ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จดหมายถึงนายเค..5

เริ่มโดย err, มีนาคม 26, 2010, 09:37:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

อืม ... หวัดดีเค ต่อนะหุหุหุ หลังจากไปนั่งเบ็ดตัวเองมาอิอิ ก็พอเค้าเสร็จกันแล้วเราก็เข้าห้องเรานั่งทำใจนานมาก เพราะค่อนข้างเร้าใจก็ไม่คิดไรมากก็นอนอ่านหนังสือไป แต่..อ่านไปได้นิดเดียวนี่สิ มันทนมะได้ เห็นเงียบๆไปก็เลยกะว่า จะออกไปโผล่หัวดูว่าเค้าทำไรกันอยู่ ก็เดินดุ่ยไปเลย ชะโงกหน้าไปนิดเดียว ก็นะ... จังงังอีกค่ะ พี่แกยืนสูบบุหรี่เอาแขนท้าวราวระเบียงอยู่ เรานะ... ก็ค้างอยู่งั้นอ่ะ ตกใจค่ะ เค้าก็หันมาพอดี สายตาเราก็เลยมองต่ำ โฮะๆๆๆ พี่แก .... ไม่ได้ใส่อะไรเลย ตอก็ยังโด่อยู่งั้นอ่ะ เต็มๆตา ซึ่งเราเองก็อยู่ในลักษณะน่าเกลียดมาก พี่แกคงรู้ทันทีเลยว่า เราชะโงกดูห้องแกแน่ๆ เราค้างอยู่งั้น พี่แกก็ยิ้มให้ เราทำไรมะได้นะ..ก็ต้องยิ้มตอบ โดนจับได้จังๆแล้ว ยังมีการส่งเสียงทักทายนะ ว่า "เป็นไงครับ" เราได้แต่ยิ้มแล้วก็บอกว่า "ขอบคุณค่ะ" หดหัวกลับมาที่เดิมเลย ก็ยังยืนตกใจอยู่ที่ระเบียงน่ะแหละ ใจเต้นเหมือนเด็กโดนจับความผิดได้ แต่ๆๆ... ได้ยินเสียงพี่เค้า "ปู" อืมคงเรียก ญ คนนั้นมาบอกไรแน่เลย แต่ไมเงียบไปอีกล่ะ อดไม่ได้อีก ทีนี้ค่อยๆ ชะเง้อหัวออกไปทีละนิด หุหุหุ จงใจแน่ๆ ที่ระเบียงเลยล่ะ พี่แกจับพี่ผู้หญิงนั่งเก้าอี้ แล้วแกก็เอาหน้าไปซุกที่หว่างขา ใหญ่จริงๆ ของญ คนนี้ใหญ่มาก เราเห็นยังตกใจ คนอะไร นมก็ใหญ่ ของยังใหญ่อีก พี่แกก็เล่นออรัลซะ เห็นเลียใหญ่เลยน่ะ แหวกๆๆ (ขนคงเยอะ) แล้วก็เลียใหญ่ จับขาพาดบ่าแล้วก็เลีย อื้ม ... เฮ่อ ...(เสียงเราถอนหายใจ) เลียร่อง เลียหว่างขา เลียที่เม็ด โอย .... ญ คนนี้ร้องนะร้องดังด้วย เห็นจิกเก้าอี้แน่นคงเสียวมาก พี่เค้าใจกล้ามาก ดูดที่ปากรูเลยแหละ คงเอาลิ้นแหย่ลงไป... เสียง ญ คนนั้นร้องเสียวๆๆๆๆ อี๋อิอิ ดูดดังจ๊วบจ๊าบ ความที่ระเบียงไม่ได้กว้างเราเลยเห็นชัดๆ เหมือนไปดูอยู่ระยะเผาขนเลย เห็นดูดได้แป๊ปเดียว ก็ลุกขึ้น เอาท่อน ไปยัดปากเค้าอีกและ ให้เค้ารูดอีกและ "ดูดให้แข็งๆ" "ปั่นให้แข็งๆจะได้ขย่มมัน" อ่ะโหหหหหห ชัดๆ พี่เค้ารูดไม่กี่ที ก็โดนจับขึ้นมาขย่ม แรกๆก็บนเก้าอี้น่ะ มีพนักพิง พี่แกนั่ง จับตั้งซะโด่ แล้วก็ให้ ญ คนนั้นหันหน้าเข้าหา ทำท่าเหมือนนั่งยองๆบนตัวแก แล้วแกก็จับจ่อ ... จับเอวแล้วก็ค่อยๆกดลงไป คงคับรูน่าดู เพราะญ คนนั้น ครางซะเสียงสั่นเลย กดจนมิดพี่แกก็ดูดนมบ้าง คลึงก้น ค่อยๆ จับก้นเค้าโยกวนๆ ธรรมชาติก็พาไปเอง ญคนนี้ก็เริ่มเด้งน่ะ เห็นแกเอามือมารองที่หน้าขา ช่วยจับยกขึ้นๆลงๆ ขย่มมันจริงๆ เสียงเนื้อตีกันให้วุ่นไปหมด ปนกันไปเสียงเนื้อเสียงน้ำม เร้าใจจริง ถ้าเราเป็นผู้ชายเราคงแข็งแล้วแหละ อิอิ ชายคนนี้คงรู้นะว่าเราแอบดูน่ะ เพราะดูเหมือนเราจะสบตาเค้าเป็นบางแว่บ หลายๆแว่บเลยแหละ แกคงต้องการโชว์เพาเว่อร์แน่ๆ ญ คนนี้ก็ขย่มได้แป๊ปเดียวโดนจับเปลี่ยนท่าอีกแล้ว โดนจับมาพาดราวระเบียง เราเองหดหัวกลับมาแทบไม่ทัน ทำให้ต้องเปลี่ยนมุมมองเป็นมุมล่างแทน แต่ก็ทำให้ไม่เห็นด้านในระเบียง เห็นแต่ ญ คนนี้น่ะ หุหุ เอานมพาดราวระเบียงเห็นมือ กำราวระเบียงแน่นเชียว เราเดาว่าต้องโดนท่าโก้งโค้งใส่ทางด้านหลังแน่ๆเลยน่ะ เห็นตัวกระตุกๆๆๆ เป็นจังหวะเลยปากแกก็ร้องครางไป มือก็จับราวไป ได้ยินเสียงพี่ผู้ชายแกร้องด้วย ได้ยินเสียงเนื้อเสียงน้ำด้วย เร้าใจสุดๆ โดนสาวนานๆเข้า ญ คนนั้นคงไม่ไหว ร้องบอกดังๆ ว่า " โอยพี่ ปูใกล้ๆแล้ว " ร้องซ้ำๆอยู่อย่างนั้นได้แป๊ปเดียวก็เงียบไปได้ยินแต่เสียงหอบหายใจ แต่เสียงกระเด้ายังอยู่ พี่แกคงสาวเข้าๆออกๆ ต่ออยู่เพราะคงยังไม่เสร็จ คงเปลี่ยนท่าอีกเพราะเห็นหายเข้าไปแล้ว ชะเง้อตามไป พี่แกก็พิงผนังห้องกันหน้ามาทางเรา แล้วก็ให้ ญ คนนี้ขย่มให้ต่อ คงชอบให้ ญ ขย่มนะ เห็น ญ คนนี้ขย่มๆๆๆ แรงดีเหลือเกิน ตัวเองเสร็จยังมีแรงขย่ม ขย่มได้หน่อย พี่แกลุกขึ้นจับท่อมมาชักจ่อหน้า ชักๆๆๆแล้วก็ร้อง เสร็จแล้วถึงแล้ว น้ำเลยพุ่งใส่หน้าเค้าเลย น้ำเยอะมากกกกกก เห็นพุ่งตั้งนานไม่เสร็จซักที แกก็ชักสาวๆๆยาวๆหลายทีกว่าน้ำจะหมด พอเสร็จพี่แกก็อุ้มเค้าเข้าห้องน้ำไป เราเองก็รีบกลับเข้าห้อง จะอ่านหนังสือต่อก็ไม่มีสมาธิ เลย นะ เบ็ดตัวเองซะหนึ่งรอบ พอหลังจากนั้นก็เจอพี่แกอีกหลายหนนะ ก็ทำได้แค่ยิ้มให้กัน อิอิแต่นะ..เป็นยิ้มเหมือนกับคนที่รู้กัน เราก็เลยคิดนะว่าอาจจะมีเซ็กส์โชว์แกบ้าง แต่ว่า พอดีเราต้องย้ายออกก่อน เพราะมีปัญหานิดหน่อย วันที่ย้ายออกเลยไม่ได้ล่ำราพี่แก เพราะไม่เห็นแกมาพักตอนนี้แกไปพักแกคงเหงาๆนะ เพราะไม่มีใครไปแอบมองอีกน่ะ อืม... เราคงต้องพอแค่นี้ก่อนนะ เมื่อยมือแล้วจะไปธุระด้วย ไว้คุยกันใหม่ละกันนะ ไม่อะไรเด็ดๆจะส่งมาให้อ่านเล่นอีก เจอบ่อย เรื่องพวกนี้น่ะ บายก่อนนะ บาย!!~