ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จดหมายถึงนายเค..3

เริ่มโดย err, มีนาคม 26, 2010, 09:35:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

... เริ่มจากนะ... คือพี่ผุ้ชายชื่อโอนะ แบบว่าเค้าน่ะพอจะรู้ว่าเราน่ะ ชอบเซ็กส์ประหลาดแปลกๆน่ะ เค้าก็ชอบชวนทำอารายแบบประมาณว่าสวิงอ่ะคะ แต่ก็ปฏิเสธเค้าเรื่อยมา จนกระทั่ง !!~~ เช้าวันนั้นแก...โทรมาชวนเราไปแต่เช้า เพื่อไปรุมผู้หญิงคนนึง ญคนนี้ก้น่ารักดี ชอบตรงขาวมาก แล้วก็นะ โห...ซ่อนรูปอ่ะคะ แบบว่าประมาณ หย่าย ยย ยมาก มือปิดมะมิดแน่ๆ ไปถึงก็นอนกันไปนอนกันมา(นอนเฉย ๆ พี่แกอยู่ตรงกลาง) พี่แกก็กอดน้องเค้าไว้ แล้วก็นะกอดๆจูบๆจ๊วบๆดังให้เราได้ยินตลอด ซํกพักก็นะ เริ่มขึ้นบนโยกตัวให้..... ย บดไปมาน้องเค้าก็ พยายามเก้บอาการพอสมควรนะ แต่ก้ไม่รอดก็นะโอ้โห...ร้อนแรงเหมือนกัน เค้าขาวพี่แกดำเลยตัดกันซะ แล้วพี่เค้าก็ดึงมือเราน่ะให้ไปช่วยทำให้น้องเค้า ก็ประมาณว่า ดูดนมให้น้องเค้า เราก็ใช้นิ้วน่ะไปแหย่ๆตรงรูน่ะ เราเป็นหญิงก็เข้าใจนะว่าประมาณไหนที่โดนแล้วจาเสียว ทีแรกน้ำมะเยอะเท่าไหร่แต่พอแหย่นิ้วไปโดนจุดน่ะ โอ้โฮ ..... เพียบอ่ะมือเราน่ะนะ เปียกไปหมด ก็ทำการแหย่ๆอยู่พักนึงดูดนมด้วยน้องเค้าก็ครางซะเซ็กส์ดี มือล้วงปากดูด ลืมไปเลยว่าเราน่ะญ อิอิ เก๋ไม่ได้ถอดเสื้อผ้าหรอก แต่มือมันไปถอดทั้งของน้องเค้ากะของพี่แก ซะหมดเลยอ่ะ แล้วนะ..ก็ช่วยทำให้น้องเค้ามีรมณ์ แต่คนเราอ่ะ พอหันไปดูอีกที เหอๆๆพี่แกไปนั่งดูเฉยเลยอ่ะ แล้วก็ปล่อยให้เราทำร้ายน้องเค้าไปด้วยความลืมตัวซะนาน ก้ทำอยู่พักนึงก็รู้ตัวว่าโดนหลอกใช้ (พี่แกบอกว่าดูหญิงเทคแคร์กันเองน่ารักดี หุหุ) ก็เลยหยุดให้พี่แกมาปฏิบัติต่อ พี่แกก็นะ ทำงานทันทีด้วยการ จับจ่อเชียะแล้วก็ดันถูรูดขึ้นลงไปมา น้องก็ครางซะ น่ารัก!!~~ บดไปมาพี่แกก็จับกดแล้วก็ซอย เป็นไปตามธรรมชาติอิอิ แล้วก็นะเราก็นั่งดูอยู่อ่ะยอมรับอ่ะค่ะว่า ดูแล้วได้รมณ์ดีอ่ะ ดีกว่าหนังเอ๊กอีกอ่ะนี่หนังสดนะ ทีแรกก็เฉยๆอ่ะคะแต่ต่อมาก็ต้องทำร้ายตัวเอง ก็นั่งดูอยุ่พักนึงน้องเค้าก็โดนโยกขึ้นบนพี่แกสอนให้โยกก็โยกซะจนน้องเค้า เสร็จไป พี่แกก็ยังซอยต่อเปลี่ยนท่าไปเรื่อยจนน้องเค้าเสร็จเบิ้ลอีกที ก็พี่แกก็ไมเสร็จ ซวยเราอ่ะสิ หันมาให้เราทำให้เราก็ขอให้ไปล้างมาก่อนแล้วก้จัดการโม๊กจน นะน้ำพุ่งกระจาย ทำแป๊ปเดียวเองคงเพราะพี่แกชักๆซอยๆมานานแล้วอ่ะ ก็แค่นี้อ่ะคะมะมีไรมากก็อ่านแล้วก็ทำร้ายตัวเองซะ 555 แค่นี้ก่อนนะเมื่อยมืออ่ะคะ