอิ เป็นงี้ได้เด๋วเดียว ขอโทษค่ะ 555 ผ่าไฟแดงค่ะ พ้นตรงนั้นมาได้ไงมะรุอ่ะ แต่พอพ้นมาก็นะเหมือนเดิมค่ะ... ก็ทำงี้ไปเรื่อยๆจนนะ รุ้ว่าผ่าไฟแดงไปสองไฟแดงดีที่รอดมาได้นะคะ ก็พอใกล้ถึงที่พักเก๋ก็เร่งๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ดูดๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆแรงๆ ๆ ๆ ๆ ๆเพื่อให้เค้าเสร็จ เค้าไม่ยอมทีแรกบอกว่าเก๋ไม่เสร็จอ่าจะไปเสร็จได้ไงมะได้ทำไรอ่ะ เก๋ทำอยุ่คนเดียวน่ะ ก็มะเป็นไรเรื่องธรรมดาถ้าเก๋จะไม่เสร็จเนอะๆๆ พอรถเลี้ยวเข้าที่ฟัก็เร่งจนเค้าเสร็จคาปากค่ะ น้ำเพียบแต่เก๋ไม่กลืนน่ะคะ ทำได้แค่นี้ ก็เค้าก้ไม่ว่าอะไรกัน บอกว่าถ้าขับช้ากว่านี้หรือเสร็จเร็วกว่านี้มีหวังชนกะอารายแน่ๆ 555 ก็ขึ้นไปโจ๊ะกันต่อบนห้อง ได้ผลอ่ะคะเก๋เสร็จเร็วขึ้นเยอะมากกก แบบว่าวอร์มอัพกันมาแล้วอ่ะคะ ที่นี้เค้าก็ไม่กล้าท้าทายอารายเก๋อีกเลย เย้จบ!!~~