ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนพาเมียไปสวิง

เริ่มโดย etask, มีนาคม 26, 2010, 04:07:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etask

หลังจากที่ผมเคยส่งเรื่องไปครั้งนึงเมื่อนานมาแล้วแต่ผมเพิ่งตามหาเวปนี้เจอเลยขอส่งเรื่องมาต่อแล้วกัน ก็ขอเท้าความเดิมสักหน่อย คือว่าเมื่อช่วงปีใหม่ที่ผ่านมาแฟนผมไปเที่ยว ตจว.กับเพื่อนผู้หญิงชื่อ โบ ซึ่งเขามีแฟนที่เพิ่งคบชื่อ หน่อยแล้วแฟนผมก้อไปรู้จักกับเพื่อนของหน่อยชื่อเอ็มแล้วแฟนผมก้อได้ไปเอากับเอ็มแล้วก้อเพื่อนของเอ็ม โดยมีการสลับคู่กันด้วย(เขามาเล่าให้ผมฟังทีหลังซึ่งผมเคยบอกเธอว่าถ้ามีโอกาสก้อให้ลองได้) ผมขอเล่าต่อเลยแล้วกันเธอโทรให้ผมขึ้นไปรับเธอที่ต่างจังหวัด ผมก้อเลยขึ้นไป เมื่อไปถึงบ้านของหน่อยเธอก้อแนะนำให้ผมรู้จักกับทุกคน เราก้อนั่งดื่มเหล้าด้วยกันทั้งหมดตอนนั้นเธอยังไม่ได้เล่าอะไรให้ผมฟังครับ พอเริ่มจะค่ำผมก้อเริ่มเมาๆประกอบกับความเหนื่อย ผมจึงขอไปนอนเล่นที่โซฟาปล่อยพวกเขานั่งกินกันต่อ แฟนผมเธอก้อเข้าไปทำกับข้าว โบเขาคงคิดว่าผมหลับเขาคุยกับหน่อยว่า "เราน่าจะมาทำแบบเมื่อคืนกันอีก"แต่หน่อยบอกว่า "คงไม่ได้หรอก เพราะแฟนนิดเขามาแล้ว แต่ถ้าโบอยากทำก้อทำกันสามคนเราก้อได้ "เอ็มเลยบอกไปว่า "เดี๋ยวนะ" แล้วเอ็มก้อเดินเข้าไปในครัว หายไปสักสองสามนาทีก้อออกมาแล้วก้อพยักหน้าให้กับโบและหน่อย ผมก้อไม่เอะใจ สักพักแฟนผมก้อมาปลุกให้ผมเข้าไปนอนในห้องผมเลยเข้าไปนอน และงีบหลับไปรู้สึกตัวขึ้นมาอีกครั้งประมาณสี่ทุ่มผมได้ยินเสียงคนอาบน้ำเพราะผมนอนที่ห้องข้างล่าง ผมนึกว่าคงจะเป็นแฟนผมกำลังอาบน้ำผมเลยเดินไปดูประตูก็ไม่ได้ปิดผมเลยแง้มเข้าไปดู แต่ไม่ใช่กลายเป็นโบกำลังแก้ผ้าอาบน้ำหันหลังมาทางด้านผม หุ่นของเธอกำลังสวยครับ ผมยืนดูสักพักได้ยินเสียงตึงตังอยู่ข้างบนแล้วมีเสียงคนร้องคราง ผมเลยว่าจะเดินขึ้นไปดูพอดีโบหันมาร้องอุทาน "อุ้ยพี่ พี่ตื่นตั้งแต่เมื่อไหร่" ผมเลยหันกลับมา โดยที่เธอเอามือปิดเนินเธอไว้ แต่ไม่ได้ปิดนม โหสวยมากครับนมของเธองอนกำลังสวยเลย ผมได้แต่จ้องที่นมเธอสักพัก ผมก้อถาม"เธอว่านิดไปไหน" เธออ้ำๆอึ้งๆ ไม่ตอบ ผมเลยถามไปว่า"อยู่ข้างบนใช่ไหม" ผมเลยจะขึ้นไปข้างบน เมื่อถึงบันได โบมาดึงมือผมไว้พร้อมกับกอดที่ด้านหลังผมโดยที่เธอยังไม่สวมเสื้อผ้า เธอบอกว่า "อย่าเพิ่งขึ้นไปนะไม่อยากให้มีเรื่อง" ผมตอบเธอไปว่า "ไม่ต้องกลัวหรอก พี่กับนิดตกลงกันตั้งแต่ก่อนมาแล้ว แล้วโบทำไมไม่ร่วมกับเขาล่ะ" โบตอบว่า "โบเพิ่งจะเสร็จลงมาค่ะ" ผมเลยบอกไปว่า " งั้นเอายังงี้" ผมไม่พูดปล่าวเอามือคลึงนมเธอเบาๆไปด้วย "เราไปดูเขากัน" ผมเลยประคองเธอขึ้นบันได้ไปถึงหน้าห้อง ภาพที่ผมเห็นก้อคือนิดแฟนผมกำลังอมให้เอ็มโดยมีหน่อยกำลังกระเด้าเธอในท่าหมา
หน่อยกระเด้าเธอแรงมากดังป้าบๆจนนมนิดกระเพื่อม ผมเลยกระซิบบอกโบ "ถอดกางเกงให้พี่หน่อยดิ"โบก้อทำตามอย่างว่าง่าย เมื่อโบถอดของผมออกหมดเธอก้อจับของผมเข้าปากอมโดยไม่ต้องบอก โบทำเก่งมากจนผมต้องเอามือดันหัวเธอยั้งๆเธอไว้ แล้วเอ็มก้อมองเห็นผมกับโบเลยให้นิดหยุดอมแล้วชี้มาทางผมทั้งสามคนหันมามองผมหมดแล้วนิดก้อเลยบอกว่า"เข้ามาข้างในดีกว่านะพี่นะ"ผมกับโบก้อเดินเข้าไป หน่อยเขาบอกว่า"นิดขอพี่ทำต่ออีกหน่อยพี่จะเสร็จแล้ว"ว่าแล้วหน่อยก้อกระเด้าต่อในท่าขอบเตียงครับโดยที่นิดเอาหลังพิงเอ็มให้เอ็มกอดมือของเอ็มก้อเคล้นนมเธอไปด้วย ส่วนโบก้อผลักผมให้นอนหงายแล้วเธอก้อขึ้นคล่อมจับของผมใส่แล้วเธอก้อทำตัวเป็นโคบาลสาวทั้งโยกทั้งส่าย ส่วนหน่อยที่กำลังเอากับนิดก้อบอกว่า"จะเสร็จแล้วๆๆ"ว่าแล้วเขาก้อชักออกมาพุ่งใส่นมของนิด แล้วทั้งคู่ก้อเข้ามาดูดปากกัน แต่ว่าเอ็มที่กอดอยู่ด้านหลังนิดก้อเอาแท่งยัดเข้าเนินของนิดต่อแล้วก้อกระเด้าโดยที่นิดกับหน่อยยังดูดปากกัน มันเป็นภาพที่ทำให้ผมมีอารมณ์สุดๆ แล้วหน่อยก้อลุกไปเข้าห้องน้ำ แต่นิดบอกให้เอ็มหยุดก่อน เธอคลานเข้ามาหาผมเธอบอกกับผมว่า "พี่ช่วยหนูหน่อยนะ จับนมให้หน่อยซิ" แล้วเอ็มก้อตามมากระเด้าเธอ "บีบแรงๆเลยค่ะพี่ขาา อูยยย พี่เอ็มกระเด้าแรงๆเลยนะนิดจะเสร็จอีกแล้ว" เอ็มเลยกระแทกอย่างเต็มที่แล้วนืดก้อครางแบบสุดๆว่าเสร็จแล้ว ส่วนผมกับโบนะตะลึงครับเลยได้แค่โยกกันเบาๆแล้วก้อดูทั้งคู่มากกว่า สักพักเอ็มก้อพุ่งครับ เธอมาซุกกับอกผม ผมเลยบอกให้โบเร่ง เธอบอกว่า"อยากได้แบบนิด"เอ็มเลยมาช่วยดูดปากและบีบนมให้ โบเธอทั้งโยกทั้งคลึงส่วนผมก้อดูดกับนิด แล้วหน่อยก้อขึ้นมา นั่งข้างๆนิดมานั่งจับเนินของนิดเล่นผมไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน ผมเลยพุ่งกระฉุดครับ มีความสุขอย่างไม่เคยมี แล้วจะเล่าให้ฟังต่อครับอาจจะเล่าไม่ค่อยเก่ง