ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

อ า บ น้ำ ด้ ว ย กั น จ น เ ป ง เ รื่ อ ง

เริ่มโดย sanfirer, มีนาคม 26, 2010, 12:37:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sanfirer

ผมชื่อเก่ง อายุ18ปี ครอบครัวผมเปงครอบครัวใหญ่ มีพี่น้อง4คนรวมผมด้วย ผมมีพี่สาว1คน น้องสาว1คน น้องชาย1คน ผมจะพูดถึงน้องสาวที่ชื่อเก๋ น้องสาวผมนั้นหน้าตาเรียกได้สวย ขาว สูง หุ่นนางแบบ เลยทีเดียว แต่เธอบอกว่าไม่อยากมีแฟนจนตอนนี้อายุ15เข้าไปแล้ว ส่วนผมนั่นก็หน้าตาดี และเปงคนที่ป๊อปที่สุดในโรงเรียนเลยทีเดียว
  ผมเลยมีสาวๆมาติดและหาใครมาล่อซะง่ายๆ วันนึงที่บ้านไม่มีใครอยู่มีแค่ผมกับเก๋ 2คน ที่อยู่บ้าน พ่อแม่ พี่และน้องชายไปต่างจังหวัดอีก3วันกว่าจะกลับ ผมก็ทำหน้าที่พี่ที่ดีคือช่วยดูแลกับข้าวให้น้องเปงอย่างดี เก๋เปงคนที่กลัวผี ตั้งแต่เดกจนป่านนี้ก็ไม่หาย พออาบน้ำทีไร ต้องมีใครคอยเฝ้าทุกที และวันที่พ่อแม่ไม่อยู่ผมก็ต้องไปเฝ้าหน้าห้องน้ำแทนแม่ที่ต้องเฝ้าเปงประจำ แต่น้องบอกว่ามาอาบด้วยกันก็ได้
  ผมก็บอกว่าไม่เอา น้องสาวบอกว่ากลัวผี มาอาบด้วยกันเหอะ ผมจึงต้องไปอาบด้วยกับน้อง พอผมเข้าไปแบบนุ่งผ้าขนหนูตัวเดียว ก็เหงน้องเปลือยเปล่ากำลังยืนอยู่ ซึ่งเล่นเอาไอมังกรของผมทำปฏิกิริยาทันที พอน้องเหงก็ขำแล้วพูดว่า นี่น้องสาวพี่นะคะทำน้องได้ลงคอหรอ แต่ถ้าเปงใครใครเขาก็ทำลง ก็คุนเธอทั้งสวยขาว นมก็ไม่ใหย่ไม่เลก หัวนมสีชมพู ใครจะไปทนไหว ผมก็เลยพยายามยุบหนอพองหนอตลอดเวลาที่ถอดผ้าขนหนู แต่ไอมังกรของผมเจ้ากรรมมันไม่ยุบตาม จนน้องผมสังเกตุและก็ขำอีก
  แต่เวลาอาบน้ำก็แกล้งไปจับจับนี่ไปเรื่อย แต่น้องไม่สนใจเท่าไหร่สุดท้ายผมเลย แอบไปชักว่าวตรงมุมอับที่น้องมองไม่เหง แต่น้องก็ตามมาจนได้ พี่ทำอะไร พอน้องผมเหงทำท่าชักไอมังกรของผมขึ้นลงอยู่ก็เกือบร้องกรี๊ด(ใครจะไปคิดว่า คุนเธอไร้เดียงสาได้ขนาดนี้) และน้องผมก็ถามว่าพี่ทำไรกับเจี๊ยวพี่ ผมไม่ตอบ แต่ผมไปอาบน้ำต่อ จนน้องสาวผมเข้ามาจับเจ้ามังกรผมจากทางด้านหลังเล่นเอาสะดุ้ง จับดีไม่ว่าดี ชักขึ้นลงให้อีก น้องผมก็ถามว่าพี่ทำอย่างนี้เมื่อกี้ใช่ไหม ผมก็ตอบว่าใช่ แบบเสียงสั่นๆเพราะมันเสียวมาก และแถมยังมีนม2เต้ามาถูทางด้านหลังอีก จนสุดท้ายผมเลยปล่อยน้ำว่าวออกมาแบบทนไม่ไหว และผมรีบอาบน้ำแต่งตัวออกไปก่อนน้องอาบน้ำเสด(กลัวน้องมันจะถามให้วุ่นวายใจ )
  พอน้องออกมาจากห้องน้ำแต่ยังนุ่งกระโจงอกออกมาและถามว่า ที่ทำแบบนั้นเขาเรียกว่าไรหรอ ผมเลยต้องอธิบายทั้งหมด พร้อมเปิดหนงัอย่างว่าให้ดูไปด้วย พอดูไปเล่าไปได้ซักแปบผมก็เหงว่าเก้าอี้โซฟาที่น้องสาวนั่งมีน้ำออกมา ซึ่งคงเปงน้ำเงี่ยงของเธอนั่นแหละครับ ผมเลยรู้ว่าเธอมีอารม ผมเลยเอามือเขาไปถูๆไถๆตรงล่องหีของน้องซ้ำเข้าไปอีกทำให้น้องร้องซี้ดไม่ หยุดเลยทีเดียวผมเลยผเด็จศึกทันที ผมถอดผ้านุ่งกระโจงอกของเธอออกและเริ่มจูบปากกับน้องสาวและไล่ลงมาตรงนมของ เธอทั้งบีบทั้งเค้นอย่างเมามัน ส่วนน้องผมอารมคงกระเจิงไปแล้ว ไม่มีห้ามเลย ผมก็ได้ทีลุยลงมาข้างล่างถึงปากหีขาวๆสวยๆที่ปิดสนิทของน้องสาวผมและแหกออก และเริ่มละเลงเลียติ่งเธอจนเธอร้องไม่เปงภาษา จนเธอน้ำแตกเตมหน้าผม ผมก็ควักเจ้ามังกรน้อยที่รอมานานแล้ว เริ่มสอดใส่ทันที แต่เข้าไปได้แค่หัวเท่านั้น น้องผมก็ร้องให้เอาออก เพราะเจบ แต่ใครจะไปยอมผมเลยเริ่มปลุกอารมอีกครั้งจนเธอเผลอผมเลยกระซวกเข้าไปเตมๆ ท่อน จนเธอร้องไม่ออก พอเข้าไปผมแทบแตกเพราะมันทั้งฟิต ทั้งตอดและรัดซะจนปวดเลยทีเดียว
  ผมค่อยสาวมังกรผมเข้าออกอย่างช้าๆน้องผมก็ครางบอกอาการว่าเสียว ผมเลยเริ่มเน้นจังหวะและเรวมากขึ้นจนน้องผมเสดไป2ครั้ง ผมก็เร่งเครื่องซะจนทนไม่ไหวและระเบิดออกมาอย่างหมดแม็ก พอผมเสดผมก็คุยกับน้องทั้งที่**คำหยาบ**[*ว*]ยังแช่อยู่ พอน้องหายเสียใจปึ้บผมก็ลุกออกมาจากตัวน้องสาวและเหงว่าหีเธอนั้นโบ๋และบวม อย่างเหงได้ และมีเลือดออกมาด้วยผมเลยต้องอุ้มเธอจากโซฟา ไปอาบน้ำและพาเธอไปกินยาแล้วเข้านอน